at-spi2-core master - en to te translation catalogue (157 entries)

en: AT-SPI: Accessibility bus not found - Using session bus.
te: AT-SPI: అందుబాటు బస్ కనుగొనబడలేదు - సెషన్ బస్ వుపయోగించి.

en: AT-SPI: AddAccessible with unknown signature %s
te: AT-SPI: తెలియని సంతకం %sతో యాడ్‌యాక్సెస్‌బుల్

en: AT-SPI: Called _atspi_dbus_return_accessible_from_message with strange signature %s
te: AT-SPI: కొత్త సంతకం %sతో _atspi_dbus_return_accessible_from_message పిలువబడింది

en: AT-SPI: Called _atspi_dbus_return_hyperlink_from_message with strange signature %s
te: AT-SPI: కొత్త సంతకం %s తో _atspi_dbus_return_hyperlink_from_message పిలువబడింది

en: AT-SPI: Could not get the display
te: AT-SPI: ప్రదర్శనను పొందలేకపోయింది

en: AT-SPI: Couldn't connect to bus: %s
te: AT-SPI: బస్‌కు అనుసంధానం కాలేకపోయింది: %s

en: AT-SPI: Couldn't register with bus: %s
te: AT-SPI: బస్‌తో నమోదు కాలేకపోయింది: %s

en: AT-SPI: Error calling getRoot for %s: %s
te: AT-SPI: %s కొరకు getRoot పిలువుటలో దోషం: %s

en: AT-SPI: Error in GetItems, sender=%s, error=%s
te: AT-SPI: GetItems నందు దోషము, పంపునది=%s, దోషం=%s

en: AT-SPI: Unknown interface %s
te: AT-SPI: తెలియని యింటర్ఫేస్ %s

en: AT-SPI: Unknown signature %s for RemoveAccessible
te: AT-SPI: రిమూవ్‌యాక్సెస్‌బుల్ కొరకు తెలియని సంతకం %s

en: AT-SPI: expected 2 values in states array; got %d
te: AT-SPI: స్టేట్స్ యెరేనందు 2 విలువలను వూహించినది; పొందినది %d

en: AT-SPI: expected a variant when fetching %s from interface %s; got %s
te: AT-SPI: %sను ఇంటర్ఫేస్ %s నుండి తెస్తున్నప్పుడు వేరియంట్‌ను వూహించడమైంది; పొందినది %s

en: Accessible Description
te: అందుబాటగు వర్ణన

en: Accessible Layer
te: అందుబాటులో ఉన్న స్థరం

en: Accessible MDI Value
te: సరైన ఎండిఐ విలువ

en: Accessible Name
te: అందుబాటులోని పేరు

en: Accessible Parent
te: అందుబాటులోని మాతృక

en: Accessible Role
te: గుర్తించదగ్గ పాత్ర

en: Accessible Table Caption
te: సరైన పట్టిక శీర్షిక

en: Accessible Table Caption Object
te: అందుబాటులోఉన్న పట్టిక శీర్షికా వస్తువు

en: Accessible Table Column Description
te: సరైన పట్టిక నిలువవరుస వర్ణన

en: Accessible Table Column Header
te: సరైన పట్టిక నిలువ వరుస యెగువ సూచి

en: Accessible Table Row Description
te: సరైన పట్టిక అడ్డువరుస వర్ణన

en: Accessible Table Row Header
te: సరైన పట్టిక రో శీర్షిక

en: Accessible Table Summary
te: అందుబాటులోఉన్న పట్టిక సంక్షిప్తత

en: Accessible Value
te: సరైన విలువ

en: Description of an object, formatted for assistive technology access
te: విషయం యొక్క వివరణ, సాంకేతిక సహాయతకోసం రూపుదిద్దబడింది

en: End index
te: విషయ సూచిక సమాప్తి

en: Got invalid signature %s for signal %s from interface %s
te: చెల్లని సంతకం %s ను సంకేతం %s కొరకు యింటర్ఫేస్ %s నుంది పొందింది

en: Is used to notify that the parent has changed
te: మాతృక మారిందని చెప్పటానికి ఉపయోగపడుతుంది

en: Is used to notify that the table caption has changed
te: పట్టిక శీర్షిక మార్చబడిందని సూచించబడింది

en: Is used to notify that the table caption has changed; this property should not be used. accessible-table-caption-object should be used instead
te: మీరు పట్టిక శీర్షిక మారిందని గమనిస్తే; ఈ లక్షణాన్ని ఉపయోగించకండి.  దానికి బదులు accessible-table-caption-object ఉపయోగించాలి

en: Is used to notify that the table column description has changed
te: పట్టిక కాలమ్ వర్ణన మార్చబడిందని సూచించబడింది

en: Is used to notify that the table column header has changed
te: పట్టిక నిలువవరుస యెగువసూచి మార్చబడిందని సూచించబడింది

en: Is used to notify that the table row description has changed
te: పట్టిక అడ్డువరుస వర్ణన మార్చబడిందని సూచించబడింది

en: Is used to notify that the table row header has changed
te: పట్టిక కాలమ్ రో శీర్షిక మార్చబడిందని సూచించబడింది

en: Is used to notify that the table summary has changed
te: పట్టిక సంక్షిప్తత మార్చబడిందని సూచించబడింది

en: Is used to notify that the value has changed
te: విలువ మారిందని చెప్పటానికి ఉపయోగపడుతుంది

en: Number of Accessible Hypertext Links
te: అందుబాటులోఉన్న అధిపాఠ లంకెల సంఖ్య

en: Number of Anchors
te: ఏంకర్ల సంఖ్య

en: Object instance’s name formatted for assistive technology access
te: సహాయక సాంకేతికత అందుబాటుకు ఆకృతీకరించబడిన వస్తువు యొక్క సంకేత పేరు

en: Selected Link
te: ఎన్నుకోబడిన లంకె

en: Specifies whether the AtkHyperlink object is selected
te: ఎటికె అధిబంధ విషయం ఎన్నికచేయబడిందా  తెల్పండి

en: Start index
te: విషయసూచికను ప్రారంభించు

en: Streamable content not implemented
te: స్ట్రీమ్ చేయదగు సారము వృద్దిపరచలేదు

en: The accessible MDI value of this object
te: ఈ వస్తువు యొక్క సరైన ఎండిఐ విలువ

en: The accessible layer of this object
te: ఈ వస్తువు యొక్క అందుబాటులోని స్థరం

en: The accessible role of this object
te: ఈ వస్తువుయొక్క గుర్తించదగ్గ పాత్ర

en: The application no longer exists
te: అనువర్తనము యింక లేదు

en: The end index of the AtkHyperlink object
te: ఎటికె అధిబంధ విషయ సూచిక చివర

en: The number of anchors associated with the AtkHyperlink object
te: ఏంకర్ల సంఖ్య ఎటికె అధిబంధ విషయంతో కూడిఉంది

en: The number of links which the current AtkHypertext has
te: ప్రస్తుత ఎటికె అధిపాఠం కలిగిఉన్న లంకెల సంఖ్య

en: The start index of the AtkHyperlink object
te: ఏటికె అధిబంధ విషయ సూచిక ప్రారంభం

en: accelerator label
te: వేగకారి లేబుల్

en: alert
te: జాగరూకత

en: animation
te: యానిమేషన్

en: application
te: అనువర్తనం

en: arrow
te: బాణం

en: atspi_dbus_get_property: Wrong type: expected %s, got %c
te: atspi_dbus_get_property: సరికాని రకం: వూహించినది %s, పొందినది %c

en: autocomplete
te: స్వయంసమాప్తి

en: calendar
te: కాలెండరు

en: called atspi_event_listener_register_from_callback with a NULL event_type
te: atspi_event_listener_register_from_callbackను  NULL event_type తో పిలువబడింది

en: canvas
te: కాన్వాసు

en: caption
te: శీర్షిక

en: chart
te: చార్టు

en: check box
te: చెక్‌ బాక్స్

en: check menu item
te: మెనూ అంశమును చెక్‌చేయి

en: color chooser
te: రంగు యెంచుకొనునది

en: column header
te: నిలువు వరుస యెగువసూచి

en: combo box
te: కాంబో బాక్స్

en: comment
te: వ్యాఖ్యానము

en: dateeditor
te: తేదీ కూర్పరి

en: desktop frame
te: రంగస్థలం చట్రం

en: desktop icon
te: రంగస్థలం ప్రతిమ

en: dial
te: ముఖసూచిక

en: dialog
te: సంభాషణ

en: directory pane
te: డైరెక్టరీ  పేన్

en: document email
te: పత్ర ఈమెయిల్

en: document frame
te: పత్ర చట్రం

en: document presentation
te: పత్ర సమర్పణ

en: document spreadsheet
te: పత్ర స్ప్రెడ్‌షీట్

en: document text
te: పత్ర పాఠం

en: document web
te: పత్ర వెబ్

en: drawing area
te: చిత్రలేఖన ప్రాంతం

en: edit bar
te: కూర్చు పట్టి

en: embedded component
te: ఎంబెడెడ్ మూలకం

en: entry
te: ప్రవేశం

en: file chooser
te: ఫైలు యెంపికచేయునది

en: filler
te: పూరకం

en: fontchooser
te: ఫాంటు యెంపికచేయునది

en: footer
te: దిగువ సూచి

en: form
te: రూపం

en: frame
te: చట్రం

en: glass pane
te: గ్లాసు పేన్

en: grouping
te: సమూహీకరణ

en: header
te: ఎగువ సూచి

en: heading
te: ఎగువ సూచి

en: html container
te: html వాహిక

en: icon
te: ప్రతిమ

en: image
te: ప్రతిరూపం

en: image map
te: ప్రతిరూప పటం

en: info bar
te: సమాచార పట్టీ

en: input method window
te: ఇన్పుట్ పద్దతి విండో

en: internal frame
te: అంతర్గత చట్రం

en: invalid
te: విలువలేనిది

en: label
te: లేబులు

en: layered pane
te: స్తరిత పేన్

en: link
te: లంకె

en: list
te: జాబితా

en: list box
te: జాబితా పెట్టె

en: list item
te: జాబితా అంశం

en: menu
te: జాబితా

en: menu bar
te: జాబితా పట్టీ

en: menu item
te: జాబితా అంశం

en: notification
te: ప్రకటన

en: option pane
te: ఐచ్ఛిక పేన్

en: page
te: పేజీ

en: page tab
te: పేజీ టాబ్

en: page tab list
te: పేజీ టాబ్ జాబితా

en: panel
te: పేనల్

en: paragraph
te: పేరా

en: password text
te: సంకేతపదం పాఠం

en: popup menu
te: పాపప్ మెనూ

en: progress bar
te: అబివృద్ధి సూచిక

en: push button
te: మీటను నొక్కండి

en: radio button
te: రేడియో మీట

en: radio menu item
te: రేడియో జాబితా అంశం

en: redundant object
te: రిడండెంట్ ఆబ్జక్ట్

en: root pane
te: రూట్ పేన్

en: row header
te: అడ్డువరుస యెగువసూచి

en: ruler
te: కొలమానం

en: scroll bar
te: స్కోల్ బార్

en: scroll pane
te: స్క్రోల్ పేన్

en: section
te: విభాగం

en: separator
te: వేర్పరి

en: slider
te: స్లైడరు

en: spin button
te: స్పిన్ మీట

en: split pane
te: చీల్చు పేన్

en: statusbar
te: స్థితిపట్టీ

en: table
te: పట్టిక

en: table cell
te: పట్టిక అర

en: table column header
te: పట్టిక నిలువువరుస యెగువసూచి

en: table row
te: పట్టిక అడ్డువరుస

en: table row header
te: పట్టిక అడ్డువరుస యెగువసూచి

en: tear off menu item
te: మెనూ అంశం చించివేయి

en: terminal
te: టెర్మినలు

en: text
te: పాఠం

en: toggle button
te: టోగుల్ మీట

en: tool bar
te: సాధన పట్టీ

en: tool tip
te: సాధన చిట్కా

en: tree
te: ట్రీ

en: tree item
te: ట్రీ అంశం

en: tree table
te: ట్రీ పట్టిక

en: unknown
te: తెలియని

en: viewport
te: దృశ్యపోర్టు

en: window
te: విండో
