eog - en to is translation catalogue (311 entries)

en:  (invalid Unicode)
is:  (ógilt Unicode)

en: %.1f (35mm film)
is: %.1f (35mm filma)

en: %.1f (lens)
is: %.1f (linsa)

en: %a, %d %B %Y
is: %a, %d. %B %Y

en: %a, %d %B %Y  %X
is: %a, %d. %B %Y  %X

en: %i × %i pixel | %i × %i pixels
is[0]: %i x %i mynddíll
is[1]: %i × %i mynddílar

en: %i × %i pixel  %s    %i%% | %i × %i pixels  %s    %i%%
is[0]: %i × %i mynddíll  %s    %i%%
is[1]: %i × %i mynddílar  %s    %i%%

en: %lu second | %lu seconds
is[0]: %lu sekúnda
is[1]: %lu sekúndur

en: <b>%f:</b> original filename
is: <b>%f:</b> upprunalegt skráarheiti

en: <b>%n:</b> counter
is: <b>%n:</b> teljari

en: A trash for “%s” couldn’t be found. Do you want to remove this image permanently?
is: Ruslmappa fyrir "%s" fannst ekki. Viltu eyða þessari mynd varanlega?

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
is: Gildi stærra en 0 segir til um í hve margar sekúndur mynd er á skjánum áður en henni er skipt út fyrir þá næstu. 0 gerir sjáfvirka vöfrun óvirka.

en: Activate fullscreen mode with double-click
is: Láta mynd fylla út skjáinn með því að tvísmella

en: Active plugins
is: Virkar viðbætur

en: All files
is: Allar skrár

en: Allow zoom greater than 100% initially
is: Leyfa upphafsaðdrátt meiri en 100%

en: Aperture
is: Ljósop

en: Are you sure you want to move
    the selected image to the trash? | Are you sure you want to move
    the %d selected images to the trash?
is[0]: Ert þú viss um að þú viljir flytja
    valda mynd í ruslið?
is[1]: Ert þú viss um að þú viljir flytja
    %d valdar mynd í ruslið?

en: Are you sure you want to move
    “%s” to the trash?
is: Ert þú viss um að þú viljir flytja
    "%s" í ruslið?

en: Are you sure you want to remove
    the selected image permanently? | Are you sure you want to remove
    the %d selected images permanently?
is[0]: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja
    endanlega valda mynd?
is[1]: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja
    endanlega %d valdar myndir?

en: Are you sure you want to remove
    “%s” permanently?
is: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja
    "%s" endanlega?

en: As _background
is: Sem _bakgrunnur

en: As check _pattern
is: Sem reitam_ynstur

en: As custom c_olor:
is: Sem sérsniðinn _litur:

en: As custom color:
is: Sem sérsniðinn litur:

en: At least two file names are equal.
is: Að minnsta kosti tvö skráaheiti eru eins.

en: Automatic orientation
is: Sjálfvirk stefna

en: Background
is: Bakgrunnur

en: Background Color
is: Bakgrunnslitur

en: Both
is: Bæði

en: Browse and rotate images
is: Skoða og snúa myndum

en: Bytes
is: Bæti

en: C_enter:
is: _Miðja:

en: Camera
is: Myndavél

en: Changes the visibility of the image gallery pane in the current window
is: Breytir sýnileika myndasafnsspjalds í þessum glugga

en: Choose a folder
is: Veldu möppu

en: Close _without Saving
is: _Loka án þess að vista

en: Close main window without asking to save changes.
is: Loka aðalglugga án þess að spyrja hvort eigi að vista.

en: Color for Transparent Areas
is: Litur fyrir gegnsæ svæði

en: Could not display help for Image Viewer
is: Ekki tókst að sýna hjálp fyrir forritið

en: Could not load image “%s”.
is: Gat ekki hlaðið inn myndinni '%s'.

en: Could not save image “%s”.
is: 'Ekki tókst að vista mynd '%s'

en: Couldn’t access trash.
is: Fékk ekki aðgang að ruslinu.

en: Couldn’t allocate memory for loading JPEG file
is: Gat ekki tekið frá minni fyrir JPEG skrána

en: Couldn’t create temporary file for saving: %s
is: Gat ekki búið til bráðabirgðaskrá vegna vistunar: %s

en: Couldn’t delete file
is: Gat ekki eytt skrá

en: Couldn’t retrieve image file
is: Ekki tókst að ná í myndskrá

en: Couldn’t retrieve image file information
is: Ekki tókst að ná í upplýsingar úr myndskrá

en: Date
is: Dagsetning

en: Date in statusbar
is: Dagsetning í stöðustiku

en: Delay in seconds until showing the next image
is: Bið í sekúndum áður en næsta mynd birtist

en: Details
is: Nánar

en: Determines how transparency should be indicated. Valid values are CHECK_PATTERN, COLOR and NONE. If COLOR is chosen, then the trans-color key determines the color value used.
is: Ákvarðar hvernig eigi að sýna eigi gegnsæi. Það má velja á milli CHECK_PATTERN (eins og skákborð), COLOR (litur), og NONE (ekkert). Ef COLOR er valið, þá mun trans-color lykillinn ráða litnum.

en: Disable image gallery
is: Gera birtingu myndasafns óvirka

en: Do _not ask again during this session
is: Ekki spyrja aftur í þessari setu

en: EXIF not supported for this file format.
is: Þetta skráasnið styður ekki EXIF.

en: E_xpand images to fit screen
is: Stækka m_yndir svo þær passi á skjá

en: East
is: Austur

en: Enlarge the image
is: Stækka myndina

en: Error launching System Settings:
is: Villa við að ræsa kerfisstillingar:

en: Error on deleting image %s
is: Villa við að eyða mynd %s

en: Error printing file:
    %s
is: Villa við að prenta skrána:
    %s

en: Exposure
is: Lýsing

en: Extrapolate Image
is: Innreikna í mynd (extrapolate - bryggjun)

en: File Name Preview
is: Forskoðun skráarheitis

en: File Path Specifications
is: Nánar um skráarslóð

en: File Size
is: Skráarstærð

en: File format is unknown or unsupported
is: Myndskráarsnið er óþekkt eða ekki stutt

en: Fit the image to the window
is: Láta myndina passa í gluggann

en: Focal Length
is: Brennivídd

en: Folder
is: Mappa

en: Fullscreen with double-click
is: Fylla skjá með því að tvísmella

en: GNOME Image Viewer
is: GNOME myndarýnir

en: GPS Data
is: GPS gögn

en: Go to the first image of the gallery
is: Fara á fyrstu myndina í safninu

en: Go to the last image of the gallery
is: Fara á síðustu myndina í safninu

en: Go to the next image of the gallery
is: Fara á næstu mynd í safninu

en: Go to the previous image of the gallery
is: Fara á fyrri mynd í safninu

en: Hide sidebar
is: Fela hliðarspjald

en: Horizontal
is: Lárétt

en: If activated and no image is loaded in the active window, the file chooser will display the user’s pictures folder using the XDG special user directories. If deactivated or the pictures folder has not been set up, it will show the current working directory.
is: Ef þetta er virkt og engin mynd er hlaðin inn í virka glugganum, mun skráaveljarinn birta myndamöppu notandans eins og hún er skilgreind í XDG-sérmöppum notandans. Ef þetta er óvirkt eða myndamappa notanda er ekki uppsett, mun núverandi vinnumappa birtast.

en: If activated, Eye of GNOME won’t ask for confirmation when moving images to the trash. It will still ask if any of the files cannot be moved to the trash and would be deleted instead.
is: Ef þetta er virkt, mun Eye of GNOME myndarýnirinn ekki spyrja um staðfestingu þegar myndum er hent í ruslið. Eftir sem áður verður spurt um staðfestingu ef ekki er hægt að setja myndir í ruslið og þeim því endanlega eytt í staðinn.

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
is: Ef gegnsæislykill inniheldur gildið COLOR, þá mun þessi lykill ákvarða litinn sem notaður verður til að sýna gegnsæi.

en: If this is active, the color set by the background-color key will be used to fill the area behind the image. If it is not set, the current GTK+ theme will determine the fill color.
is: Ef þetta er virkt verður liturinn sem skilgreindur er af lyklinum 'use-background-color' notaður til að fylla svæðið á bakvið myndina. Ef þetta er ekki stillt, verður liturinn tilgreindur af virku GTK+ þemunni.

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
is: Ef þetta er EKKI virkt verða smærri myndir ekki teygðar til að passa á skjá í upphafi.

en: If you don’t save, all your changes will be lost.
is: Ef þú vistar ekki munu allar breytingar glatast.

en: If you don’t save, your changes will be lost.
is: Ef þú vistar ekki munu allar breytingar glatast.

en: Image
is: Mynd

en: Image Data
is: Myndgögn

en: Image Enhancements
is: Endurbætur á mynd

en: Image Prope_rties
is: Ei_ginleikar myndar

en: Image Settings
is: Myndstillingar

en: Image Taking Conditions
is: Skilyrði við myndatöku

en: Image View
is: Myndasýn

en: Image Viewer
is: Myndarýnir

en: Image Viewer also allows to view the images in a fullscreen slideshow mode or set an image as the desktop wallpaper. It reads the camera tags to automatically rotate your images in the correct portrait or landscape orientation.
is: Myndarýnirinn gerir einnig kleift að skoða myndir sem skyggnusýningu á öllum skjánum eða að setja mynd sem bakgrunn skjáborðs. Ennfremur les hann merki frá myndavélum þannig að myndum sé snúið sjálfvirkt lárétt eða lóðrétt, eftir því hvernig þær voru teknar.

en: Image Viewer could not determine a supported writable file format based on the filename.
is: Myndarýnir gat ekki ákvarðað skráasnið út frá heiti myndskrár.

en: Image Viewer is the official image viewer for the GNOME desktop. It integrates with the GTK look and feel of GNOME, and supports many image formats for viewing single images or images in a collection.
is: Myndarýnirinn er hinn opinberi myndaskoðari fyrir GNOME skjáborðið. Hann er samhæfður útliti og virkni GTK+ viðmótsins í GNOME og styður mörg myndskráasnið, hvort sem er til skoðunar á stökum myndum eða myndasöfnum.

en: Image Zoom
is: Aðdráttur mynda

en: Image _Gallery
is: _Myndasafn

en: Image gallery pane position. Set to 0 for bottom; 1 for left; 2 for top; 3 for right.
is: Staðsetning myndasafnsspjalds. Settu 0 fyrir neðst; 1 fyrir vinstri; 2 fyrir efst; 3 fyrir hægri.

en: Image loading failed.
is: Ekki tókst að hlaða myndinni.

en: Inches
is: Tommur

en: Interpolate Image
is: Skjóta inn í mynd (interpolate - brúun)

en: Leave fullscreen mode
is: Hætta í skjáfylli

en: List of active plugins. It doesn’t contain the “Location” of the active plugins. See the .eog-plugin file for obtaining the “Location” of a given plugin.
is: Listi yfir virkar viðbætur. Hann sýnir ekki "staðsetningu" virku viðbótanna. Skoðaðu skrána .eog-plugin til að finna "staðsetningu" tiltekinnar viðbótar.

en: Loop through the image sequence
is: Endurtaka myndarununa

en: Maker Note
is: MakerNote

[ctx: MessageArea]
en: Hi_de
is: _Fela

en: Metering
is: Mælihamur

en: Millimeters
is: Millímetrar

en: Move to _Trash
is: _Henda í ruslið

en: Name
is: Nafn

en: No image loaded.
is: Engar innhlaðnar myndir.

en: No images found in “%s”.
is: Engar myndir fundust í '%s'.

en: None
is: Ekkert

en: North
is: Norður

en: Not Available
is: Ekki tiltækt

en: Op_en With…
is: Opna m_eð…

en: Open Folder
is: Opna möppu

en: Open Image
is: Opna mynd

en: Open _With…
is: Opna _með…

en: Open in a single window, if multiple windows are open the first one is used
is: Opna í stökum glugga, ef margir gluggar eru opnir verður sá fyrsti notaður

en: Open in fullscreen mode
is: Opna í skjáfylliham

en: Open in slideshow mode
is: Opna í skyggnusýningarham

en: Open with _Document Viewer
is: Opna með s_kjalaskoðara

en: Opening image “%s”
is: Opna mynd "%s"

en: Options
is: Valkostir

en: Other
is: Annað

en: Page Setup
is: Uppsetning síðu

en: Pause or resume the slideshow
is: Gera hlé eða halda áfram með skyggnusýningu

en: Picture;Slideshow;Graphics;
is: Mynd;Skyggnusýning;Myndefni;

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
is: Prófaðu aðra skráarendingu á borð við .png eða .jpg.

en: Plugins
is: Viðbætur

en: Position
is: Staðsetning

en: Prefere_nces
is: _Kjörstillingar

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: Presenter
is: Kynningarskjár

en: Preview
is: Forskoðun

en: Prope_rties
is: _Eiginleikar

en: Properties
is: Eiginleikar

en: Reload Image
is: Endurhlaða mynd

en: Reload current image
is: Hleður núverandi mynd aftur inn

en: Rename from:
is: Endurnefna frá:

en: Rotate Counter_clockwise
is: Snúa ran_gsælis

en: Rotate the image 90 degrees to the left
is: Snúa myndinni 90 gráður til vinstri

en: Rotate the image 90 degrees to the right
is: Snúa myndinni 90 gráður til hægri

en: Run “%s --help” to see a full list of available command line options.
is: Keyrðu '%s --help' til að sjá lista með öllum mögulegum valkostum skipanalínunnar.

en: S_elect the images you want to save:
is: V_eldu myndirnar sem þú vilt vista:

en: S_ide Pane
is: _Hliðarstika

en: S_tatus Bar
is: S_töðustika

en: Save As
is: Vista sem

en: Save Image
is: Vista mynd

en: Save _As
is: Vist_a sem

en: Save _As…
is: Vist_a sem...

en: Save changes to image “%s” before closing?
is: Vista breytingar á myndinni '%s' áður en er lokað?

en: Saving image locally…
is: Vista mynd á tölvunni...

en: Saving image “%s” (%u/%u)
is: Vista myndina '%s' (%u/%u)

en: Scroll wheel zoom
is: Aðdráttur með skrunhjóli

en: Sequence
is: Syrpa

en: Set as Wa_llpaper
is: Setja sem bakgrunnsmynd

en: Sho_w
is: _Birta

en: Show Containing _Folder
is: Birta umlykjandi _möppu

en: Show Details
is: Sýna ítarlegri upplýsingar

en: Show Presen_ter
is: Sýna _kynningarskjá

en: Show the application’s version
is: Birta útgáfuupplýsingar forrits

en: Show the current image in fullscreen mode
is: Láta þessa mynd fylla allan skjáinn

en: Show the folder which contains this file in the file manager
is: Sýna möppuna sem inniheldur þessa skrá í skráarstjóra

en: Show the image at its normal size
is: Sýna myndina í venjulegri stærð

en: Show/Hide the image gallery pane scroll buttons.
is: Birta eða fela skrunhnappa á myndasafnsspjaldi.

en: Show/Hide the image gallery pane.
is: Birta eða fela myndasafnsspjald.

en: Show/Hide the window side pane.
is: Birta eða fela hliðarspjald.

en: Show/Hide the window statusbar.
is: Sýna/fela stöðustiku þessa glugga.

en: Shows the image date in the window statusbar
is: Birtir dagsetningu myndarinnar í stöðustikunni

en: Shrink or enlarge the current image
is: Stækka eða minnka myndina

en: Shrink the image
is: Minnka myndina

en: Size
is: Stærð

en: Sli_deshow
is: Sky_ggnusýning

en: Slideshow
is: Skyggnusýning

en: Smooth images when zoomed _in
is: Mýk_ja myndir við að renna að

en: Smooth images when zoomed _out
is: Mý_kja myndir við að renna frá

en: Some of the selected images can’t be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
is: Sumt af myndunum er ekki hægt að setja í ruslið og verður því endanlega eytt. Ertu viss um að þú viljir halda áfram?

en: South
is: Suður

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
is: Setja í gang nýtt tilvik í stað þess að nýta það sem er í gangi

en: Supported image files
is: Studdar myndskrár

en: Tag
is: Merki

en: Taken on
is: Tökudagur

en: Temporary file creation failed.
is: Gerð bráðabirgðaskrár mistókst.

en: The GNOME image viewer.
is: GNOME myndaskoðarinn.

en: The color that is used to fill the area behind the image. If the use-background-color key is not set, the color is determined by the active GTK+ theme instead.
is: Liturinn sem notaður er til að fylla svæðið á bakvið myndina. Ef lykillinn 'use-background-color' er ekki stilltur, verður liturinn tilgreindur af virku GTK+ þemunni.

en: The given locations contain no images.
is: Gefin staðsetning innihélt engar myndir.

en: The image whose printing properties will be set up
is: Myndin sem stilla á eiginleika fyrir

en: The image “%s” has been modified by an external application. Would you like to reload it?
is: Myndinni "%s" var breytt af öðru forriti. Viltu hlaða henni aftur inn?

en: The image “%s” has been set as Desktop Background. Would you like to modify its appearance?
is: Myndin "%s" hefur verið sett sem bakgrunnur skjáborðsins. Viltu breyta framsetningu hennar?

en: The information for the page where the image will be printed
is: Upplýsingar fyrir síðuna þar sem myndin verður prentuð

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
is: Margföldun sem á að nota við aðdrátt með skrunhjóli músar. Þetta gildi skilgreinir aðdráttarbreytingu við hvert þrep í snúningi skrunhjólsins. Sem dæmi, 0,05 gefur 5% aðdráttarbreytingu fyrir hvert þrep og 1,00 gefur 100% aðdráttarbreytingu.

en: There is %d image with unsaved changes. Save changes before closing? | There are %d images with unsaved changes. Save changes before closing?
is[0]: Þú átt eftir að vista breytingar á %d mynd. Viltu vista áður en þú lokar?
is[1]: Þú átt eftir að vista breytingar á %d myndum. Viltu vista áður en þú lokar?

en: This image contains multiple pages. Image Viewer displays only the first page.
    Do you want to open the image with the Document Viewer to see all pages?
is: Þessi mynd inniheldur fleiri en eina síðu. Myndarýnirinn birtir einungis fyrstu síðuna.
    Viltu opna myndina í Skjalaskoðaranum til að sjá allar síðurnar?

en: This image contains multiple pages. Image Viewer displays only the first page.
    You may want to install the Document Viewer to see all pages.
is: Þessi mynd inniheldur fleiri en eina síðu. Myndarýnirinn birtir einungis fyrstu síðuna.
    Þú gætir viljað setja upp Skjalaskoðarann til að sjá allar síðurnar.

en: Time
is: Tími

en: To:
is: Sem:

en: Transformation failed.
is: Umbreyting mistókst.

en: Transformation on unloaded image.
is: Umbreyting á óhlaðinni mynd

en: Transparency color
is: Gegnsæislitur

en: Transparency indicator
is: Staða gegnsæis

en: Transparent Parts
is: Gegnsæir hlutar

en: Trash images without asking
is: Henda myndum án þess að spyrja

en: Type
is: Tegund

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Use a custom background color
is: Nota sérsniðinn bakgrunnslit

en: Value
is: Gildi

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: Viewing a slideshow
is: Skoðun skyggnusýninga

en: West
is: Vestur

en: Whether the file chooser should show the user’s pictures folder if no images are loaded.
is: Hvort skráavafri eigi að myndamöppu notandans ef engar myndir eru hlaðnar inn.

en: Whether the image gallery pane should be resizable.
is: Hvort eigi að vera hægt að breyta stærð myndasafnsspjalds.

en: Whether the image should be extrapolated on zoom-in. This leads to blurry quality and is somewhat slower than non-extrapolated images.
is: Hvort bryggja eigi mynd þegar aðdráttur er aukinn. Þetta gefur móskukenndari myndgæði en er eitthvað hægvirkara en þegar bryggjun er ekki notuð á myndirnar.

en: Whether the image should be interpolated on zoom-out. This leads to better quality but is somewhat slower than non-interpolated images.
is: Hvort brúa eigi mynd þegar aðdráttur en minnkaður. Þetta gefur betri gæði en er eitthvað hægvirkara en þegar brúun er ekki notuð á myndirnar.

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
is: Hvort snúa eigi mynd sjálfvirkt miðað við EXIF stefnumerki.

en: Whether the scroll wheel should be used for zooming.
is: Hvort nota eigi skrunhjól við aðdrátt.

en: Whether the sequence of images should be shown in an endless loop.
is: Hvort eigi að sýna myndaröð í óendanlegri endurtekningu.

en: XMP Exif
is: XMP EXIF

en: XMP Other
is: XMP annað

en: XMP Rights Management
is: XMP réttindastýring

en: You do not have the permissions necessary to save the file.
is: Þú hefur ekki næg réttindi til að vista skrána.

en: Zoom _Out
is: Renna _frá

en: Zoom multiplier
is: Aðdráttarmargfaldari

en: [FILE…]
is: [SKRÁ…]

en: _About Image Viewer
is: _Um myndarýninn

en: _Automatic orientation
is: Sjálfvirk stefn_a

en: _Best Fit
is: _Passar best

en: _Best fit
is: _Passar best

en: _Bottom:
is: _Niðri:

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Copy
is: _Afrita

en: _Delete
is: _Eyða

en: _Destination folder:
is: Úttaksma_ppa:

en: _Filename format:
is: _Form skráarheitis:

en: _First Image
is: _Fyrsta mynd

en: _Height:
is: _Hæð:

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Image Gallery
is: _Myndasafn

en: _Keyboard Shortcuts
is: Flýtily_klar

en: _Last Image
is: _Síðasta mynd

en: _Leave Fullscreen
is: _Hætta í skjáfylli

en: _Left:
is: _Vinstri:

en: _Loop sequence
is: _Endurtaka syrpu

en: _Next Image
is: _Næsta mynd

en: _Normal Size
is: _Venjuleg stærð

en: _Open
is: _Opna

en: _Open Background Preferences
is: _Opna kjörstillingar fyrir bakgrunn

en: _Open…
is: _Opna…

en: _Previous Image
is: Fy_rri mynd

en: _Print…
is: _Prenta...

en: _Reload
is: Endu_rhlaða

en: _Replace spaces with underscores
is: Skipta út bilum með undi_rstriki

en: _Right:
is: Hæg_ri:

en: _Rotate Clockwise
is: Snúa _réttsælis

en: _Save
is: Vi_sta

en: _Scaling:
is: _Kvörðun:

en: _Start counter at:
is: _Byrja að telja með:

en: _Time between images:
is: _Töf milli mynda:

en: _Top:
is: _Uppi:

en: _Unit:
is: _Eining:

en: _Width:
is: _Breidd:

en: _Yes
is: _Já

en: _Zoom In
is: Renna _að

en: as is
is: sem

[ctx: shortcut window]
en: Actual size
is: Raunstærð

[ctx: shortcut window]
en: Best fit
is: Passar best

[ctx: shortcut window]
en: Browsing Images
is: Vafra um myndir

[ctx: shortcut window]
en: Close all windows
is: Loka öllum gluggum

[ctx: shortcut window]
en: Close the current window
is: Loka þessum glugga

[ctx: shortcut window]
en: Common
is: Almennt

[ctx: shortcut window]
en: Copy to clipboard
is: Afrita á klippispjald

[ctx: shortcut window]
en: Delete image permanently
is: Eyða mynd endanlega

[ctx: shortcut window]
en: Enter/Leave fullscreen
is: Virkja/Hætta í skjáfylli

[ctx: shortcut window]
en: Fullscreen
is: Fylla skjáinn

[ctx: shortcut window]
en: General
is: Almennt

[ctx: shortcut window]
en: Go to a random image in the folder
is: Fara á næstu mynd í möppu

[ctx: shortcut window]
en: Go to the first image in the folder
is: Fara á fyrstu myndina í möppu

[ctx: shortcut window]
en: Go to the last image in the folder
is: Fara á síðustu myndina í möppu

[ctx: shortcut window]
en: Go to the next image in the folder
is: Fara á næstu mynd í möppu

[ctx: shortcut window]
en: Go to the previous image in the folder
is: Fara á fyrri mynd í möppu

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
is: Flýtilyklar

[ctx: shortcut window]
en: Move to Trash
is: Flytja í ruslið

[ctx: shortcut window]
en: Open an image file
is: Opna myndskrá

[ctx: shortcut window]
en: Open the application manual
is: Opna handbókina fyrir þetta forrit

[ctx: shortcut window]
en: Pause slideshow
is: Gera hlé á skyggnusýningu

[ctx: shortcut window]
en: Print the current image
is: Prenta þessa mynd

[ctx: shortcut window]
en: Rotate clockwise
is: Snúa réttsælis

[ctx: shortcut window]
en: Rotate counterclockwise
is: Snúa rangsælis

[ctx: shortcut window]
en: Rotation
is: Snúningur

[ctx: shortcut window]
en: Save the image
is: Vista myndina

[ctx: shortcut window]
en: Save the image with a new file name
is: Vista þessa mynd með öðru nafni

[ctx: shortcut window]
en: Scroll down in a large image
is: Skruna niður í stórri mynd

[ctx: shortcut window]
en: Scroll left in a large image
is: Skruna til vinstri í stórri mynd

[ctx: shortcut window]
en: Scroll right in a large image
is: Skruna til hægri í stórri mynd

[ctx: shortcut window]
en: Scroll up in a large image
is: Skruna upp í stórri mynd

[ctx: shortcut window]
en: Scrolling
is: Skrun

[ctx: shortcut window]
en: Set the image as desktop background
is: Setja myndina sem bakgrunn skjáborðs

[ctx: shortcut window]
en: Show image properties in sidebar
is: Birta eiginleika myndar á hliðarspjaldi

[ctx: shortcut window]
en: Show presenter with separate controls
is: Sýna kynningarskjá með eigin stýringum

[ctx: shortcut window]
en: Show/Hide the application menu
is: Birta/Fela aðgerðavalmynd forrits

[ctx: shortcut window]
en: Show/Hide the image gallery
is: Birta eða fela myndasafn

[ctx: shortcut window]
en: Show/Hide the sidebar
is: Birta eða fela hliðarspjald

[ctx: shortcut window]
en: Start/Stop slideshow
is: Hefja/Stöðva skyggnusýningu

[ctx: shortcut window]
en: Undo
is: Afturkalla

[ctx: shortcut window]
en: Zoom
is: Aðdráttur

[ctx: shortcut window]
en: Zoom in
is: Renna að

[ctx: shortcut window]
en: Zoom out
is: Renna frá
