gnome-initial-setup master - en to kn translation catalogue (103 entries)

en: - GNOME initial setup
kn: - GNOME ಆರಂಭಿಕ ಏರ್ಪಾಡು

en: A user with the username '%s' already exists.
kn: '%s' ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರ ಈಗಾಗಲೆ ಇದ್ದಾರೆ.

en: About You
kn: ನಿಮ್ಮ ಕುರಿತು

en: Add Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Administrator Password
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ದಾಟುಪದ

en: Administrator _Name
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದ ಹೆಸರು (_N)

en: Are these the right details? You can change them if you want.
kn: ಇವುಗಳು ಸರಿಯಾದ ವಿವರಣೆಗಳೆ? ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: Avatar image
kn: ಅವತಾರ್ ಚಿತ್ರ

en: Be careful not to lose your password.
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮರೆಯದೆ ಇರುವಂತೆ ಎಚ್ಚರವಹಿಸಿ.

en: C_ontinue
kn: ಮುಂದುವರೆ (_o)

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Cannot automatically join this type of domain
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಡೊಮೇನ್‌ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot log in as %s at the %s domain
kn: %s ಆಗಿ %s ಡೊಮೇನ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Checking for available wireless networks
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಜಾಲಬಂಧಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Choose your country or region.
kn: ನಿಮ್ಮ ದೇಶ ಅಥವ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Connect Your Online Accounts
kn: ನಿಮ್ಮ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಜೋಡಿಸಿ

en: Connecting to the Internet will enable you to set the time, add your details, and enable you to access your email, calendar, and contacts. It is also necessary for enterprise login accounts.
kn: ಅಂತರಜಾಲದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಹೊಂದುವುದರಿಂದ ನೀವು ನಿಗದಿ ಪಡಿಸಲು, ನಿಮ್ಮ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಿಅಂಚೆಯನ್ನು, ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಅನ್ನು, ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್‌ ಲಾಗಿನ್‌ ಖಾತೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Connecting your accounts will allow you to easily access your email, online calendar, contacts, documents and photos.
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವಿಅಂಚೆ, ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್, ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳು, ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು ಮತ್ತು ಫೋಟೊಗಳನ್ನು, ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Couldn't connect to the %s domain: %s
kn: %s ಡೊಮೇನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Disable image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Domain Administrator Login
kn: ಡೊಮೇನ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಪ್ರವೇಶ

en: Enterprise Login
kn: ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ಲಾಗಿನ್

en: Enterprise domain or realm name
kn: ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಡೊಮೈನ್ ಅಥವ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು

en: Enterprise login allows an existing centrally managed user account to be used on this device.
kn: ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ಲಾಗಿನ್ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಈಗಿರುವ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಈ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Failed to join domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಸೇರುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to log into domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to register account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Force existing user mode
kn: ಈಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರ ಕ್ರಮದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸು

en: I have _agreed to the terms and conditions in this end user license agreement.
kn: ನಾನು ಈ ಬಳಕೆದಾರ ಪರವಾನಗಿ ಒಪ್ಪಂದದ ನಿಯಮಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ (_a).

en: In order to use enterprise logins, this computer needs to be enrolled in a domain. Please have your network administrator type the domain password here, and choose a unique computer name for your computer.
kn: ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಬಳಸಲು, ಈ ಗಣಕವನ್ನು ಡೊಮೇನ್‌ನಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಬೇಕು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಜಾಲಬಂಧ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ತಮ್ಮ ಡೊಮೇನ್ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಲು ಸೂಚಿಸಿ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕಕ್ಕಾಗಿ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Initial Setup
kn: ಆರಂಭಿಕ ಏರ್ಪಾಡು

en: Invalid password, please try again
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಗುಪ್ತಪದ, ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: License Agreements
kn: ಪರವಾನಗಿ ಒಪ್ಪಂದಗಳು

en: More…
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು …

en: Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: No inputs found
kn: ಯಾವುದೆ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No languages found
kn: ಯಾವುದೆ ಭಾಷೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No regions found
kn: ಯಾವುದೆ ಪ್ರದೇಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No such domain or realm found
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಡೊಮೈನ್‌ ಅಥವ ಕ್ಷೇತ್ರವಿಲ್ಲ

en: No supported way to authenticate with this domain
kn: ಈ ಡೊಮೇನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಿಸಲು ಯಾವುದೆ ಬೆಂಬಲಿತ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲ

en: No wireless available
kn: ಯಾವುದೆ ವೈರ್ಲೆಸ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Online Accounts
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಖಾತೆಗಳು

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

[ctx: Password hint]
en: A password without your user name would be stronger.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿರದೆ ಇರುವ ಗುಪ್ತಪದವು ಸದೃಢವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

[ctx: Password hint]
en: Good password! Adding more letters, numbers and punctuation will make it stronger.
kn: ಉತ್ತಮವಾದ ಗುಪ್ತಪದ! ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಕ್ಷರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಬಲಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯ.

[ctx: Password hint]
en: Mix uppercase and lowercase and use a number or two.
kn: ಅಪ್ಪರ್ ಮತ್ತು ಲೋಯರ್ ಕೇಸ್ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಮಿಶ್ರಣಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಅಥವ ಎರಡು ಅಂಕಿಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: The new password needs to be different from the old one.
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವು ಹಳೆಯದರಕ್ಕಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿರಬೇಕು.

[ctx: Password hint]
en: Try changing some letters and numbers.
kn: ಕೆಲವು ಅಕ್ಷರಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try changing the password a bit more.
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to add more letters, numbers and symbols.
kn: ಹೆಚ್ಚು ಅಕ್ಷರಗಳು, ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid common words.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪದಗಳನ್ನು ಬಳಸದೆ ಇರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid reordering existing words.
kn: ಈಗಿರುವ ಪದಗಳನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid repeating the same character.
kn: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid repeating the same type of character: you need to mix up letters, numbers and punctuation.
kn: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸದೆ ಇರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ: ಅಕ್ಷರಗಳು, ಅಂಕಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಿರುತ್ತದೆ.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid sequences like 1234 or abcd.
kn: 1234 ಅಥವ abcd ಯಂತಹ ಅನುಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಬಳಸದೆ ಇರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid some of the words included in the password.
kn: ಗುಪ್ತಪದದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪದಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid using your name in the password.
kn: ಗುಪ್ತಪದದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to use a mixture of letters, numbers and punctuation.
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು, ಅಂಕಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more lowercase letters.
kn: ಹೆಚ್ಚು ಲೋಯರ್‌ಕೇಸ್ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more numbers.
kn: ಹೆಚ್ಚು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more special characters, like punctuation.
kn: ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳಂತಹ, ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more uppercase letters.
kn: ಹೆಚ್ಚು ಅಪ್ಪರ್‌ಕೇಸ್ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

[ctx: Password strength]
en: Strength: Good
kn: ಸದೃಢತೆ: ಉತ್ತಮ

[ctx: Password strength]
en: Strength: High
kn: ಸದೃಢತೆ: ಅತ್ಯುತ್ತಮ

[ctx: Password strength]
en: Strength: Low
kn: ಸದೃಢತೆ: ಕಡಿಮೆ

[ctx: Password strength]
en: Strength: Medium
kn: ಸದೃಢತೆ: ಮಧ್ಯಮ

[ctx: Password strength]
en: Strength: Weak
kn: ಸದೃಢತೆ: ದುರ್ಬಲ

en: Please search for a nearby city
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಹತ್ತಿರದ ಊರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Preview
kn: ಅವಲೋಕಿಸು

en: Ready to Go
kn: ಮುಂದೆ ಹೋಗಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿ

en: Region
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Select your keyboard layout or an input method.
kn: ಒಂದು ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅಥವ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Set Up _Enterprise Login
kn: ಒಂದು ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್ ಲಾಗಿನ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸು (_E)

en: Set a Password
kn: ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Take a photo...
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೋ...

en: Thank you for choosing %s.
    We hope that you love it.
kn: %s ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.
    ನಿಮಗೆ ಇದು ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮ್ಮ ಭಾವನೆ.

en: The passwords do not match.
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The username cannot start with a '-'.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು '-' ಇಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಂತಿಲ್ಲ

en: The username is too long.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

en: The username should only consist of lower and upper case letters from a-z, digits and any of characters '.', '-' and '_'.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು a-z ಇಂದ ಲೋವರ್ ಕೇಸ್ ಮತ್ತು ಅಪ್ಪರ್‌ ಕೇಸ್ ಅಕ್ಷರಗಳು, ಅಂಕಿಗಳು '.', '-' ಮತ್ತು '_' ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: This will be used to name your home folder and can't be changed.
kn: ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಲು ಇದನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Time Zone
kn: ಕಾಲ ವಲಯ

en: Typing
kn: ಟೈಪ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: We need a few details to complete setup.
kn: ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ನಮಗೆ ಕೆಲವು ವಿವರಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: We think that your time zone is %s. Press Next to continue or search for a city to manually set the time zone.
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾಲವಲಯವು %s ಆಗಿದೆ ಎಂಬುದು ನಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ. ಮುಂದುವರೆಯಲು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ ಅಥವ ಬೇರೊಂದು ಕಾಲವಲಯಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಒಂದು ಊರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಾಟ ನಡೆಸಿ.

en: Welcome
kn: ಸುಸ್ವಾಗತ

en: Welcome!
kn: ಸುಸ್ವಾಗತ!

en: Wi-Fi
kn: ವೈ-ಫೈ

[ctx: Wireless access point]
en: Other…
kn: ಇತರೆ…

en: You can review your online accounts (and add others) after setup.
kn: ಸಿದ್ಧತೆಯ ನಂತರ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಬಹುದು (ಮತ್ತು ಇತರೆಯವುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು).

en: You're all set!
kn: ಈಗ ನೀವು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದ್ದೀರಿ!!

en: _Accept
kn: ಅಂಗೀಕರಿಸು (_A)

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು (_C)

en: _Computer
kn: ಗಣಕ (_C)

en: _Domain
kn: ಡೊಮೇನ್ (_D)

en: _Full Name
kn: ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು (_F)

en: _Next
kn: ಮುಂದಿನ (_N)

en: _Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_P)

en: _Previous
kn: ಹಿಂದಿನ (_P)

en: _Skip
kn: ಬಿಟ್ಟುಬಿಡು (_S)

en: _Start using %s
kn: %s  ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಆರಂಭಿಸಿ (_S)

en: _Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು (_U)

en: _Verify
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸಿ (_V)
