gnome-shell master - en to kn translation catalogue (356 entries)

en: %d Connected Device | %d Connected Devices
kn[0]: %d ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿರುವ ಸಾಧನ
kn[1]: %d ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿರುವ ಸಾಧನಗಳು

en: %d new message | %d new messages
kn[0]: %d ಹೊಸ ಸಂದೇಶ
kn[1]: %d ಹೊಸ ಸಂದೇಶಗಳು

en: %d new notification | %d new notifications
kn[0]: %d ಹೊಸ ಸೂಚನೆ
kn[1]: %d ಹೊಸ ಸೂಚನೆಗಳು

en: %d∶%02d Remaining (%d%%)
kn: %d∶%02d ಬಾಕಿ ಇರುವುದು (%d%%)

en: %d∶%02d Until Full (%d%%)
kn: %d∶%02d ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವ ವರೆಗೆ (%d%%)

en: %s (console)
kn: %s (ಕನ್ಸೋಲ್)

en: %s (remote)
kn: %s (ದೂರದ)

en: %s has been added to your favorites.
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %s has been removed from your favorites.
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: %s has not emitted any errors.
kn: %s ಯಾವುದೆ ದೋಷಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿಲ್ಲ.

en: %s is inviting you to join %s
kn: %s ನಿಮ್ಮನ್ನು %s ಗೆ ಸೇರುವಂತೆ ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: %s is now known as %s
kn: %s ಈಗ %s ಆಗಿದ್ದಾರೆ

en: %s is sending you %s
kn: %s ರವರು ನಿಮಗೆ %s ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: %s will be logged out automatically in %d second. | %s will be logged out automatically in %d seconds.
kn[0]: %s ರವರು %d ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತಾರೆ.
kn[1]: %s ರವರು %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಾರೆ.

en: %s would like permission to see when you are online
kn: ನೀವು ಯಾವಾಗ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು %s ರವರು ನಿಮ್ಮ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕೋರಿದ್ದಾರೆ

en: %u Input | %u Inputs
kn[0]: %u ಇನ್‌ಪುಟ್
kn[1]: %u ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳು

en: %u Output | %u Outputs
kn[0]: %u ಔಟ್‌ಪುಟ್
kn[1]: %u ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಳು

en: (e.g., user or %s)
kn: (ಉದಾ., ಬಳಕೆದಾರ ಅಥವ %s)

en: (or swipe finger)
kn: (ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳನ್ನು ಉಜ್ಜಿ)

en: <unknown>
kn: <ಗೊತ್ತಿರದ>

en: A password is required to connect to “%s”.
kn: “%s” ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Accept
kn: ಅಂಗೀಕರಿಸು

en: Accessibility
kn: ನಿಲುಕಣೆ

en: Activation of network connection failed
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Activities
kn: ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು

en: Add to Favorites
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Administrator
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Airplane Mode
kn: ಏರ್‌ಪ್ಲೇನ್‌ ಸ್ಥಿತಿ

en: Airplane Mode is On
kn: ಏರ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಸ್ಥಿತಿಯು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Allows access to internal debugging and monitoring tools using the Alt-F2 dialog.
kn: Alt-F2 ಸಂವಾದಚೌಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಆಂತರಿಕ ದೋಷ ನಿವಾರಣೆ ಹಾಗು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವುಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: Always on Top
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ

en: Always on Visible Workspace
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಗೋಚರಿಸುವ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ

en: Always show the 'Log out' menu item in the user menu.
kn: ಯಾವಾಗಲೂ 'ನಿರ್ಗಮಿಸು' ಮೆನು ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: Answer
kn: ಉತ್ತರ

en: App Picker View
kn: ಆಪ್ ಆಯ್ಕೆಗಾರ ನೋಟ

en: Applications
kn: ಅನ್ವಯಗಳು

en: Attach modal dialog to the parent window
kn: ಮೂಲ ಕಿಟಕಿಗೆ ಮೋಡಲ್ ಸಂವಾದವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Authenticate
kn: ದೃಢೀಕರಿಸು

en: Authentication Required
kn: ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Authentication dialog was dismissed by the user
kn: ದೃಢೀಕರಣದ ಸಂವಾದವನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Authentication error
kn: ದೃಢೀಕರಣ ದೋಷ

en: Authentication failed
kn: ದೃಢೀಕರಣವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Authentication required
kn: ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Authentication required by wireless network
kn: ವೈರ್ಲೆಸ್‌ ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕಾಗಿ ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Battery
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ

en: Bluetooth
kn: ಬ್ಲೂಟೂತ್

en: Bluetooth Settings
kn: ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Bounce Keys
kn: ಪುಟಿಯುವ ಕೀಲಿಗಳು

en: Brightness
kn: ಪ್ರಕಾಶ

en: Call
kn: ಕರೆ

en: Call from %s
kn: %s ಇಂದ ಕರೆ ಬಂದಿದೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Captive Portal
kn: ಕ್ಯಾಪ್ಟೀವ್ ಪೋರ್ಟಲ್

en: Certificate expired
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿದೆ

en: Certificate fingerprint mismatch
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಫಿಂಗರ್‌ಪ್ರಿಂಟ್ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Certificate has been revoked
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Certificate hostname mismatch
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Certificate is invalid
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: Certificate not activated
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Certificate not provided
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Certificate self-signed
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಸ್ವತಃ ಸೈನ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: Certificate untrusted
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನಂಬಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Certificate uses an insecure cipher algorithm or is cryptographically weak
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಅಸುರಕ್ಷಿತವಾದ ಸಿಫರ್ ಅಲ್ಗಾರಿತಮ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಅಥವ ದುರ್ಬಲ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Change Background…
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು…

en: Chat
kn: ಹರಟೆ

en: Choose Session
kn: ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Clear Messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Command not found
kn: ಆದೇಶವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Configure GNOME Shell Extensions
kn: GNOME ಶೆಲ್ ಎಕ್ಸ‍ಟೆನ್ಶನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configures how the windows are shown in the switcher. Valid possibilities are 'thumbnail-only' (shows a thumbnail of the window), 'app-icon-only' (shows only the application icon) or 'both'.
kn: ಸ್ವಿಚರಿನಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸಂರಚಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳೆಂದರೆ 'ತಂಬ್‌ನೈಲ್-ಮಾತ್ರ' (ಕಿಟಕಿಯ ಒಂದು ತಂಬ್‌ನೈಲ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ), 'app-icon-ಮಾತ್ರ' (ಅನ್ವಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ) ಅಥವ 'ಎರಡೂ'.

en: Connect
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸು

en: Connected
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Connecting
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Connection can't be established
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Connection has been lost
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ಕಡಿದು ಹೋಗಿದೆ

en: Connection has been refused
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Connection has been replaced by a new connection using the same resource
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕದಿಂದ ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಇದೇ ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Copy
kn: ಪ್ರತಿಮಾಡು

en: Could not parse command:
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: DSL authentication
kn: DSL ದೃಢೀಕರಣ

en: Dash
kn: ಡ್ಯಾಶ್

en: Date & Time Settings
kn: ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Decline
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸು

en: Delay focus changes in mouse mode until the pointer stops moving
kn: ತೆರೆಸೂಚಕವು ಚಲಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವವರೆಗೆ ಮೌಸ್‌ನ ಗಮನದಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ವಿಳಂಬವಾಗಿಸು

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Disables the validation of extension version compatibility
kn: ವಿಸ್ತರಣೆ ಆವೃತ್ತಿಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Disconnecting
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Do you want to keep these display settings?
kn: ನೀವು ಈ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Download and install “%s” from extensions.gnome.org?
kn: “%s” ಅನ್ನು extensions.gnome.org ಇಂದ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕೆ?

en: Downloading
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Eject
kn: ಹೊರತಳ್ಳು

en: Enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Enable edge tiling when dropping windows on screen edges
kn: ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ತೆರೆಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಬೀಳಿಸುವಾಗ ಅಂಚಿನ ಟೈಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Enable internal tools useful for developers and testers from Alt-F2
kn: Alt-F2 ಇಂದ ವಿಕಸನೆಗಾರರಿಗೆ ಹಾಗು ಪರೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗುವ ಆಂತರಿಕ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Encryption error
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ದೋಷ

en: Encryption is not available
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Enter a Command
kn: ಒಂದು ಆದೇಶವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Estimating…
kn: ಊಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Evolution Calendar
kn: Evolution ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್

en: Execution of “%s” failed:
kn: “%s” ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: External drive connected
kn: ಬಾಹ್ಯ ಡ್ರೈವ್‌ನಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದೆ

en: External drive disconnected
kn: ಬಾಹ್ಯ ಡ್ರೈವ್‌ನಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದೆ

en: Failed to launch “%s”
kn: “%s” ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: File Transfer
kn: ಕಡತದ ವರ್ಗಾವಣೆ

en: Firmware missing
kn: ಫರ್ಮ್‌ವೇರ್ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Focus the active notification
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಸೂಚನೆಯತ್ತ ಗಮನಹರಿಸು

en: Frequent
kn: ಪುನರಾವರ್ತನೆ

en: Frequently used applications will appear here
kn: ಪದೆ ಪದೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಅನ್ವಯಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ

en: Fully Charged
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ

en: GNOME Shell
kn: GNOME ಶೆಲ್‌

en: GNOME Shell (wayland compositor)
kn: GNOME ಶೆಲ್‌ (ವೇಲ್ಯಾಂಡ್‌ ) ಸಂಯೋಜಕ

en: GNOME Shell Extension Preferences
kn: GNOME ಶೆಲ್ ಎಕ್ಸ‍ಟೆನ್ಶನ್‍ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: GNOME Shell Extensions
kn: GNOME ಶೆಲ್ ಎಕ್ಸ‍ಟೆನ್ಶನ್ಸ್

en: GNOME Shell extensions have a UUID property; this key lists extensions which should be loaded. Any extension that wants to be loaded needs to be in this list. You can also manipulate this list with the EnableExtension and DisableExtension D-Bus methods on org.gnome.Shell.
kn: GNOME ಶೆಲ್ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ಒಂದು UUID ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ; ಈ ಕೀಲಿ ಪಟ್ಟಿಯು ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೆ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದು ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವುದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ. org.gnome.Shell ನಲ್ಲಿ EnableExtension ಮತ್ತು DisableExtension D-Bus ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡೂ ಸಹ ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು.

en: GNOME Shell will only load extensions that claim to support the current running version. Enabling this option will disable this check and try to load all extensions regardless of the versions they claim to support.
kn: GNOME ಶೆಲ್‌ ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಕೇವಲ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಈ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವಿರಲಿ ಇಲ್ಲದೆ ಇರಲಿ, ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.

en: GNOME needs to lock the screen
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡುವಂತೆ GNOME ಬಯಸುತ್ತದೆ

en: Hardware Disabled
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Hide Errors
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Hide Text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: High Contrast
kn: ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವೈದೃಶ್ಯ

en: History for command (Alt-F2) dialog
kn: ಆದೇಶದ ಇತಿಹಾಸ (Alt-F2) ಸಂವಾದಚೌಕ

en: History for the looking glass dialog
kn: ನೋಡುವ ಗಾಜಿನ ಸಂವಾದ ಚೌಕಕ್ಕಾಗಿನ ಇತಿಹಾಸ

en: Hotspot Active
kn: ಹಾಟ್‌ಸ್ಪಾಟ್‌ ಸಕ್ರಿಯ

en: Identity:
kn: ಗುರುತು:

en: If true, display the ISO week date in the calendar.
kn: true ಆದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾಲೆಂಡರಿನಲ್ಲಿ ISO ವಾರದ ದಿನವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: If true, only applications that have windows on the current workspace are shown in the switcher. Otherwise, all applications are included.
kn: ಟ್ರೂ ಆದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ವಿಚರ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If true, only windows from the current workspace are shown in the switcher. Otherwise, all windows are included.
kn: ಟ್ರೂ ಆದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ವಿಚರ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲಾ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: In Use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Index of the currently selected view in the application picker.
kn: ಅನ್ವಯ ಆಯ್ಕೆಗಾರದಲ್ಲಿನ ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ನೋಟದ ಸೂಚಿ.

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Internal error
kn: ಆಂತರಿಕ ತಪ್ಪು

en: Invitation
kn: ಆಹ್ವಾನ

en: Invitation to %s
kn: %s ಗಾಗಿನ ಆಹ್ವಾನ

en: Keep Changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Key:
kn: ಕೀಲಿ:

en: Keybinding that pauses and resumes all running tweens, for debugging purposes
kn: ಡೀಬಗ್‌ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಟ್ವೀನ್‌ಗಳನ್ನು ವಿರಮಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸುತ್ತದೆ

en: Keybinding to focus the active notification
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಸೂಚನೆಯತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಲು ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್

en: Keybinding to focus the active notification.
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಸೂಚನೆಯತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಲು ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್.

en: Keybinding to open the "Show Applications" view
kn: "ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು" ನೋಟವನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್

en: Keybinding to open the "Show Applications" view of the Activities Overview.
kn: ಚಟುವಟಿಕೆ ಅವಲೋಕನದ ನೋಟದಲ್ಲಿನ "ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು" ಅನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್.

en: Keybinding to open the Activities Overview.
kn: ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಅವಲೋಕನವನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್.

en: Keybinding to open the application menu
kn: ಅನ್ವಯಗಳ ಮೆನುವನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್

en: Keybinding to open the application menu.
kn: ಅನ್ವಯಗಳ ಮೆನುವನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್.

en: Keybinding to open the overview
kn: ಅವಲೋಕನವನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಬೈಂಡಿಂಗ್

en: Keybinding to toggle the visibility of the message tray
kn: ಸಂದೇಶ ಟ್ರೇಯ ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಹೊರಳಿಸಲು ಕೀಬೈಂಡಿಂಗ್

en: Keybinding to toggle the visibility of the message tray.
kn: ಸಂದೇಶ ಟ್ರೇಯ ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಹೊರಳಿಸಲು ಕೀಬೈಂಡಿಂಗ್.

en: Keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Large Text
kn: ದೊಡ್ಡ ಪಠ್ಯ

en: Limit switcher to current workspace.
kn: ಸ್ವಿಚರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸು.

en: List of desktop file IDs for favorite applications
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಅನ್ವಯಗಳಿಗಾಗಿನ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ IDಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List possible modes
kn: ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡು

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Lock
kn: ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Lock was blocked by an application
kn: ಲಾಕ್ ಮಾಡದಂತೆ ಒಂದು ಅನ್ವಯವು ತಡೆದಿದೆ

en: Log Out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Log in as another user
kn: ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Login Window
kn: ಪ್ರವೇಶದ ಕಿಟಕಿ

en: Maximize
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Message Tray
kn: ಸಂದೇಶ ಟ್ರೇ

en: Microphone
kn: ಮೈಕ್ರೊಫೋನ್

en: Minimize
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Mobile Broadband Settings
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Mobile broadband network password
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್ ಜಾಲಬಂಧ ಗುಪ್ತಪದ

en: Mode used by GDM for login screen
kn: ಪ್ರವೇಶದ ತೆರೆಗಾಗಿ GDM ಬಳಸಿದ ಪ್ರಕಾರ

en: Mouse Keys
kn: ಮೌಸ್‌ ಕೀಲಿಗಳು

en: Move
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move Titlebar Onscreen
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move to Workspace Down
kn: ಕೆಳಗಿನ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move to Workspace Up
kn: ಮೇಲಿನ ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Mute
kn: ಮೂಕಗೊಳಿಸು

en: Network Manager
kn: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್

en: Network Settings
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Network error
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ದೋಷ

en: Network name:
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು:

en: New Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿ

en: Next
kn: ಮುಂದಿನ

en: Next month
kn: ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು

en: Next week
kn: ಮುಂದಿನ ವಾರ

en: No Messages
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂದೇಶವಿಲ್ಲ

en: No Networks
kn: ಯಾವುದೆ ಜಾಲಬಂಧಗಳಿಲ್ಲ

en: No extensions installed
kn: ಯಾವುದು ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No results.
kn: ಯಾವುದೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.

en: Not Connected
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Not listed?
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲವೆ?

en: Nothing Scheduled
kn: ಯಾವುದೂ ಅನುಸೂಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Notification Settings
kn: ಸೂಚನೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Notifications
kn: ಸೂಚನೆಗಳು

en: Off
kn: ಆಫ್‌

en: On
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Open Calendar
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರನ್ನು ತೆರೆ

en: Open Clocks
kn: ಗಡಿಯಾರವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open the application menu
kn: ಅನ್ವಯಗಳ ಮೆನುವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open with %s
kn: %s ನೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Orientation Lock
kn: ಅಭಿಮುಖದ (ಓರಿಯೆಂಟೇಶನ್) ಲಾಕ್

en: Other users are logged in.
kn: ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಒಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: Out of date
kn: ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ

en: Overview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಬ್ರಾಡ್‌ಬ್ಯಾಂಡ್‌ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ PIN ಕೋಡ್‌ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: PIN code required
kn: PIN ಕೋಡ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Password cannot be blank
kn: ಗುಪ್ತಪದವು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Passwords do not match.
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network “%s”.
kn: ವೈರ್ಲೆಸ್‌ ಜಾಲಬಂಧ “%s” ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಅಥವ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Paste
kn: ಅಂಟಿಸು

en: Power Off
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Power Settings
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Previous month
kn: ಹಿಂದಿನ ತಿಂಗಳು

en: Print version
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಆವೃತ್ತಿ

en: Privacy Settings
kn: ಗೌಪ್ಯತಾ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Private key password:
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಗುಪ್ತಪದ:

en: Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Remember Password
kn: ಈ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡು

en: Removable Devices
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದಾದ ಸಾಧನಗಳು

en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Remove from Favorites
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Resize
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸು

en: Restarting…
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Revert Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸು

en: Running on battery power: please plug in before installing updates.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯ ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಮೊದಲು ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಮಾಡು.

en: Screen Keyboard
kn: ತೆರೆ ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Screen Reader
kn: ತೆರೆ ಓದುಗ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Searching…
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Select Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a network
kn: ಒಂದು ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Server is currently too busy to handle the connection
kn: ಪೂರೈಕೆಗಣಕಕ್ಕೆ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Service:
kn: ಸೇವೆ:

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Settings changes will revert in %d second | Settings changes will revert in %d seconds
kn[0]: ಸಿದ್ಧತೆಗಳ ಬದಲಾವಣೆಗಳು %d ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಹಿಮ್ಮರಳುತ್ತವೆ
kn[1]: ಸಿದ್ಧತೆಗಳ ಬದಲಾವಣೆಗಳು %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಮ್ಮರಳುತ್ತವೆ

en: Show Applications
kn: ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Details
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Errors
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Keyboard Layout
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show all applications
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the message tray
kn: ಸಂದೇಶ ಟ್ರೇ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the overview
kn: ಅವಲೋಕನವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the week date in the calendar
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರಿನಲ್ಲಿ ವಾರದ ದಿನವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Slow Keys
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಗಳು

en: Some applications are busy or have unsaved work.
kn: ಕೆಲವು ಅನ್ವಯಗಳು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಅಥವ ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

en: Sorry, that didn't work. Please try again.
kn: ಕ್ಷಮಿಸು, ಅದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Status is set to offline
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಆಫ್‌ಲೈನ್‌ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: Sticky Keys
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳು

en: Suspend
kn: ಅಮಾನತ್ತಿನಲ್ಲಿಡು

en: Switch User
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: System
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: System Information
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಮಾಹಿತಿ

en: System Sounds
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಧ್ವನಿಗಳು

en: The account already exists on the server
kn: ಖಾತೆಯು ಈಗಾಗಲೆ ಪೂರೈಕೆಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: The application icon mode.
kn: ಅನ್ವಯ ಚಿಹ್ನೆ ಕ್ರಮ.

en: The applications corresponding to these identifiers will be displayed in the favorites area.
kn: ಈ ಐಡೆಂಟಿಫಯರುಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾದ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The length of the server certificate, or the depth of the server certificate chain, exceed the limits imposed by the cryptography library
kn: ಪೂರೈಕೆಗಣಕ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಉದ್ದ ಅಥವ ಪೂರೈಕೆಗಣಕ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಸರಣಿಯ ಆಳವು ಕ್ರಿಪ್ಟೋಗ್ರಫಿ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ನಿಗದಿ ಪಡಿಸಲಾದ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಮೀರಿದೆ.

en: The shell will request a password when an encrypted device or a remote filesystem is mounted. If the password can be saved for future use a 'Remember Password' checkbox will be present. This key sets the default state of the checkbox.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾದ ಸಾಧನ ಅಥವ ದೂರದ ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಏರಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿನ ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಶೆಲ್ ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಭವಿಷ್ಯದ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಉಳಿಸಬಹುದಾದಲ್ಲಿ 'ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ' ಎಂಬ ಗುರುತು ಚೌಕವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಈ ಕೀಲಿಯು ಗುರುತುಚೌಕದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

en: The system will automatically restart and install updates in %d second. | The system will automatically restart and install updates in %d seconds.
kn[0]: %d ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರಳಿ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
kn[1]: %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರಳಿ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

en: The system will power off automatically in %d second. | The system will power off automatically in %d seconds.
kn[0]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು %d ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
kn[1]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: The system will restart automatically in %d second. | The system will restart automatically in %d seconds.
kn[0]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು %d ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರಳಿ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
kn[1]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರಳಿ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: The type of keyboard to use.
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಬಗೆ.

en: There was an error loading the preferences dialog for %s:
kn: %s ಗಾಗಿ ಆದ್ಯತೆಗಳ ಸಂವಾದವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: This account is already connected to the server
kn: ಈ ಖಾತೆಯು ಈಗಾಗಲೆ ಪೂರೈಕೆಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: This key overrides the automatic hiding of the 'Log out' menu item in single-user, single-session situations.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು ಏಕ-ಬಳಕೆದಾರ, ಏಕ-ಅಧಿವೇಶನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ 'ನಿರ್ಗಮಿಸು' ಮೆನು ಅಂಶದ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಡಗಿಸಲ್ಪಡುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key overrides the key in org.gnome.mutter when running GNOME Shell.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು GNOME ಶೆಲ್‌ ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಾಗ org.gnome.mutter ನಲ್ಲಿನ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.

en: This week
kn: ಈ ವಾರ

en: Today
kn: ಇಂದು

en: Tomorrow
kn: ನಾಳೆ

en: Top Bar
kn: ಮೇಲಿನ ಪಟ್ಟಿ

en: Tray Menu
kn: ಟ್ರೇ ಮೆನು

en: Turn Off
kn: ಆಫ್ ಮಾಡು

en: Turn Off Airplane Mode
kn: ಏರ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡು

en: Turn On
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Turn On Wi-Fi
kn: ವೈ-ಫೈ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Type again:
kn: ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ನಮೂದಿಸಿ:

en: Type to search…
kn: ಹುಡುಕಲು ನಮೂದಿಸು…

en: UUIDs of extensions to enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುವ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳ UUIDಗಳು

en: Unable to connect to %s
kn: %s ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to lock
kn: ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unavailable
kn: ಅಲಭ್ಯ

en: Undo
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Unknown reason
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಕಾರಣ

en: Unlock
kn: ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Unlock Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Unmanaged
kn: ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗದಿರುವ

en: Unmaximize
kn: ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸು

en: Unmute
kn: ಮಾತುಬರಿಸು

en: Use a specific mode, e.g. "gdm" for login screen
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಳಸು, ಉದಾ. ಪ್ರವೇಶ ತೆರೆಗಾಗಿ "gdm"

en: Use as Internet connection
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕವಾಗಿ ಬಳಸು

en: Use hardware switch to turn off
kn: ಆಫ್ ಮಾಡಲು ಯಂತ್ರಾಂಶದ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು:

en: VPN Settings
kn: VPN ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Video call from %s
kn: %s ಇಂದ ವೀಡಿಯೊ ಕರೆ ಬಂದಿದೆ

en: View Source
kn: ಆಕರವನ್ನು ನೋಡಿ

en: View account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ನೋಡು

en: Visual Alerts
kn: ದೃಶ್ಯರೂಪದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: Volume
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ

en: Volume changed
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Web Authentication Redirect
kn: ಜಾಲ ದೃಢೀಕರಣದ ಮರುನಿರ್ದೇಶನ

en: Web Page
kn: ಜಾಲ ಪುಟ

en: Whether to remember password for mounting encrypted or remote filesystems
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾದ ಅಥವ ದೂರದ ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಏರಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿನ ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆ

en: Which keyboard to use
kn: ಯಾವ ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಿದೆ

en: Wi-Fi Networks
kn: ವೈ-ಫೈ ಜಾಲಬಂಧಗಳು

en: Wi-Fi Settings
kn: ವೈ-ಫೈ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Wi-Fi is Off
kn: ವೈ-ಫೈ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ

en: Wi-Fi is disabled when airplane mode is on.
kn: ಏರ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ವೈ-ಫೈ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Wi-Fi needs to be turned on in order to connect to a network.
kn: ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುವ ಸಲುವಾಗಿ ವೈ-ಫೈ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: Window management and application launching
kn: ಕಿಟಕಿ ನಿರ್ವಹಣೆ ಹಾಗು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಿಕೆ

en: Windows
kn: ವಿಂಡೋಸ್

en: Wired 802.1X authentication
kn: ವೈರ್ಡ್ 802.1X ದೃಢೀಕರಣ

en: Wired Settings
kn: ವೈರ್ಡ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Workspaces are managed dynamically
kn: ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Workspaces only on primary monitor
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ತೆರೆಯ ಮೇಲಿರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Yesterday, %H∶%M
kn: ನಿನ್ನೆ, %H∶%M

en: Yesterday, %l∶%M %p
kn: ನಿನ್ನೆ, %l∶%M %p

en: You will be logged out automatically in %d second. | You will be logged out automatically in %d seconds.
kn[0]: ನೀವು %d ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಲ್ಪಡುತ್ತೀರಿ.
kn[1]: ನೀವು %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಲ್ಪಡುತ್ತೀರಿ.

en: Zoom
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ

en: authentication required
kn: ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

[ctx: button]
en: Install &amp; Power Off
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು ಮತ್ತು ಆಫ್ ಮಾಡು

[ctx: button]
en: Log Out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

[ctx: button]
en: Power Off
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

[ctx: button]
en: Restart
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು

[ctx: button]
en: Restart &amp; Install
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು ಮತ್ತು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

[ctx: button]
en: Sign In
kn: ಸೈನ್ ಇನ್

[ctx: checkbox]
en: Install pending software updates
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ತಂತ್ರಾಂಶ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

[ctx: checkbox]
en: Power off after updates are installed
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ನಂತರ ಪವರ್ ಆಫ್ ಮಾಡು

en: connecting...
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

[ctx: event list time]
en: All Day
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಿನ

[ctx: grid friday]
en: F
kn: ಶು

[ctx: grid monday]
en: M
kn: ಸೋ

[ctx: grid saturday]
en: S
kn: ಶ

[ctx: grid sunday]
en: S
kn: ಭಾ

[ctx: grid thursday]
en: T
kn: ಗು

[ctx: grid tuesday]
en: T
kn: ಮಂ

[ctx: grid wednesday]
en: W
kn: ಬು

[ctx: list friday]
en: F
kn: ಶು

[ctx: list monday]
en: M
kn: ಸೋ

[ctx: list saturday]
en: S
kn: ಶ

[ctx: list sunday]
en: Su
kn: ಭಾ

[ctx: list thursday]
en: Th
kn: ಗು

[ctx: list tuesday]
en: T
kn: ಮಂ

[ctx: list wednesday]
en: W
kn: ಬು

[ctx: program]
en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

[ctx: title]
en: Install Updates & Power Off
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ

[ctx: title]
en: Log Out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

[ctx: title]
en: Log Out %s
kn: %s ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

[ctx: title]
en: Power Off
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

[ctx: title]
en: Restart
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು

[ctx: title]
en: Restart & Install Updates
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು ಮತ್ತು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: “%s” is ready
kn: “%s” ಸಿದ್ಧಗೊಂಡಿದೆ
