clutter master - en to ml translation catalogue (274 entries)

en: Actions
ml: പ്രവൃത്തികള്‍

en: Activatable
ml: പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കാനാകുന്നത്

en: Add an effect to be applied on the actor
ml: ആക്ടറിൽ നടപ്പിലാക്കേണ്ട ഒരു പ്രഭാവം ചേർക്കുക

en: Adds a constraint to the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ നിയന്ത്രണങ്ങൾ ചേർക്കുക

en: Adds an action to the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ പ്രവർത്തനം ചേർക്കുന്നു

en: Allocation
ml: വിന്യാസം

en: Alpha
ml: ആല്‍ഫാ

en: Anchor Gravity
ml: ആങ്കർ ഗുരുത്വാകർഷണം

en: Anchor X
ml: ആങ്കർ X

en: Anchor Y
ml: ആങ്കർ Y

en: Angle Begin
ml: തുടക്ക കോണ്‍

en: Angle End
ml: ഒടുക്ക കോണ്‍

en: Attributes
ml: സ്വഭാവം

en: Audio Volume
ml: ശബ്ദത്തിന്റെ ഒച്ച

en: Auto Resize
ml: തനിയെ വലിപ്പം മാറ്റുക

en: Automatic Updates
ml: തനിയെയുള്ള പുതുക്കലുകള്‍

en: Axis
ml: അച്ചുതണ്ട്

en: Axis of rotation
ml: കറക്കത്തിന്റെ അച്ചുതണ്ട്

en: Backend
ml: അണിയറ

en: Background Color Set
ml: പശ്ചാത്തല നിറം സജ്ജീകരിക്കു

en: Background color
ml: പശ്ചാത്തല നിറം

en: Border Color
ml: അതിരിന്റെ നിറം

en: Border Width
ml: അതിരിന്റെ വീതി

en: Brightness
ml: തെളിച്ചം

en: Buffer
ml: ബഫര്‍

en: Buffer Fill
ml: ബഫര്‍ നിറയ്ക്കുക

en: Can Seek
ml: സമയത്തേക്ക് അനക്കാന്‍ പറ്റും

en: Center
ml: മദ്ധ്യത്തില്‍

en: Center X
ml: X ന്റെ മദ്ധ്യത്തില്‍

en: Center Y
ml: Y യുടെ മദ്ധ്യത്തില്‍

en: Center Z
ml: Z ന്റെ മദ്ധ്യത്തില്‍

en: Center of ellipse
ml: ദീര്‍ഘവൃത്തത്തിന്റെ മധ്യം

en: Center point for rotation around the Z axis
ml: Z അക്ഷത്തിനു ചുറ്റും ഭ്രമണം ചെയ്യാനുള്ള മദ്ധ്യബിന്ദു

en: Clip
ml: മുറിക്കുക

en: Clip Rectangle
ml: മുറിക്കേണ്ട ദീർഘചതുരം

en: Clip to Allocation
ml: അലോക്കേഷൻ ക്ലിപ്പുചെയ്യുക

en: Color
ml: നിറം

en: Column Spacing
ml: നിരകളുടെ ഇടയിലുളള സ്ഥലം

en: Column spacing
ml: നിര വിടവു്

en: Constraints
ml: പരിമിതികൾ

en: Container
ml: കണ്ടെയിനര്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Contrast
ml: മിഴിവ്

en: Current progress of the playback
ml: കളിക്കുന്നതിന്റെ ഇപ്പോഴത്തെ പുരോഗതി

en: Cursor Color
ml: കഴ്സര്‍ നിറം

en: Cursor Position
ml: കഴ്സര്‍ സ്ഥാനം

en: Cursor Size
ml: കഴ്സര്‍ വലിപ്പം

en: Cursor Visible
ml: കഴ്സര്‍ കാണാനാകുമോ

en: Default transition duration
ml: സാധാരണ മാറ്റത്തിന്റെ ദൈര്‍ഘ്യം

en: Delay
ml: കാലതാമസം

en: Depth
ml: ആഴം

en: Destroyed
ml: നശിപ്പിച്ചു

en: Device Manager
ml: ഉപകരണ പരിപാലകന്‍

en: Device Type
ml: ഉപകരണ തരം

en: Direction
ml: ദിശ

en: Direction of rotation
ml: കറക്കത്തിന്റെ ദിശ

en: Direction of the text
ml: ടെക്സ്റ്റിന്റെ ദിശ

en: Disable XInput support
ml: XInput പിന്‍തുണ വേണ്ട

en: Double Click Distance
ml: ഇരട്ട ക്ലിക്ക് ചെയ്യുന്ന ദൂരം

en: Double Click Time
ml: ഇരട്ട ക്ലിക്ക് ചെയ്യുന്ന സമയം

en: Duration
ml: സമയ പരിധി

en: Editable
ml: തിരുത്താനാകുന്നത്

en: Effect
ml: പ്രഭാവം

en: Ellipsize
ml: ദീര്‍ഘവൃത്തമാക്കുക

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: End Angle
ml: അവസാന കോണ്‍

en: Expand
ml: വലുതാക്കുക

en: Extra space at the bottom
ml: താഴത്തെ അധിക സ്ഥലം

en: Extra space at the left
ml: ഇടത്തെ അധിക സ്ഥലം

en: Extra space at the right
ml: വലത്തെ അധിക സ്ഥലം

en: Extra space at the top
ml: മുകളിലെ അധിക സ്ഥലം

en: Filename
ml: ഫയല്‍ നാമം

en: Final angle
ml: അവസാന കോണ്‍

en: Final opacity level
ml: അവസാനത്തെ അതാര്യത നില

en: Fixed X
ml: സ്ഥിരമായ X

en: Fixed Y
ml: സ്ഥിരമായ Y

en: Fixed position set
ml: നിശ്ചിത സ്ഥാനം സജ്ജമാക്കുക

en: Flags controlling when to flatten the actor into a single image
ml: ആക്ടറിനെ ഒരു ചിത്രത്തിലേക്ക് ഫ്ലാറ്റൻ ചെയ്യണോ എന്ന് നിയന്ത്രിക്കുന്ന ഫ്ലാഗുകൾ

en: Fog
ml: മഞ്ഞ് (ഫോഗ്)

en: Font Color
ml: ഫോണ്ട് നിറം

en: Font Name
ml: ഫോണ്ടിന്റെ പേര്

en: Fontconfig configuration timestamp
ml: Fontconfig ക്രമീകരണ ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Forced X position of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ നിർബന്ധിത X സ്ഥാനം

en: Forced Y position of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ നിർബന്ധിത Y സ്ഥാനം

en: Forced minimum height request for the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ പൊക്കത്തിനായുള്ള നിർബന്ധിത അപേക്ഷ

en: Forced minimum width request for the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വീതിക്കായുള്ള നിർബന്ധിത അപേക്ഷ

en: Forced natural height request for the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ സാധാരണ പൊക്കത്തിനായുള്ള നിർബന്ധിത അഭ്യർത്ഥന

en: Forced natural width request for the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ സാധാരണ വീതിക്കായുള്ള നിർബന്ധിത അഭ്യർത്ഥന

en: Has Border
ml: അതിരുണ്ടോ

en: Has Clip
ml: ക്ലിപ്പ് ഉണ്ട്

en: Has Pointer
ml: പോയിന്റർ ഉണ്ട്

en: Height
ml: ഉയരം

en: Height of ellipse
ml: ദീര്‍ഘവൃത്തത്തിന്റെ പൊക്കം

en: Height of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ ഉയരം

en: Horizontal scale center
ml: തിരശ്ചീന സ്കെയിൽ സെന്റർ

en: How long to show the last input character in hidden entries
ml: അദൃശ്യമായ എന്‍ട്രികളില്‍ അവസാനം നല്‍കിയ അക്ഷരം എത്ര നേരം കാണിക്കണം

en: Id
ml: ഐഡി

en: If window has been destroyed
ml: ജാലകം നശിപ്പിക്കപ്പെട്ടെങ്കില്‍

en: Initial angle
ml: ആദ്യ കോണ്‍

en: Initial opacity level
ml: ആദ്യത്തെ അതാര്യത നില

en: Interval
ml: ഇടവേള

en: Justify
ml: സാധൂകരിക്കുക

en: Layout Manager
ml: രൂപരേഖ ക്രമീകരണം

en: Left attachment
ml: ഇടത്ത് ചേര്‍ക്കല്‍

en: Length of the text currently in the buffer
ml: ബഫറില്‍ നിലവിലുള്ള വാചകത്തിന്റെ നീളം

en: Line wrap
ml: വരി റാപ്പ്

en: Line wrap mode
ml: ലൈന്‍ റാപ്പ് രീതി

en: Loop
ml: വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Make all warnings fatal
ml: എല്ലാ മുന്നറിയിപ്പുകളും മാരകമാക്കുക

en: Manager
ml: പരിപാലകന്‍

en: Mapped
ml: ചിത്രീകരിച്ചു

en: Margin Bottom
ml: താഴെ മാര്‍ജിന്‍

en: Margin Left
ml: ഇടത് മാര്‍ജിന്‍

en: Margin Right
ml: വലത് മാര്‍ജിന്‍

en: Margin Top
ml: മുകള്‍ മാര്‍ജിന്‍

en: Max Length
ml: പരമാവധി വലിപ്പം

en: Maximum Column Width
ml: കൂടിയ നിര വീതി

en: Maximum Row Height
ml: കൂടിയ വരി പൊക്കം

en: Maximum height for each row
ml: ഓരോ വരിയുടേയും കൂടിയ പൊക്കം

en: Maximum length
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ നീളം‌

en: Maximum number of characters for this entry. Zero if no maximum
ml: ഈ എന്‍ട്രിയില്‍ സാധ്യമായ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ അക്ഷരങ്ങളുടെ എണ്ണം. ഈ മൂല്ല്യം ഇല്ലെങ്കില്‍ 0 നല്‍കുക

en: Maximum width for each column
ml: ഓരോ നിരയുടെയും കൂടിയ വീതി

en: Min Height
ml: കുറഞ്ഞ പൊക്കം

en: Min Width
ml: കുറഞ്ഞ വീതി

en: Minimum Column Width
ml: കുറഞ്ഞ നിര വീതി

en: Minimum Row Height
ml: കുറഞ്ഞ വരി പൊക്കം

en: Minimum height for each row
ml: ഓരോ വരിയുടേയും കുറഞ്ഞ പൊക്കം

en: Minimum height set
ml: ക്രമീകരിച്ച ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ പൊക്കം

en: Minimum width for each column
ml: ഓരോ നിരയുടെയും കുറഞ്ഞ വീതി

en: Minimum width set
ml: ക്രമീകരിച്ച ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വീതി

en: Mode
ml: രീതി

en: Name
ml: പേരു്

en: Name of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ പേരു്

en: Natural Height
ml: സാധാരണ പൊക്കം

en: Natural Width
ml: സാധാരണ വീതി

en: Natural height set
ml: ക്രമീകരിച്ച സാധാരണ പൊക്കം

en: Natural width set
ml: ക്രമീകരിച്ച സാധാരണ വീതി

en: Object
ml: ഒബ്ജക്ട്

en: Offscreen redirect
ml: ഓഫ്സ്ക്രീൻ തിരിച്ചുവിടൽ

en: Offset
ml: ഓഫ്സെറ്റ്

en: Opacity
ml: അതാര്യത

en: Opacity End
ml: അതാര്യതയുടെ അവസാനം

en: Opacity Start
ml: അതാര്യതയുടെ തുടക്കം

en: Opacity of an actor
ml: ആക്ടറിന്റെ അതാര്യത

en: Path
ml: വഴി

en: Pivot Point
ml: പിവട്ട് പോയിന്റ്

en: Pivot Point Z
ml: പിവട്ട് പോയിന്റ് Z

en: Playing
ml: കളിക്കുന്നു

en: Position
ml: സ്ഥാനം

en: Position on the Z axis
ml: Z അച്ചുതണ്ടിന്റെ സ്ഥാനം

en: Progress
ml: പുരോഗതി

en: Property Name
ml: വിശേഷതയുടെ പേരു്

en: Realized
ml: മനസ്സിലായി

en: Request Mode
ml: അഭ്യർത്ഥനാരീതി

en: Rotation Angle X
ml: തിരിയുന്ന അംഗുശം X

en: Rotation Angle Y
ml: തിരിയുന്ന കോൺ Y

en: Rotation Angle Z
ml: തിരിയുന്ന കോൺ Z

en: Rotation Center X
ml: ഭ്രമണ കേന്ദ്രം X

en: Rotation Center Y
ml: ഭ്രമണ കേന്ദ്രം Y

en: Rotation Center Z
ml: ഭ്രമണ കേന്ദ്രം Z

en: Rotation Center Z Gravity
ml: ഭ്രമണ കേന്ദ്രം Z ഗുരുത്വാകർഷണം

en: Row Spacing
ml: വരികളുടെ ഇടയിലുളള സ്ഥലം

en: Row spacing
ml: വരി വിടവു്

en: Scale Center X
ml: സ്കെയിൽ സെന്റർ X

en: Scale Center Y
ml: സ്കെയിൽ സെന്റർ Y

en: Scale Gravity
ml: അളവ് ഗുരുത്വാകർഷണം

en: Scale X
ml: സ്കെയിൽ X

en: Scale Y
ml: സ്കെയിൽ Y

en: Scale Z
ml: സ്കെയിൽ Z

en: Scale factor on the X axis
ml: X അച്ചുതണ്ടിലെ അളവ് ഘടകം

en: Scale factor on the Y axis
ml: Y അച്ചുതണ്ടിലെ അളവ് ഘടകം

en: Scale factor on the Z axis
ml: Z അച്ചുതണ്ടിലെ അളവ് ഘടകം

en: Selectable
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കാനാകുന്നത്

en: Single Line Mode
ml: ഒരു വരിയില്‍ എന്ന രീതി

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Snap to grid
ml: ഗ്രീഡ്ഡിലോട്ട് ചേര്‍ക്കുക

en: Source
ml: ഉറവിടം

en: Start Angle
ml: തുടക്ക കോണ്‍

en: State
ml: അവസ്ഥ

en: Subtitle Font Name
ml: സബ്ടൈറ്റിലിന്റെ ഫോണ്ട് പേര്

en: Subtitle URI
ml: സബ്ടൈറ്റിലിന്റെ URI

en: Surface
ml: ഉപരിതലം

en: Surface Height
ml: ഉപരിതലത്തിന്റെ പൊക്കം

en: Surface Width
ml: ഉപരിതലത്തിന്റെ വീതി

en: Surface height
ml: ഉപരിതലത്തിന്റെ പൊക്കം

en: Surface width
ml: ഉപരിതലത്തിന്റെ വീതി

en: Text
ml: വാക്യം

en: Text Direction
ml: ടെക്സ്റ്റ് ദിശ

en: Text length
ml: വാചകത്തിന്റെ നീളം

en: The Clutter backend
ml: ക്ലട്ടറിന്റെ അണിയറ

en: The actor’s allocation
ml: ആക്ടറിന്റെ വിന്യാസം

en: The actor’s position on the Z axis
ml: ആക്ടറിന്റെ Z അച്ചുതണ്ടിന്റെ സ്ഥാനം

en: The actor’s request mode
ml: ആക്ടറിന്റെ അഭ്യർത്ഥനാരീതി

en: The amount of space between two consecutive columns
ml: അടുത്തടത്ത രണ്ട് നിരകള്ക്കിടയിലെ അകലം

en: The amount of space between two consecutive rows
ml: അടുത്തടത്ത രണ്ട് വരികള്ക്കിടയിലെ അകലം

en: The anchor point as a ClutterGravity
ml: ക്ലറ്റെർഗ്രാവിറ്റി രീതിയിലുള്ള ആങ്കർ ബിന്ദു

en: The center of scaling
ml: സ്കെയിലിംഗിന്റെ മദ്ധ്യഭാഗം

en: The clip region for the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ മുറിക്കേണ്ട മേഖല

en: The color of the border of the rectangle
ml: ദീര്‍ഘചതുരത്തിന്റെ അതിരിന്റെ നിറം

en: The color of the rectangle
ml: ദീര്‍ഘചതുരത്തിന്റെ നിറം

en: The column number to attach the left side of the child to
ml: ചൈള്‍ഡിന്‍റെ ഇടത്ത് ഭാഗത്തേക്ക് ചേര്‍ക്കേണ്ട നിരയുടെ എണ്ണം

en: The contents of the buffer
ml: ബഫറിന്റെ ഉളളടക്കം

en: The cursor position
ml: കഴ്സര്‍ സ്ഥാനം

en: The duration of the stream, in seconds
ml: സ്ട്രീമിന്റെ ദൈര്‍ഘ്യം, സെക്കന്റില്‍

en: The fill level of the buffer
ml: ബഫറിന്റെ നില നിറയ്ക്കുക

en: The font used to display subtitles
ml: സബ്ടൈറ്റില്‍ കാണിക്കാനുപയോഗിക്കുന്ന ഫോണ്ട്

en: The height of the Cairo surface
ml: കൈറോ ഉപരിതലത്തിന്റെ പൊക്കം

en: The point around which the scaling and rotation occur
ml: ഏതൊരു ബിന്ദുവിനെ ചുറ്റിയാണോ വലിപ്പം മാറ്റലും തിരിക്കലും സംഭവിക്കുന്നത് അത്

en: The position of the origin of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ ഉത്ഭവസ്ഥാനം

en: The rotation angle on the X axis
ml: X അച്ചുതണ്ടിലെ തിരിച്ചിൽ കോൺ

en: The rotation angle on the Y axis
ml: Y അച്ചുതണ്ടിലെ തിരിച്ചിൽ കോൺ

en: The rotation angle on the Z axis
ml: Z അച്ചുതണ്ടിലെ തിരിച്ചിൽ കോൺ

en: The rotation center on the X axis
ml: X അച്ചുതണ്ടിലെ ഭ്രമണ കേന്ദ്രം

en: The rotation center on the Y axis
ml: Y അച്ചുതണ്ടിലെ ഭ്രമണ കേന്ദ്രം

en: The rotation center on the Z axis
ml: Z അച്ചുതണ്ടിലെ ഭ്രമണ കേന്ദ്രം

en: The size of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ വലിപ്പം

en: The spacing between columns
ml: നിരകളുടെ ഇടയിലുളള സ്ഥലം

en: The spacing between rows
ml: വരികളുടെ ഇടയിലുളള സ്ഥലം

en: The type of the device
ml: ഉപകരണം ഏതു് തരം

en: The visible region of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ ദൃശ്യമായ പ്രദേശം

en: The volume of the audio
ml: ശബ്ദത്തിന്റെ ഒച്ച

en: The width of the Cairo surface
ml: കൈറോ ഉപരിതലത്തിന്റെ വീതി

en: The width of the border of the rectangle
ml: ദീര്‍ഘചതുരത്തിന്റെ അതിരിന്റെ വീതി

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Top attachment
ml: മുകളില് ചേര്ക്കുക

en: Transform
ml: പരിവർത്തനം ചെയ്യുക

en: Transform Set
ml: പരിവർത്തനം സജ്ജമാക്കുക

en: Transformation matrix
ml: പരിവർത്തനമെട്രിക്സ്

en: Translation Domain
ml: ട്രാന്‍സ്ലേഷന്‍ ഡൊമെയിന്‍

en: Translation X
ml: വിവർത്തനം X

en: Translation Y
ml: വിവർത്തനം X

en: Translation Z
ml: വിവർത്തനം X

en: Translation along the X axis
ml: X അച്ചുതണ്ടിലുള്ള വിവർത്തനം

en: Translation along the Y axis
ml: Y അച്ചുതണ്ടിലുള്ള വിവർത്തനം

en: Translation along the Z axis
ml: Z അച്ചുതണ്ടിലുള്ള വിവർത്തനം

en: URI of a subtitle file
ml: സബ്ടൈറ്റില്‍ ഫയലിന്റെ URI

en: Use markup
ml: മാര്‍ക്കപ്പ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Vertical
ml: ലംബമായത്

en: Vertical Alignment
ml: വെര്‍ട്ടിക്കല്‍ അലൈന്‍മെന്റ്

en: Vertical scale center
ml: ലംബ സ്കെയിൽ സെന്റർ

en: Visible
ml: കാണാവുന്നത്

en: Whether extra horizontal space should be assigned to the actor
ml: ആക്ടറിന് അധികം തിരശ്ചീനസ്ഥലം കൊടുക്കണോ എന്ന്

en: Whether extra vertical space should be assigned to the actor
ml: ആക്ടറിന് അധികം ലംബസ്ഥലം കൊടുക്കണോ എന്ന്

en: Whether the actor is visible or not
ml: ആക്ടറെ ദൃശ്യമാണോ അല്ലയോ

en: Whether the actor will be painted
ml: ആക്ടറെ പെയിന്റ് ചെയ്യും അല്ലെങ്കിൽ ഇല്ല

en: Whether the background color is set
ml: പശ്ചാത്തല നിറം സജ്ജീകരിച്ചോ എന്ന്

en: Whether the current stream is seekable
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സ്ട്രീം സമയത്തേക്ക് അനക്കാന്‍ പറ്റുമോ എന്ന്

en: Whether the rectangle should have a border
ml: ദീര്‍ഘചതുരത്തിന് അതിര് വേണോ എന്ന്

en: Whether the transform property is set
ml: ട്രാൻസ്ഫർ സവിശേഷത സജ്ജമാക്കിയിട്ടുണ്ടോ

en: Whether to use fixed positioning for the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ നിശ്ചിത സ്ഥാനീകരണം ഉപയോഗിക്കണമോ

en: Whether to use the min-height property
ml: min-height വിശേഷണം ഉപയോഗിക്കണോ എന്ന്

en: Whether to use the min-width property
ml: min-width വിശേഷണം ഉപയോഗിക്കണോ എന്ന്

en: Whether to use the natural-height property
ml: natural-height വിശേഷണം ഉപയോഗിക്കണോ എന്ന്

en: Whether to use the natural-width property
ml: min-width വിശേഷണം ഉപയോഗിക്കണോ എന്ന്

en: Width
ml: വീതി

en: Width of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ വീതി

en: Width of the ellipse
ml: ദീര്‍ഘവൃത്തത്തിന്റെ വീതി

en: Window
ml: ജാലകം

en: Window X
ml: X ജാലകം

en: Window Y
ml: Y ജാലകം

en: X Alignment
ml: X വിന്യാസം

en: X Expand
ml: X വികസിപ്പിക്കുക

en: X coordinate
ml: X കോർഡിനേറ്റ്

en: X coordinate of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ X കോർഡിനേറ്റ്

en: X coordinate of the anchor point
ml: ആങ്കർ പോയിന്റിലെ X കോഡിനേറ്റ്

en: X display to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള X ഡിസ്പ്ളെ

en: X screen to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള X സ്ക്രീന്‍

en: Y Alignment
ml: Y വിന്യാസം

en: Y Expand
ml: Y വികസിപ്പിക്കുക

en: Y coordinate
ml: Y കോർഡിനേറ്റ്

en: Y coordinate of the actor
ml: ആക്ടറിന്റെ Y കോർഡിനേറ്റ്

en: Y coordinate of the anchor point
ml: ആങ്കർ പോയിന്റിലെ Y കോർഡിനേറ്റ്

en: Z Position
ml: Z സ്ഥാനം

en: Z component of the pivot point
ml: പിവട്ട് പോയിന്റിന്റെ Z ഘടകം
