gnome-calendar master - en to ml translation catalogue (207 entries)

en: %d day before | %d days before
ml[0]: %d ദിവസം മുമ്പ്
ml[1]: %d ദിവസം മുമ്പ്

en: %d hour before | %d hours before
ml[0]: %d മണിക്കൂർ മുമ്പ്
ml[1]: %d മണിക്കൂർ മുമ്പ്

en: %d minute before | %d minutes before
ml[0]: %d മിനുട്ട് മുമ്പ്
ml[1]: %d മിനുട്ട് മുമ്പ്

en: %d week before | %d weeks before
ml[0]: %d ആഴ്ച മുമ്പ്
ml[1]: %d ആഴ്ച മുമ്പ്

en: %s (this calendar is read-only)
ml: %s (ഈ കലണ്ടർ വായിക്കാൻ മാത്രമേ സാധിക്കൂ)

en: 1 day
ml: 1 ദിവസം

en: 1 hour
ml: 1 മണിക്കൂർ

en: 1 week
ml: 1 ആഴ്ച

en: 10 minutes
ml: 10 മിനുട്ടുകൾ

en: 2 days
ml: 2 ദിവസം

en: 3 days
ml: 3 ദിവസം

en: 30 minutes
ml: 30  മിനുട്ടുകൾ

en: 5 minutes
ml: 5 മിനുട്ടുകൾ

en: Access and manage your calendars
ml: താങ്കളുടെ കലണ്ടറുകൾ കാണുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Account
ml: അക്കൗണ്ട്

en: Add
ml: ചേർക്കുക

en: Add Calendar
ml: കലണ്ടർ ചേർക്കുക

en: Add Event…
ml: പരിപാടി ചേർക്കുക…

en: Add new events to this calendar by default
ml: പുതിയ പരിപാടികൾ ഈ കലണ്ടറിലേക്ക് തനിയേ ചേർക്കുക

en: Add reminder…
ml: ഓർമ്മപ്പെടുത്തൽ ചേർക്കുക…

en: All Day
ml: ദിവസം മുഴുവനും

en: All day
ml: ദിവസം മുഴുവൻ

en: Another event deleted
ml: മറ്റൊരു പരിപാടി നീക്കം ചെയ്തു

en: April
ml: ഏപ്രിൽ

en: At %s
ml: %s - നു്

en: August
ml: ആഗസ്റ്റ്

en: Automatic Location
ml: തനിയെയുള്ള സ്ഥാനം

en: Calendar
ml: കലണ്ടർ

en: Calendar <b>%s</b> removed
ml: <b>%s</b> കലണ്ടർ നീക്കം ചെയ്തു

en: Calendar Address
ml: കലണ്ടറിന്റെ വിലാസം

en: Calendar Settings
ml: കലണ്ടർ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Calendar files
ml: കലണ്ടർ ഫയലുകൾ

en: Calendar for GNOME
ml: ഗ്നോമിന്റെ കലണ്ടർ

en: Calendar management
ml: കലണ്ടർ നിർവ്വഹണം

en: Calendar name
ml: കലണ്ടറിന്റെ പേരു്

en: Calendars
ml: കലണ്ടറുകൾ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Click to select the calendar
ml: കലണ്ടർ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Click to set up
ml: ക്രമീകരിക്കാനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Color
ml: നിറം

en: Connect
ml: ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: Copyright © 2012–%d The Calendar authors
ml: പകർപ്പവകാശം © 2012 -%d ദി കലണ്ടർ എന്നതിന്റെ സ്രഷ്ടാക്കൾ

en: Daily
ml: ദിനംപ്രതി

en: Date
ml: തീയതി

en: December
ml: ഡിസംബർ

en: Delete Event
ml: പരിപാടി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Display calendar
ml: കലണ്ടർ കാണിക്കുക

en: Display version number
ml: പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: Done
ml: പൂർത്തിയായി

en: Edit Calendar
ml: കലണ്ടർ തിരുത്തുക

en: Edit Details…
ml: വിവരങ്ങൾ തിരുത്തുക…

en: Enable debug messages
ml: ഡീബഗ് സന്ദേശങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുക

en: Enter the address of the calendar that you want to add. If the calendar belongs to one of your online accounts, you can add it through the <a href="GOA">online account settings</a>.
ml: താങ്കൾക്ക് ചേർക്കേണ്ട കലണ്ടറിന്റെ വിലാസം നൽകുക. അഥവാ കലണ്ടർ താങ്കളുടെ ഏതെങ്കിലും ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ടിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ളതാണെങ്കിൽ, താങ്കൾക്കത് <a href="GOA">ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ട് ക്രമീകരണങ്ങൾ</a> ഉപയോഗിച്ച് ചേർക്കാവുന്നതാണ്.

en: Enter your credentials
ml: കയറാനുള്ള വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുക

en: Event deleted
ml: പരിപാടി നീക്കം ചെയ്തു

en: Expired
ml: കാലഹരണപ്പെട്ടു

en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

en: Follow system night light
ml: സിസ്റ്റം രാത്രി വെളിച്ചം പിന്തുടരുക

en: Forever
ml: എക്കാലവും

en: From File…
ml: ഫയലിൽ നിന്ന്…

en: From Web…
ml: വെബ്ബിൽ നിന്ന്…

en: GNOME Calendar is a simple and beautiful calendar application designed to perfectly fit the GNOME desktop. By reusing the components which the GNOME desktop is built on, Calendar nicely integrates with the GNOME ecosystem.
ml: ഗ്നോം ഡെസ്ക്ടോപ്പുമായി കൃത്യമായി ചേർന്നുനിൽക്കാനായി നിർമ്മിച്ച ഒരു ലളിതവും മനോഹരവുമായ കലണ്ടർ പ്രയോഗമാണ് ഗ്നോം കലണ്ടർ.

en: Google
ml: ഗൂഗിൾ

en: January
ml: ജനുവരി

en: July
ml: ജൂലൈ

en: June
ml: ജൂൺ

en: Location
ml: സ്ഥാനം

en: Manage your calendars
ml: കലണ്ടറുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: March
ml: മാർച്ച്

en: May
ml: മെയ്

en: Microsoft Exchange
ml: മൈക്രോസോഫ്റ്റ് എക്സ്ചേഞ്ച്

en: Monday – Friday
ml: തിങ്കൾ-വെള്ളി

en: Month
ml: മാസം

en: Monthly
ml: മാസം തോറും

en: New Event %1$s %2$s
ml: പുതിയ പരിപാടി %1$s %2$s

en: New Event Today
ml: ഇന്നത്തെ പുതിയ പരിപാടി

en: New Event Tomorrow
ml: നാളത്തെ പുതിയ പരിപാടി

en: New Event Yesterday
ml: ഇന്നലത്തെ പുതിയ പരിപാടി

en: New Event next Friday
ml: അടുത്ത വെള്ളിയാഴ്ചയുള്ള പുതിയ പരിപാടി

en: New Event next Monday
ml: അടുത്ത തിങ്കളാഴ്ചയുള്ള പുതിയ പരിപാടി

en: New Event next Saturday
ml: അടുത്ത ശനിയാഴ്ചയുള്ള പുതിയ പരിപാടി

en: New Event next Sunday
ml: അടുത്ത ഞായറാഴ്ചയുള്ള പുതിയ പരിപാടി

en: New Event next Thursday
ml: അടുത്ത വ്യാഴാഴ്ചയുള്ള പുതിയ പരിപാടി

en: New Event next Tuesday
ml: അടുത്ത ചൊവ്വാഴ്ചയുള്ള പുതിയ പരിപാടി

en: New Event next Wednesday
ml: അടുത്ത ബുധനാഴ്ചയുള്ള പുതിയ പരിപാടി

en: New Event on April %d
ml: ഏപ്രിലിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on August %d
ml: ആഗസ്റ്റിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on December %d
ml: ഡിസംബറിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on February %d
ml: ഫെബ്രുവരിയിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on January %d
ml: ജനുവരിയിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on July %d
ml: ജൂലൈയിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on June %d
ml: ജൂണിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on March %d
ml: മാർച്ചിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on May %d
ml: മെയിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on November %d
ml: നവംബറിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on October %d
ml: ഒക്ടോബറിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event on September %d
ml: സെപ്റ്റംബറിലുള്ള പുതിയ പരിപാടി %d

en: New Event…
ml: പുതിയ പരിപാടി…

en: New Local Calendar…
ml: പുതിയ ലോക്കൽ കലണ്ടർ…

en: Nextcloud
ml: ഓൺക്ലൗഡ്

en: No Repeat
ml: ആവർത്തിക്കേണ്ട

en: No events
ml: പരിപാടികൾ ഒന്നും ഇല്ല

en: No results found
ml: ഫലമൊന്നും ലഭിച്ചില്ല

en: No. of occurrences
ml: ആവർത്തനങ്ങളുടെ എണ്ണം

en: Notes
ml: കുറിപ്പുകൾ

en: November
ml: നവംബർ

en: October
ml: ഒക്ടോബർ

en: Off
ml: ഓഫ്

en: On
ml: ഓൺ

en: Online Accounts
ml: ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ടുകൾ

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Open calendar on the passed date
ml: കഴിഞ്ഞുപോയ തീയതിയിൽ കലണ്ടർ തുറക്കുക

en: Open calendar showing the passed event
ml: കഴിഞ്ഞുപോയ പരിപാടി കാണിച്ചുകൊണ്ട് കലണ്ടർ തുറക്കുക

en: Open online account settings
ml: ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ട് ക്രമീകരണങ്ങൾ തുറക്കുക

en: Other event | Other %d events
ml[0]: മറ്റു പരിപാടി
ml[1]: മറ്റു %d പരിപാടികൾ

en: Overview
ml: വിഹഗവീക്ഷണം

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Quit GNOME Calendar
ml: ഗ്നോം  കലണ്ടറിന്റെ  പുറത്ത് കടക്കുക

en: Reminders
ml: ഓർമ്മപ്പെടുത്തലുകൾ

en: Remove Calendar
ml: കലണ്ടർ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove the alarm
ml: അലാറം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Repeat
ml: ആവർത്തനം

en: Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Search for events
ml: പരിപാടികൾക്കായി തിരയുക

en: Select a calendar file
ml: ഒരു കലണ്ടർ ഫയൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: September
ml: സെപ്റ്റംബർ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Show Weather
ml: കാലാവസ്ഥ കാണിക്കുക

en: The event you are trying to modify is recurring. The changes you have selected should be applied to:
ml: താങ്കൾ പുതുക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന പരിപാടി ആവർത്തിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. താങ്കൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത മാറ്റങ്ങൾ ഇവയിലും പ്രയോഗിക്കണം:

en: Time
ml: സമയം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Today
ml: ഇന്നു്

en: Toggles the sound of the alarm
ml: അലാറത്തിന്റെ ഒച്ച നിയന്ത്രിക്കുന്നു

en: Try a different search
ml: മറ്റൊരു തിരച്ചിൽ ശ്രമിക്കുക

en: Type of the active view
ml: സജീവമായ രീതി

en: Type of the active window view, default value is: monthly view
ml: സജീവമായ ജാലകത്തിന്റെ രീതി എന്നതിന്റെ സ്വതവേയുള്ള മൂല്യം: മാസരീതി

en: Undo
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Unnamed Calendar
ml: പേരില്ലാത്ത കലണ്ടർ

en: Unnamed event
ml: പേരില്ലാത്ത പരിപാടി

en: Until Date
ml: അവസാന തീയതി

en: Use GNOME night light setting to activate night-mode.
ml: രാത്രി-മോഡ് സജീവമാക്കുന്നതിന് ഗ്നോം രാത്രി വെളിച്ചത്തിൽ സജ്ജമാക്കുക.

en: Use the entry above to search for events.
ml: പരിപാടികൾക്കായി തിരയാൻ മുകളിലുള്ള വാക്ക് ഉപയോഗിക്കുക.

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: We aim to find the perfect balance between nicely crafted features and user-centred usability. No excess, nothing missing. You’ll feel comfortable using Calendar, like you’ve been using it for ages!
ml: ഉപയോക്തൃ-കേന്ദ്രീകൃതമായ ഉപയോഗ്യതയ്ക്കും മികച്ച സവിശേഷതകൾക്കും ഇടയിലുള്ള സന്തുലനാവസ്ഥ കണ്ടെത്താനാണ് ഞങ്ങൾ ലക്ഷ്യം വയ്ക്കുന്നത്. ഒട്ടും കൂടുതലുമില്ല കുറവുമില്ല. കലണ്ടർ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ കാലങ്ങളായി ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നതു പോലെയുള്ള സുഖം താങ്കൾക്ക് ലഭിക്കും!

en: Weather Service Configuration
ml: കാലാവസ്ഥാ സേവന സംവിധാനങ്ങള്‍

en: Week
ml: ആഴ്ച

en: Week view
ml: ആഴ്ച രീതി

en: Weekly
ml: ആഴ്ചതോറും

en: Whether weather reports are shown, automatic locations are used and a location-name
ml: കാലാവസ്ഥാ റിപ്പോർട്ട് കാണിച്ചിട്ടുണ്ടോ, സ്വപ്രേരിത ലോക്കേഷനുകളും ഒരു സ്ഥാന-നാമവും ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Window maximized
ml: ജാലകം പൂർണ്ണവലിപ്പത്തിൽ

en: Window maximized state
ml: ജാലകം പൂർണ്ണവലിപ്പത്തിൽ

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y).
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (എക്സും വൈയും).

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം (നീളവും വീതിയും).

en: Year
ml: വർഷം

en: Yearly
ml: വർഷം തോറും

en: _About
ml: വിവരം (_A)

en: _All events
ml: എല്ലാ പരിപാടികളും

en: _Calendars
ml: കലണ്ടറുകൾ (_C)

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: _Keyboard Shortcuts
ml: കീ ബോര്‍ഡ്‌ എളുപ്പവഴികൾ (_K)

en: _Only This Event
ml: ഈ പരിപാടി മാത്രം (_O)

en: _Quit
ml: പുറത്തിറങ്ങൂ (_Q)

en: _Subsequent events
ml: ഇനി വരുന്ന ഏല്ലാ പരിപാടികളും (_S)

en: _Synchronize
ml: ഒരേ സമയമാക്കുക (_S)

en: _Weather
ml: കാലാവസ്ഥ (_W)

en: from %1$s %2$s
ml: %1$s %2$s മുതൽ

en: from Today
ml: ഇന്നു് മുതൽ

en: from Tomorrow
ml: നാളെ മുതൽ

en: from Yesterday
ml: ഇന്നലെ മുതൽ

en: from next Friday
ml: അടുത്ത വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ

en: from next Monday
ml: അടുത്ത തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ

en: from next Saturday
ml: അടുത്ത ശനിയാഴ്ച മുതൽ

en: from next Sunday
ml: അടുത്ത ഞായറാഴ്ച മുതൽ

en: from next Thursday
ml: അടുത്ത വ്യാഴാഴ്ച മുതൽ

en: from next Tuesday
ml: അടുത്ത ചൊവ്വാഴ്ച മുതൽ

en: from next Wednesday
ml: അടുത്ത ബുധനാഴ്ച മുതൽ

[ctx: shortcut window]
en: Close window
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: പൊതുവായ

[ctx: shortcut window]
en: Go back
ml: പുറകോട്ട് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Go forward
ml: മുമ്പോട്ട് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Month view
ml: മാസരീതി

[ctx: shortcut window]
en: Navigation
ml: നാവിഗേഷൻ

[ctx: shortcut window]
en: New event
ml: പുതിയ പരിപാടി

[ctx: shortcut window]
en: Next view
ml: അടുത്ത രീതി

[ctx: shortcut window]
en: Previous view
ml: കഴിഞ്ഞ രീതി

[ctx: shortcut window]
en: Search
ml: തിരയുക

[ctx: shortcut window]
en: Shortcuts
ml: എളുപ്പവഴികൾ

[ctx: shortcut window]
en: Show help
ml: സഹായം കാണിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Show today
ml: ഇന്നത്തെ ദിവസം

[ctx: shortcut window]
en: View
ml: രീതി

[ctx: shortcut window]
en: Week view
ml: ആഴ്ചരീതി

[ctx: shortcut window]
en: Year view
ml: വർഷരീതി

en: to %1$s %2$s
ml: %1$s %2$s വരെ

en: to Today
ml: ഇന്നു് വരെ

en: to Tomorrow
ml: നാളെ വരെ

en: to Yesterday
ml: ഇന്നലെ വരെ

en: to next Friday
ml: അടുത്ത വെള്ളിയാഴ്ച വരെ

en: to next Monday
ml: അടുത്ത തിങ്കളാഴ്ച വരെ

en: to next Saturday
ml: അടുത്ത ശനിയാഴ്ച വരെ

en: to next Sunday
ml: അടുത്ത ഞായറാഴ്ച വരെ

en: to next Thursday
ml: അടുത്ത വ്യാഴാഴ്ച വരെ

en: to next Tuesday
ml: അടുത്ത ചൊവ്വാഴ്ച വരെ

en: to next Wednesday
ml: അടുത്ത ബുധനാഴ്ച വരെ

[ctx: tooltip]
en: Search for events
ml: പരിപാടികൾക്കായി തിരയുക

en: week %d
ml: ആഴ്ച %d
