gnome-maps master - en to ml translation catalogue (179 entries)

en: A map application for GNOME
ml: ഗ്നോമിനു വേണ്ടിയുള്ള ഒരു ഭൂപട പ്രയോഗം

en: A simple maps application
ml: ലളിതമായ ഒരു ഭൂപട പ്രയോഗം

en: Accuracy: %s
ml: കൃത്യത: %s

en: Add Field
ml: ഫീള്‍ഡ് ചേര്‍ക്കുക

en: Add destination
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനം ചേർക്കുക

en: Address
ml: വിലാസം

en: Allows your location to be shown on the map.
ml: നിങ്ങളുടെ ലൊക്കേഷനെ മാപ്പിൽ കാണിക്കുന്നതിന് അനുവദിക്കുന്നു

en: Altitude
ml: ഉയരം

en: Altitude:
ml: ഉയരം:

en: An error has occurred
ml: ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചു

en: Animism
ml: അനീമിസം

en: Arrive
ml: എത്തിച്ചേരേണ്ടത്

en: Arrive By
ml: എത്തിച്ചേരേണ്ടത്

en: Bad request
ml: മോശം അഭ്യർത്ഥന

en: Bahá’í
ml: ബഹാ ഇ

en: Buddhism
ml: ബുദ്ധമതം

en: Buses
ml: ബസ്സുകൾ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Caodaism
ml: കാവോഡായിസം

en: Check in to %s
ml: %s ലോട്ട് ചെക്കിന്‍ ചെയ്യുക

en: Choose map type
ml: മാപ്പ് തരം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Christianity
ml: ക്രിസ്തുമതം

en: City
ml: നഗരം

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Coordinates of last viewed location.
ml: അവസാനം കണ്ട സ്ഥലത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Copy Location
ml: സ്ഥാനം പകർത്തുക

en: Current location
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സ്ഥാനം

en: Designated
ml: നിയുക്തനായി

en: Done
ml: ചെയ്തു

en: Don’t have an account?
ml: ഒരു അക്കൗണ്ട് ഇല്ലേ?

en: Drag to change order of the route
ml: വഴിയുടെ ക്രമം മാറ്റാന്‍ നീക്കുക

en: Edit on OpenStreetMap
ml: OpenStreetMap ല്‍ തിരുത്തുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Enter verification code shown above
ml: മുകളിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന പരിശോധനാ കോഡ് നൽകുക

en: Everyone
ml: എല്ലാവർക്കും

en: Exact
ml: അനുയോജ്യമായ

en: Facebook check-in privacy setting
ml: Facebook ചെക്ക്-ഇൻ സ്വകാര്യത ക്രമീകരണം

en: Failed to connect to location service
ml: ലൊക്കേഷൻ സേവനവുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to open layer
ml: ലെയർ തുറക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Ferries
ml: ഫെറികള്‍

en: File type is not supported
ml: ഫയൽ തരം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Find places around the world
ml: ലോകമെമ്പാടുമുള്ള സ്ഥലങ്ങൾ കണ്ടെത്തുക

en: Followers
ml: അനുയായികൾ

en: Foursquare check-in Facebook broadcasting
ml: ഫയർസ്കോർ ചെക്ക് ഇൻ ഫേസ്ബുക്ക് ബ്രോഡ്കാസ്റ്റിങ്

en: Foursquare check-in Twitter broadcasting
ml: ഫയർസ്കോർ ചെക്ക് ഇൻ ഫേസ്ബുക്ക് ബ്രോഡ്കാസ്റ്റിങ്

en: Foursquare check-in privacy setting
ml: ഫോർസ്ക്വെയർ ചെക്ക്-ഇൻ സ്വകാര്യത ക്രമീകരണം.

en: Friends of friends
ml: കൂട്ടുകാരുടെ കൂട്ടുകാര്

en: From %s to %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും %s-ലേക്ക്

en: GNOME Maps
ml: ഗ്നോം ഭൂപടങ്ങള്‍

en: Go to current location
ml: നിലവിലെ ലൊക്കേഷനിൽ പോകുക

en: Hide walking instructions
ml: നടക്കാനുള്ള വഴി മറയ്ക്കുക

en: Hinduism
ml: ഹിന്ദുമതം

en: House number
ml: വീട്ട് നമ്പര്‍

en: Incorrect user name or password
ml: തെറ്റായ ഉപയോക്തൃ നാമം അല്ലെങ്കിൽ പാസ്വേഡ്

en: Indicates if Foursquare should broadcast the check-in as a post in the Facebook account associated with the Foursquare account.
ml: ഫോർസ്ക്വെയർ അക്കൗണ്ടുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഫേസ്സ്കാർ ഫേസ്ബുക്കിൽ അക്കൗണ്ട് പോസ്റ്റുചെയ്ത് ഒരു ഫോൾഡർ ആയി പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടോ എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

en: Internet access
ml: ഇന്റെര്‍നെറ്റ് ലഭ്യത

en: Internet access:
ml: ഇന്റെര്‍നെറ്റ് ലഭ്യത:

en: Islam
ml: ഇസ്ലാം

en: Jainism
ml: ജൈനമതം

en: Just friends
ml: സുഹൃത്തുക്കൾ മാത്രം

en: Just me
ml: ഞാൻ മാത്രം

en: Latest used Facebook check-in privacy setting. Possible values are: EVERYONE, FRIENDS_OF_FRIENDS, ALL_FRIENDS or SELF.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ ഉപയോഗത്തിലുള്ള Facebook ചെക്ക്-ഇൻ സ്വകാര്യത ക്രമീകരണം. സാധ്യമായ മൂല്യങ്ങൾ: എല്ലാവരേയും, FRIENDS_OF_FRIENDS, ALL_FRIENDS അല്ലെങ്കിൽ SELF.

en: Latest used Foursquare check-in privacy setting. Possible values are: public, followers or private.
ml: ഏറ്റവുമധികം ഉപയോഗിച്ചത് Foursquare ചെക്ക്-ഇൻ സ്വകാര്യതാ ക്രമീകരണം. സാധ്യമായ വിലകൾ: പൊതുജനം, പിന്തുടരുന്നവർ അല്ലെങ്കിൽ സ്വകാര്യം.

en: Leave By
ml: പുറപ്പെടേണ്ടത്

en: Leave Now
ml: ഇപ്പോൾ വിടുക

en: Limited
ml: പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Loading
ml: ലോഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Location Settings
ml: ലൊക്കേഷൻ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Maps
ml: ഭൂപടങ്ങള്‍

en: Maps gives you quick access to maps all across the world. It allows you to quickly find the place you’re looking for by searching for a city or street, or locate a place to meet a friend.
ml: ഭൂപടങ്ങള്‍ താങ്കള്‍ക്കു ലോകത്തിലെ എല്ലായിടത്തെയും ഭൂപടങ്ങളിലേക്കു പ്രവേശനം നല്‍കുന്നു. ഇത് താങ്കള്‍ അന്വേഷിക്കുന്ന സ്ഥലം നഗരമോ തെരുവൊ തിരയുന്നതിലൂടെ പെട്ടന്നു തന്നെ കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ സുഹൃത്തിനെ കാണുവാന്‍ ഒരു സ്ഥലം കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്നു.

en: Maps uses the collaborative OpenStreetMap database, made by hundreds of thousands of people across the globe.
ml: ഭൂപടങ്ങള്‍ സഹകരണപരമായ OpenStreetMap ന്റെ ശേഖരിച്ചു് വചിട്ടുള്ള വിവരങ്ങളും വസ്തുതകളും ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്, ലോകത്തിലെ എല്ലായിടത്തിലേയും നൂറുകണക്കിനു ആളുകള്‍ ചേര്‍ന്നുണ്ടക്കിയതാണത്.

en: Maximum number of search results
ml: തിരച്ചില്‍ ഫലങ്ങളുടെ പരമാവധി എണ്ണം

en: Maximum number of search results from geocode search.
ml: geocode ഇല്‍ നിന്നും പരിശോധന ഫലത്തിന്റെ  പരമാവധി എണ്ണം.

en: Multiple Religions
ml: പല മതങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: No
ml: ഇല്ല

en: No filename specified
ml: ഫയൽ പേരൊന്നും തന്നില്ല

en: No results found
ml: ഒരു ഫലവും കണ്ടെത്താനായില്ല

en: No route found.
ml: ഒരു വഴിയും കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Note
ml: കുറിപ്പ്

en: Nothing found here!
ml: ഇവിടെ ഒന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Number of recent places to store
ml: സൂക്ഷിക്കാനുള്ള സമീപകാല സ്ഥലങ്ങളുടെ എണ്ണംv

en: Number of recent routes to store
ml: സൂക്ഷിക്കാനുള്ള സമീപകാല സ്ഥലങ്ങളുടെ എണ്ണംv

en: Number of recently visited places to store.
ml: സൂക്ഷിക്കാൻ അടുത്തിടെ സന്ദർശിച്ച സ്ഥലങ്ങളുടെ എണ്ണം.

en: Number of recently visited routes to store.
ml: സൂക്ഷിക്കാൻ അടുത്തിടെ സന്ദർശിച്ച സ്ഥലങ്ങളുടെ എണ്ണം.

en: Open location
ml: സ്ഥലം തുറക്കുക

en: Opening hours
ml: തുറക്കുന്ന സമയം

en: Opening hours:
ml: തുറക്കുന്ന സമയം:

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Pastafarianism
ml: പാസ്തഫാരിയന്‍ മതം

en: Phone
ml: ഫോൺ

en: Phone:
ml: ഫോൺ:

en: Population
ml: ജനസംഖ്യ

en: Population:
ml: ജനസംഖ്യ:

en: Post on Facebook
ml: ഫേസ്ബുക്കിൽ പോസ്റ്റുചെയ്യുക

en: Postal code
ml: തപാൽ കോഡ്

en: Press enter to search
ml: തെരയാന്‍ എന്റെര്‍ അമര്‍ത്തു

en: Private
ml: സ്വകാര്യം

en: Public
ml: പൊതുവായത്

en: Recently Used
ml: സമീപകാലത്ത് ഉപയോഗിച്ചവ

en: Religion
ml: മതം

en: Religion:
ml: മതം:

en: Reverse route
ml: റൂട്ട് മറിക്കുക

en: Route from here
ml: ഇവിടെ നിന്ന് പാത

en: Route request failed.
ml: റൂട്ട് അഭ്യർത്ഥന പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Route to here
ml: ഇങ്ങോട്ട് റൂട്ട് ചെയ്യുക

en: Scientology
ml: സൈന്റോളജി

en: Select Type
ml: തരം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select a place
ml: ഒരു സ്ഥലം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select an account
ml: ഒരു അക്കൗണ്ട് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Service
ml: സേവനം

en: Set up OpenStreetMap Account
ml: OpenStreetMap അക്കൌണ്ട് സജ്ജമാക്കുക

en: Shinto
ml: ഷിന്റോ

en: Show
ml: കാണിക്കുക

en: Show more information
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: Show more results
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: Show the version of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പതിപ്പു് കാണിക്കുക

en: Show walking instructions
ml: നടക്കാനുള്ള വഴി കാണിക്കുക

en: Sign In
ml: പ്രവേശിക്കുക

en: Sign Out
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

en: Sikhism
ml: സിഖ് മതം

en: Start
ml: പുറപ്പെടുക

en: Start!
ml: ആരംഭിക്കുക!

en: Street
ml: തെരുവ്

en: Subway
ml: സബ്‍വേ

en: Success
ml: കിട്ടി

en: Taoism
ml: താവോയിസം

en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

en: The directory does not exist
ml: ഡയറക്ടറി നിലവിലില്ല

en: The verification code didn’t match, please try again.
ml: പരിശോധിച്ചുറപ്പിക്കൽ കോഡ് പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല, വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Toilets
ml: കക്കുസ്

en: Toilets:
ml: കക്കുസ്:

en: Trains
ml: ട്രെയിനുകൾ

en: Trams
ml: ട്രാമുകള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: Verify
ml: പരിശോധിക്കുക

en: Visibility
ml: ദൃശ്യപരത

en: Voodoo
ml: വൂഡു

en: Walk %s
ml: %s നടക്കുക

en: Website
ml: വെബ്സൈറ്റ്

en: What’s here?
ml: എന്താണ് ഇവിടെ ഉള്ളത്?

en: Wheelchair access
ml: വീല്‍ചെയര്‍ ലഭ്യത

en: Wheelchair access:
ml: വീല്‍ചെയര്‍ ലഭ്യത:

en: Wi-Fi
ml: വൈ-ഫൈ

en: Wikipedia
ml: വിക്കിപീഡിയ

en: Window maximization state
ml: ജാലകം വലുതാക്കുന്ന അവസ്ഥ

en: Window maximized
ml: വലുതാക്കിയ ജാലകം

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്‍റെ സ്ഥാനം

en: Window position (X and Y).
ml: ജാലകത്തിന്‍റെ സ്ഥാനം (X ഉം Y ഉം)

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്‍റെ വലിപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്‍റെ വലിപ്പം (വീതിയും ഉയരവും)

en: Wired
ml: വയര്‍

en: Write an optional message to check in to %s.
ml: %s ലോട്ട് ചെക്കിന്‍ ചെയ്യാനുള്ള സന്ദേശം എഴുതുക (താല്‍പര്യമുണ്ടെങ്കില്‍)

en: Yes
ml: അതെ

en: Your OpenStreetMap account is active.
ml: OpenStreetMap അക്കൌണ്ട് സജ്ജമാണ്.

en: Zoom In
ml: വലുതാക്കുക

en: Zoom in
ml: വലുതാക്കുക

en: Zoom in to add location!
ml: സ്ഥാനം ചേര്‍ക്കാന്‍ വലുതാക്കുക

en: Zoom out
ml: ചെറുതാക്കുക

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: _Keyboard Shortcuts
ml: കീബോർഡ് കുറുക്കുവഴികൾ

en: _Open
ml: തുറക്കുക (_O)

en: designated
ml: പ്രത്യേക

[ctx: dialog title]
en: Add to OpenStreetMap
ml: OpenStreetMap ല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: every day
ml: എല്ലാ ദിവസവും

en: from sunrise to sunset
ml: സൂര്യോദയം മുതൽ സൂര്യാസ്തമനം വരെ

en: last viewed location
ml: അവസാനം കണ്ട സ്ഥലം

en: limited
ml: പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: no
ml: ഇല്ല

en: not open
ml: തുറന്നിട്ടില്ല

en: public holidays
ml: പൊതു അവധികൾ

en: school holidays
ml: സ്കൂള്‍ അവധിക്കാലം

en: service
ml: സേവനം

en: terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

en: wired
ml: വയര്‍

en: yes
ml: അതെ
