gnome-online-accounts master - en to ml translation catalogue (144 entries)

en: %s Account
ml: %s അക്കൌണ്ട്

en: A %s account already exists for %s
ml: ഒരു %s അക്കൌണ്ട് %s-നു് നിലവിലുണ്ടു്

en: A list of strings representing the providers that are allowed to be loaded (default: 'all'). This is only evaluated on startup.
ml: ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ അനുവദിച്ചിട്ടുള്ള ദാതാക്കളെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന അക്ഷരങ്ങളുടെ പട്ടിക (സ്വതേ:'all'). ഇത് തുടങ്ങുമ്പോള്‍ മാത്രമേ നോക്കുകയുള്ളൂ.

en: Account is disabled
ml: അക്കൗണ്ട് പ്രവർത്തനരഹിതമാണ്

en: Authentication failed
ml: ആധികാരത ഉറപ്പാക്കൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Authorization response:
ml: അനുമതി ചോദിച്ചപ്പോൾ കിട്ടിയ മറുപടി:

en: Authorization response: %s
ml: അനുമതി ചോദിച്ചപ്പോള്‍ കിട്ടിയ മറുപടി: %s

en: Available Media Servers
ml: ലഭ്യമായ മീഡിയ സെർവറുകൾ

en: C_hat
ml: _സല്ലാപ്പം

en: C_onnect
ml: ബന്ധിപ്പിയ്ക്കുക (_o)

en: Cale_ndar
ml: _കലണ്ടര്‍

en: Cannot find WebDAV endpoint
ml: വെബ്ഡാവ് വിലാസം കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Cannot resolve hostname
ml: ഹോസ്റ്റ്നെയിം കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Cannot resolve proxy hostname
ml: പ്രോക്സി ഹോസ്റ്റ്നെയിം കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Code: %u — Unexpected response from server
ml: കോഡ്: %u - സെര്‍വറില്‍ നിന്നും അപ്രതീക്ഷിതമായ മറുപടി

en: Connecting…
ml: ബന്ധിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു…

en: Could not create credential cache for identity
ml: തിരിച്ചറിയുന്നതിനായി ആധികാരികത ക്യാഷ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not create credential cache:
ml: ആധികാരികത ക്യാഷ് തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Could not erase identity:
ml: തിരിച്ചറിയില്‍ മായിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Could not find identity
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല

en: Could not find identity credentials in cache:
ml: ക്യാഷില്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Could not find identity in credential cache:
ml: ക്യാഷില്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Could not find saved credentials for principal “%s” in keyring
ml: താക്കോൽക്കൂട്ടത്തിൽ പ്രധാന `%s'-നു് സൂക്ഷിച്ച യോഗ്യതകൾ ലഭ്യമായില്ല

en: Could not finish up sifting through identity credentials in cache:
ml: ക്യാഷില്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Could not get new credentials to renew identity %s:
ml: %s തിരിച്ചറിയല്‍ പുതുക്കുന്നതിനായി പുതിയ ആധികാരികതകള്‍ ലഭ്യമല്ല:

en: Could not initialize credentials cache:
ml: ആധികാരികത ക്യാഷ് പ്രാരംഭത്തിനു് സാധ്യമല്ല:

en: Could not parse response
ml: മറുപടി പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not renew identity:
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പുതുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Could not renew identity: Not signed in
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പുതുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: ഒപ്പിട്ടില്ല

en: Could not sift through identity credentials in cache:
ml: ക്യാഷില്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Could not store new credentials in credentials cache:
ml: ക്യാഷില്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള ആധികാരികത സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല:

en: Credentials do not contain access_token
ml: അടയാളവാക്കുകളില്‍ access_token ഇല്ല

en: Credentials do not contain access_token or access_token_secret
ml: access_token ഉം access_token_secret ഉം അടയാളവാക്കുകളിലില്ല

en: Credentials have expired
ml: യോഗ്യതകളുടെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Dialog was dismissed
ml: സംവാദം വേണ്ടെന്ന് വെച്ചു

en: Dialog was dismissed (%s, %d):
ml: സംവാദം വേണ്ടെന്ന് വെച്ചു (%s, %d):

en: Did not find %s with identity “%s” in credentials
ml: "%s" എന്ന വ്യക്തിത്വമുള്ള %sനെ യോഗ്യതകളിൽ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Did not find password for principal “%s” in credentials
ml: പ്രധാന "%s"നുള്ള രഹസ്യവാക്ക് യോഗ്യതകളിൽ ലഭ്യമായില്ല

en: E-mail
ml: ഈമെയില്‍

en: Enterprise Login (Kerberos)
ml: എന്റര്‍പ്രൈസ് പ്രവേശനം (കര്‍ബറോസ്)

en: Error connecting to IMAP server
ml: IMAP സര്‍വറിലേക്കു് ബന്ധിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്

en: Error connecting to Last.fm
ml: ലാസ്റ്റ്.എഫെമിലേക്ക് ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിൽ പിഴവ്

en: Error connecting to Microsoft Exchange server
ml: മൈക്രോസോഫ്റ്റ് എക്സ്ചെയിഞ്ച് സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്

en: Error connecting to SMTP server
ml: SMTP സര്‍വറിലേക്കു് ബന്ധിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്

en: Error connecting to enterprise identity server
ml: എന്റര്‍പ്രൈസ് ഐഡന്റി സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error connecting to ownCloud server
ml: ഔണ്‍ ക്ലൌഡ് സര്‍വറിലേക്കു് ബന്ധിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്

en: Error getting a Request Token:
ml: അപേക്ഷാ ടോക്കണ്‍ ലഭിക്കുന്നതില്‍  പിശക്:

en: Error getting an Access Token:
ml: പ്രവേശന ടൊക്കണ്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error getting identity:
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Error logging into the account
ml: അക്കൗണ്ടിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിൽ പിഴവ്

en: Error parsing result obtained from the keyring:
ml: ചാവിക്കൂട്ടത്തില്‍ നിന്ന് ഫലം കണ്ടുപിടിക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: Expected status 200 for getting a Request Token, instead got status %d (%s)
ml: അപേക്ഷാ ടോക്കണ്‍ ലഭിക്കുന്നതിനു് പ്രതീക്ഷിച്ച അവസ്ഥ 200, പക്ഷേ ലഭിച്ചത് %d (%s) ആണ്

en: Expected status 200 when requesting access token, instead got status %d (%s)
ml: ടോക്കണിന് അപേക്ഷിച്ചപ്പോള്‍ പ്രതീക്ഷിച്ച സ്ഥിതി 200 ന് പകരം ലഭിച്ചത് %d (%s) ആണ്

en: Expected status 200 when requesting your identity, instead got status %d (%s)
ml: താങ്കൾ ആരാണെന്നറിയാനുള്ള അപേക്ഷയുടെ മറുപടിയ്ക്ക് പ്രതീക്ഷിച്ച സ്ഥിതി 200, പക്ഷേ ലഭിച്ചത് സ്ഥിതി %d (%s) ആണ്

en: Facebook
ml: ഫേസ്ബുക്ക്

en: Failed to delete credentials from the keyring
ml: കീറിങില്‍ നിന്നും ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്ന വിവരങ്ങള്‍ വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to find ASUrl and OABUrl in autodiscover response
ml: ഓട്ടോഡിസ്കവര്‍ റസ്പോണ്‍സില്‍ ASUrl, OABUrl എന്നിവ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to find a provider for: %s
ml: ദേതാവിനെ കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിൽ പരാജയം: %s

en: Failed to find “%s” element
ml: "%s" എലമെന്റ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to parse autodiscover response XML
ml: ഓട്ടോഡിസ്കവര്‍ മറുപടി എക്സ്എംഎല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to refresh access token (%s, %d):
ml: പ്രവേശന ടോക്കണ്‍ പുതുക്കുന്നതില്‍ പിശക് (%s, %d):

en: Failed to retrieve credentials from the keyring
ml: കീറിങില്‍ നിന്നും ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്ന വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to store credentials in the keyring
ml: കീറിങില്‍ നിന്നും ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്ന വിവരങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Flickr
ml: ഫ്ലിക്കര്‍

en: Foursquare
ml: ഫോർസ്ക്വയർ

en: GOA %s credentials for identity %s
ml: %2$s തിരിച്ചറിയലിന്റെ GOA %1$s അടയാളവാക്കുകള്‍

en: Google
ml: ഗൂഗിള്‍

en: IMAP _Server
ml: IMAP _സര്‍വര്‍

en: IMAP and SMTP
ml: IMAP ഉം SMTP ഉം

en: Identity service returned invalid key
ml: ഐ‍ഡന്റിറ്റി സര്‍വീസ് തെറ്റായ കീ ലഭ്യമാക്കി

en: Initial secret key is invalid
ml: പ്രാരംഭ രഹസ്യ കീ അസാധുവാണു്

en: Invalid %s with username “%s” (%s, %d):
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള %s അസാധുവാണ് - “%s” (%s, %d) :

en: Invalid certificate.
ml: അസാധുവായ സാക്ഷ്യപത്രം.

en: Invalid password with username “%s” (%s, %d):
ml: "%s" (%s, %d) ഉപയോക്താവിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക് തെറ്റ്:

en: IsLocked property is set for account
ml: IsLocked വിശേഷത അക്കൌണ്ടിനു് സജ്ജമാക്കിയിട്ടുണ്ട്

en: Last.fm
ml: ലാസ്റ്റ്.എഫെം

en: List of providers that are allowed to be loaded
ml: കണ്ടെത്തല്‍ അനുവദിച്ചിട്ടുള്ള ദാതാക്കളുടെ പട്ടിക

en: Loading “%s”…
ml: “%s” ലഭ്യമാക്കുന്നു…

en: Log In to Realm
ml: സാമ്രാജ്യത്തിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുക

en: M_usic
ml: സംഗീതം (_u)

en: Media Server
ml: മീഡിയ സര്‍വര്‍

en: Microsoft
ml: മൈക്രോസോഫ്റ്റ്

en: Microsoft Exchange
ml: മൈക്രോസോഫ്റ്റ് എക്സ്ചെയിഞ്ച്

en: Missing access_token or access_token_secret headers in response
ml: മറുപടി തലക്കെട്ടില്‍ acees_token ഉം access_token_secret ഉം കാണ്മാനില്ല

en: Missing request_token or request_token_secret headers in response
ml: മറുപടി തലക്കെട്ടില്‍ request_token ഉം request_token_secret ഉം കാണ്മാനില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Network _Resources
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്  സ്രോ_തസ്സുകള്‍

en: Nextcloud
ml: നെക്സ്റ്റ്ക്ലൗഡ്

en: No associated identification found
ml: ബന്ധമുള്ള തിരിച്ചറിയല്‍ ലഭ്യമായി

en: No credentials found in the keyring
ml: താക്കോല്‍കൂട്ടത്തില്‍ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്ന വിവരങ്ങള്‍ ഒന്നുമില്ല

en: No media servers found
ml: മീഡിയ സെർവറുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: No username or access_token
ml: ഉപയോക്തൃനാമമോ ആക്സസ് ടോക്കണോ ഇല്ല

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Operation was cancelled
ml: പ്രവൃത്തി റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Personal content can be added to your applications through a media server account.
ml: ഒരു മീഡിയ സെർവർ അക്കൗണ്ടിലൂടെ താങ്കളുടെ പ്രയോഗങ്ങളിലേക്ക് വ്യക്തിഗതവിവരങ്ങൾ ചേർക്കാവുന്നതാണ്.

en: Please enter your password below.
ml: ദയവായി താഴെ നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്ക് നല്‍കുക.

en: Pocket
ml: പോക്കറ്റ്

en: Prin_ters
ml: പ്രിന്ററുകൾ (_t)

en: ProviderType property is not set for account
ml: ProviderType വിശേഷത അക്കൌണ്ടിനു് സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Remember this password
ml: ഈ രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍ത്തു്വയ്ക്കുക

en: SMTP _Server
ml: SMTP _സര്‍വര്‍

en: SSL on a dedicated port
ml: SSL ഒരു പ്രത്യേക പോർട്ടിൽ

en: STARTTLS after connecting
ml: കണക്ട് ചെയ്ത ശേഷം STARTTLS

en: Server does not support PLAIN
ml: സെർവർ PLAIN പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Server does not support STARTTLS
ml: സെർവർ STARTTLS പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Service not available
ml: സേവനം ലഭ്യമല്ല

en: Sign in to enable this account.
ml: ഈ അക്കൗണ്ട് പ്രവർത്തനസജ്ജമാക്കാൻ പ്രവേശിക്കുക.

en: TLS not available
ml: TLS ലഭ്യമല്ല

en: T_o Do
ml: ചെയ്യാനുള്ളവ (_o)

en: The certificate does not match the expected identity of the site that it was retrieved from.
ml: സാക്ഷ്യപത്രം കിട്ടിയ സൈറ്റിന്റെ തിരിച്ചറിയല്‍ സാക്ഷ്യപത്രവുമായി ചേരുന്നില്ല.

en: The certificate has been revoked.
ml: ഈ സാക്ഷ്യപത്രം പിന്‍വലിച്ചതാണു്.

en: The certificate has expired.
ml: സാക്ഷ്യപത്രത്തിന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

en: The certificate’s activation time is still in the future.
ml: ഈ സാക്ഷ്യപത്രത്തിന്റെ ആരംഭ സമയം ഭാവിയിലാണ്.

en: The certificate’s algorithm is considered insecure.
ml: സാക്ഷ്യപത്രത്തിനുപയോഗിച്ചിരിക്കുന്ന അല്‍ഗോരിതം സുരക്ഷിതമല്ല.

en: The network realm %s needs some information to sign you in.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സാമ്രാജ്യം %s-നു് പ്രവേശനത്തിനു് ചില വിവരങ്ങള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: The signing certificate authority is not known.
ml: സാക്ഷ്യപത്രം സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയ ആളിനെ അറിയില്ല.

en: Ticketing is disabled for account
ml: ഈ അക്കൗണ്ടിന് ടിക്കറ്റിങ്ങ് അനുവദിച്ചിട്ടില്ല

en: Todoist
ml: ടുഡൂയിസ്റ്റ്

en: Unknown authentication mechanism
ml: അജ്ഞാതമായ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കൽ പ്രക്രിയ

en: Unknown error
ml: അറിയാത്ത പിഴവ്

en: Use for
ml: എന്തിനുപയോഗിയ്ക്കുന്നു

en: User_name
ml: ഉപയോക്തൃ_നാമം

en: Was asked to log in as %s, but logged in as %s
ml: %s ആയാണു് പ്രവേശിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടെങ്കിലും %s ആയാണ് പ്രവേശിച്ചത്

en: Your system time is invalid. Check your date and time settings.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിലെ സമയം തെറ്റാണു്. തീയതി, സമയ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുക.

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: _Contacts
ml: _വിലാസങ്ങള്‍

en: _Custom
ml: _യഥേഷ്ടം

en: _Documents
ml: _രേഖകള്‍

en: _E-mail
ml: _ഈമെയില്‍

en: _Encryption
ml: _രഹസ്യകോഡിംഗ്

en: _Files
ml: _ഫയലുകള്‍

en: _Forward
ml: മുമ്പോട്ട് (_F)

en: _Ignore
ml: _അവഗണിക്കുക

en: _Mail
ml: _മെയില്‍

en: _Maps
ml: ഭൂപടങ്ങൾ (_M)

en: _Name
ml: _പേര്

en: _Password
ml: _രഹസ്യവാക്ക്

en: _Photos
ml: _ചിത്രങ്ങള്‍

en: _Principal
ml: പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍(_P)

en: _Read Later
ml: പിന്നീട് വായിക്കുക (_R)

en: _Server
ml: _സര്‍വര്‍

en: _Sign In
ml: പ്രവേശിക്കുക (_S)

en: _Try Again
ml: _വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: ensure_credentials_sync is not implemented on type %s
ml: %s ല്‍ ensure_credentials_sync ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല
