gnome-shell master - en to ml translation catalogue (401 entries)

en: %OB
ml: OB

en: %d Connected | %d Connected
ml[0]: %d കണക്റ്റായി
ml[1]: %d കണക്റ്റായി

en: %d day ago | %d days ago
ml[0]: %d ദിവസം മുന്‍പ്
ml[1]: %d ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പ്

en: %d hour ago | %d hours ago
ml[0]: %d മണിക്കൂര്‍ മുന്‍പ്
ml[1]: %d മണിക്കൂറുകള്‍ മുന്‍പ്

en: %d minute ago | %d minutes ago
ml[0]: %d മിനിറ്റ് മുന്‍പ്
ml[1]: %d മിനിറ്റുകള്‍ക്ക് മുന്‍പ്

en: %d month ago | %d months ago
ml[0]: %d മാസം മുമ്പ്
ml[1]: %d മാസങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പ്

en: %d more | %d more
ml[0]: %d കൂടുതല്‍
ml[1]: %d കൂടുതല്‍

en: %d new message | %d new messages
ml[0]: %d പുതിയ സന്ദേശം
ml[1]: %d പുതിയ സന്ദേശങ്ങള്‍

en: %d new notification | %d new notifications
ml[0]: %d പുതിയ അറിയിപ്പു്
ml[1]: %d പുതിയ അറിയിപ്പുകള്‍

en: %d week ago | %d weeks ago
ml[0]: %d ആഴ്ച മുന്‍പ്
ml[1]: %d ആഴ്ചകള്‍ക്ക് മുന്‍പ്

en: %d year ago | %d years ago
ml[0]: %d വര്‍ഷം മുമ്പ്
ml[1]: %d വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കു മുമ്പ്

en: %d∶%02d Remaining (%d %%)
ml: %d∶%02d ബാക്കിയുണ്ട് (%d %%)

en: %d∶%02d Until Full (%d %%)
ml: %d∶%02d നിറയുന്നതുവരെ (%d %%)

en: %s %s will be installed after restart. Upgrade installation can take a long time: ensure that you have backed up and that the computer is plugged in.
ml: %s %s റീസ്റ്റാര്‍ട്ടിനു ശേഷം ഇന്‍സ്റ്റാളാകും. ഈ ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ ഒരുപാട് സമയം എടുത്തേക്കാം: നിങ്ങള്‍ ആവശ്യമുള്ള ബാക്ക് അപ്പ് എടുത്തു എന്നും കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പ്ലഗ്ഡ് ഇന്‍ ആണെന്നും ഉറപ്പാക്കുക.

en: %s (console)
ml: %s (കണ്‍സോള്‍)

en: %s (remote)
ml: %s (വിദൂരം)

en: %s Connected
ml: %s കണക്റ്റ് ചെയ്തു

en: %s Connecting
ml: %s കണക്റ്റ് ചെയ്യുന്നു

en: %s Connection Failed
ml: %s കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: %s Disabled
ml: %s പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കി

en: %s Disconnecting
ml: %s വിച്ഛേദിക്കുന്നു

en: %s Hardware Disabled
ml: %s ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: %s Hotspot Active
ml: %s ഹോട്സ്പോട്ട് ആക്റ്റീവ് ആയി

en: %s Modem Connection | %s Modem Connections
ml[0]: %s മോഡം കണക്ഷന്‍
ml[1]: %s മോഡം കണക്ഷനുകള്‍

en: %s Not Connected
ml: %s കണക്റ്റഡ് അല്ല

en: %s Off
ml: %s ഓഫ്

en: %s Requires Authentication
ml: %s തിരിച്ചറിയല്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നു

en: %s Unavailable
ml: %s ലഭ്യമല്ല

en: %s Unmanaged
ml: %s കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടില്ലാത്തത്

en: %s Wi-Fi Connection | %s Wi-Fi Connections
ml[0]: %s വൈഫൈ കണക്ഷന്‍
ml[1]: %s വൈഫൈ കണക്ഷനുകള്‍

en: %s Wired Connection | %s Wired Connections
ml[0]: %s വയേഡ് കണക്ഷന്‍
ml[1]: %s വയേഡ് കണക്ഷനുകള്‍

en: %s all day.
ml: %s എല്ലാ ദിവസവും.

en: %s has been added to your favorites.
ml: %s നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടപ്പെട്ടവയിലേക്ക് ചേര്‍ത്തിട്ടുണ്ട്.

en: %s has been removed from your favorites.
ml: %s നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടപ്പെട്ടവയില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

en: %s has not emitted any errors.
ml: %s ഒരു പിശകും കാണിച്ചുട്ടില്ല.

en: %s is now known as %s
ml: %s ഇപ്പോള്‍ %s ആയിട്ടാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്

en: %s wants to inhibit shortcuts
ml: %s കുറുക്കുവഴികള്‍ തടയാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു

en: %s will be logged out automatically in %d second. | %s will be logged out automatically in %d seconds.
ml[0]: %s %d നിമിഷത്തിനുള്ളില്‍ സ്വയമേ പുറത്ത് കടക്കുന്നതാണു്.
ml[1]: %s %d നിമിഷങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ സ്വയമേ പുറത്ത് കടക്കുന്നതാണു്.

en: %s, then %s later.
ml: %s, എന്നിട്ട് %s ഒടുവില്‍.

en: %s, then %s, followed by %s later.
ml: %s, ഉടനെ   %s, തുടര്‍ന്ന് %s ഒടുവില്‍.

en: %u Input | %u Inputs
ml[0]: %u ഇന്‍പുട്ട്
ml[1]: %u ഇന്‍പുട്ടുകള്‍

en: %u Output | %u Outputs
ml[0]: %u ഔട്ട്പുട്ട്
ml[1]: %u ഔട്ട്പുട്ടുകള്‍

en: (e.g., user or %s)
ml: (e.g., ഉപയോക്താവു് അല്ലെങ്കില്‍ %s)

en: (or swipe finger)
ml: (അല്ലെങ്കില്‍ ഫിംഗര്‍ സ്വൈപ്പ് ചെയ്യുക)

en: <unknown>
ml: <അജ്ഞാതം>

en: A password is required to connect to “%s”.
ml: "%s" ലേക്ക് കണക്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമുണ്ട്.

en: Accessibility
ml: ആക്സസിബിളിറ്റി

en: Account Settings
ml: അക്കൌണ്ട് ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Activation of network connection failed
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷന്‍ സജീവമാക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Activities
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Add to Favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Add world clocks…
ml: ലോക ഘടികാരം കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക…

en: Administrator
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍

en: Airplane Mode On
ml: വിമാനം മോഡ് ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: Airplane Mode is On
ml: എയര്‍പ്ലെയിന്‍ മോഡ് ഓണ്‍ ആണ്

en: All
ml: എല്ലാം

en: Allow
ml: അനുവദിക്കുക

en: Allows access to internal debugging and monitoring tools using the Alt-F2 dialog.
ml: Alt-F2 ഡയലോഗ് ഉപയോഗിച്ച് ആന്തരിക ഡീബഗ്ഗിലേക്കും നീരീക്ഷണ പ്രയോഗങ്ങളിലേക്കും പ്രവേശനം അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Always on Top
ml: എപ്പോഴും മുകളില്‍

en: Always on Visible Workspace
ml: എപ്പോഴും ദൃശ്യമായ പണിയിടത്തില്‍ ഉണ്ടാകുക

en: Always show the “Log out” menu item in the user menu.
ml: ഉപയോക്തൃ മെനുവില്‍ 'പുറത്തിറങ്ങുക' കാണിക്കുക.

en: App Picker View
ml: ആപ്പ് പിക്കര്‍ കാഴ്ച

en: Application defined
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ നിര്‍വചിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Application wants to inhibit shortcuts
ml: പ്രയോഗം കുറുക്കുവഴികള്‍ തടയാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Assign keystroke
ml: കീസ്ട്രോക്ക് അസൈന്‍ ചെയ്യുക

en: Attach modal dialog to the parent window
ml: പേരന്റ് ജാലകത്തിലേക്കു് ഡയലോഗ് ചേര്‍ക്കുക

en: Authenticate
ml: തിരിച്ചറിയുക

en: Authentication Required
ml: തിരിച്ചറിയണം

en: Authentication dialog was dismissed by the user
ml: ഉപയോക്താവു് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ ഡയലോഗ് നിര്‍ത്തുന്നു

en: Authentication error
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പിശക്

en: Authentication required by wireless network
ml: വയര്‍ലെസ്സ് ശൃംഖല നിങ്ങളെ തിരിച്ചറിയണം

en: Bluetooth
ml: ബ്ളുടൂത്ത്

en: Bluetooth Settings
ml: ബ്ളുടൂത്ത് ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Bounce Keys
ml: ബൌണ്‍സ് കീകള്‍

en: Brightness
ml: തെളിച്ചം

en: Built-in Only
ml: ഉള്ളിലേത് മാത്രം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Change Background…
ml: പശ്ചാത്തലം മാറ്റുക…

en: Choose Session
ml: സെഷന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Clear All
ml: എല്ലാം മായ്ക്കുക

en: Close
ml: അടക്കുക

en: Command not found
ml: ആജ്ഞ കണ്ടില്ല

en: Configure GNOME Shell Extensions
ml: ഗ്നോം ഷെല്‍ എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configures how the windows are shown in the switcher. Valid possibilities are “thumbnail-only” (shows a thumbnail of the window), “app-icon-only” (shows only the application icon) or “both”.
ml: സ്വിച്ചറില്‍ ജാലകങ്ങള്‍ എങ്ങനെ കാണിയ്ക്കുന്നു എന്നു് ക്രമീകരിയ്ക്കുന്നു. ശരിയായ സാധ്യതകള്‍: 'thumbnail-only' (ജാലകത്തിന്റെ പ്രതിരൂപം കാണിയ്ക്കുന്നു), 'app-icon-only' (പ്രയോഗത്തിന്റെ പ്രതിരൂപം കാണിയ്ക്കുന്നു) അല്ലെങ്കില്‍ 'both'.

en: Connect
ml: കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Connect to Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റുമായി കണക്റ്റ് ചെയ്യുക

en: Connection failed
ml: കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Could not authorize the Thunderbolt device: %s
ml: തണ്ടര്‍ബോള്‍ട്ട് ഉപകരണത്തിന് സാധുതനല്‍കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: Could not parse command:
ml: ആജ്ഞ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാന്‍ സാധ്യമായില്ല:

en: DSL authentication
ml: DSL ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Dash
ml: ഡാഷ്

en: Delay focus changes in mouse mode until the pointer stops moving
ml: പോയന്ററിന്റെ ചലനം അവസാനിക്കുന്നതുവരെ മൗസ് മോഡില്‍ ഫോക്കസ് മാറുന്നത് തടയുക

en: Deny
ml: നിഷേധിക്കുക

en: Deny Access
ml: അനുമതി റദ്ദാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കി

en: Disable Until Tomorrow
ml: നാളെ വരെ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disable all extensions the user has enabled without affecting the “enabled-extension” setting.
ml: “enabled-extension” എന്ന ക്രമീകരണത്തിനെ ബാധിക്കാതെ യൂസര്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ച എല്ലാ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകളും പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക.

en: Disable user extensions
ml: ഉപയോക്തൃ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കി

en: Disables the validation of extension version compatibility
ml: എക്സ്റ്റന്‍ഷന്റെ വെര്‍ഷന്‍ പൊരുത്ത സാധുത പരിശോധന പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Display Settings
ml: ദൃശ്യക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Do you want to keep these display settings?
ml: ഈ ദൃശ്യക്രമീകരണം സൂക്ഷിക്കണോ ?

en: Done
ml: തീര്‍ന്നു

en: Download and install “%s” from extensions.gnome.org?
ml: "%s" എന്നത് extenstions.gnome.org ല്‍ നിന്നും ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യണമോ ?

en: Downloading
ml: ഡൗണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Edit…
ml: തിരുത്തുക…

en: Enable
ml: പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Enable edge tiling when dropping windows on screen edges
ml: സ്ക്രീന്‍ കോണുകളില്‍ ജാലകങ്ങള്‍ എത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ കോണ്‍ ചരിയ്ക്കുന്നതിനായി പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable internal tools useful for developers and testers from Alt-F2
ml: Alt-F2-ല്‍ ഡവലപ്പര്‍മാര്‍ക്കും ടെസ്റ്റേര്‍സിനും പ്രയോജനകരമായ ആന്തരിക പ്രയോഗങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നു

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Enter a Command
ml: ഒരു കമാന്‍ഡ് നല്‍കുക

en: Error
ml: പിശക്

en: Estimating…
ml: കണക്കുകൂട്ടുന്നു…

en: Evolution Calendar
ml: ഇവല്യൂഷന്‍ കലണ്ടര്‍

en: Execution of “%s” failed:
ml: "%s" നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു :

en: External Only
ml: പുറമേ മാത്രം

en: External drive connected
ml: പുറമേയുള്ള ഡ്രൈവ് ബന്ധിപ്പിച്ചു

en: External drive disconnected
ml: പുറമേയുള്ള ഡ്രൈവ് വിച്ഛേദിച്ചു

en: Failed to launch “%s”
ml: "%s" ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Feels like %s.
ml: %s പോലെ തോന്നുന്നു.

en: Firmware Missing For %s
ml: %s നുള്ള ഫേംവെയര്‍ ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Focus the active notification
ml: സജീവമായ അറിയിപ്പിനെ കേന്ദ്രീകരിക്കുക

en: Force Quit
ml: ഫോഴ്സ് ക്വിറ്റ്

en: Frequent
ml: ഇടയ്ക്കിടെ

en: Frequently used applications will appear here
ml: ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഇവിടെ പ്രത്യക്ഷമാകും

en: Fully Charged
ml: ചാര്‍ജ് നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: GNOME Shell
ml: ഗ്നോം ഷെല്‍

en: GNOME Shell extensions have a UUID property; this key lists extensions which should be loaded. Any extension that wants to be loaded needs to be in this list. You can also manipulate this list with the EnableExtension and DisableExtension D-Bus methods on org.gnome.Shell.
ml: ഗ്നോം ഷെല്‍ എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍ക്ക്  ഒരു യുയുഐഡി വിശേഷതയുണ്ട്; ലഭ്യമാക്കേണ്ട എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍ ഈ കീ പട്ടികപ്പെടുത്തുന്നു. ലഭ്യമാക്കേണ്ട ഏതു് എക്സ്റ്റെന്‍ഷനും ഈ പട്ടികയിലുണ്ടാവണം. org.gnome.Shell-ല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് EnableExtension, DisableExtension എന്നീ ഡീബസ് രീതികളിലൂടെ ഈ പട്ടിക കൈകാര്യം ചെയ്യുവാനും സാധിയ്ക്കുന്നു.

en: GNOME Shell will only load extensions that claim to support the current running version. Enabling this option will disable this check and try to load all extensions regardless of the versions they claim to support.
ml: ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന വെര്‍ഷനെ പിന്‍തുണയ്ക്കുന്ന എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകളെമാത്രമേ ഗ്നോം ഷെല്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുകയുള്ളു. ഈ ഓപ്ഷന്‍ ഓണാക്കിയാല്‍ ഈ പരിശോധന ഇല്ലാതാവുകയും എല്ലാ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകളെയും പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യും, അതില്‍ വെര്‍ഷന്‍ പിന്‍തുണ പരിഗണിക്കുകയില്ല.

en: GNOME needs to lock the screen
ml: ഗ്നോമിന് സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടണം

en: Give %s access to your location?
ml: %s ന് ലൊക്കേഷനിലേക്ക് അനുമതി നല്‍കണോ ?

en: Go online for weather information
ml: കാലാവസ്ഥ വിവരങ്ങള്‍ ലഭിക്കാന്‍ ഓണ്‍ലൈന്‍ ആകുക

en: Grant Access
ml: അനുമതി നല്‍കുക

en: Headphones
ml: ഹെഡ്ഫോണ്‍സ്

en: Headset
ml: ഹെഡ്സെറ്റ്

en: Hide Errors
ml: പിശകുകള്‍ മറച്ചുവെക്കുക

en: Hide Text
ml: പദാവലി മറക്കുക

en: High Contrast
ml: ഹൈ കോണ്ട്രാസ്റ്റ്

en: History for command (Alt-F2) dialog
ml: കമാന്‍ഡ് (Alt-F2) ഡയലോഗിന്റെ നാള്‍വഴി

en: History for the looking glass dialog
ml: തെരച്ചില്‍ ഡയലോഗിനുള്ള നാള്‍വഴി

en: Hotspot Login
ml: ഹോട്സ്പോട്ട് ലോഗിന്‍

en: Identity:
ml: ഐഡന്റിറ്റി:

en: If true, only applications that have windows on the current workspace are shown in the switcher. Otherwise, all applications are included.
ml: വില true എന്നാണെങ്കില്‍, ഇപ്പോഴുള്ള പ്രവര്‍ത്തനയിടത്തില്‍ ജാലകങ്ങളുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍ മാത്രം സ്വിച്ചറില്‍ കാണിക്കുക. അല്ലെങ്കില്‍ എല്ലാ ആപ്ലിക്കേഷനുകളും കാണിക്കും.

en: If true, only windows from the current workspace are shown in the switcher. Otherwise, all windows are included.
ml: വില true എന്നാണെങ്കില്‍, ഇപ്പോഴുള്ള പ്രവര്‍ത്തനയിടത്തിലുള്ള ജാലകങ്ങള്‍ മാത്രം സ്വിച്ചറില്‍ കാണിക്കുക. അല്ലെങ്കില്‍ എല്ലാ ജാലകങ്ങളും കാണിക്കും.

en: Index of the currently selected view in the application picker.
ml: ആപ്ലിക്കേഷന്‍ പിക്കറില്‍ ഇപ്പോള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത കാഴ്ചരീതിയുടെ ഉള്ളടക്കം.

en: Install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍

en: Join Displays
ml: ഡിസ്പ്ലേകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Just now
ml: ഇപ്പോള്‍ മാത്രം

en: Keep Changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സംരക്ഷിക്കുക

en: Key:
ml: കീ:

en: Keybinding that pauses and resumes all running tweens, for debugging purposes
ml: ഡീബഗ്ഗിംഗ് ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന എല്ലാ ട്വീനുകളെയും നിറുത്തുകയോ തുടരുകയോ ചെയ്യാനുള്ള കീബന്ധനങ്ങള്‍

en: Keybinding to focus the active notification
ml: സജീവമായ അറിയിപ്പിനുള്ള കീബൈന്‍ഡിങ്

en: Keybinding to focus the active notification.
ml: സജീവമായ അറിയിപ്പിനുള്ള കീബൈന്‍ഡിങ്.

en: Keybinding to open the Activities Overview.
ml: പ്രയോഗങ്ങളുടെ പൊതുവായ അവലോകനം എന്ന കാഴ്ച തുറക്കുന്നതിനുള്ള കീബൈന്‍ഡിങ്.

en: Keybinding to open the application menu
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ മെനു തുറക്കുന്നതിനുള്ള കീക്കൂട്ടം

en: Keybinding to open the application menu.
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ മെനു തുറക്കുന്നതിനുള്ള കീക്കൂട്ടം.

en: Keybinding to open the overview
ml: പൊതുവായ അവലോകനം  തുറക്കുന്നതിനുള്ള കീബൈന്‍ഡിങ്

en: Keybinding to open the “Show Applications” view
ml: "പ്രയോഗങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക" എന്ന കാഴ്ച തുറക്കുന്നതിനുള്ള കീബൈന്‍ഡിങ്

en: Keybinding to open the “Show Applications” view of the Activities Overview.
ml: പ്രവര്‍ത്തികളുടെ അവലോകനത്തിന്റെ "പ്രയോഗങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക" എന്ന കാഴ്ച തുറക്കുന്നതിനുള്ള കീബൈന്‍ഡിങ്.

en: Keybinding to toggle the visibility of the notification list
ml: അറിയിപ്പ് പട്ടികയുടെ ദൃശ്യത ടൊഗ്ഗിള്‍ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള കീക്കൂട്ടം

en: Keybinding to toggle the visibility of the notification list.
ml: അറിയിപ്പ് പട്ടികയുടെ ദൃശ്യത ടൊഗ്ഗിള്‍ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള കീക്കൂട്ടം.

en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

en: Large Text
ml: വലുപ്പത്തിലുളള ടെകസ്റ്റിന്റെ ശൈലി

en: Launch using Dedicated Graphics Card
ml: ഇതിനായുള്ള ഗ്രാഫിക്ക്സ് കാര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച് ലോഞ്ച് ചെയ്യുക

en: Leave Off
ml: ലീവ് ഓഫ്

en: Leave On
ml: ലീവ് ഓണ്‍

en: Limit switcher to current workspace.
ml: സ്വിച്ചറിനെ ഇപ്പോഴുള്ള പ്രവര്‍ത്തനസ്ഥലത്തുമാത്രമായി തടയുക.

en: List of desktop file IDs for favorite applications
ml: ഇഷ്ടമുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള പണിയിട ഫയല്‍ ഐഡികളുടെ പട്ടിക

en: List possible modes
ml: സാധ്യമായ മോഡുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Loading…
ml: ലോഡിങ്ങ്…

en: Location Disabled
ml: ലൊക്കേഷന്‍  ഡിസേബിള്‍ ചെയ്തു

en: Location Enabled
ml: ലൊക്കേഷന്‍ ഇനേബിള്‍ ചെയ്തു

en: Location In Use
ml: ലൊക്കേഷന്‍ ഉപയോഗത്തിലാണ്

en: Location access can be changed at any time from the privacy settings.
ml: ലൊക്കേഷന്‍ അനുമതി എപ്പോള്‍ വേണമെങ്കിലും പ്രൈവസി ക്രമീകരണങ്ങളില്‍ നിന്ന് മാറ്റാവുന്നതാണ്.

en: Lock
ml: പൂട്ടുക

en: Lock was blocked by an application
ml: പൂട്ടുന്ന സംവിധാനം ഒരു പ്രയോഗം തടസ്സപ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Log Out
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: Log in as another user
ml: മറ്റൊരു ഉപയോക്താവായി പ്രവേശിയ്ക്കുക

en: Login Window
ml: പ്രവേശന ജാലകം

en: Maximize
ml: പരമാവധി ആക്കുക

en: Microphone
ml: മൈക്രോഫോണ്‍

en: Minimize
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Mirror
ml: മിറര്‍

en: Mobile Broadband Settings
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Mobile broadband network password
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: Mode used by GDM for login screen
ml: പ്രവേശന സ്ക്രീനില്‍ ജിഡിഎം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന മോഡ്

en: Mouse Keys
ml: മൌസ് കീകള്‍

en: Move
ml: നീക്കുക

en: Move Titlebar Onscreen
ml: ടൈറ്റില്‍ ബാര്‍ സ്ക്രീനില്‍ നീക്കുക

en: Move to Monitor Down
ml: മോണിറ്ററിന്റെ താഴ്ഭാഗത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Move to Monitor Left
ml: മോണിറ്ററിന്റെ ഇടത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Move to Monitor Right
ml: മോണിറ്ററിന്റെ വലത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Move to Monitor Up
ml: മോണിറ്ററിന്റെ മുകള്‍ഭാഗത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Move to Workspace Down
ml: പണിയിടം താഴേക്ക് നീക്കുക

en: Move to Workspace Left
ml: പണിയിടം ഇടത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Move to Workspace Right
ml: പണിയിടം വലത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Move to Workspace Up
ml: പണിയിടം മുകളിലേക്ക് നീക്കുക

en: Network Login
ml: നെറ്റ്​വര്‍ക്ക് ലോഗിന്‍

en: Network Manager
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മാനേജര്‍

en: Network Settings
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Network name:
ml: നെറ്റ്​വര്‍ക്ക് പേര്:

en: New Window
ml: പുതിയ വിന്‍ഡോ

en: New device has been detected while you were away. Please disconnect and reconnect the device to start using it.
ml: താങ്കള്‍ സ്ഥലത്തില്ലാത്തപ്പോള്‍ പുതിയ ഉപകരണം ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് വിച്ഛേദിക്കുകയും പുനര്‍ബന്ധിപ്പിക്കുയും ചെയ്യുക.

en: New shortcut…
ml: പുതിയ കുറുക്കുവഴി…

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Next month
ml: അടുത്ത മാസം

en: Night Light Disabled
ml: നൈറ്റ് ലൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Night Light On
ml: നൈറ്റ് ലൈറ്റ് ഓണ്‍

en: No Events
ml: ഇവന്റുകളില്ല

en: No Networks
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്കുകളില്ല

en: No Notifications
ml: അറിയിപ്പുകളില്ല

en: No extensions installed
ml: ഒരു എക്സ്റ്റെന്‍ഷനും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: No results.
ml: ഫലങ്ങളില്ല.

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Not listed?
ml: ലഭ്യമല്ലേ?

en: Off
ml: ഓഫ്​

en: On
ml: ഓണ്‍

en: Open the application menu
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ മെനു തുറക്കുക

en: Open with %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു തുറക്കുക

en: Orientation Lock
ml: വിന്യാസ ബന്ധനം

en: Other users are logged in.
ml: വേറേ ഉപയോക്താക്കള്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

en: Out of date
ml: തിയതി കഴിഞ്ഞത്

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
ml: മൊബൈല്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ഉപകരണത്തിന് പിന്‍ കോഡ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: PIN code required
ml: PIN കോട് ആവശ്യമാണ്

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Password cannot be blank
ml: രഹസ്യവാക്ക് കാലിയാകുവാന്‍ പാടില്ല

en: Password:
ml: രഹസ്യവാക്ക്:

en: Password:
ml: നിശബ്ദമാക്കുക:

en: Passwords do not match.
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ സമാനമല്ല.

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network “%s”.
ml: വയര്‍ലെസ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്  "%s" ലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിനായി രഹസ്യവാക്കുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ കീകള്‍ ആവശ്യമുണ്ട്.

en: Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Power Off
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Power Settings
ml: ഊര്‍ജ്ജ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Press Esc to exit
ml: പുറത്തുകടക്കാന്‍ Esc അമര്‍ത്തുക

en: Press a button to configure
ml: കോണ്‍ഫിഗര്‍ ചെയ്യാന്‍ ഒരു ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക

en: Press any key to exit
ml: പുറത്തു കടക്കാന്‍ ഏതെങ്കിലും കീ അമര്‍ത്തുക

en: Previous month
ml: കഴിഞ്ഞ മാസം

en: Print version
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന പതിപ്പു്

en: Privacy Settings
ml: സ്വകാര്യതാ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Private key password:
ml: സ്വകാര്യ കീ രഹസ്യവാക്ക്:

en: Quit
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Region & Language Settings
ml: സ്ഥലം, ഭാഷ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Remember Password
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍ത്തു് വയ്ക്കുക

en: Remove from Favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുക

en: Resize
ml: വലിപ്പം മാറ്റുക

en: Restart is not available on Wayland
ml: വേയ്ലാന്‍ഡില്‍ പുനരാരംഭം എന്ന ഓപ്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Restarting…
ml: പുനരാരംഭിക്കുന്നു…

en: Resume
ml: വീണ്ടും തുടങ്ങുക

en: Revert Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ തിരിച്ചാക്കുക

en: Running on battery power: please plug in before installing updates.
ml: ബാറ്ററി ശേഷിയിലാണ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നതിനു മുന്നേ പ്ലഗ് ഇന്‍ ചെയ്യുക.

en: Screen Keyboard
ml: സ്ക്രീന്‍ കീബോര്‍ഡ്

en: Screen Reader
ml: സ്ക്രീന്‍ റീഡര്‍

en: Screen is Being Shared
ml: സ്ക്രീന്‍ പങ്കുവയ്ക്കപ്പെടുന്നു

en: Search
ml: തിരയല്‍

en: Searching…
ml: തിരയുന്നു…

en: Select Audio Device
ml: ഡിവൈസിലേക്കു് ഫയലുകള്‍ അയയ്ക്കുക

en: Select Network
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select a location…
ml: ഒരു പ്രദേശം സെലക്റ്റ് ചെയ്യുക…

en: Select a network
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Service:
ml: സേവനം:

en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Settings changes will revert in %d second | Settings changes will revert in %d seconds
ml[0]: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ %d സെക്കന്‍ഡില്‍ തിരിച്ചാകും
ml[1]: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ %d സെക്കന്‍ഡുകളില്‍ തിരിച്ചാകും

en: Shell Extensions
ml: ഷെല്‍ എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Show Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show Details
ml: വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Errors
ml: പിശകുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Keyboard Layout
ml: കീബോര്‍ഡ് വിന്യാസം കാണിയ്ക്കുക

en: Show Text
ml: പദാവലി കാണിക്കുക

en: Show all applications
ml: എല്ലാ പ്രയോഗങ്ങളും കാണിയ്ക്കുക

en: Show on-screen help
ml: on-screen സഹായം ദൃശ്യമാക്കുക

en: Show the notification list
ml: അറിയിപ്പുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show the overview
ml: പൊതുവായ അവലോകനം കാണിക്കുക

en: Slow Keys
ml: സ്ലോ കീകള്‍

en: Slow Keys Turned Off
ml: സ്ലോ കീകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Slow Keys Turned On
ml: സ്ലോ കീകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Some applications are busy or have unsaved work.
ml: ചില പ്രയോഗങ്ങള്‍ തിരക്കിലാണ് അല്ലെങ്കില്‍ സംരക്ഷിക്കാത്ത വര്‍ക്ക് ഉണ്ട്.

en: Sorry, that didn’t work. Please try again.
ml: ക്ഷമിക്കണം, അതു ശരിയല്ല. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Sound Settings
ml: ശബ്ദത്തിന്റെ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Sticky Keys
ml: സ്റ്റിക്കി കീകള്‍

en: Sticky Keys Turned Off
ml: സ്റ്റിക്കി കീകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Sticky Keys Turned On
ml: സ്റ്റിക്കി കീകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Suspend
ml: താത്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Switch User
ml: ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

en: Switch monitor
ml: മോണിറ്റര്‍ മാറ്റുക

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: System Information
ml: സിസ്റ്റത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം

en: System Sounds
ml: സിസ്റ്റം ശബ്ദങ്ങള്‍

[ctx: System menu in the top bar]
en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: The application icon mode.
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ ഐക്കണ്‍ മോഡ്.

en: The applications corresponding to these identifiers will be displayed in the favorites area.
ml: ഈ ഐഡന്റിഫയറുകള്‍ക്കുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഉചിതമായ സ്ഥലങ്ങളില്‍ കാണിയ്ക്കുന്നു.

en: The shell will only show a Bluetooth menu item if a Bluetooth adapter is powered, or if there were devices set up associated with the default adapter. This will be reset if the default adapter is ever seen not to have devices associated to it.
ml: ബ്ലൂടൂത്ത് അഡാപ്റ്ററിന് വൈദ്യുതി ലഭിച്ചാല്‍ മാത്രമേ ഷെല്‍ ബ്ലൂടൂത്ത് മെനു പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുകയുള്ളു, അല്ലെങ്കില്‍ സ്വതേയുള്ള ബ്ലൂടൂത്ത് അഡാപ്റ്ററുമായി ഉപകരണങ്ങള്‍ ബന്ധപ്പെടുത്തിയിരിക്കണം. ഇത് സ്വതേയുള്ള ബ്ലൂടൂത്ത് അഡാപ്റ്റര്‍ കാണുകയും അതുമായി ഉപകരണങ്ങള്‍ ബന്ധപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും റീസെറ്റ് ചെയ്യും.

en: The shell will request a password when an encrypted device or a remote filesystem is mounted. If the password can be saved for future use a “Remember Password” checkbox will be present. This key sets the default state of the checkbox.
ml: ഒരു എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്ത ഡിവൈസ് അല്ലെങ്കില്‍ വിദൂര ഫയല്‍സിസ്റ്റം മൌണ്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഷെല്‍ ഒരു രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടുന്നു. രഹസ്യവാക്ക് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമെങ്കില്‍,  'രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍ത്തു്വയ്ക്കുക' ചെക്ക്ബോക്സ് കാണാം. ഈ കീ ചെക്ക്ബോക്സിന്റെ സ്വതവേയുള്ള അവസ്ഥ സജ്ജമാക്കുന്നു.

en: The system will automatically restart and install updates in %d second. | The system will automatically restart and install updates in %d seconds.
ml[0]: സിസ്റ്റം %d നിമിഷത്തിനുള്ളില്‍ സ്വയമേ പുനരാരംഭിച്ച് പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യും.
ml[1]: സിസ്റ്റം %d നിമിഷങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ സ്വയമേ പുനരാരംഭിച്ച് പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യും.

en: The system will power off automatically in %d second. | The system will power off automatically in %d seconds.
ml[0]: സിസ്റ്റം %d നിമിഷത്തിനുള്ളില്‍ സ്വയമേ ഓഫ് ചെയ്യപ്പെടുന്നതാണ്.
ml[1]: സിസ്റ്റം %d നിമിഷങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ സ്വയമേ ഓഫ് ചെയ്യപ്പെടുന്നതാണ്.

en: The system will restart automatically in %d second. | The system will restart automatically in %d seconds.
ml[0]: സിസ്റ്റം %d നിമിഷത്തിനുള്ളില്‍ സ്വയമേ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നു.
ml[1]: സിസ്റ്റം %d നിമിഷങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ സ്വയമേ വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുന്നു.

en: The type of keyboard to use.
ml: ഏതു് തരം കീബോര്‍ഡ് ഉപയോഗിയ്ക്കണം.

en: There was an error loading the preferences dialog for %s:
ml: %s നുള്ള മുന്‍ഗണനാ ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്:

en: This key overrides the automatic hiding of the “Log out” menu item in single-user, single-session situations.
ml: സിംഗിള്‍ യൂസര്‍, സിംഗിള്‍ സെഷനില്‍ 'ലോഗൌട്ട്' മെനുവസ്തു തനിയെ അദൃശ്യമാകുന്നത് ഈ കീ മറികടക്കുന്നു.

en: This key overrides the key in org.gnome.mutter when running GNOME Shell.
ml: ഗ്നോം ഷെല്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍ org.gnome.mutter-ലുള്ള കീ ഈ കീ തിരുത്തിയെഴുതുന്നു.

en: Thunderbolt
ml: തണ്ടര്‍ബോള്‍ട്ട്

en: Thunderbolt authorization error
ml: തണ്ടര്‍ബോള്‍ട്ട് സാധുതാ പിഴവ്

en: Top Bar
ml: മുകളിലുള്ള ബാര്‍

en: Turn Off
ml: ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Turn Off Airplane Mode
ml: എര്‍പ്ലെയിന്‍ മോഡ് ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Turn On
ml: ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: Turn On Wi-Fi
ml: വൈഫൈ ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: Turn off
ml: ഓഫാക്കുക

en: Type again:
ml: വീണ്ടും അമര്‍ത്തുക:

en: Type to search…
ml: തിരയുന്നതിനായി ഇവിടെ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക…

en: UUIDs of extensions to enable
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നതിനുള്ള എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകളുടെ യുയുഐഡികള്‍

en: Unable to lock
ml: പൂട്ടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Undo
ml: വേണ്ട

en: Unknown Thunderbolt device
ml: അറിയില്ലാത്ത തണ്ടര്‍ബോള്‍ട്ട് ഉപകരണം

en: Unknown artist
ml: അജ്ഞാതനായ ആര്‍ട്ടിസ്റ്റ്

en: Unknown title
ml: അജ്ഞാതമായ ടൈറ്റില്‍

en: Unlock
ml: പൂട്ട് തുറക്കുക

en: Unlock Window
ml: ജാലകത്തിന്റെ പൂട്ടു തുറക്കുക

en: Unmaximize
ml: പരമാവധി ആക്കാതിരിക്കുക

en: Use a specific mode, e.g. “gdm” for login screen
ml: ഒരു പ്രത്യേക മോഡ് ഉപയോഗിയ്ക്കുക, ഉദാ. പ്രവേശന സ്ക്രീനിന്  gdm

en: Use hardware switch to turn off
ml: നിര്‍ത്തുവാന്‍ ഹാര്‍ഡ്വെയര്‍ സ്വിച്ച് ഉപയോഗിക്കുക

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃ നാമം:

en: VPN
ml: വി പി എന്‍

en: VPN Off
ml: വിപിഎന്‍ ഓഫ്

en: VPN Settings
ml: വിപിഎന്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: View Source
ml: സ്രോതസ്സ് കാണിക്കുക

en: Visual Alerts
ml: വിഷ്വല്‍ അറിയിപ്പുകള്‍

en: Volume
ml: ഒച്ച

en: Volume changed
ml: ഒച്ച മാറ്റി

en: Wait
ml: കാത്തുനില്‍ക്കുക

en: Weather
ml: കാലാവസ്ഥ

en: Weather information is currently unavailable
ml: കാലാവസ്ഥാ വിവരം നിലവില്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Web Page
ml: വെബ് താള്‍

en: Week %V
ml: ആഴ്ച %V

en: Whether the default Bluetooth adapter had set up devices associated to it
ml: സ്വതേയുള്ള ബ്ലൂടൂത്ത് അഡാപ്റ്റര്‍ അതുമായി ബന്ധമുള്ള ഉപകരണങ്ങളുമായി സെറ്റപ്പ് ചെയ്തുവോ

en: Whether to remember password for mounting encrypted or remote filesystems
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്തതോ വിദൂരമോ ആയ ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങള്‍ മൌണ്ട് ചെയ്യുമ്പോഴുള്ള രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍മ്മിക്കണോ എന്ന്

en: Which keyboard to use
ml: ഏതു് കീബോര്‍ഡ് ഉപയോഗിയ്ക്കണം

en: Wi-Fi Networks
ml: വൈഫൈ നെറ്റ്വര്‍ക്കുകള്‍

en: Wi-Fi Settings
ml: വൈഫൈ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Wi-Fi is Off
ml: വൈ-ഫൈ ഓഫ് ആണ്

en: Wi-Fi is disabled when airplane mode is on.
ml: എയര്‍പ്ലെയിന്‍ മോഡ് ഓണ്‍ ആകവേ വൈ-ഫൈ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാകും.

en: Wi-Fi needs to be turned on in order to connect to a network.
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്കിലേക്ക് കണക്റ്റ് ചെയ്യാന്‍ വൈഫൈ ഓണ്‍ ചെയ്യുക.

en: Window management and application launching
ml: വിന്‍ഡോ കൈകാര്യം ചെയ്യലും പ്രയോഗം ലഭ്യമാക്കലും

en: Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍

en: Wired 802.1X authentication
ml: വയര്‍ഡ് 802.1X ആധികാരികത

en: Wired Settings
ml: വയേഡ് സെറ്റിങ്സ്

en: Workspaces are managed dynamically
ml: പണിയിടങ്ങള്‍ ഡയനാമിക്കായി കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Workspaces only on primary monitor
ml: പ്രധാന മോണിറ്ററില്‍ മാത്രം പണിയിടങ്ങള്‍

en: World Clocks
ml: ലോക ഘടികാരം

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: Yesterday, %H∶%M
ml: ഇന്നലെ, %H∶%M

en: Yesterday, %l∶%M %p
ml: ഇന്നലെ, %l∶%M %p

en: You can restore shortcuts by pressing %s.
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍ പഴയപടിയാക്കാന്‍ %s അമര്‍ത്താം.

en: You just held down the Shift key for 8 seconds. This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ml: താങ്കള്‍ ഷിഫ്റ്റ് കീ 8 സെക്കന്റ് അമര്‍ത്തിപ്പിടിച്ചു. ഇത് സ്ലോ കീകള്‍ക്കുള്ള കീകുറുക്കുവഴിയാണ്, ഇത് കീബോര്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവിധത്തിനെ ബാധിക്കും.

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row. This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ml: താങ്കള്‍ ഷിഫ്റ്റ് കീ 5 പ്രാവശ്യം തുടര്‍ച്ചയായി അമര്‍ത്തി. ഇത് സ്റ്റിക്കി കീകള്‍ക്കുള്ള കീകുറുക്കുവഴിയാണ്, ഇത് കീബോര്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവിധത്തിനെ ബാധിക്കും.

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row. This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
ml: താങ്കള്‍ രണ്ട് കീകള്‍ ഒരുമിച്ചോ, ഷിഫ്റ്റ് കീ 5പ്രാവശ്യം തുടര്‍ച്ചയായോ അമര്‍ത്തി. ഇത് സ്റ്റിക്കി കീ ഓഫാക്കാനുള്ള കീകുറുക്കുവഴിയാണ്, ഇത് കീബോര്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവിധത്തിനെ ബാധിക്കും.

en: You may choose to wait a short while for it to continue or force the application to quit entirely.
ml: പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിച്ചു തുടങ്ങാന്‍ കുറച്ചു സമയം കൂടി കാത്തു നില്‍ക്കുകയോ അല്ലെങ്കില്‍ പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്താന്‍ ഫോഴ്സ് ക്വിറ്റ് ചെയ്യുകയോ ചെയ്യാം.

en: You will be logged out automatically in %d second. | You will be logged out automatically in %d seconds.
ml[0]: നിങ്ങള്‍ %d നിമിഷത്തിനുള്ളില്‍ സ്വയമേ പുറത്ത് കടക്കുന്നതാണു്.
ml[1]: നിങ്ങള്‍ %d നിമിഷങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ സ്വയമേ പുറത്ത് കടക്കുന്നതാണു്.

en: Your connection to this hotspot login is not secure. Passwords or other information you enter on this page can be viewed by people nearby.
ml: ഈ ഹോട്സ്പോട്ടിലേക്ക് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുന്നത് സുരക്ഷിതമല്ല. ഈ പേജില്‍ നിങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുന്ന രഹസ്യവാക്ക് ചുറ്റുമുള്ളവര്‍ക്ക് കാണാം.

en: Zoom
ml: വലുതാക്കുക

en: authentication required
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പ് വരുത്തല്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

[ctx: button]
en: Install &amp; Power Off
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക & പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക

[ctx: button]
en: Log Out
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

[ctx: button]
en: Power Off
ml: നിര്‍ത്തുക

[ctx: button]
en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കൂ

[ctx: button]
en: Restart &amp; Install
ml: പുനരാരംഭിക്കുക &amp; ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക

[ctx: button]
en: Sign In
ml: അകത്തുകയറുക

[ctx: calendar-no-work]
en: 06
ml: [calender-no-work]06

[ctx: checkbox]
en: Install pending software updates
ml: ബാക്കി ഉള്ള സോഫ്റ്റ്വെയര്‍ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക

[ctx: checkbox]
en: Power off after updates are installed
ml: പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാളായ ശേഷം പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക

en: connecting…
ml: ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു…

en: connection failed
ml: ബന്ധം പരാജയപ്പെട്ടു

[ctx: date day number format]
en: %d
ml: [date day number format]%d

[ctx: event list time]
en: All Day
ml: ദിനം മുഴുവനും

[ctx: grid friday]
en: F
ml: വെ

[ctx: grid monday]
en: M
ml: തി

[ctx: grid saturday]
en: S
ml: ശ

[ctx: grid sunday]
en: S
ml: ഞാ

[ctx: grid thursday]
en: T
ml: വ്യാ

[ctx: grid tuesday]
en: T
ml: ചൊ

[ctx: grid wednesday]
en: W
ml: ബു

en: lock screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

[ctx: program]
en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

[ctx: search-result]
en: Lock Orientation
ml: വിന്യാസം ബന്ധിക്കുക

[ctx: search-result]
en: Lock Screen
ml: സ്ക്രീൻ പൂട്ടുക

[ctx: search-result]
en: Log Out
ml: പുറത്തിറങ്ങുക

[ctx: search-result]
en: Power Off
ml: നിറുത്തുക

[ctx: search-result]
en: Suspend
ml: താത്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

[ctx: search-result]
en: Switch User
ml: ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

en: switch user
ml: ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

[ctx: title]
en: Install Updates & Power Off
ml: പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത് പവര്‍ ഓഫ് ആക്കുക

[ctx: title]
en: Log Out
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

[ctx: title]
en: Log Out %s
ml: %s ല്‍ നിന്നു പുറത്ത് കടക്കുക

[ctx: title]
en: Power Off
ml: നിര്‍ത്തുക

[ctx: title]
en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

[ctx: title]
en: Restart & Install Updates
ml: പുനരാരംഭിക്കവേ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക

[ctx: title]
en: Restart & Install Upgrade
ml: പുനരാരംഭിക്കവേ പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക

en: “%s” is not responding.
ml: "%s" പ്രതികരിക്കുന്നില്ല.

en: “%s” is ready
ml: "%s" തയ്യാറാണ്
