gnome-software master - en to ml translation catalogue (763 entries)

en:  and
ml:  ഉം

en: %s %s Now Available
ml: %s %s ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാണ്

en: %s %s Ready to be Installed
ml: %s %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു

en: %s %s is no longer supported.
ml: %s %s നെ ഇനി പിന്തുണയ്ക്കില്ല.

en: %s (Installed)
ml: %s (ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു)

en: %s (Installing)
ml: %s (ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നു)

en: %s (Removing)
ml: %s (നീക്കം ചെയ്യുന്നു)

en: %s and %s have been updated.
ml: %s , %s എന്നിവ പുതുക്കി.

en: %s and %s installed | %s and %s installed
ml[0]: %s , %s എന്നിവ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു
ml[1]: %s , %s എന്നിവ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: %s banner design deleted.
ml: %s അറിയിപ്പുകളുടെ രൂപകൽപന ഇല്ലാതാക്കി.

en: %s file format
ml: %s ഫയൽ ഘടന

en: %s has been updated.
ml: %s പുതുക്കി.

en: %s is not <a href="https://en.wikipedia.org/wiki/Free_and_open-source_software">free and open source software</a>, and is provided by “%s”.
ml: %s എന്നത് <a href="https://en.wikipedia.org/wiki/Free_and_open-source_software"> സ്വതന്ത്രവും സ്വതന്ത്രവുമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ </a> അല്ല, കൂടാതെ അത് "%s" ആണ് നൽകുന്നത്.

en: %s is not available.
ml: %s ലഭ്യമല്ല.

en: %s is now installed
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യപ്പെട്ടു

en: %s is provided by “%s”.
ml: %s നൽകുന്നത് "%s" ആണ്.

en: %s is requesting additional file format support.
ml: %s കൂടുതൽ ഫയൽ ഘടനക്ക് വേണ്ടിയുള്ള പിന്തുണ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.

en: %s is requesting additional fonts.
ml: %s കൂടുതൽ ഫോണ്ടുകൾ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.

en: %s is requesting additional multimedia codecs.
ml: %s കൂടുതൽ മൾട്ടിമീഡിയ കോഡെക്കുകൾ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.

en: %s is requesting additional packages.
ml: %s കൂടുതൽ പാക്കേജുകൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

en: %s is requesting additional printer drivers.
ml: %s കൂടുതൽ പ്രിന്റർ ഡ്രൈവറുകൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

en: %s needs to be restarted to use new plugins.
ml: പുതിയ പ്ലഗിനുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് %s പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: %s not found
ml: %s കണ്ടെത്താനായില്ല

en: %s will be installed, and you will be charged %s.
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യപ്പെടും, നിങ്ങളിൽ നിന്ന് %s ഈടാക്കും.

en: %s will be removed, and you will have to install it to use it again.
ml: %s നീക്കംചെയ്യും, അത് വീണ്ടും ഉപയോഗിക്കാൻ നിങ്ങൾ ഇത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യണം.

en: %u Application Updated | %u Applications Updated
ml[0]: %u അപ്ലിക്കേഷന് പുതുക്കി
ml[1]: %u അപ്ലിക്കേഷനുകൾ പുതുക്കി

en: %u Application Updated — Restart Required | %u Applications Updated — Restart Required
ml[0]: %u അപ്ലിക്കേഷന് പുതുക്കി- പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്
ml[1]: %u അപ്ലിക്കേഷനുകൾ പുതുക്കി- പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്

en: %u add-on | %u add-ons
ml[0]: %u ആഡ് ഓൺ
ml[1]: %u ആഡ്-ഓണുകൾ

en: %u add-on installed | %u add-ons installed
ml[0]: %u ആഡ്-ഓൺ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു
ml[1]: %u ആഡ്-ഓണുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: %u application | %u applications
ml[0]: %u അപ്ലിക്കേഷൻ
ml[1]: %u അപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: %u application installed | %u applications installed
ml[0]: %u അപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു
ml[1]: %u അപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: %u application requires a restart. | %u applications require a restart.
ml[0]: %u അപ്ലിക്കേഷന് ഒരു പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.
ml[1]: %u അപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഒരു പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: %u more match | %u more matches
ml[0]: %u ആയി കൂടുതൽ പൊരുത്തം
ml[1]: %u ആയി കൂടുതൽ പൊരുത്തങ്ങൾ

en: 'https://en.wikipedia.org/wiki/Proprietary_software'
ml: 'https://ml.wikipedia.org/wiki/Proprietary_software'

en: (This could take a while)
ml: (ഇതിന് കുറച്ച് സമയമെടുത്തേക്കാം)

en: A list of URLs pointing to appstream files that will be downloaded into an app-info folder
ml: ഒരു അപ്ലിക്കേഷൻ-വിവര ഫോൾഡറിൽ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യപ്പെടുന്ന ആപ്ലിക്കേഷൻ സ്ട്രീമിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്ന ലിങ്കുകളുടെ ഒരു പട്ടിക

en: A list of applications to use, overriding the system defined ones.
ml: സിസ്റ്റം നിഷ്കർഷിച്ചിട്ടുള്ളവക്ക് പകരം ഉപയോഗിക്കേണ്ട അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഒരു പട്ടിക.

en: A list of compatible projects
ml: അനുയോജ്യമായ പദ്ധതികളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ്

en: A list of official repositories that should be considered free software
ml: സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയറായി കണക്കാക്കേണ്ട ഔദ്യോഗിക റിപ്പോസിറ്ററികളുടെ പട്ടിക

en: A list of official repositories that should not be considered 3rd party
ml: മൂന്നാം കക്ഷിയായിരിക്കാൻ പാടില്ലാത്ത ഔദ്യോഗിക റിപ്പോസിറ്ററികളുടെ ഒരു പട്ടിക

en: A list of popular applications
ml: ജനപ്രിയ അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഒരു പട്ടിക

en: A major upgrade, with new features and added polish.
ml: ഒരു പുതിയ നവീകരണവും പുതിയ സവിശേഷതകളും ചേർത്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: A new version of %s is available to install
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ %s എന്ന പുതിയ പതിപ്പ് ലഭ്യമാണ്

en: A nice way to manage the software on your system.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഒരു നല്ല മാർഗ്ഗം.

en: A restart is required for them to take effect.
ml: അവ പ്രാബല്യത്തിൽ വരാൻ പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: A snap is a universal Linux package
ml: സ്നാപ്പ് ഒരു സാർവത്രിക ലിനക്സ് പാക്കേജാണ്

en: AC power is required
ml: എസി വൈദ്യുതി ആവശ്യമാണ്

en: Ability to spend real money in-game
ml: കളിയിൽ യഥാർത്ഥ പണം ചെലവാക്കാനുള്ള കഴിവ്

en: About %s
ml: %s സംബന്ധിച്ച്

en: Access additional software from selected third party sources.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത മൂന്നാം കക്ഷി സ്രോതസ്സുകളിൽ നിന്ന് അധിക സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഉപയോഗിക്കുക.

en: Add to Application Folder
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ ഫോൾഡറിൽ ചേർക്കുക

en: Add, remove or update software on this computer
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ചേർക്കുക, നീക്കംചെയ്യുക അല്ലെങ്കിൽ പുതുക്കുക

en: Add-ons
ml: ആഡ്-ഓണുകൾ

en: Adding this software repository will give you access to additional software and upgrades.
ml: ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററി ചേർക്കുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകളിലേക്കും നവീകരണങ്ങളിലേക്കും പ്രവേശനം നൽകും.

en: Additional Fonts Required
ml: കൂടുതൽ ഫോണ്ടുകൾ ആവശ്യമാണ്

en: Additional MIME Types Required
ml: കൂടുതൽ MIME തരങ്ങൾ ആവശ്യമാണ്

en: Additional Multimedia Codecs Required
ml: അധിക മൾട്ടിമീഡിയ കോഡെക്കുകൾ ആവശ്യമാണ്

en: Additional Packages Required
ml: കൂടുതൽ പാക്കേജുകൾ ആവശ്യമുണ്ട്

en: Additional Printer Drivers Required
ml: അധിക പ്രിന്റർ ഡ്രൈവറുകൾ ആവശ്യമാണ്

en: Additions
ml: കൂട്ടിച്ചേർക്കലുകൾ

en: Age Rating
ml: പ്രായനിർണയം

en: All
ml: മുഴുവന്‍

en: All applications from %s will be removed, and you will have to re-install the repository to use them again.
ml: %s ൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ അപ്ലിക്കേഷനുകളും നീക്കം ചെയ്യപ്പെടും, അവ വീണ്ടും ഉപയോഗിക്കാനായി നിങ്ങൾ റിപ്പോസിറ്ററി വീണ്ടും ഇൻസ്റ്റോൾ ചെയ്യേണ്ടതായി വരും.

en: Allow access to the Software Repositories dialog
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററികളുടെ ഡയലോഗിലേക്ക് പ്രവേശനം അനുവദിക്കുക

en: An application
ml: ഒരു അപ്ലിക്കേഷൻ

en: An important OS update failed to be installed.
ml: ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഓഎസ് പുതുക്കൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: An important OS update has been installed. | Important OS updates have been installed.
ml[0]: ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഓഎസ് പുതുക്കൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു.
ml[1]: ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഓഎസ് പുതുക്കലുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു.

en: App ID
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ ഐഡി

en: AppStream;Software;App;
ml: ആപ്പ്സ്ട്രീം;സോഫ്റ്റ്‌വെയർ;അപ്ലിക്കേഷൻ;

en: Application Updates
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ പുതുക്കലുകൾ

en: Application is ready to be used.
ml: ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിക്കാൻ തയാറാണ്.

en: Application manager for GNOME
ml: ഗ്നോമിന് വേണ്ടിയുള്ള അപ്ലിക്കേഷൻ മാനേജർ

en: Are you sure you want to purchase %s?
ml: %s വാങ്ങാൻ നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടോ?

en: Are you sure you want to remove %s?
ml: %s നീക്കം ചെയ്യണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to remove the %s repository?
ml: %s റിപ്പോസിറ്ററി നീക്കം ചെയ്യണമെന്ന് ഉറപ്പാണോ?

en: Audio & Video
ml: ശബ്ദവും ചലച്ചിത്രവും

en: Authenticate
ml: സാധുവാക്കുക

en: Automatic Update Notifications
ml: സ്വമേധയായുള്ള പുതുക്കലുകളുടെ അറിയിപ്പുകൾ

en: Automatic Updates
ml: സ്വമേധയായുള്ള പുതുക്കലുകൾ

en: Automatic updates are disabled when on mobile or metered connections.
ml: മൊബൈൽ അല്ലെങ്കിൽ മീറ്റർ ചെയ്യപ്പെട്ട ബന്ധങ്ങളിൽ സ്വമേധയായുള്ള പുതുക്കലുകൾ പ്രവർത്തനരഹിതമാണ്.

en: Automatically download and install updates
ml: പുതുക്കലുകൾ സ്വമേധയാ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Available fonts for the %s script | Available fonts for the %s scripts
ml[0]: %s സ്ക്രിപ്റ്റിനായി ലഭ്യമായ അക്ഷരസഞ്ചയം
ml[1]: %s സ്ക്രിപ്റ്റിനായി ലഭ്യമായ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങൾ

en: Available software for %s | Available software for %s
ml[0]: %s നായി ലഭ്യമായ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ
ml[1]: %s നായി ലഭ്യമായ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ

en: Banner Designer
ml: അറിയിപ്പുകളുടെ രൂപകല്‌പന

en: Banner design deleted.
ml: അറിയിപ്പുകളുടെ രൂപകല്‌പന നീക്കംചെയ്തു.

en: Brief artistic nudity
ml: ലഘു കലാപരമായ നഗ്നത

en: CSS validated OK!
ml: സിഎസ്എസ് സാധുതയുള്ളതാണെന് ശരി വെച്ചു!

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Cartoon characters in aggressive conflict
ml: ആക്രമണ സംഘർഷത്താലുള്ള കാർട്ടൂൺ പ്രതീകങ്ങൾ

en: Cartoon characters in unsafe situations
ml: സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത സാഹചര്യങ്ങളിലെ കാർട്ടൂൺ പ്രതീകങ്ങൾ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Category
ml: വിഭാഗം

en: Category Featured
ml: സവിശേഷതയുള്ള വിഭാഗം

en: Characters in aggressive conflict easily distinguishable from reality
ml: ആക്രമണകാരികളായ പ്രതീകങ്ങൾ യാഥാർഥ്യത്തിൽ നിന്ന് എളുപ്പത്തിൽ വേർതിരിച്ചറിയാൻ കഴിയുന്നതാണ്

en: Characters in unsafe situations easily distinguishable from reality
ml: സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത സാഹചര്യങ്ങളിൽ പ്രതീകങ്ങൾ യാഥാർഥ്യത്തിൽ നിന്ന് എളുപ്പത്തിൽ വേർതിരിച്ചറിയാൻ കഴിയുന്നതാണ്

en: Charges may apply
ml: നിരക്കുകൾ ബാധകമാകാം

en: Check Anyway
ml: എന്തായാലും പരിശോധിക്കുക

en: Check for updates
ml: പുതുക്കലുകൾക്കായി പരിശോധിക്കുക

en: Checking for the latest application version
ml: ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ലിക്കേഷൻ പതിപ്പിനായി പരിശോധിക്കുന്നു

en: Checking for updates when using mobile broadband could cause you to incur charges
ml: മൊബൈൽ ബ്രോഡ്ബാൻഡ് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് പുതുക്കലുകൾക്കായി പരിശോധിക്കുന്നത് ചാർജുകളെ ബാധിക്കും

en: Checking for updates while using mobile broadband could cause you to incur charges.
ml: മൊബൈൽ ബ്രോഡ്ബാൻഡ് ഉപയോഗിക്കുന്ന സമയത്ത് പുതുക്കലുകൾക്കായി പരിശോധിക്കുന്നത് ചാർജുകളെ ബാധിക്കും.

en: Checking…
ml: പരിശോധിക്കുന്നു…

en: Choose an application:
ml: ഒരു അപ്ലിക്കേഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Choosing a larger value will mean less round-trips to the remote server but updates to the screenshots may take longer to show to the user. A value of 0 means to never check the server if the image already exists in the cache.
ml: വലിയ മൂല്യം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് വിദൂര സെർവറിലേക്ക് കുറച്ച് റൗണ്ട് ട്രിപ്പുകൾ എന്നതാണർത്ഥം, എന്നാൽ സ്ക്രീൻഷോട്ടുകളുടെ പുതുക്കലുകൾ ഉപയോക്താവിന് കാണിക്കാൻ കൂടുതൽ സമയമെടുത്തേക്കാം. ഇമേജ് കാഷിൽ നിലവിലുണ്ടെങ്കിൽ സെർവർ ഒരിക്കലും പരിശോധനയലല്ല എന്നതാണ് പൂജ്യം കൊണ്ട് അർത്ഥമാക്കുന്നത്.

en: Click on items to select them
ml: അവ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് ഇനങ്ങൾ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

en: Codecs page
ml: കോഡെക്കുകളുടെ താൾ

en: Communication & News
ml: ആശയവിനിമയവും വാർത്തയും

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Could not create cache
ml: കാഷെ സൃഷ്ടിക്കാനായില്ല

en: Dead human remains that are exposed to the elements
ml: അംഗഭംഗം സംഭവിച്ച മനുഷ്യ മൃതദേഹങ്ങൾ

en: Delete Design
ml: രൂപകല്‌പന നീക്കം ചെയ്യുക

en: Depictions of bloodshed and the mutilation of body parts
ml: രക്തച്ചൊരിച്ചിലെ പ്രതിബന്ധം, ശരീര ഭാഗങ്ങളുടെ അവയവഛേദം

en: Depictions of modern-day human desecration
ml: ആധുനിക മനുഷ്യഹീനതയെ പറ്റിയുള്ള ചിത്രീകരണം

en: Depictions of modern-day slavery
ml: ആധുനിക കാലഘട്ടത്തിലെ  അടിമത്തത്തെ പറ്റിയുള്ള പരാമർശങ്ങൾ

en: Depictions of realistic characters in aggressive conflict
ml: ആക്രമണാത്മക സംഘർഷത്തിൽ യാഥാസ്ഥിതിക കഥാപാത്രങ്ങളുടെ ചിത്രീകരണം

en: Depictions or references to historical desecration
ml: ചരിത്രാപരമായ ഹീനതയെ പറ്റിയുള്ള പ്രതീകങ്ങളും പരാമർശങ്ങളും

en: Depictions or references to historical slavery
ml: ചരിത്രപരമായ അടിമത്തത്തോടുള്ള പ്രതീകങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ പരാമർശങ്ങൾ

en: Design the featured banners for GNOME Software
ml: ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയറിനായുള്ള വിശേഷണ അറിയിപ്പുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുക

en: Detailed errors from the package manager follow:
ml: പാക്കേജ് കാര്യസ്ഥനിൽ നിന്നുള്ള വിശദമായ പിശകുകൾ:

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Details page
ml: വിശദാംശങ്ങളുടെ പേജ്

en: Details panel
ml: വിശദാംശ പട്ടിക

en: Developer
ml: ഡെവലപ്പർ

en: Developer Tools
ml: ഡെവലപ്പർ ഉപകരണങ്ങൾ

en: Device Firmware
ml: ഉപകരണ ഫേംവെയർ

en: Device cannot be used during update.
ml: അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: Direct references of adultery
ml: വ്യഭിചാരത്തെക്കുറിച്ച് നേരിട്ടുള്ള പരാമർശങ്ങൾ

en: Direct references of prostitution
ml: വ്യഭിചാരം സംബന്ധിച്ച നേരിട്ടുള്ള പരാമർശങ്ങൾ

en: Disable
ml: അപ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable “%s”?
ml: "%s" അപ്രാപ്തമാക്കണോ?

en: Disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കി

en: Disabling
ml: അപ്രാപ്തമാക്കുന്നു

en: Discrimination designed to cause emotional harm
ml: വൈകാരികമായ ദോഷം ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്ന വിവേചനങ്ങൾ

en: Documentation
ml: ആധാരമാക്കുക

en: Don’t Warn Again
ml: വീണ്ടും മുന്നറിയിപ്പ് നൽകരുത്

en: Don’t like it
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല

en: Downgrades
ml: തരാം താഴ്ത്തുക

en: Download Size
ml: ഡൗൺലോഡ് വലിപ്പം

en: Downloading %s %s
ml: %s %s ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading application ratings…
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ മൂല്യം ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Downloading extra metadata files…
ml: അധിക മെറ്റാഡാറ്റ ഫയലുകൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Downloading featured images…
ml: സവിശേഷമായ ചിത്രങ്ങൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Downloading firmware update metadata…
ml: ഫേംവെയർ പുതുക്കൽ മെറ്റാഡാറ്റ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Downloading firmware update signature…
ml: ഫേംവെയർ പുതുക്കൽ സിഗ്നേച്ചർ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Downloading new updates…
ml: പുതിയ പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Downloading shell extension metadata…
ml: ഷെൽ എക്സ്റ്റൻഷൻ മെറ്റാഡാറ്റ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Downloading upgrade information…
ml: നവീകരണ വിവരം ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: Editor’s Pick
ml: എഡിറ്റർ തിരഞ്ഞെടുത്തത്

en: Editor’s Picks
ml: എഡിറ്റർമാർ തിരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Education & Science
ml: വിദ്യാഭ്യാസവും ശാസ്ത്രവും

en: Email address
ml: ഇമെയിൽ വിലാസം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enable GNOME Shell extensions repository
ml: ഗ്നോം ഷെൽ എക്സ്റ്റൻഷനുകളുടെ റിപോസിറ്ററി പ്രവർത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable Third Party Software Repositories?
ml: മൂന്നാം കക്ഷി സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററികൾ പ്രാപ്തമാക്കണോ?

en: Enable Third-Party Software Repository?
ml: മൂന്നാം-കക്ഷി സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററി പ്രാപ്തമാക്കണോ?

en: Enable and Install
ml: പ്രാപ്തമാക്കി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Enabled
ml: പ്രാപ്തമാക്കി

en: Enabling
ml: പ്രാപ്തമാക്കുന്നു

en: Enter your one-time pin for two-factor authentication.
ml: രണ്ട്-വസ്തുത പ്രാമാണീകരണത്തിനായി നിങ്ങളുടെ ഒറ്റത്തവണ പിൻ നൽകുക.

en: Error message here
ml: പിശകുകളെ കുറിച്ചുള്ള സന്ദേശം

en: Examine Disk
ml: ഡിസ്ക് പരിശോധിക്കുക

en: Explicit discrimination based on gender, sexuality, race or religion
ml: ലിംഗഭേദം, ലൈംഗികത, വർഗം അല്ലെങ്കിൽ മതം എന്നിവയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള വിവേചനം

en: Explicit references to specific brands or trademarked products
ml: നിർദ്ദിഷ്ട ബ്രാൻഡുകൾ അല്ലെങ്കിൽ വ്യാപാരമുദ്ര ഉല്പന്നങ്ങൾക്ക് വ്യക്തമായ പരാമർശങ്ങൾ

en: Export to file
ml: ഫയലിലേക്ക് കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Extension Settings
ml: വിപുലീകരണ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Extensions are used at your own risk. If you have any system problems, it is recommended to disable them.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ഉത്തരവാദിത്തത്തിൽ വിപുലീകരണങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കും. നിങ്ങൾക്ക് സിസ്റ്റം സംബന്ധിയായ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, അവ പ്രവർത്തന രഹിതമാക്കുന്നത് ഉത്തമം.

en: FILENAME
ml: ഫയൽ നാമം

en: Failed To Update
ml: പുതുക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to copy
ml: പകർത്തുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find any search results
ml: തിരയൽ ഫലങ്ങൾ ഒന്നും കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Failed to install file: authentication failed
ml: ഫയൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു: പ്രാമാണീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to install file: not supported
ml: ഫയൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു: പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failed to install: authentication failed
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു: പ്രാമാണീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to install: not supported
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു: പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failed to load file
ml: ഫയൽ ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to load image
ml: ചിത്രം ലോഡു ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to parse command line arguments
ml: നിര്‍ദേശ ലൈൻ ആർഗ്യുമെന്റുകൾ വിശകലനം ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to save file
ml: ഫയൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to validate content type
ml: ഉള്ളടക്ക തരം സാധൂകരിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

en: Featured %s
ml: സവിശേഷമാക്കപെട്ട %s

en: Featured App
ml: സവിശേഷതയുള്ള ആപ്പ്

en: Featured Applications
ml: സവിശേഷമാക്കപെട്ട ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Filter applications based on the default branch set for the remote
ml: വിദൂരമായി സജ്ജമാക്കിയ സ്വതവേ ശാഖ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ വേർതിരിക്കുക

en: Find in Software
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയറിൽ കണ്ടെത്തുക

en: Find out more…
ml: കൂടുതല് കണ്ടെത്തുക…

en: Firmware Upgrade Support
ml: ഫേംവെയർ നവീകരണ പിന്തുണ

en: Five days ago
ml: അഞ്ച് ദിവസം മുമ്പ്

en: Flatpak Support
ml: ഫ്ലാറ്റ്പാക്ക് പിന്തുണ

en: Flatpak is a framework for desktop applications on Linux
ml: ലിനക്സിൽ പണിയിട പ്രയോഗങ്ങൾക്കു വേണ്ടിയുള്ള ഒരു ചട്ടക്കൂടാണ് ഫ്ളാറ്റ്പാക്ക്

en: Folder Name
ml: ഫോൾഡർ നാമം

en: For more information, visit %s.
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് %s സന്ദർശിക്കുക.

en: Format
ml: ഫോർമാറ്റ് ചെയ്യുക

en: Four days ago
ml: നാല് ദിവസം മുമ്പ്

en: Free
ml: സ്വതന്ത്രമായ

en: Free Software
ml: സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയർ

en: GNOME Shell Extensions Repository
ml: ഗ്നോം ഷെൽ എക്സ്റ്റെൻഷനുകൾ റിപോസിറ്ററി

en: GNOME Software
ml: ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍

en: GNOME Software AppStream system-wide installer
ml: ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ആപ്പ്സ്ട്രീം സിസ്റ്റം-മുഴുകെയുള്ള ഇൻസ്റ്റാളർ

en: GNOME Software Banner Designer
ml: ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയർ അറിയിപ്പുകളുടെ രൂപകല്‌പന

en: GNOME Software showcases featured and popular applications with useful descriptions and multiple screenshots per application. Applications can be found either through browsing the list of categories or by searching. It also allows you to update your system using an offline update.
ml: ഓരോ ആപ്ലിക്കേഷനുമുള്ള ഉപയോഗപ്രദമായ വിവരണങ്ങളും ഒന്നിലധികം സ്ക്രീൻഷോട്ടുകളും ഉപയോഗിച്ച്ഫീച്ചർ ചെയ്തതും ജനപ്രീതിയാർജ്ജിച്ചതുമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ വിഭാഗങ്ങളുടെ പട്ടിക ബ്രൗസ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെയോ തിരയുന്നതിലൂടെയോ കണ്ടെത്താനാകും. ഓഫ്‌ലൈൻ നവീകരണം ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം നവീകരിക്കാനും ഇത് അനുവദിക്കുന്നു.

en: Gambling on random events using tokens or credits
ml: അടയാളങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ വായ്‌പ്പ ഉപയോഗിച്ചുള്ള ആകസ്‌മികമായ ഇനങ്ങളിലെ ചൂതാട്ടം

en: Gambling using real money
ml: യഥാർത്ഥ പണം ഉപയോഗിച്ച് ചൂതാട്ടം

en: Gambling using “play” money
ml: യഥാർത്ഥമല്ലാത്ത പണം ഉപയോഗിച്ച് ചൂതാട്ടം

en: Games
ml: വിനോദങ്ങൾ

en: Getting flatpak metadata for %s…
ml: %s എന്നതിനായി ഫ്ളാറ്റ്പാക്ക് മെറ്റാഡാറ്റ സ്വീകരിക്കുന്നു…

en: Give a short summary of your review, for example: “Great app, would recommend”.
ml: നിങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൻ്റെ ഒരു ഹ്രസ്വ സംഗ്രഹം നൽകുക, ഉദാഹരണത്തിന്: "നല്ല അപ്ലിക്കേഷൻ, ശുപാർശചെയ്യുന്നു".

en: Go back
ml: തിരികെ പോവുക

en: Go online to check for updates
ml: പുതുക്കലുകൾക്കായി പരിശോധിക്കുന്നതിനായി ഓൺലൈനിൽ പോകുക

en: Graphic depictions of desecration of human bodies
ml: മനുഷ്യ ശരീരം നശിപ്പിക്കുന്നതിൻ്റെ വിവരണരൂപേനയുള്ള ചിത്രീകരണം

en: Graphic depictions of modern-day desecration
ml: ആധുനിക ദിനാചരണത്തിൻ്റെ വിവരണരൂപേനയുള്ള ചിത്രീകരണം

en: Graphic depictions of modern-day slavery
ml: ആധുനിക കാലഘട്ടത്തിലെ  അടിമത്തത്തിൻ്റെ വിവരണരൂപേനയുള്ള ചിത്രീകരണം

en: Graphic depictions of the act of adultery
ml: വ്യഭിചാരത്തെ പറ്റിയുള്ള വിവരണരൂപേനയുള്ള ചിത്രീകരണം

en: Graphic depictions of the act of prostitution
ml: വേശ്യാവൃത്തിയെ പറ്റിയുള്ള വിവരണരൂപേനയുള്ള ചിത്രീകരണം

en: Graphic sexual behavior
ml: വിവരണരൂപേണയുള്ള ലൈംഗിക പെരുമാറ്റം

en: Graphic sexual behavior between people of the same gender
ml: ഒരേ ലിംഗത്തിലുള്ള ആളുകൾ തമ്മിലുള്ള വിവരണരൂപേനയുള്ള ലൈംഗിക പെരുമാറ്റം

en: Graphic violence easily distinguishable from reality
ml: യാഥാർത്ഥ്യത്തെ തിരിച്ചറിയാൻ വിവരണരൂപേണയുള്ള അതിക്രമം എളുപ്പത്തിൽ വേർതിരിച്ചറിയാൻ കഴിയും

en: Graphic violence involving cartoon characters
ml: കാർട്ടൂൺ പ്രതീകങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന വിവരണരൂപേണയുള്ള അക്രമം

en: Graphic violence involving realistic characters
ml: യഥാർത്ഥ പ്രതീകങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന വിവരണരൂപേണയുള്ള അക്രമം

en: Graphics & Photography
ml: ഗ്രാഫിക്സും ഛായാഗ്രഹണവും

en: Hate it
ml: വെറുക്കുന്നു

en: History
ml: ചരിത്രം

en: I have an account already
ml: എനിക്ക് ഇതിനകം ഒരു അക്കൗണ്ട് ഉണ്ട്

en: I have forgotten my password
ml: ഞാൻ എന്റെ പാസ്‌വേർഡ് മറന്നുപോയി

en: I want to register for an account now
ml: എനിക്ക് ഇപ്പോൾ ഒരു അക്കൗണ്ടിനായി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യണം

en: ID
ml: ഐഡി

en: If disabled, GNOME Software will hide the updates panel, not perform any automatic updates actions or prompt for upgrades.
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയിരിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പുതുക്കൽ പട്ടിക മറയ്ക്കുകയും, ഏതെങ്കിലും സ്വമേധയായുള്ള പുതുക്കൽ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തുകയോ നവീകരണത്തിനോ ആവശ്യപ്പെടുകയോ ചെയ്യുന്നില്ല.

en: If enabled, GNOME Software automatically downloads software updates in the background, also installing ones that do not require a reboot.
ml: പ്രാപ്തമാക്കിയാൽ, പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ സ്വപ്രേരിതമായി സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പുതുക്കുവാനുള്ളവ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു, പുനഃരാരംഭം ആവശ്യമില്ലാത്തവ ഇൻസ്റ്റാളും ചെയ്യുന്നു.

en: If enabled, GNOME Software automatically refreshes in the background even when using a metered connection (eventually downloading some metadata, checking for updates, etc., which may incur in costs for the user).
ml: പ്രാപ്തമാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, മീറ്റർ ചെയ്ത കണക്ഷൻ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ പോലും ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ സ്വമേധയാ പശ്ചാത്തലത്തിൽ പുതുക്കപ്പെടുന്നു (ഒടുവിൽ ചില മെറ്റാഡാറ്റ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു, പുതുക്കാൻ വേണ്ടി പരിശോധിക്കുന്നു മുതലായവ ചെയ്യപ്പെടുന്നു. ഇത് ഉപയോക്താവിനായി ചെലവുകൾക്ക് ഇടയാക്കിയേക്കാം).

en: If enabled, GNOME Software notifies the user about updates that happened whilst the user was idle.
ml: പ്രവർത്തന സജ്ജമാക്കിയാൽ, ഉപയോക്താവ് നിഷ്ക്രിയമായിരിക്കുമ്പോൾ  സംഭവിച്ച പുതുക്കളുകളെ സംബന്ധിച്ച് ഉപയോക്താവിനെ ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ അറിയിക്കുന്നു.

en: Import from file
ml: ഫയലിൽ നിന്ന് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Important OS and application updates are ready to be installed
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട OS, അപ്ലിക്കേഷൻ പുതുക്കലുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ തയാറാണ്

en: Includes %s, %s and %s.
ml: %s , %s , %s എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

en: Includes performance, stability and security improvements.
ml: പ്രകടനം, സ്ഥിരത, സുരക്ഷാ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

en: Incompatible Software
ml: അനുയോജ്യമല്ലാത്ത സോഫ്റ്റ്‌വെയർ

en: Indirect references to adultery
ml: വ്യഭിചാരത്തെക്കുറിച്ച് പരോക്ഷ സൂചനകൾ

en: Indirect references to homosexuality
ml: സ്വവർഗ്ഗരതിയെക്കുറിച്ചുള്ള പരോക്ഷ പരാമർശങ്ങൾ

en: Indirect references to prostitution
ml: വേശ്യാവൃത്തിക്ക് പരോക്ഷ സൂചനകൾ

en: Information about %s, as well as options for how to get a codec that can play this format might be found %s.
ml: %s സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളും, ഈ ഘടന എങ്ങനെ പ്രവർത്തിപ്പിക്കണമെന്ന കോഡെക് സ്വീകരിക്കുന്നതിനുള്ള ഐച്ഛികങ്ങളും %s ൽ കണ്ടേക്കാം.

en: Information about %s, as well as options for how to get a driver that supports this printer might be found %s.
ml: %s സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളും, ഈ പ്രിന്ററുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഡ്രൈവറെ എങ്ങനെ ലഭ്യമാക്കാം എന്നും %s ൽ കണ്ടേക്കാം.

en: Information about %s, as well as options for how to get additional Plasma resources might be found %s.
ml: %s സംബന്ധിച്ചുളള വിവരങ്ങൾ, അതുപോലെ തന്നെ പ്ലാസ്മ വിഭവങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുള്ള ഐച്ഛികങ്ങൾ %s ൽ ലഭ്യമായിരിക്കുന്നു.

en: Information about %s, as well as options for how to get additional fonts might be found %s.
ml: %s സംബന്ധിച്ചുളള വിവരങ്ങൾ, കൂടാതെ എങ്ങനെയാണ് കൂടുതൽ ഫിൽറ്ററുകൾ ലഭ്യമാകുന്നത് എന്നതിന്റെ ഐച്ഛികങ്ങളും %s ൽ കണ്ടേക്കാം.

en: Information about %s, as well as options for how to get an application that can support this format might be found %s.
ml: %s സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളും, ഈ ഘടനയെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ആപ്ലിക്കേഷൻ എങ്ങനെ ലഭിയ്ക്കും എന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷനുകൾ %s ൽ കണ്ടേക്കാം.

en: Information about %s, as well as options for how to get missing applications might be found %s.
ml: %s സംബന്ധിച്ചുളള വിവരങ്ങൾ, കൂടാതെ ലഭ്യമല്ലാത്ത പ്രയോഗങ്ങൾ എങ്ങനെ ലഭ്യമാകണമെന്നതിനുള്ള ഐച്ഛികങ്ങൾ %s ൽ ലഭ്യമായിരിക്കുന്നു.

en: Install
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ

en: Install Third-Party Software?
ml: മൂന്നാം-കക്ഷി സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യണോ?

en: Install an appstream file into a system location
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സ്ഥാനത്തേക്ക് ഒരു ആപ്സ് സ്ട്രീം ഫയൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Install bundled applications for all users on the system where possible
ml: സാധ്യമാകുന്നിടത്തെല്ലാം എല്ലാ ഉപയോക്താക്കൾക്കും ഒരുമിച്ചുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Install selected software on the system
ml: സിസ്റ്റത്തിൽ തിരഞ്ഞെടുത്ത സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Install the AppStream files to a system-wide location for all users
ml: എല്ലാ ഉപയോക്താക്കൾക്കുമായുള്ള സിസ്റ്റം മുഴുക്കെയുള്ള സ്ഥാനത്തേക്ക് ആപ്പ്സ്ട്രീം ഫയലുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Install the application (using application ID)
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക (അപ്ലിക്കേഷൻ ഐഡി ഉപയോഗിച്ച്)

en: Installed
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യപ്പെട്ടത്

en: Installed Size
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത വലുപ്പം

en: Installed Updates
ml: പുതുക്കലുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: Installed on %s
ml: %s ൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: Installed page
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത താൾ

en: Installed panel
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തതിൻ്റെ പട്ടിക

en: Installing
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നു

en: Installing an appstream file into a system location
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സ്ഥാനത്തേക്ക് ഒരു ആപ്സ് സ്ട്രീം ഫയൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത് കൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Installs any pending updates in the background
ml: പശ്ചാത്തലത്തിൽ തീരാത്ത ഏതെങ്കിലും അപ്ഡേറ്റുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Install…
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക…

en: Integrated Firmware
ml: സംയോജിത ഫേംവെയർ

en: Internet access is required to check for updates.
ml: പുതുക്കൽ പരിശോധിക്കാൻ ഇന്റർനെറ്റ് പ്രവേശനം ആവശ്യമാണ്.

en: Internet access was required but wasn’t available. Please make sure that you have internet access and try again.
ml: ഇന്റർനെറ്റ് ഉപയോഗം ആവശ്യമാണെങ്കിലും ലഭ്യമല്ല. നിങ്ങൾക്ക് ഇന്റർനെറ്റ് പ്രവേശനം ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: It is not possible to install software until this has been resolved.
ml: ഇത് പരിഹരിക്കപ്പെടുന്നതുവരെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ സാധ്യമല്ല.

en: It is recommended that you back up your data and files before upgrading.
ml: നവീകരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റയും ഫയലുകളും ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നതിന് ശുപാർശചെയ്യുന്നു.

en: It is recommended that you install important updates now
ml: നിങ്ങൾ പ്രധാനപ്പെട്ട പുതുക്കലുകൾ ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യണമെന്ന് ശുപാർശ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

en: It is recommended that you upgrade to a more recent version.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പിലേക്ക് നിങ്ങൾ നവീകരിക്കാൻ ശുപാർശചെയ്യുന്നു.

en: It may be illegal to install or use %s in some countries.
ml: ചില രാജ്യങ്ങളിൽ %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുകയോ ഉപയോഗിക്കുകയോ ചെയ്യുന്നത് നിയമവിരുദ്ധമാണ്.

en: It may be illegal to install or use this codec in some countries.
ml: ചില രാജ്യങ്ങളിൽ ഈ കോഡെക് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുകയോ ഉപയോഗിക്കുകയോ ചെയ്യുന്നത് നിയമവിരുദ്ധമാണ്.

en: It’s OK
ml: കൊള്ളാം

en: Kissing between people of the same gender
ml: ഒരേ ലിംഗത്തിലുള്ള ആളുകൾ തമ്മിലുള്ള ചുംബനം

en: Last checked: %s
ml: അവസാനം പരിശോധിച്ചത്: %s

en: Launch
ml: തുടങ്ങുക

en: License
ml: ലൈസൻസ്

en: Like it
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടു

en: Loading page
ml: താൾ ലോഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Local file
ml: പ്രാദേശിക ഫയൽ

en: Localized in your Language
ml: നിങ്ങളുടെ ഭാഷയിൽ പ്രാദേശികവത്കരിക്കുക

en: Looking for new updates…
ml: പുതിയ പുതുക്കലുകൾ തിരയുന്നു…

en: Love it
ml: വളരെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു

en: MODE
ml: സമ്പ്രദായം

en: Mature or sexual humor
ml: പക്വമായ അല്ലെങ്കിൽ ലൈംഗിക ഹാസ്യം

en: Meh
ml: മെഹ്

[ctx: Menu of Add-ons]
en: Codecs
ml: കോഡെക്കുകൾ

[ctx: Menu of Add-ons]
en: Fonts
ml: ഫോണ്ടുകൾ

[ctx: Menu of Add-ons]
en: Hardware Drivers
ml: ഹാർഡ്‌വെയർ ഡ്രൈവറുകൾ

[ctx: Menu of Add-ons]
en: Input Sources
ml: ഇൻപുട്ട് ഉറവിടങ്ങൾ

[ctx: Menu of Add-ons]
en: Language Packs
ml: ഭാഷ കൂട്ടം

[ctx: Menu of Add-ons]
en: Localization
ml: പ്രാദേശികവൽക്കരണം

[ctx: Menu of Add-ons]
en: Shell Extensions
ml: ഷെൽ എക്സ്റ്റെൻഷനുകൾ

[ctx: Menu of Art]
en: Art
ml: കല

[ctx: Menu of Audio & Video]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Audio & Video]
en: Audio Creation & Editing
ml: ശബ്ദ രചനയും ചിട്ടപ്പെടുത്താലും

[ctx: Menu of Audio & Video]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Audio & Video]
en: Music Players
ml: സംഗീത സഹായികൾ

[ctx: Menu of Communication & News]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Communication & News]
en: Chat
ml: സംഭാഷണം

[ctx: Menu of Communication & News]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Communication & News]
en: News
ml: വാർത്ത

[ctx: Menu of Communication & News]
en: Web Browsers
ml: വെബ് ബ്രൗസറുകൾ

[ctx: Menu of Developer Tools]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Developer Tools]
en: Debuggers
ml: ഡീബഗ്ഗർമാർ

[ctx: Menu of Developer Tools]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Developer Tools]
en: IDEs
ml: IDE- കൾ

[ctx: Menu of Education & Science]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Education & Science]
en: Artificial Intelligence
ml: നിർമ്മിത ബുദ്ധി

[ctx: Menu of Education & Science]
en: Astronomy
ml: ജ്യോതിശാസ്ത്രം

[ctx: Menu of Education & Science]
en: Chemistry
ml: രസതന്ത്രം

[ctx: Menu of Education & Science]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Education & Science]
en: Languages
ml: ഭാഷകൾ

[ctx: Menu of Education & Science]
en: Math
ml: ഗണിതം

[ctx: Menu of Education & Science]
en: Robotics
ml: യന്ത്രസംവിധാനം

[ctx: Menu of Games]
en: Action
ml: പ്രവർത്തനം

[ctx: Menu of Games]
en: Adventure
ml: സാഹസികത

[ctx: Menu of Games]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Games]
en: Arcade
ml: ആർക്കേഡ്

[ctx: Menu of Games]
en: Blocks
ml: ബ്ലോക്കുകൾ

[ctx: Menu of Games]
en: Board
ml: പലക

[ctx: Menu of Games]
en: Card
ml: കാർഡ്

[ctx: Menu of Games]
en: Emulators
ml: അനുകരണം

[ctx: Menu of Games]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Games]
en: Kids
ml: കുട്ടികൾ

[ctx: Menu of Games]
en: Logic
ml: യുക്തിപരമായ

[ctx: Menu of Games]
en: Role Playing
ml: കഥാപാത്ര പ്രവർത്തനം

[ctx: Menu of Games]
en: Sports
ml: കായികം

[ctx: Menu of Games]
en: Strategy
ml: തന്ത്രം

[ctx: Menu of Graphics & Photography]
en: 3D Graphics
ml: 3D ഗ്രാഫിക്സ്

[ctx: Menu of Graphics & Photography]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Graphics & Photography]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Graphics & Photography]
en: Photography
ml: ഛായാഗ്രഹണം

[ctx: Menu of Graphics & Photography]
en: Scanning
ml: സ്കാൻ ചെയ്യുന്നു

[ctx: Menu of Graphics & Photography]
en: Vector Graphics
ml: വെക്റ്റർ ഗ്രാഫിക്സ്

[ctx: Menu of Graphics & Photography]
en: Viewers
ml: കാഴ്ചക്കാർ

[ctx: Menu of Productivity]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Productivity]
en: Calendar
ml: കലണ്ടർ

[ctx: Menu of Productivity]
en: Database
ml: ഡാറ്റാബേസ്

[ctx: Menu of Productivity]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Productivity]
en: Finance
ml: ധനകാര്യം

[ctx: Menu of Productivity]
en: Word Processor
ml: വേഡ് പ്രോസസർ

[ctx: Menu of Reference]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Reference]
en: Biography
ml: ജീവചരിത്രം

[ctx: Menu of Reference]
en: Comics
ml: കോമിക്സ്

[ctx: Menu of Reference]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Reference]
en: Fiction
ml: കല്‍പിതം

[ctx: Menu of Reference]
en: Health
ml: ആരോഗ്യം

[ctx: Menu of Reference]
en: History
ml: ചരിത്രം

[ctx: Menu of Reference]
en: Lifestyle
ml: ജീവിതശൈലി

[ctx: Menu of Reference]
en: Politics
ml: രാഷ്ട്രീയം

[ctx: Menu of Reference]
en: Sports
ml: ഡെവലപ്പർ ഉപകരണങ്ങൾ

[ctx: Menu of Utilities]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Menu of Utilities]
en: Featured
ml: സവിശേഷമായവ

[ctx: Menu of Utilities]
en: Text Editors
ml: ടെക്സ്റ്റ് എഡിറ്ററുകൾ

en: Merge documents
ml: പ്രമാണങ്ങൾ ലയിപ്പിക്കുക

en: Mild or infrequent use of profanity
ml: ചെറുതോ അപൂര്‍വ്വമായതോ അശ്ലീലങ്ങളുടെ ഉപയോഗം

en: Mildly realistic characters in unsafe situations
ml: സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത സാഹചര്യങ്ങളിലെ യാഥാസ്ഥിതിക സൗമ്യ പ്രതീകങ്ങൾ

en: Moderate page
ml: മോഡറേറ്റ് താൾ

en: Moderate use of profanity
ml: അശ്ലീലത്തിൻറെ മിതമായ ഉപയോഗം

en: Moderated chat functionality between users
ml: ഉപയോക്താക്കൾക്കിടയിലുള്ള മിതമായ സംഭാഷണ പ്രവർത്തനം

en: More Information
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ

en: More information
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ

en: More…
ml: കൂടുതൽ…

en: Name
ml: പേര്

en: Negativity towards a specific group of people
ml: ഒരു പ്രത്യേക കൂട്ടത്തോടുള്ള അവഗണന

en: Network Settings
ml: ശൃംഖല ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: New Banner
ml: പുതിയ അറിയിപ്പുകള്‍

en: No
ml: ഇല്ല

en: No Additional Repositories
ml: അധിക റിപ്പോസിറ്ററികളൊന്നുമില്ല

en: No Application Data Found
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ വിവരം കണ്ടെത്താൻ പറ്റിയില്ല

en: No Application Found
ml: അപ്ലിക്കേഷനൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: No Designs
ml: രൂപകല്‌പനകളില്ല

en: No Network
ml: നെറ്റ് വർക്കില്ല

en: No Plasma resources are available for %s support.
ml: %s പിന്തുണയ്ക്കായി പ്ലാസ്മ വിഭവങ്ങൾ ലഭ്യമല്ല.

en: No Software Repository Included
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററി അടങ്ങിയിട്ടില്ല

en: No ability to spend money
ml: പണം ചെലവഴിക്കാൻ ശേഷിയില്ല

en: No addon codecs are available for the %s format.
ml: %s ഘടനക്കായി ആഡ്-ഓൺ കോഡെക്കുകൾ ലഭ്യമല്ല.

en: No advertising of any kind
ml: ഒരു തരത്തിലുള്ള പരസ്യവും പാടില്ല

en: No applications are available for %s support.
ml: %s പിന്തുണയ്ക്കായി അപ്ലിക്കേഷനുകളൊന്നും ലഭ്യമല്ല.

en: No applications are available that provide the file %s.
ml: %s ഫയൽ നൽകുന്ന അപ്ലിക്കേഷനുകളൊന്നും ലഭ്യമല്ല.

en: No bloodshed
ml: രക്തച്ചൊരിച്ചില്‍ പാടില്ല

en: No cartoon violence
ml: കാർട്ടൂൺ അക്രമം പാടില്ല

en: No details were available for this rating.
ml: ഈ നിർണയത്തെ സംബന്ധിച്ച വിശദാംശങ്ങൾ ലഭ്യമല്ല.

en: No discriminatory language of any kind
ml: ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള വിവേചന ഭാഷയില്ല

en: No fantasy violence
ml: കാൽപനിക അക്രമം പാടില്ല

en: No fonts are available for the %s script support.
ml: %s സ്ക്രിപ്റ്റ് പിന്തുണയ്ക്കായി ഫോണ്ടുകൾ ലഭ്യമല്ല.

en: No gambling of any kind
ml: ഒരു തരത്തിലുള്ള ചൂതാട്ടവുമില്ല

en: No inappropriate humor
ml: അനുചിതമായ ഹാസ്യം പാടില്ല

en: No nudity of any sort
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള നഗ്നതയും പാടില്ല

en: No printer drivers are available for %s.
ml: %s നായി പ്രിന്റർ ഡ്രൈവറുകൾ ലഭ്യമല്ല.

en: No profanity of any kind
ml: ഒരു തരത്തിലുള്ള അശ്ലീലവും ഇല്ല

en: No realistic violence
ml: യാഥാർഥ്യമായ അക്രമം പാടില്ല

en: No references or depictions of sexual nature
ml: ലൈംഗിക സ്വഭാവം സംബന്ധിച്ച പരാമർശങ്ങളോ ചിത്രങ്ങളോ ഇല്ല

en: No references to adultery
ml: വ്യഭിചാരത്തെ പറ്റി പരാമർശങ്ങളില്ല

en: No references to alcohol
ml: മദ്യത്തെ പറ്റി പരാമർശിച്ചിട്ടില്ല

en: No references to desecration
ml: ഹീനതയെ പറ്റിയുള്ള പരാമർശങ്ങളൊന്നുമില്ല

en: No references to homosexuality
ml: സ്വവർഗാനുരാഗത്തെക്കുറിച്ച് പരാമർശങ്ങളില്ല

en: No references to illicit drugs
ml: നിയമവിരുദ്ധമായ ലഹരിമരുന്നുകളെ പറ്റിയുള്ള പരാമർശങ്ങളൊന്നുമില്ല

en: No references to prostitution
ml: വേശ്യാവൃത്തിയെ പറ്റി പരാമർശങ്ങളൊന്നുമില്ല

en: No references to slavery
ml: അടിമത്തെ പറ്റി പരാമർശമില്ല

en: No screenshot provided
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ട് നൽകിയിട്ടില്ല

en: No sexual violence
ml: ലൈംഗിക അതിക്രമം പാടില്ല

en: No sexualized characters
ml: ലൈംഗികതയുള്ള പ്രതീകങ്ങൾ പാടില്ല

en: No sharing of physical location to other users
ml: മറ്റ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഭൗതിക സ്ഥാനം പങ്കിടരുത്

en: No sharing of social network usernames or email addresses
ml: സാമൂഹിക ശൃംഖലകളിലെ ഉപയോക്തൃനാമങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ വിലാസങ്ങൾ പങ്കിടരുത്

en: No sharing of user information with 3rd parties
ml: മൂന്നാം കക്ഷികളുമായി ഉപയോക്തൃ വിവരങ്ങളുടെ പങ്കാളിത്തം ഒന്നുമില്ല

en: No update description available.
ml: പുതുക്കൽ വിവരണമൊന്നും ലഭ്യമല്ല.

en: No updates have been installed on this system.
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തിൽ ഒരു പുതുക്കലുകളും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: No visible dead human remains
ml: മരിച്ചവരുടെ മൃതദേഹങ്ങൾ കാണാതിരിക്കൽ

en: No way to chat with other users
ml: മറ്റ് ഉപയോക്താക്കളുമായി ചാറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള മാർഗമില്ല

en: No way to talk with other users
ml: മറ്റ് ഉപയോക്താക്കളുമായി സംസാരിക്കാൻ യാതൊരു വഴിയുമില്ല

en: Non-free applications show a warning dialog before install
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിനു മുമ്പ് സൗജന്യമല്ലാത്ത ആപ്ലിക്കേഷൻസ് ഒരു മുന്നറിയിപ്പ് കാണിക്കുന്നു

en: Not Now
ml: ഇപ്പോൾ വേണ്ട

en: Not enough disk space — free up some space and try again
ml: ആവശ്യമായ ഡിസ്ക് സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല - കുറച്ച് സ്ഥലം ശൂന്യമാക്കി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Notify the user about software updated in the background
ml: പശ്ചാത്തലത്തിൽ പുതുക്കിയ സോഫ്റ്റ്‌വെയറിനെ കുറിച്ച് ഉപയോക്താവിനെ അറിയിക്കുക

en: ODRS is a service providing user reviews of applications
ml: ആപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഉപയോക്തൃ അവലോകനങ്ങൾ നൽകുന്ന ഒരു സേവനമാണ് ODRS

en: OS Updates
ml: OS പുതുക്കലുകൾ

en: OS Upgrade
ml: OS നവീകരണം

en: OS updates are now installed
ml: OS പുതുക്കലുകൾ ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: Offer upgrades for pre-releases
ml: ആദ്യ പ്രസിദ്ധീകരണത്തിന് നവീകരണം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുക

en: Once reported, a review will be hidden until it has been checked by an administrator.
ml: ഒരിക്കൽ റിപ്പോർട്ടുചെയ്താൽ, ഒരു രക്ഷാധികാരി അത് പരിശോധിക്കുന്നതുവരെ അവലോകനം മറയ്ക്കപ്പെടും.

en: One week ago
ml: ഒരാഴ്ച മുമ്പ്

en: Only use software repositories that you trust.
ml: നിങ്ങൾ വിശ്വാസമുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററികൾ മാത്രം ഉപയോഗിക്കുക.

en: Open AppStream File
ml: ആപ്പ്സ്ട്രീം ഫയൽ തുറക്കുക

en: Open Desktop Ratings Support
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് മൂല്യങ്ങളുടെ പിന്തുണ തുറക്കുക

en: Open a local package file
ml: ഒരു ലോക്കൽ പാക്കേജ് ഫയൽ തുറക്കുക

en: Operating System Updates Unavailable
ml: ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം പുതുക്കലുകൾ ലഭ്യമല്ല

en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

en: Overtly sexualized human characters
ml: അതിലൈംഗികതയുള്ള മനുഷ്യ പ്രതീകങ്ങൾ

en: Overview page
ml: അവലോകന താൾ

en: Overview panel
ml: അവലോകന പട്ടിക

en: PIN
ml: പിൻ

en: PKGNAME
ml: പാക്കേജ് നാമം

en: Package
ml: പാക്കേജ്

en: Password
ml: പാസ്‌വേർഡ്

en: Pending
ml: തീരുമാനിക്കപ്പെടാത്ത

en: Pending installation…
ml: ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ ശേഷിക്കുന്നു…

en: Pending update…
ml: പുതുക്കലുകൾ ശേഷിക്കുന്നു…

en: Please choose a star rating
ml: ദയവായി ഒരു നക്ഷത്ര മൂല്യം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Please enter a number from 1 to %u:
ml: ദയവായി 1 മുതൽ %u വരെയുള്ള ഒരു നമ്പർ നൽകുക:

en: Please restart the application.
ml: ദയവായി അപ്ലിക്കേഷൻ പുനരാരംഭിക്കുക.

en: Please take more time writing the review
ml: അവലോകനം എഴുതാൻ കൂടുതൽ സമയം ചിലവഴിക്കുക

en: Post Review
ml: അവലോകനം പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Prefer local file sources to AppStream
ml: ആപ്പ്സ്ട്രീമിലേക്ക് പ്രാദേശിക ഫയൽ ഉറവിടങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Prepare %s
ml: %s തയ്യാറാക്കുക

en: Product placement
ml: ഉൽപന്നനിയമനം

en: Productivity
ml: ഉത്പാദനക്ഷമത

en: Prolonged nudity
ml: നീണ്ട നഗ്നത

en: Proprietary
ml: കുത്തക

en: Proprietary Software
ml: കുത്തക സോഫ്റ്റ്‌വെയർ

en: Provides support for firmware upgrades
ml: ഫേംവെയർ നവീകരിക്കാനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Provocative references or depictions
ml: പ്രകോപനപരമായ പരാമർശങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ചിത്രീകരണങ്ങൾ

en: Public domain
ml: പൊതുസഞ്ചയം

en: Purchase
ml: വാങ്ങൽ

en: Quit the running instance
ml: പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന സംഭവം ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Rape or other violent sexual behavior
ml: ബലാത്സംഗം അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് അക്രമാസക്തമായ ലൈംഗിക പെരുമാറ്റം

en: Rating
ml: മൂല്യനിർണയം

en: Re_move shortcut
ml: കുറുക്കുവഴി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Realistic bloodshed
ml: യഥാർത്ഥ രക്തച്ചൊരിച്ചിൽ

en: Recent Releases
ml: സമീപകാല പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തിയവ

en: Recently installed updates are available to review
ml: സമീപകാലത്ത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത പുതുക്കലുകൾ അവലോകനം ചെയ്യാൻ ലഭ്യമാണ്

en: Recommended Audio & Video Applications
ml: ശുപാർശ ചെയ്ത ശബ്‌ദ, ചലച്ചിത്ര ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Recommended Games
ml: ശുപാർശ ചെയ്ത വിനോദങ്ങൾ

en: Recommended Graphics Applications
ml: ശുപാർശ ചെയ്ത ഗ്രാഫിക്സ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Recommended Productivity Applications
ml: ശുപാർശിത ഉൽപ്പാദനക്ഷമതാ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Reference
ml: പരാമര്‍ശം

en: References to alcoholic beverages
ml: ലഹരിപാനീയങ്ങൾക്കുള്ള പരാമർശങ്ങൾ

en: References to illicit drugs
ml: നിയമവിരുദ്ധമായ ലഹരിമരുന്നുകളെ പറ്റിയുള്ള പരാമർശം

en: References to tobacco products
ml: പുകയില ഉത്പന്നങ്ങൾക്കുള്ള പരാമർശങ്ങൾ

en: Release Activity
ml: പ്രസിദ്ധീകരണ പ്രവർത്തനം

en: Removals
ml: നീക്കം ചെയ്യൽ

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove “%s”?
ml: "%s" നീക്കംചെയ്യണോ?

en: Remove…
ml: നീക്കംചെയ്യുക…

en: Removing
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Removing…
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നു…

en: Report
ml: റിപ്പോർട്ട്

en: Report Review?
ml: അവലോകനം റിപ്പോർട്ടുചെയ്യണോ?

en: Report…
ml: റിപ്പോർട്ട്…

en: Requires Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്

en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

en: Restart & Install
ml: പുനരാരംഭിക്കുക & ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Restart & Update
ml: പുനരാരംഭിക്കുക & പുതുക്കുക

en: Restart Now
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

en: Reviews
ml: അവലോകനങ്ങൾ

en: Reviews with karma less than this number will not be shown.
ml: ഈ നമ്പരിനേക്കാൾ കുറഞ്ഞ കർമയുമായുള്ള അവലോകനങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുകയില്ല.

en: Run popular web applications in a browser
ml: ജനപ്രിയ ബ്രൗസറിൽ വെബ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: SEARCH
ml: തിരയുക

en: Sandboxed
ml: സാൻഡ് ബോക്സ്

en: Scantily clad human characters
ml: നാമമാത്രമായ വസ്ത്രമുള്ള മനുഷ്യ പ്രതീകങ്ങൾ

en: Screenshot
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ട്

en: Screenshot not available
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ട് ലഭ്യമല്ല

en: Screenshot not found
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ട് കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Screenshot not valid
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ട് അസാധുവാണ്

en: Screenshot size not found
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ട് വലുപ്പം കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Search
ml: തിരയുക

en: Search for applications
ml: ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി തിരയുക

en: Search page
ml: ഏട് തിരയുക

en: Security Updates Pending
ml: സുരക്ഷാ പുതുക്കലുകൾ ശേഷിക്കുന്നു

en: Select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select None
ml: ഒന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കാതിരിക്കുക

en: Selected add-ons will be installed with the application.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ആഡ്-ഓണുകൾ അപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ച് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യപ്പെടും.

en: Setting up updates…
ml: പുതുക്കലുകൾ സജ്ജീകരിക്കുന്നു…

en: Sexual references or depictions
ml: ലൈംഗിക പരാമർശങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ചിത്രീകരണങ്ങൾ

en: Sharing diagnostic data that does not let others identify the user
ml: മറ്റുള്ളവർക്ക് തിരിച്ചറിയാത്ത രീതിയിൽ ഡയഗണോസ്റ്റിക് വിവരം  പങ്കുവെയ്ക്കുന്നു

en: Sharing information that lets others identify the user
ml: മറ്റുള്ളവരെ തിരിച്ചറിയാൻ അനുവദിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ പങ്കുവെക്കൽ

en: Sharing physical location to other users
ml: മറ്റ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഭൗതിക സ്ഥാനം പങ്കിടൽ

en: Sharing social network usernames or email addresses
ml: സാമൂഹിക ശൃംഖലകളിലെ ഉപയോക്തൃനാമങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ വിലാസങ്ങൾ പങ്കിടുന്നു

en: Show
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

en: Show Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: Show application details (using application ID)
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ വിശദാംശങ്ങൾ കാണിക്കുക (അപ്ലിക്കേഷൻ ഐഡി ഉപയോഗിച്ച്)

en: Show application details (using package name)
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ വിശദാംശങ്ങൾ കാണിക്കുക (പാക്കേജ് പേര് ഉപയോഗിച്ച്)

en: Show notifications when updates have been automatically installed.
ml: പുതുക്കിയത് സ്വപ്രേരിതമായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുമ്പോൾ അറിയിപ്പുകൾ കാണിക്കുക.

en: Show some UI elements informing the user that an app is non-free
ml: ഒരു ആപ്ലിക്കേഷൻ സൗജന്യമല്ലെന്ന് ഉപയോക്താവിനെ അറിയിക്കുന്ന ചില ഉപഭോക്താ-സമ്പർക്ക ഘടകങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: Show star ratings next to applications
ml: ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് അടുത്തുള്ള നക്ഷത്ര മൂല്യം കാണിക്കുക

en: Show the folder management UI
ml: ഫോൾഡർ നിർവഹണത്തിൻ്റെ ഉപഭോക്താ-സമ്പർക്കം കാണിക്കുക

en: Show the installed size for apps in the list of installed applications
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ പട്ടികയിൽ അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത വലിപ്പം കാണിക്കുക

en: Show the prompt to install nonfree software repositories
ml: സൗജന്യമല്ലാത്ത സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റെപ്പോസിറ്ററികൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രോംപ്റ്റ് പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Show update preferences
ml: മുന്‍ഗണനാ പുതുക്കുലുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Show verbose debugging information
ml: വെർബോസ് ഡീബഗ്ഗിംഗ് വിവരങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: Show version number
ml: പതിപ്പ് നമ്പർ കാണിക്കുക

en: Sign in automatically next time
ml: അടുത്ത തവണ സ്വമേധയാ പ്രവേശിക്കുക

en: Sign in to %s…
ml: %s ലേക്ക് സൈൻ ഇൻ ചെയ്യുക…

en: Sign out from %s
ml: %s ൽ നിന്ന് സൈൻ ഔട്ട് ചെയ്യുക

en: Signed in into %s as %s
ml: %s ആയി %s സൈൻ ഇൻ ചെയ്തു

en: Six days ago
ml: ആറ് ദിവസം മുമ്പ്

en: Slapstick humor
ml: തരം താണ ഹാസ്യം

en: Snap Store
ml: സ്നാപ്പ് കലവറ

en: Snappy Support
ml: സ്നാപ്പ് പിന്തുണ

en: Software
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ

en: Software Install
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക

en: Software Repositories
ml: സോഫ്റ്റ്‍വെയർ റെപ്പോസിറ്ററികൾ

en: Software Repository Identified
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററി തിരിച്ചറിയപ്പെട്ടു

en: Software Repository Included
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററി അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: Software Update Installed | Software Updates Installed
ml[0]: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ പുതുക്കൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു
ml[1]: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ പുതുക്കലുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: Software Updates Available
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ പുതുക്കലുകൾ ലഭ്യമാണ്

en: Software Updates Failed
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ പുതുക്കലുകൾ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Software Upgrade Available
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ നവീകരണം ലഭ്യമാണ്

en: Software allows you to find and install new applications and system extensions and remove existing installed applications.
ml: പുതിയ ആപ്ലിക്കേഷനുകളും സിസ്റ്റം വിപുലീകരണങ്ങളും കണ്ടെത്താനും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാനും നിലവിലുള്ള ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ആപ്ലിക്കേഷനുകളെ നീക്കംചെയ്യുന്നതിനും സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Software catalog is being downloaded
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സൂചിതപത്രം ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുകയാണ്

en: Software catalog is being loaded
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സൂചിതപത്രം ലോഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Software is up to date
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കാലികമാണ്

en: Software lets you install all the software you need, all from one place. See our recommendations, browse the categories, or search for the applications you want.
ml: നിങ്ങൾക്കാവശ്യമുള്ള എല്ലാ സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകളും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ശുപാർശകൾ കാണുക, വിഭാഗങ്ങൾ ബ്രൗസുചെയ്യുക, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി തിരയുക.

en: Software that has been installed from this repository will no longer receive updates, including security fixes.
ml: ഈ റിപ്പോസിറ്ററിയിൽ നിന്നും ഇൻസ്റ്റാളുചെയ്ത സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സുരക്ഷ പരിഹാരങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾ തുടർന്നങ്ങോട്ട് സ്വീകരിക്കില്ല.

en: Some of the currently installed software is not compatible with %s. If you continue, the following will be automatically removed during the upgrade:
ml: നിലവിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ചില സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകൾ %s നോട് അനുയോജ്യമല്ല. നിങ്ങൾ തുടരുകയാണെങ്കിൽ, താഴെ പറയുന്നവയിൽ നിന്നും സ്വമേധയാ നീക്കം ചെയ്യുന്നതാണ്:

en: Some of this software is proprietary and therefore has restrictions on use, sharing, and access to source code.
ml: ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയറിൽ ചിലത് കുത്തകയാണ്, അതിനാൽ സോഴ്സ് കോഡ് ഉപയോഗിയ്ക്കാനും പങ്കിടാനും ലഭ്യമാക്കാനുമുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉണ്ട്.

en: Sorry, something went wrong
ml: ക്ഷമിക്കണം, എന്തോ കുഴപ്പം സംഭവിച്ചു

en: Sort
ml: തരം

en: Source
ml: ഉറവിടം

en: Source: %s
ml: ഉറവിടം:%s

en: Spacing
ml: അകലം

en: Start up mode: either ‘updates’, ‘updated’, ‘installed’ or ‘overview’
ml: ആരംഭിക്കുന്ന മോഡ്: ഒന്നുകിൽ 'പുതുക്കലുകൾ', 'പുതുക്കിയത്', 'ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തത്' അല്ലെങ്കിൽ 'അവലോകനം'

en: Starting up…
ml: ആരംഭിക്കുന്നു…

en: Strong or frequent use of profanity
ml: വൃത്തികെട്ട അല്ലെങ്കിൽ പതിവായി ഉപയോഗിക്കുന്ന അശ്ലീലം

en: Subcategories filter menu
ml: ഉപവിഭാഗങ്ങളുടെ അരിച്ചെടുത്ത പട്ടിക

en: Subcategories sorting menu
ml: ഉപവിഭാഗങ്ങൾ അടുക്കിവയ്ക്കുന്ന പട്ടിക

en: Summary
ml: സംഗ്രഹം

en: System Applications
ml: സിസ്റ്റം ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: System Integration
ml: സിസ്റ്റം ഏകീകരണം

en: System Upgrade Complete
ml: സിസ്റ്റം നവീകരണം പൂർത്തിയായി

en: The GNOME Project
ml: ഗ്നോം പദ്ധതി

en: The URI that explains nonfree and proprietary software
ml: സ്വതന്ത്രമല്ലാത്തതും കുത്തക സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകളേയും പറ്റി വിശദീകരിക്കുന്ന ലിങ്ക്

en: The age in seconds to verify the upstream screenshot is still valid
ml: ആപ്പ്സ്‌ട്രീമിൻ്റെ  സ്ക്രീൻഷോട്ട് പരിശോധിക്കുന്നതിനുള്ള സമയം ഇപ്പോഴും സാധുവാണ്

en: The amount of space between children
ml: കുട്ടികൾക്കിടയിലുള്ള അകലത്തിന്റെ അളവ്

en: The application list has unsaved changes.
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ പട്ടികയിൽ സംരക്ഷിക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ട്.

en: The application list is already loaded.
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ പട്ടിക ഇതിനകം ലോഡുചെയ്തു.

en: The application was rated this way because it features:
ml: ഈ സവിശേഷത ഉള്ളതിനാൽ ഈ അപ്ലിക്കേഷൻ മൂല്യനിർണയം ചെയ്തു:

en: The description is too long
ml: വിവരണം ദൈർഘ്യമേറിയതാണ്

en: The description is too short
ml: വിവരണം വളരെ ചെറുതാണ്

en: The kind of interaction expected for this action: either ‘none’, ‘notify’, or ‘full’
ml: ഈ പ്രവർത്തനത്തിന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന പ്രവർത്തനരീതി: 'ഒന്നുമില്ല', 'അറിയിക്കുക', അല്ലെങ്കിൽ 'പൂർണ്ണമായി'

en: The last update check timestamp
ml: അവസാന പുതുക്കൽ പരിശോധനാ സമയവിവരം

en: The last update timestamp
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയതിന്റെ സമയവിവരം

en: The last upgrade notification timestamp
ml: അവസാന നവീകരണ പരിശോധനാ സമയവിവരം

en: The licence URL to use when an application should be considered free software
ml: ഒരു ആപ്ലിക്കേഷൻ സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയറായി പരിഗണിക്കപ്പെടുമ്പോൾ ഉപയോഗിക്കാനുള്ള ലൈസൻസിൻ്റെ ലിങ്ക്

en: The license terms of this software are unknown.
ml: ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയറിന്റെ ലൈസൻസ് നിബന്ധനകൾ അജ്ഞാതമാണ്.

en: The minimum karma score for reviews
ml: അവലോകനങ്ങൾക്കുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ കർമ രേഖ

en: The server to use for application reviews
ml: അപ്ലിക്കേഷൻ അവലോകനങ്ങൾക്കായി ഉപയോഗിക്കുന്ന സെർവർ

en: The summary is too long
ml: ചുരുക്കം ദൈർഘ്യമേറിയതാണ്

en: The summary is too short
ml: ചുരുക്കം വളരെ ചെറുതാണ്

en: The system was already up to date.
ml: സിസ്റ്റം കാലികമായിരുന്നു.

en: The timestamp of the first security update, cleared after update
ml: ആദ്യത്തെ സുരക്ഷാ പുതുക്കലിന്റെ സമയവിവരം, പുതുക്കലിന് ശേഷം മായ്ച്ചു കളയുന്നതാണ്

en: The update details
ml: പുതുക്കിയതിൻ്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

en: The update was cancelled.
ml: പുതുക്കൽ റദ്ദാക്കി.

en: There are no reviews to moderate
ml: മദ്ധ്യസ്ഥതചെയ്യുന്നതിന് അവലോകനങ്ങളൊന്നുമില്ല

en: There wasn’t enough disk space. Please free up some space and try again.
ml: മതിയായ സ്ഥലം ഡിസ്കിൽ ഇല്ലായിരുന്നു. കുറച്ച് സ്ഥലം ശൂന്യമാക്കി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: There were security issues with the update. Please consult your software provider for more details.
ml: പരിഷ്‌കരിച്ചതിൽ സുരക്ഷാ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി നിങ്ങളുടെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ദാതാവുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: These repositories supplement the default software provided by %s.
ml: ഈ റിപ്പോസിറ്ററികൾ %s നൽകുന്ന ഡിഫോൾട്ടായ സോഫ്റ്റ്‌വെയറെ കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു.

en: Third Party Repositories
ml: മൂന്നാം കക്ഷി റിപ്പോസിറ്ററികൾ

en: This application can only be used when there is an active internet connection.
ml: സജീവ ഇൻറർനെറ്റ് കണക്ഷൻ ലഭ്യമാകുമ്പോൾ മാത്രമേ ഈ അപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയൂ.

en: This application does not include a software repository. It will not be updated with new versions.
ml: ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപോസിറ്ററി ഉൾപ്പെടുന്നില്ല. പുതിയ പതിപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഇത് പുതുക്കുവാനും പറ്റില്ല.

en: This application includes a software repository which provides updates, as well as access to other software.
ml: ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ പുതുക്കലുകൾ നൽകുന്ന ഒരു സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററിയും മറ്റ് സോഫ്റ്റ്‌വെയറിലേയ്ക്കുള്ള പ്രവേശനവും ഉൾപ്പെടുത്തുന്നു.

en: This application needs to be restarted to use new plugins.
ml: പുതിയ പ്ലഗിന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഈ അപ്ലിക്കേഷൻ പുനരാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

en: This is a list of compatible projects we should show such as GNOME, KDE and XFCE.
ml: ഗ്നോം, കെഡിഇ, എക്സ്എഫ്‌സിഇ എന്നിവ പോലെയുളള അനുയോജ്യമായ പദ്ധതികളുടെ ഒരു പട്ടികയാണിത്.

en: This means that it does not receive security updates.
ml: ഇത് സുരക്ഷാ പുതുക്കലുകൾ ലഭിക്കുന്നില്ലെന്നാണ് ഇതിനർത്ഥം.

en: This means that the software can be freely run, copied, distributed, studied and modified.
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സ്വതന്ത്രമായി പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനും പകർത്താനും വിതരണം ചെയ്യാനും പഠിക്കാനും പരിഷ്കരിക്കാനും കഴിയുമെന്നാണ് ഇതിനർത്ഥം.

en: This means that the software is owned by an individual or a company. There are often restrictions on its use and its source code cannot usually be accessed.
ml: ഇതിനർത്ഥം സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഒരു വ്യക്തിയുടെയോ അല്ലെങ്കിൽ കമ്പനിയുടെയോ ഉടമസ്ഥതയിൽ ആണെന്നാണ്. ഇതിന്റെ ഉപയോഗത്തിൽ പലപ്പോഴും നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉണ്ട്, ഇതിൻറെ സോഴ്സ്  കോഡ് സാധാരണയായി ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല.

en: This program can only be used by the root user
ml: ഈ പ്രയോഗം റൂട്ട് ഉപയോക്താവിനായി മാത്രം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാൻ സാധിയ്ക്കുന്നു

en: This software is already provided by your distribution and should not be replaced.
ml: ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇതിനകം നിങ്ങളുടെ വിതരണത്തിലൂടെ നൽകിയിട്ടുണ്ട്, പകരം മാറ്റി വയ്ക്കരുത്.

en: This software repository must be enabled to continue installation.
ml: ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ തുടരുന്നതിന് ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ റിപ്പോസിറ്ററി പ്രാപ്തമാക്കണം.

en: Three days ago
ml: മൂന്ന് ദിവസം മുമ്പ്

en: Throw away changes
ml: മാറ്റങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക

en: To continue you need to sign in to %s.
ml: തുടരുന്നതിന് നിങ്ങൾ %s ൽ സൈൻ ഇൻ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

en: To continue you need to sign in.
ml: തുടരുന്നതിന് നിങ്ങൾ സൈൻ ഇൻ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

en: Top Rated
ml: ഉയർന്ന മൂല്യമുള്ളവ

en: Two days ago
ml: രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ്

en: Two weeks ago
ml: രണ്ടു ആഴ്ച മുമ്പ്

en: URL
ml: യുആർഎൽ

en: Unable to Find Requested Software
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ച സോഫ്റ്റ്‌വെയർ കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Unable to contact %s
ml: %s മായി ബന്ധപ്പെടാനായില്ല

en: Unable to download firmware updates from %s
ml: %s എന്നതിൽ നിന്ന് ഫേംവെയർ പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to download updates
ml: പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to download updates from %s
ml: %s എന്നതിൽ നിന്ന് പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to download updates from %s: not enough disk space
ml: %s എന്നതിൽ നിന്ന് പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: ആവശ്യത്തിന് സ്ഥലം ഡിസ്കിലില്ല

en: Unable to download updates: authentication was invalid
ml: പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: പ്രാമാണീകരണം അസാധുവായിരുന്നു

en: Unable to download updates: authentication was required
ml: പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: പ്രാമാണീകരണം ആവശ്യമാണ്

en: Unable to download updates: internet access was required but wasn’t available
ml: പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: ഇന്റർനെറ്റ് പ്രവേശനം ആവശ്യമാണ് പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല

en: Unable to download updates: not enough disk space
ml: പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: ആവശ്യത്തിന് സ്ഥലം ഡിസ്കിലില്ല

en: Unable to download updates: you do not have permission to install software
ml: പുതുക്കലുകൾ ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിന് നിങ്ങള്ക്ക് അനുമതിയില്ല

en: Unable to find “%s”
ml: "%s" കണ്ടെത്താൻ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to get list of updates
ml: പുതുക്കലുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമായില്ല

en: Unable to install %s
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to install %s as download failed
ml: ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നത് പരാജയപ്പെടുന്നതിനാൽ %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാനായില്ല

en: Unable to install %s as download failed from %s
ml: %s എന്നതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡു ചെയ്യാത്തതിനാൽ %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാനായില്ല

en: Unable to install %s as not supported
ml: ആശ്രയം ഇല്ലാത്തതിനാൽ %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to install %s as runtime %s not available
ml: റൺടൈം %s ലഭ്യമല്ലത്തതിനാൽ %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to install %s: AC power is required
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല: എസി വൈദ്യുതി ആവശ്യമാണ്

en: Unable to install %s: authentication was invalid
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല: പ്രാമാണീകരണം അസാധുവായിരുന്നു

en: Unable to install %s: authentication was required
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല: പ്രാമാണീകരണം ആവശ്യമാണ്

en: Unable to install %s: not enough disk space
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല: ആവശ്യത്തിന് സ്ഥലം ഡിസ്കിലില്ല

en: Unable to install %s: you do not have permission to install software
ml: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് അനുമതിയില്ല

en: Unable to install: internet access was required but wasn’t available
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല: ഇന്റർനെറ്റ് പ്രവേശനം ആവശ്യമാണ് പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല

en: Unable to install: the application has an invalid format
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുവാൻ സാധ്യമല്ല: അപ്ലിക്കേഷന് ഒരു അസാധുവായ ഘടനയാണ്

en: Unable to launch %s: %s is not installed
ml: %s തുടങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല: %s ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തില്ല

en: Unable to purchase %s
ml: %s വാങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to purchase %s: authentication was invalid
ml: %s വാങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല: പ്രാമാണീകരണം അസാധുവായിരുന്നു

en: Unable to purchase %s: authentication was required
ml: %s വാങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല: പ്രാമാണീകരണം ആവശ്യമാണ്

en: Unable to purchase %s: no payment method setup
ml: %s വാങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല: പണമടയ്ക്കൽ സജ്ജീകരണം ഒന്നുമില്ല

en: Unable to purchase %s: payment was declined
ml: %s വാങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല: പണമടയ്ക്കൽ നിരസിക്കപ്പെട്ടു

en: Unable to remove %s
ml: %s നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: Unable to remove %s: AC power is required
ml: %s നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: ഏസി പവർ ആവശ്യമാണ്

en: Unable to remove %s: authentication was invalid
ml: %s നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: പ്രാമാണീകരണം അസാധുവായിരുന്നു

en: Unable to remove %s: authentication was required
ml: %s നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: പ്രാമാണീകരണം ആവശ്യമാണ്

en: Unable to remove %s: you do not have permission to remove software
ml: %s നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല: നിങ്ങൾക്ക് സോഫ്റ്റ്‌വെയർ നീക്കം ചെയ്യാനുള്ള അനുമതിയില്ല

en: Unable to update %s
ml: %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to update %s as download failed
ml: ഡൗൺലോഡ് പരാജയപ്പെട്ടതിനാൽ %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to update %s from %s
ml: %s ൽ നിന്ന് %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to update %s: AC power is required
ml: %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല: എസി വൈദ്യുതി ആവശ്യമാണ്

en: Unable to update %s: authentication was invalid
ml: %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല: പ്രാമാണീകരണം അസാധുവായിരുന്നു

en: Unable to update %s: authentication was required
ml: %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല: പ്രാമാണീകരണം ആവശ്യമാണ്

en: Unable to update %s: not enough disk space
ml: %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല: ആവശ്യത്തിന് സ്ഥലം ഡിസ്കിലില്ല

en: Unable to update %s: you do not have permission to update software
ml: %s പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല:  സോഫ്റ്റ്‌വെയർ പുതുക്കുവാൻ നിങ്ങൾക്ക് അനുമതിയില്ല

en: Unable to update: internet access was required but wasn’t available
ml: പുതുക്കുവാൻ സാധ്യമല്ല: ഇന്റർനെറ്റ് പ്രവേശനം ആവശ്യമാണ് പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല

en: Unable to upgrade to %s
ml: %s എന്നതിലേക്ക് നവീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Unable to upgrade to %s as download failed
ml: ഡൗൺലോഡ് പരാജയപ്പെട്ടതിനാൽ %s നവീകരിക്കാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to upgrade to %s from %s
ml: %s ൽ നിന്ന് %s നവീകരിക്കാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to upgrade to %s: AC power is required
ml: %s എന്നതിലേക്ക് നവീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല: ഏസി വിദ്യുച്ഛക്തി ആവശ്യമാണ്

en: Unable to upgrade to %s: authentication was invalid
ml: %s എന്നതിലേക്ക് നവീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല: പ്രാമാണീകരണം അസാധുവാണ്

en: Unable to upgrade to %s: authentication was required
ml: %s നവീകരിക്കാൻ സാധ്യമല്ല: പ്രാമാണീകരണം ആവശ്യമാണ്

en: Unable to upgrade to %s: not enough disk space
ml: %s നവീകരിക്കാൻ സാധ്യമല്ല: ആവശ്യത്തിന് സ്ഥലം ഡിസ്കിലില്ല

en: Unable to upgrade to %s: you do not have permission to upgrade
ml: %s എന്നതിലേക്ക് നവീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല: നിങ്ങൾക്ക് നവീകരിക്കാൻ അനുമതിയില്ല

en: Unable to upgrade: internet access was required but wasn’t available
ml: നവീകരിക്കാൻ സാധ്യമല്ല: ഇന്റർനെറ്റ് പ്രവേശനം ആവശ്യമാണ് പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല

en: Uncontrolled audio or video chat functionality between users
ml: ഉപയോക്താക്കളെ തമ്മിൽ നിയന്ത്രിക്കാത്ത ഓഡിയോ അല്ലെങ്കിൽ വീഡിയോ ചാറ്റ് പ്രവർത്തനം

en: Uncontrolled chat functionality between users
ml: ഉപയോക്താക്കൾക്കിടയിൽ നിയന്ത്രിക്കാത്ത സംഭാഷണ പ്രവർത്തനം

en: Undo
ml: നിഷ്‌ഫലമാക്കുക

en: Unfortunately, the %s you were searching for could not be found. Please see %s for more information. | Unfortunately, the %s you were searching for could not be found. Please see %s for more information.
ml[0]: നിർഭാഗ്യവശാൽ, നിങ്ങൾ തിരയുന്ന %s നെ കണ്ടെത്താനായില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ദയവായി %s ൽ കാണുക.
ml[1]: നിർഭാഗ്യവശാൽ, നിങ്ങൾ തിരയുന്ന %s നെ കണ്ടെത്താനായില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ദയവായി %s ൽ കാണുക.

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Unknown Software License
ml: അജ്ഞാത സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ലൈസൻസ്

en: Unrealistic bloodshed
ml: അയാഥാര്‍ത്ഥ്യമായ രക്തച്ചൊരിച്ചില്‍

en: Unsaved changes
ml: മാറ്റങ്ങൾ സംരക്ഷിച്ചിട്ടില്ല

en: Update
ml: പുതുക്കുക

en: Update All
ml: എല്ലാം പുതുക്കുക

en: Update Preferences
ml: മുൻഗണനകൾ പുതുക്കുക

en: Updated
ml: പുതുക്കിയത്

en: Updates
ml: പുതുക്കലുകൾ

en: Updates are automatically managed
ml: പുതുക്കലുകൾ യാന്ത്രികമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു

en: Updates have been installed
ml: പുതുക്കുക്കിയത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

en: Updates page
ml: പുതുക്കൽ താൾ

en: Updates panel
ml: പുതുക്കലുകളുടെ പട്ടിക

en: Updates;Upgrade;Sources;Repositories;Preferences;Install;Uninstall;Program;Software;App;Store;
ml: പുതുക്കലുകൾ;നവീകരണങ്ങൾ;ഉറവിടങ്ങൾ;റിപ്പോസിറ്ററികൾ;മുൻഗണനകൾ;ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക;അൺഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക;പ്രോഗ്രാം;സോഫ്റ്റ്‌വെയർ;ആപ്പ്;കലവറ;

en: Upgrade for the latest features, performance and stability improvements.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ സവിശേഷതകൾ, പ്രകടനം, സ്ഥിരത മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ എന്നിവയ്ക്കായുള്ള നവീകരണം.

en: Upgrade to continue receiving security updates.
ml: സുരക്ഷ പുതുക്കലുകൾ തുടർന്നും ലഭിക്കുന്നതിന് നവീകരിക്കുക.

en: Use of alcoholic beverages
ml: ലഹരിപാനീയങ്ങളുടെ ഉപയോഗം

en: Use of illicit drugs
ml: അനധികൃത മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം

en: Use of tobacco products
ml: പുകയില ഉൽപന്നങ്ങളുടെ ഉപയോഗം

en: Use verbose logging
ml: വെർബോസ് ലോഗിംഗ് ഉപയോഗിക്കുക

en: User-to-user game interactions without chat functionality
ml: സംഭാഷണ പ്രവർത്തനം കൂടാതെ ഉപയോക്താവിൽ നിന്നും ഉപയോക്തവിലേക്കുള്ള മത്സര ഇടപെടലുകൾ

en: Users are bound by the following license: | Users are bound by the following licenses:
ml[0]: ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇനിപ്പറയുന്ന ലൈസൻസിനാൽ നിയന്ത്രിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു:
ml[1]: ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇനിപ്പറയുന്ന ലൈസൻസുകളാൽ നിയന്ത്രിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു:

en: Users are encouraged to donate real money
ml: യഥാർത്ഥ പണം സംഭാവന ചെയ്യാൻ ഉപയോക്താക്കളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു

en: Users are encouraged to purchase specific real-world items
ml: ഉപയോക്താക്കൾക്ക് നിർദ്ദിഷ്ട യഥാർത്ഥ ഇനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു

en: Utilities
ml: ആവശ്യവസ്തുകൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: View
ml: കാണുക

en: Visible dead human remains
ml: മരിച്ചവരുടെ അവശിഷ്ടങ്ങൾ

en: Visit website
ml: വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

en: Vulgar or bathroom humor
ml: അസഭ്യമായ അല്ലെങ്കിൽ ബാത്ത്റൂം ഹാസ്യം

en: Was this review useful to you?
ml: ഈ അവലോകനം നിങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗപ്രദമായിരുന്നോ?

en: Web Apps Support
ml: വെബ് അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ പിന്തുണ

en: Welcome
ml: സ്വാഗതം

en: Welcome to %s %s!
ml: %s %s ലേക്ക് സ്വാഗതം!

en: Welcome to Software
ml: സോഫ്റ്റ്വെയറിലേക്ക് സ്വാഗതം

en: We’re sorry: the update failed to install. Please wait for another update and try again. If the problem persists, contact your software provider.
ml: ക്ഷമിക്കണം: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിന് പുതുക്കൽ പരാജയപ്പെട്ടു. മറ്റൊരു പുതുക്കലിനായി കാത്തിരുന്ന് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക. പ്രശ്നം നിലനിൽക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ദാതാവിനെ ബന്ധപ്പെടുക.

en: What do you think of the app? Try to give reasons for your views.
ml: ആപ്ലിക്കേഷനെക്കുറിച്ച് എന്ത് തോന്നുന്നു? നിങ്ങളുടെ കാഴ്ചപ്പാടുകൾക്ക് കാരണങ്ങൾ നൽകാൻ ശ്രമിക്കുക.

en: When non-free applications are installed a warning dialog can be shown. This controls if that dialog is suppressed.
ml: സൗജന്യമല്ലാത്ത ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു മുന്നറിയിപ്പ്  ദൃശ്യമാക്കാം. ആ മുന്നറിയിപ്പ് അടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടാൽ ഇത് നിയന്ത്രിക്കുന്നു.

en: Whether it’s the very first run of GNOME Software
ml: ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്വെയറിന്റെ ആദ്യത്തെ ഉപയോഗമാണോയെന്ന്

en: Whether to automatically refresh when on a metered connection
ml: മീറ്റർ ചെയ്യപ്പെട്ട കണക്ഷനിൽ ആയിരിക്കുമ്പോൾ സ്വമേധയാ പുതുക്കണമോ എന്ന്

en: Whether to manage updates and upgrades in GNOME Software
ml: ഗ്നോം സോഫ്റ്റ്‌വെയറിൽ പുതുക്കലുകളും നവീകരണങ്ങളും കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ എന്ന്

en: Yes
ml: അതെ

en: Yesterday, %R
ml: ഇന്നലെ,%R ന്

en: Yesterday, %l:%M %p
ml: ഇന്നലെ, %l:%M %p

en: You can report reviews for abusive, rude, or discriminatory behavior.
ml: നിങ്ങൾക്ക് അധിക്ഷേപിക്കുന്ന, അസഭ്യമല്ലാത്ത അല്ലെങ്കിൽ വിവേചനപരമായ പെരുമാറ്റം സംബന്ധിച്ച അവലോകനങ്ങൾ റിപ്പോർട്ടുചെയ്യാൻ കഴിയും.

en: You need internet access to write a review
ml: ഒരു അവലോകനം എഴുതാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഇന്റർനെറ്റ് ലഭ്യത ആവശ്യമാണ്

en: You need to specify exactly one filename
ml: നിങ്ങൾ ഒരു ഫയൽനാമം വ്യക്തമാക്കേണ്ടതുണ്ട്

en: Your %s account has been suspended.
ml: നിങ്ങളുടെ %s അക്കൗണ്ട് താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ചു.

en: Your OS is no longer supported.
ml: നിങ്ങളുടെ ഓഎസ് ഇനി പിന്തുണയ്ക്കില്ല.

en: _Add
ml: ചേര്‍ക്കുക(_A)

en: _Add shortcut
ml: കുറുക്കുവഴി ചേർക്കുക(_A)

en: _Add to Folder…
ml: ഫോൾഡറിലേക്ക് ചേർക്കുക…(_A)

en: _All
ml: എല്ലാം(_A)

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: _Check Anyway
ml: എന്തായാലും പരിശോധിക്കുക(_C)

en: _Continue
ml: തുടരുക(_C)

en: _Disable…
ml: അപ്രാപ്തമാക്കുക…(_D)

en: _Donate
ml: സംഭാവനചെയ്യുക(_D)

en: _Download
ml: ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക(_D)

en: _Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക(_E)

en: _Install
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ(_I)

en: _Installed
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യപ്പെട്ടത്(_I)

en: _Install…
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക…(_I)

en: _Launch
ml: തുടങ്ങുക(_L)

en: _Learn More
ml: കൂടുതലറിയാൻ(_L)

en: _Let’s Go Shopping
ml: ഷോപ്പിങ്ങിന് പോകാം(_L)

en: _Move to Folder…
ml: ഫോൾഡറിലേക്ക് നീക്കുക…(_M)

en: _Network Settings
ml: ശൃംഖല സജ്ജീകരണങ്ങൾ(_N)

en: _Open
ml: തുറക്കുക(_O)

en: _Post
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക(_P)

en: _Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക(_R)

en: _Remove All
ml: എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുക(_R)

en: _Remove from Folder
ml: ഫോൾഡറിൽ നിന്ന് നീക്കംചെയ്യുക(_R)

en: _Remove…
ml: നീക്കംചെയ്യുക…(_R)

en: _Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക (_S)

en: _Show More
ml: കൂടുതൽ കാണിക്കുക(_S)

en: _Software Repositories
ml: സോഫ്റ്റ്‍വെയർ റെപ്പോസിറ്ററികൾ(_S)

en: _Update
ml: പുതുക്കൽ(_U)

en: _Update Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ പുതുക്കുക(_U)

en: _Updates
ml: പുതുക്കലുകൾ(_U)

en: _Website
ml: വെബ്സൈറ്റ്(_W)

en: _Write a Review
ml: ഒരു അവലോകനം എഴുതുക(_W)

[ctx: app review]
en: Review
ml: അവലോകനം

[ctx: app status]
en: Installed
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു

[ctx: app status]
en: Removed
ml: നീക്കം ചെയ്തു

[ctx: app status]
en: Unknown
ml: അജ്ഞാതമാണ്

[ctx: app status]
en: Updated
ml: പുതുക്കപ്പെട്ടു

en: https://en.wikipedia.org/wiki/Public_domain
ml: https://ml.wikipedia.org/wiki/പൊതുസഞ്ചയം

en: https://www.gnu.org/philosophy/free-sw
ml: https://www.gnu.org/philosophy/free-sw.html

en: on the website
ml: വെബ്സൈറ്റിൽ

[ctx: origin]
en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: ratings in total
ml: ആകെയുള്ള മൂല്യനിർണയം

en: the operating system
ml: പ്രവർത്തിക്കുന്ന സിസ്റ്റം

en: this website
ml: ഈ വെബ്സൈറ്റ്

[ctx: updated]
en: Never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

[ctx: updates]
en: Review
ml: അവലോകനം ചെയ്യുക

[ctx: version]
en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: “%s”
ml: "%s"
