IBus - en to ml translation catalogue (146 entries)

en: %s is unknown command!
ml: %s ഒരു അപചിരിത കമാന്‍ഡാകുന്നു!

en: (Not implemented)
ml: (ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല)

en: <b>Font and Style</b>
ml: <b>അക്ഷരസഞ്ചയവും രീതിയും</b>

en: <b>Global input method settings</b>
ml: ഗ്ലോബല്‍ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് ഉപയോഗിക്കുക

en: <b>Keyboard Layout</b>
ml: <b>കീബോര്‍ഡ് മാതൃക</b>

en: <b>Keyboard Shortcuts</b>
ml: <b>കീബോര്‍ഡ് എളുപ്പവഴികള്‍</b>

en: About
ml: സംബന്ധിച്ചു്

en: Add the selected input method into the enabled input methods
ml: സജ്ജമാക്കിയ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡുകളിലേക്കു് തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് ചേര്‍ക്കുക

en: Advanced
ml: മെച്ചപ്പെട്ടവ

en: Always
ml: എപ്പോഴും

en: Author: %s
ml: രചയിതാവു്: %s

en: Auto hide
ml: സ്വയം അദൃശ്യമാക്കുക

en: Bottom left corner
ml: താഴെ ഇടതു് കോണ്‍

en: Bottom right corner
ml: താഴെ വലതു് കോണ്‍

en: Can't connect to IBus.
ml: IBus-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Candidates orientation:
ml: ലഭ്യമായവയുടെ ക്രമീകരണങ്ങള്‍:

en: Commands:
ml: കമാന്‍ഡുകള്‍:

en: Create registry cache
ml: രജിസ്ട്രി ക്യാഷ് തയ്യാറാക്കുക

en: Custom
ml: യഥേഷ്ടം:

en: Custom font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം യഥേഷ്ടമാക്കുക:

en: Custom font name for language panel
ml: ഭാഷയുടെ പാനലിലേക്കുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനുള്ള പേരു് സജ്ജമാക്കുക

en: DConf preserve name prefixes
ml: എഞ്ചിന്‍ ക്രമങ്ങള്‍

en: Description:
ml: വിവരണം:

en: Disable shortcut keys
ml: കുറുക്കുവഴി കീകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Disable:
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക:

en: Do not show
ml: ഇനി കാണിയ്ക്കരുതു്

en: Done
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: Embed Preedit Text
ml: പ്രീഎഡിറ്റ് ടെക്സ്റ്റ് ചേര്‍ക്കുക

en: Embed Preedit Text in Application Window
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള ജാലകത്തില്‍ പ്രീഎഡിറ്റ് ടെക്സ്റ്റ് ചേര്‍ക്കുക

en: Embed preedit text in application window
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള ജാലകത്തില്‍ പ്രീഎഡിറ്റ് ടെക്സ്റ്റ് ചേര്‍ക്കുക

en: Embed the preedit text of input method in the application window
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള ജാലകത്തില്‍ പ്രീഎഡിറ്റ് ടെക്സ്റ്റിനുള്ള ഇന്‍പുട്ട് രീകി ചേര്‍ക്കുക

en: Enable input method by default
ml: സ്വതവേ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് സജ്ജമാക്കുക

en: Enable input method by default when the application gets input focus
ml: പ്രയോഗത്തിലേക്കു് ഇന്‍പുട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സ്വതവേ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് സജ്ജമാക്കുക

en: Enable or disable:
ml: സജ്ജമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുക:

en: Enable shortcut keys
ml: കുറുക്കുവഴി കീകള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable:
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക:

en: Engines order
ml: എഞ്ചിന്‍ ക്രമങ്ങള്‍

en: Exit ibus-daemon
ml: ibus-daemon-ല്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: General
ml: സാധാരണ

en: Get global engine failed.
ml: ഗ്ലോബല്‍ എഞ്ചിന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Hide automatically
ml: സ്വയമായി അദൃശ്യമാക്കുക

en: Horizontal
ml: കുറുകെയുള്ള

en: IBus Preferences
ml: IBus മുന്‍ഗണനകള്‍

en: IBus daemon could not be started in %d seconds.
ml: IBus ഡെമണ്‍ %d സെക്കന്‍ഡുകളില്‍ ആരംഭിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: IBus has been started! If you cannot use IBus, add the following lines to your $HOME/.bashrc; then relog into your desktop.
      export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus
ml: IBus തുടങ്ങി! IBus ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ലെങ്കില്‍, നിങ്ങളുടെ $HOME/.bashrc;-ലേക്കു് ഈ വരികള്‍ ചേര്‍ത്തു് വീണ്ടും നിങ്ങളുടെ പണിയിടത്തിലേക്കു് വീണ്ടും പ്രവേശിയ്ക്കുക.
      export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus

en: IBus is an intelligent input bus for Linux/Unix.
ml: ലിനക്സ്/യുണിക്സിനുള്ള ഇന്റലിജന്റ് ഇന്‍പുട്ട് ബസാണു് IBus.

en: Input Method
ml: ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ്

en: Key code:
ml: കീ കോഡ്:

en: Keyboard layout: %s
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃക: %s

en: Keyboard shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡ് എളുപ്പവഴികള്‍

en: Language panel position
ml: ഭാഷയുടെ പാനല്‍ സ്ഥാനം

en: Language panel position:
ml: ഭാഷയുടെ പാനല്‍ സ്ഥാനം:

en: Language: %s
ml: ഭാഷ: %s

en: Latin layouts which have no ASCII
ml: ആസ്കീ ഇല്ലാത്ത ലാറ്റിന്‍ ശൈലികള്‍

en: List engine name only
ml: എഞ്ചിന്‍ പേരു് മാത്രം ലഭ്യമാക്കുക

en: Modifiers:
ml: മോഡിഫയറുകള്‍:

en: More…
ml: കൂടുതല്‍...

en: Move down the selected input method in the enabled input methods
ml: സജ്ജമാക്കിയ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡുകളില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് താഴേക്ക് നീക്കുക

en: Move up the selected input method in the enabled input methods list
ml: സജ്ജമാക്കിയ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡുകളില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് മുകളിലേക്ക് നീക്കുക

en: Next engine shortcut keys
ml: അടുത്ത സംവിധാനത്തിനുള്ള എളുപ്പവഴികള്‍

en: Next input method:
ml: അടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ്:

en: No engine is set.
ml: എഞ്ചിന്‍ സജ്ജമല്ല.

en: Orientation of lookup table
ml: ലുക്കപ്പ് പട്ടികയുടെ ക്രമീകരണം

en: Orientation of lookup table. 0 = Horizontal, 1 = Vertical
ml: ലുക്കപ്പ് പട്ടികയുടെ ക്രമീകരണം. 0 = നേരെയുള്ള, 1 = കുറുകയുള്ള

en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

en: Please press a key (or a key combination)
ml: ദയവായി ഒരു കീ അമര്‍ത്തുക (അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു കീ കൂട്ട്)

en: Please press a key (or a key combination).
    The dialog will be closed when the key is released.
ml: ദയവായി ഒരു കീ അമര്‍ത്തുക (അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു കീ കൂട്ട്).
    കീ റിലീസ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഡയലോഗ് അടയ്ക്കുന്നു.

en: Popup delay milliseconds for IME switcher window
ml: ഐഎംഇ സ്വിച്ചര്‍ ജാലകത്തിനുള്ള പോപ്പപ്പ് താമസം മില്ലിസെക്കന്‍ഡുകളില്‍

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Prefixes of DConf keys to stop name conversion
ml: ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് പട്ടികയില്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള എഞ്ചിന്‍ ക്രമങ്ങള്‍

en: Preload engines
ml: സംവിധാനങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Preload engines during ibus starts up
ml: ibus ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ സംവിധാനങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Prev engine shortcut keys
ml: തൊട്ടു് മുമ്പുള്ള സംവിധാനത്തിനുള്ള എളുപ്പവഴികള്‍

en: Previous input method:
ml: മുമ്പുള്ള ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ്:

en: Print the D-Bus address of ibus-daemon
ml: ibus-daemon-ന്റെ ഡി-ബസ് വിലാസം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: RGBA value of XKB icon
ml: XKB പ്രതിരൂപത്തിന്റെ RGBA മൂല്ല്യം

en: Read the registry cache FILE.
ml: രജിസ്ട്രി ക്യാഷ് ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുക.

en: Read the system registry cache.
ml: സിസ്റ്റം രജിസ്ട്രി കാഷ് ലഭ്യമാക്കുക.

en: Remove the selected input method from the enabled input methods
ml: സജ്ജമാക്കിയ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡുകളില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Reset the configuration values
ml: ക്രമീകരണ മൂല്ല്യങ്ങള്‍ വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Resetting…
ml: വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നു...

en: Restart
ml: വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: Restart ibus-daemon
ml: ibus-daemon വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുക

en: Saved engines order in input method list
ml: ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് പട്ടികയില്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള എഞ്ചിന്‍ ക്രമങ്ങള്‍

en: Saved version number
ml: സൂക്ഷിച്ച പതിപ്പു്

en: Select an input method
ml: ഒരു ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select keyboard shortcut for %s
ml: %s-നുള്ള കീബോര്‍ഡ് എളുപ്പവഴി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Set IBus Preferences
ml: IBus മുന്‍ഗണനകള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Set global engine failed.
ml: ഗ്ലോബല്‍ എഞ്ചിന്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Set or get engine
ml: എഞ്ചിന്‍ സജ്ജമാക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Set the behavior of ibus how to show or hide language bar
ml: ibus ഭാഷയുടെ പാനല്‍ കാണിക്കണമോ വേണ്ടയോ എന്നതു് സജ്ജമാക്കുക

en: Set the orientation of candidates in lookup table
ml: ലുക്കപ്പ് പട്ടികയില്‍ ലഭ്യമായവയുടെ ക്രമീകരണം സജ്ജമാക്കുക

en: Share the same input method among all applications
ml: എല്ലാ പ്രയോഗങ്ങളിലും ഒരേ ഇന്‍പുട്ട് രീതി ഉപയോഗിക്കുക

en: Show available engines
ml: ലഭ്യമായ എഞ്ചിനുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show icon on system tray
ml: സിസ്റ്റം ട്രേയില്‍ ചിഹ്നം കാണിക്കുക

en: Show information of the selected input method
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡിനെപ്പറ്റിയുള്ള വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show input method name
ml: ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡിന്റെ പേരു് കാണിക്കുക

en: Show input method name on language bar
ml: ഭാഷയുടെ പാനലില്‍ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡിന്റെ പേരു് കാണിക്കുക

en: Show input method's name on language bar when check the checkbox
ml: ചെക്ക്ബോക്സ് ചെക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഭാഷയുടെ പാനലില്‍ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡിന്റെ പേരു് കാണിക്കുക

en: Show property panel:
ml: വിശേഷതയ്ക്കുള്ള പാനല്‍ കാണിയ്ക്കുക:

en: Show setup of the selected input method
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് രീതിയുടെ സജ്ജീകരണം കാണിയ്ക്കുക

en: Show the configuration values
ml: ക്രമീകരണ മൂല്ല്യങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show the content of registry cache
ml: രജിസ്ട്രി ക്യാഷിന്റെ ഉള്ളടക്കം കാണിയ്ക്കുക

en: Show this information
ml: ഈ വിവരം കാണിയ്ക്കുക

en: Show version
ml: പതിപ്പു് കാണിയ്ക്കുക

en: The IBus daemon is not running. Do you wish to start it?
ml: IBus ഡെമണ്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലില്ല, നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇതു് ആരംഭിയ്ക്കണമോ?

en: The milliseconds to show property panel
ml: വിശേഷതകളുടെ പാനല്‍ കാണിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള സമയം (മില്ലിസെക്കന്‍ഡ്)

en: The registry cache is invalid.
ml: രജിസ്ട്രി ക്യാഷ് അസാധു.

en: The saved version number will be used to check the difference between the version of the previous installed ibus and one of the current ibus.
ml: മുമ്പു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത ibus-ന്റെ പതിപ്പും നിലവിലുള്ള ibus-ന്റെ പതിപ്പും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം പരിശോധിയ്ക്കുന്നതിനായി സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള പതിപ്പു് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: The shortcut keys for switching to next input method in the list
ml: അടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് സംവിധാനത്തിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനായി അടുത്ത സംവിധാനത്തിനുള്ള എളുപ്പവഴി

en: The shortcut keys for switching to previous input method in the list
ml: മുമ്പുള്ള ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് സംവിധാനത്തിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനായി തൊട്ടു് മുമ്പുള്ള സംവിധാനത്തിനുള്ള എളുപ്പവഴി

en: The shortcut keys for switching to the next input method in the list
ml: പട്ടികയിലുള്ള അടുത്ത ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് സംവിധാനത്തിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനുള്ള എളുപ്പവഴി

en: The shortcut keys for switching to the previous input method
ml: മുമ്പുള്ള ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് സംവിധാനത്തിലേക്ക് മാറുന്നതിനുള്ള എളുപ്പവഴി

en: The shortcut keys for turning input method off
ml: ഇന്‍പുട്ട രീതി ഓഫ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള കുറുക്കുവഴി കീകള്‍

en: The shortcut keys for turning input method on
ml: ഇന്‍പുട്ട രീതി ഓണ്‍ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള കുറുക്കുവഴി കീകള്‍

en: The shortcut keys for turning input method on or off
ml: ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് ഓണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഓഫ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള എളുപ്പവളികള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Top left corner
ml: മുകളില്‍ ഇടതു് കോണ്‍

en: Top right corner
ml: മുകളില്‍ വലതു് കോണ്‍

en: Trigger shortcut keys
ml: എളുപ്പവഴികള്‍ ട്രിഗര്‍ ചെയ്യുക

en: Trigger shortcut keys for gtk_accelerator_parse
ml: gtk_accelerator_parse-നു് കുറുക്കുവഴികള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Usage: %s COMMAND [OPTION...]
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിധം: %s COMMAND [OPTION...]

en: Use custom font
ml: സജ്ജമാക്കിയ അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കുക

en: Use custom font name for language panel
ml: ഭാഷ്ക്കുള്ള പാനലില്‍ നിങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കിയ അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ പേരു് ഉപയോഗിക്കുക

en: Use custom font:
ml: സജ്ജമാക്കിയ അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കുക:

en: Use global input method
ml: ഗ്ലോബല്‍ ഇന്‍പുട്ട് മെഥേഡ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Use shortcut with shift to switch to the previous input method
ml: മുമ്പുള്ള ഇന്‍പുട്ട് രീതിയിലേക്കു് പോകുന്നതിനായി shift-നൊപ്പമുള്ള കുറുക്കുവഴി ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use system keyboard (XKB) layout
ml: സിസ്റ്റം കീബോര്‍ഡ് (XKB) മാതൃക ഉപയോഗിക്കുക

en: Use system keyboard layout
ml: സിസ്റ്റം കീബോര്‍ഡ് മാതൃക ഉപയോഗിക്കുക

en: Use xmodmap
ml: xmodmap ഉപയോഗിയ്ക്കൂ

en: Vertical
ml: നേരെയുള്ള

en: Write the registry cache FILE.
ml: രജിസ്ട്രി ക്യാഷ് ഫയലിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുക.

en: Write the system registry cache.
ml: സിസ്റ്റം രജിസ്ട്രി ക്യാഷിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുക.

en: _About
ml: _അണിയറ വിശേഷങ്ങള്‍

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: _Apply
ml: _കംപ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കുക

en: _Delete
ml: _വെട്ടി നീക്കുക

en: _Down
ml: _താഴോട്ട്

en: _OK
ml: _ശരി

en: _Preferences
ml: _മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Up
ml: _മുകളിലേക്ക്

en: language: %s
ml: ഭാഷ: %s

en: switching input methods
ml: ഇന്‍പുട്ട് രീതികള്‍ തമ്മില്‍ മാറുക
