volume_key 0.3.9 - en to mr translation catalogue (141 entries)

en: %s: %s
    Run `%s --help' for more information.
mr: %s: %s
    अधिक माहितीसाठी `%s --help' चालवा.

en: A KMIP structure is too long
mr: KMIP स्ट्रक्चर खूप लांब आहे

en: A string is too long
mr: अक्षरसंच खूप लांब आहे

en: Ambiguous operation mode
mr: गोंधळास्पद कार्य मोड

en: Ambiguous output format
mr: गोंधळास्पद आउटपुट रूपण

en: Are you sure you want to use this packet?
mr: तुम्हाला नक्की हे पॅकेट वापरायचे?

en: Binary data is too long
mr: बायनरी डाटा खूप लांब आहे

en: Can not add a secret of this type
mr: या प्रकारची गोपणीयता समाविष्ट करण्यास अशक्य

en: Cannot get attributes of `%s'
mr: `%s' चे गुणधर्म प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Cipher mode mismatch (packet `%s', volume `%s')
mr: सीफर मोड जुळत नाही (पॅकेट `%s', खंड `%s')

en: Cipher name mismatch (packet `%s', volume `%s')
mr: सीफर नाव जुळत नाही (पॅकेट `%s', खंड `%s')

en: Create a random passphrase and write it to PACKET
mr: कुठलेही गोपणीयवाक्य निर्माण करा व PACKET कडे लिहून पाठवा

en: Data encryption key
mr: डाटा एनक्रिपशन कि

en: Data encryption key unknown
mr: डाटा एनक्रिपशन कि अपरिचीत

en: Encrypt for the certificate in CERT
mr: CERT मधील प्रमाणपत्रसाठी एनक्रिप्ट करा

en: Encryption information type unsupported in LUKS
mr: LUKS मधील एनक्रिपशन माहिती प्रकार असमर्थीत आहे

en: Enter password for `%s':
mr: `%s' करीता पासवर्ड द्या:

en: Error adding a LUKS passphrase
mr: LUKS गोपणीयवाक्य समाविष्ट करतेवेळी त्रुटी

en: Error creating `%s':
mr: `%s' निर्माण करतेवेळी त्रुटी:

en: Error creating a passphrase: %s
mr: गोपणीयवाक्य निर्माण करण्यापूर्वी त्रुटी: %s

en: Error decoding `%s':
mr: `%s' डिकोड करतेवेळी त्रुटी:

en: Error decoding `%s': %s
mr: `%s' डिकोड करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error decoding certificate
mr: प्रमाणपत्र डिकोड करतेवेळी त्रुटी

en: Error generating passphrase: %s
mr: गोपणीयवाक्य निर्माण करण्यापूर्वी त्रुटी आढळली: %s

en: Error getting LUKS data encryption key:
mr: LUKS डाटा एनक्रिपशन कि प्राप्त करतेवेळी त्रुटी:

en: Error getting a yes/no answer
mr: होय/नाही उत्तर प्राप्त करतेवेळी त्रुटी

en: Error getting information about volume `%s':
mr: खंड `%s' विषयी माहिती प्राप्त करतेवेळी त्रुटी आढळली:

en: Error loading `%s': %s
mr: `%s' लोड करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error opening LUKS volume:
mr: LUKS खंड उघडतेवेळी त्रुटी:

en: Error opening `%s': %s
mr: `%s' उघडतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error reading `%s':
mr: `%s' वाचतेवेळी त्रुटी:

en: Error reading `%s': %s
mr: `%s' वाचतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error restoring access to `%s': %s
mr: `%s' करीता प्रवेश पुनःस्थापीत करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error setting up `%s': %s
mr: `%s' स्थापीत करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error, try again.
mr: त्रुटी, पुनः प्रयत्न करा.

en: Escrow packet does not contain the LUKS data encryption key
mr: Escrow पॅकेट मध्ये LUKS डाटा एनक्रिपशन कि समाविष्टीत नाही

en: Escrow packet passphrase
mr: Escrow पॅकेट गोपणीयवाक्य

en: Host name
mr: यजमान नाव

en: Host name mismatch (packet `%s', volume `%s')
mr: यजमान नाव जुळत नाही (पॅकेट `%s', खंड `%s')

en: Include secrets in --dump output
mr: गोपणीयता --dump आउटपुटमध्ये लिहा

en: Input is not a volume_key escrow packet
mr: इंपुट volume_key escrow पॅकेट नाही

en: Input packet is too small
mr: इंपुट पॅकेट खूप लहान आहे

en: Invalid packet: %s
mr: अवैध पॅकेट: %s

en: Invalid slot number `%s'
mr: अवैध स्लॉट क्रमांक `%s'

en: Key length mismatch
mr: कि लांबी जुळत नाही

en: Key size (bits)
mr: कि आकार (बीट्स्)

en: Key size mismatch (packet %zu, volume %zu)
mr: कि आकार जुळत नाही (पॅकेट %zu, खंड %zu)

en: LUKS cipher mode
mr: LUKS सीफर मोड

en: LUKS cipher name
mr: LUKS सीफर नाव

en: LUKS data encryption key in packet is invalid:
mr: पॅकेट मधील LUKS डाटा एनक्रिपशन कि अवैध आहे:

en: LUKS passphrase in packet is invalid:
mr: पॅकेट मधील LUKS गोपणीयवाक्य अवैध आहे:

en: Manages encrypted volume keys and passphrases.
mr: एनक्रिप्टेड खंड किज् व गोपणीयवाक्यांचे व्यवस्थापन करतो.

en: NUL byte in passphrase
mr: गोपणीयवाक्य मधील NUL बाइट

en: New packet passphrase
mr: नवीन पॅकेट गोपणीयवाक्य

en: New passphrase for `%s'
mr: `%s' करीता नवीन गोपणीयवाक्य

en: No output specified
mr: आउटपुट निर्देशीत केले नाही

en: Not enough space provided to store a KMIP packet
mr: KMIP पॅकेट साठवण्यासाठी अतिरीक्त जागा पुरवले नाही

en: Number of key bits is not positive
mr: कि बीटस्ची संख्या पॉजीटिव्ह नाही

en: Only include unencrypted information, if any, in --dump
mr: आढळल्यास, फक्त विना एंक्रिप्टेड माहिती, --dump मध्ये समाविष्ट करा

en: Only secrets public key-encrypted
mr: फक्त सिक्रेट्स् पब्लिक कि-एनक्रिप्ट केले

en: Only secrets symmetric key-encrypted
mr: फक्त सिक्रेट्स् सिम्मेट्रीक कि-एनक्रिप्ट केले

en: Operation mode not specified
mr: कार्य मोड निर्देशीत केले नाही

en: Output can be specified only with `--save' or `--reencrypt'
mr: आउटपुट फक्त `--save' किंवा `--reencrypt' सह निर्देशीत करणे शक्य आहे

en: Output format does not match other options
mr: आऊटपुट रूपण इतर पर्यायसह जुळत नाही

en: Packet format
mr: पॅकेट रूपण

en: Passphrase
mr: गोपणीयवाक्य

en: Passphrase for `%s'
mr: `%s' करीता गोपणीयवाक्य

en: Passphrase not provided
mr: गोपणीयवाक्य पुरवले नाही

en: Passphrase slot
mr: गोपणीयवाक्याचे स्लॉट

en: Passphrase unknown
mr: गोपणीयवाक्य अपरिचीत

en: Passphrase-encrypted
mr: गोपणीयवाक्य-एनक्रिप्टेड

en: Passphrases do not match.  New packet passphrase
mr: गोपणीयवाक्य जुळत नाही.  नवीन पॅकेटचे गोपणीयवाक्य

en: Passphrases do not match.  New passphrase for `%s'
mr: गोपणीयवाक्य जुळत नाही.  `%s' करीता नवीन गोपणीयवाक्य

en: Public key-encrypted
mr: पब्लिक कि-एनक्रिप्टेड

en: Re-encrypt an escrow packet.  Expects operand PACKET.
mr: escrow पॅकेट पुनः-एनक्रिप्ट करा.  ऑपरंड PACKET अपेक्षीत.

en: Repeat new packet passphrase
mr: नवीन पॅकेटचे गोपणीयवाक्य पुनः द्या

en: Repeat new passphrase for `%s'
mr: `%s' करीता नवीन गोपणीयवाक्य

en: Report bugs to %s
mr: बग्स् %s कडे पाठवा

en: Required attribute `%s' not found
mr: आवश्यक गुणधर्म `%s' आढळले नाही

en: Restore volume secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET.
mr: पॅकेटपासून खंड गोपणीयता पुनःसाठवा.  ऑपरंडस् VOLUME [PACKET] अपेक्षीत.

en: Run in batch mode
mr: बॅच् मोडमध्ये चालवा

en: Save volume secrets to a packet.  Expects operands VOLUME [PACKET].
mr: पॅकेट मध्ये खंड गोपणीयता साठवा.  ऑपरंडस् VOLUME [PACKET] अपेक्षीत.

en: Set up an encrypted volume using secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET NAME.
mr: पॅकेटपासून गोपणीयताचा वापर करून एनक्रिप्टेड खंड सेटअप करा.  ऑपरंडस् VOLUME PACKET NAME अपेक्षीत.

en: Show information contained in a packet.  Expects operand PACKET.
mr: पॅकेटमधील माहिती दाखवा.  ऑपरंड PACKET अपेक्षीत.

en: Show secrets contained in a packet.  Expects operand PACKET.
mr: पॅकेटमधील गोपणीयत दाखवा.  ऑपरंड PACKET अपेक्षीत.

en: Show version
mr: आवृत्ती दाखवा

en: String item expected, got %02X
mr: अक्षरसंच घटक अपेक्षीत, %02X प्राप्त झाले

en: Structure does not fit in its container
mr: स्ट्रक्चर कंटेनरमध्ये घट्ट बसत नाही

en: Symmetric key callback not provided
mr: सिम्मेट्रीक कि कॉलबॅक पुरवले नाही

en: Symmetric key not provided
mr: सिम्मेट्रीक कि पुरवले नाही

en: The key is too long
mr: कि खूप लांब आहे

en: The packet metadata is encrypted
mr: पॅकेट मेटाडेटा एंक्रिप्टेड आहे

en: The passphrase must be a string
mr: गोपणीयवाक्य अक्षरसंच असायला हवे

en: Too many attempts to get a passphrase
mr: गोपणीयवाक्य प्राप्त करण्यासाठी खूप जास्त प्रयत्न करत आहे

en: Too many attempts to get a valid passphrase
mr: वैध गोपणीयवाक्य प्राप्त करण्यासाठी खूप प्रयत्न केलेत

en: Too many attempts to get a valid symmetric key
mr: वैध सिम्मेट्रीक कि प्राप्तीसाठी खूप प्रयत्न केले

en: UUID mismatch (packet `%s', volume `%s')
mr: UUID जुळत नाही (पॅकेट `%s', खंड `%s')

en: UUID mismatch between libblkid and libcryptsetup: `%s' vs. `%s'
mr: libblkid व libcryptsetup अंतर्गत UUID जुळत नाही: `%s' विरूद्ध `%s'

en: Unencrypted
mr: एनक्रिप्टेड अशक्य

en: Unexpected data after packet
mr: पॅकेट नंतर अनपेक्षीत डाटा आढळले

en: Unexpected data in structure
mr: स्ट्रक्चरमधील अनपेक्षीत डाटा

en: Unexpected end of data
mr: अनपेक्षीत डाटाची समाप्ती

en: Unexpected item size
mr: अनपेक्षीत घटकाचे आकार

en: Unexpected item tag 0x%08lX
mr: अनपेक्षीत घटकाचे टॅग 0x%08lX

en: Unexpected item type 0x%02X
mr: अनपेक्षीत घटकाचे प्रकार 0x%02X

en: Unexpected wrapped key format
mr: अनपेक्षीत व्रॅप्ड् कि रूपण

en: Unknown error %d
mr: अपरिचीत त्रुटी %d

en: Unknown packet format `%s'
mr: अपरिचीत पॅकेट रूपण `%s'

en: Unsupported KMIP version %s.%s
mr: असमर्थीत KMIP आवृत्ती %s.%s

en: Unsupported asymmetric encryption format
mr: असमर्थीत एसिम्मेट्रीक एनक्रिपशन रूपण

en: Unsupported enum value %s
mr: असमर्थीत enum मूल्य %s

en: Unsupported key length %s
mr: असमर्थीत किची लांबी %s

en: Unsupported mechanism %lu
mr: असमर्थीत पद्धत %lu

en: Unsupported object type %s
mr: असमर्थीत ऑब्जेक्ट प्रकार %s

en: Unsupported packet format
mr: असमर्थीत पॅकेट रूपण

en: Unsupported packet type %s
mr: असमर्थीत पॅकेट प्रकार %s

en: Unsupported symmetric key format %s
mr: असमर्थीत सिमेट्रिक कि रूपण %s

en: Unsupported volume format `%s'
mr: असमर्थीत खंड प्रकार `%s'

en: Unsupported wrapping mechanism
mr: असमर्थीत व्रॅपीगं पद्धत

en: Usage: %s --%s PACKET
mr: वापरणी: %s --%s PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET
mr: वापरणी: %s --%s VOLUME PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET NAME
mr: वापरणी: %s --%s VOLUME PACKET NAME

en: Usage: %s --save VOLUME [PACKET]
mr: वापरणी: %s --save VOLUME [PACKET]

en: Use FORMAT for all output packets
mr: सर्व आऊटपुट पॅकेट्स्करीता FORMAT चा वापर करा

en: Use the NSS database in DIR
mr: DIR मधील NSS डाटाबेसचा वापर करा

en: User interface callbacks not provided
mr: वापरकर्ता संवाद कॉलबॅक्स् पुरवले जात नाही

en: Volume UUID
mr: खंड UUID

en: Volume `%s' has unsupported format
mr: खंड `%s' कडे असमर्थीत रूपण आढळले

en: Volume format
mr: खंड रूपण

en: Volume format mismatch (packet `%s', volume `%s')
mr: खंड रूपण जुळत नाही (पॅकेट `%s', खंड `%s')

en: Volume label
mr: खंड लेबल

en: Volume label mismatch (packet `%s', volume `%s')
mr: खंड लेबल जुळत नाही (पॅकेट `%s', खंड `%s')

en: Volume path
mr: खंड मार्ग

en: Volume path mismatch (packet `%s', volume `%s')
mr: खंड मार्ग जुळत नाही (पॅकेट `%s', खंड `%s')

en: Wrapped key is not opaque
mr: व्रॅप्ड् कि ओपेक् नाही

en: Write data encryption key to PACKET
mr: PACKET साठी डाटा एनक्रिपशन कि द्या

en: Write passphrase to PACKET
mr: PACKET साठी गोपणीयवाक्य द्या

en: Write the default secret to PACKET
mr: पूर्वनिर्धारीत गोपणीयता PACKET

en: `%s' does not match `%s':
mr: `%s' `%s' सह जुळत नाही:

en: `%s' perhaps does not match `%s'
mr: `%s' बहुदा `%s' सह जुळत नाही

en: `--%s' is only valid with `--%s'
mr: `--%s' फक्त `--%s' सह वैध आहे
