gnome-online-accounts master - en to ta translation catalogue (145 entries)

en: %s account
ta: %s கணக்கு

en: A %s account already exists for %s
ta:  %s கணக்கு %s க்கு ஏற்கெனெவே உள்ளது.

en: Authentication failed
ta: அங்கீகாரம் தோல்வி

en: Authorization response:
ta: அங்கீகரிப்பு பதில்:

en: Authorization response: %s
ta: அங்கீகரிப்பு பதில்: %s

en: Available Media Servers
ta: கிடைக்கும் ஊடக சேவையகங்கள்

en: C_hat
ta: அரட்டை (_h)

en: C_onnect
ta: இணை (_o)

en: Cale_ndar
ta: நாள்காட்டி (_n)

en: Cannot do SMTP authentication without a domain
ta: டொமைன் இன்றி SMTP அங்கீகரிப்பைச் செய்ய முடியாது

en: Cannot do SMTP authentication without a password
ta: கடவுச்சொல் இன்றி SMTP அங்கீகரிப்பைச் செய்ய முடியாது

en: Cannot save the connection parameters
ta: இணைப்பு அளவுருக்களைச் சேமிக்க முடியவில்லை

en: Cannot save your personal information on the server
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட தகவலை சேவையகத்தில் சேமிக்க முடியவில்லை

en: Code: %u — Unexpected response from server
ta: குறியீடு: %u — சேவையகத்திலிருந்து எதிர்பாராத பதில்

en: Connecting…
ta: இணைக்கிறது...

en: Connection Settings
ta: இணைப்பு அமைவுகள்

en: Could not create credential cache for identity
ta:  அடையாளத்துக்கு  அறிமுக ஆவணம் இடை நினைவகம் உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create credential cache: %k
ta: அறிமுக ஆவண இடை நினைவகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %k

en: Could not erase identity: %k
ta: அடையாளத்தை அழிக்க முடியவில்லை: %k

en: Could not find identity
ta: அடையாளத்தை காண முடியவில்லை

en: Could not find identity credentials in cache: %k
ta:  இடையகத்தில் அறிமுக அடையாளங்களை காணவில்லை: %k

en: Could not find identity in credential cache: %k
ta: அறிமுக இடையகத்தில் அடையாளத்தை காணவில்லை: %k

en: Could not find saved credentials for principal ‘%s’ in keyring
ta: விசைவளையத்தில் முதன்மையாளர் '%s' க்கு சேமித்த அறிமுக ஆவனங்களை காணவில்லை

en: Could not finish up sifting through identity credentials in cache: %k
ta:  இடையகத்தில் அறிமுக அடையாளங்களை தேடுதலை முடிக்க முடியவில்லை: %k

en: Could not get new credentials to renew identity %s: %k
ta: %s அடையாளத்தை புதுப்பிக்க புதிய  அறிமுக ஆவணம் பெறுதல் தோல்வி: %k

en: Could not initialize credentials cache: %k
ta:  அறிமுக அடையாளங்கள் இடையகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %k

en: Could not parse response
ta: பதிலைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not renew identity: %k
ta: அடையாளத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை: %k

en: Could not renew identity: Not signed in
ta: அடையாளத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை: உள் நுழையவில்லை

en: Could not sift through identity credentials in cache: %k
ta:  இடையகத்தில் அறிமுக அடையாளங்களை தேடிக் காண முடியவில்லை: %k

en: Could not store new credentials in credentials cache: %k
ta:  அறிமுக ஆவண இடையகத்தில் புதிய அறிமுக ஆவணங்களை சேர்க்க முடியவில்லை: %k

en: Credentials do not contain access_token
ta: அறிமுக ஆவணங்களில் அணுகல்_டோக்கன் இல்லை

en: Credentials do not contain access_token or access_token_secret
ta: அறிமுக ஆவணங்களில் அணுகல்_டோக்கன் அல்லது அணுகல்_டோக்கன்_ரகசியம் இல்லை

en: Dialog was dismissed
ta: உரையாடல் அனுப்பி வைக்கப்பட்டது

en: Dialog was dismissed (%s, %d):
ta: உரையாடல் நிராகரிக்கப்பட்டது (%s, %d):

en: Did not find %s with identity ‘%s’ in credentials
ta: சான்றளிப்புகளில் '%s' என்ற அடையாளம் கொண்ட %s கண்டறியப்படவில்லை

en: Did not find password for principal ‘%s’ in credentials
ta: அறிமுக ஆவனங்களில் முதன்மையாளர் '%s' க்கு கடவுச்சொல்லை காணவில்லை

en: Did not find password with identity ‘%s’ in credentials
ta: சான்றளிப்புகளில் '%s' என்ற அடையாளம் கொண்ட கடவுச்சொல் கண்டறியப்படவில்லை

en: Did not find smtp-password in credentials
ta: சான்றளிப்புகளில் smtp-கடவுச்சொல் கண்டறியப்படவில்லை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Enterprise Login (Kerberos)
ta: என்டர்ப்ரைஸ் புகுபதிகை (கெர்பரோஸ்)

en: Enterprise domain or realm name
ta: என்டர்ப்ரைஸ் டொமைன் அல்லது ராஜ்யம் பெயர்

en: Error connecting to IMAP server
ta: IMAP சேவையகத்துடன் இணைப்பதில் பிழை

en: Error connecting to Microsoft Exchange server
ta: மைக்ரோசாஃப்ட் எக்ஸ்சேஞ்ச் சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்கையில் பிழை

en: Error connecting to SMTP server
ta: SMTP சேவையகத்துடன் இணைப்பதில் பிழை

en: Error connecting to enterprise identity server
ta: என்டர்ப்ரைஸ் அடையாள சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்கையில் பெறுவதில் பிழை

en: Error connecting to ownCloud server
ta: ஓன்க்லௌட் சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்கையில் பிழை

en: Error getting a Request Token:
ta: கோரிக்கை டோகன் பெறுவதில் பிழை:

en: Error getting an Access Token:
ta: அணுகல் டோகனை பெறுவதில் பிழை:

en: Error getting identity:
ta: அடையாளத்தை பெறுவதில் பிழை:

en: Error parsing result obtained from the keyring:
ta: விசை வளையத்தில் இருந்து கிடைத்த விடையை பகுப்பதில் பிழை:

en: Expected status 200 for getting a Request Token, instead got status %d (%s)
ta: ஸ்டேடஸ் 200  கோரிக்கை டோகன்  ஐ பெறும்போது எதிர்பார்க்கப்பட்டது, அதற்கு பதில் ஸ்டேடஸ் %d (%s) கிடைத்தது

en: Expected status 200 when requesting access token, instead got status %d (%s)
ta: ஸ்டேடஸ் 200  அணுகல் டோகன்  ஐ கோரியபோது எதிர்பார்க்கப்பட்டது, அதற்கு பதில் ஸ்டேடஸ் %d (%s) கிடைத்தது

en: Expected status 200 when requesting name, instead got status %d (%s)
ta: பெயரை வேண்டுகையில் ஸ்டேடஸ் 200   எதிர்பார்க்கப்பட்டது, அதற்கு பதில் ஸ்டேடஸ் %d (%s) கிடைத்தது

en: Expected status 200 when requesting your identity, instead got status %d (%s)
ta: உங்கள் அடையாளத்தைக் கோருகையில் நிலை 200  எதிர்பார்க்கப்பட்டது, அதற்கு பதில் நிலை %d (%s) கிடைத்தது

en: Facebook
ta: பேஸ்புக்

en: Failed to create a user interface for %s
ta: %s க்கான பயனர் இடைமுகத்தை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to delete credentials from the keyring
ta: விசை வளையத்தில்  இருந்து அறிமுக ஆவணங்களை  நீக்குவது தோல்வியுற்றது

en: Failed to find ASUrl and OABUrl in autodiscover response
ta: தானியக்கக் கண்டறிதல் பதிலளிப்பில் ASUrl மற்றும் OABUrl ஐக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to find a provider for: %s
ta: இதற்கு ஒரு வழங்குவோர் இல்லை: %s

en: Failed to find ‘%s’ element
ta: ‘%s’ கூறைக் கண்டறிதல் தோல்வி

en: Failed to initialize a GOA client
ta: GOA கிளையன்ட்டைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Failed to parse autodiscover response XML
ta: தானியக்கக் கண்டறிதல் பதிலளிப்பு எக்ஸ்எம்எல் ஐ அலகிடுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to parse email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியைப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to refresh access token (%s, %d):
ta: அணுகல் டோக்கனை புதுப்பிக்க இயலவில்லை (%s, %d):

en: Failed to retrieve credentials from the keyring
ta: விசை வளையத்தில்  இருந்து அறிமுக ஆவணங்களை  மீட்டெடுப்பது  தோல்வியுற்றது

en: Failed to store credentials in the keyring
ta: விசை வளையத்தில் அறிமுக ஆவணம் சேமித்தல் தோல்வி: %s

en: Flickr
ta: ப்லிக்கர்

en: GOA %s credentials for identity %s
ta: GOA %s அறிமுக ஆவணம் %s அடையாளத்துக்கு

en: Google
ta: கூகுள்

en: IMAP _Server
ta: IMAP சேவையகம் (_S)

en: IMAP and SMTP
ta: IMAP மற்றும் SMTP

en: Identity service returned invalid key
ta: அடையாள சேவை செல்லுபடியாகாத விசையை திருப்பியது.

en: Initial secret key is invalid
ta: துவக்க ரகசிய விசை செல்லுபடியாகாதது

en: Invalid %s with username ‘%s’ (%s, %d):
ta: '%s' என்ற பயனர் பெயருடன் செல்லுபடியாகாத %s (%s, %d):

en: Invalid certificate.
ta: செல்லுபடியாகாத சான்றிதழ்.

en: Invalid password with username ‘%s’ (%s, %d):
ta: '%s' பயனர் பெயருடன் செல்லுபடியாகாத கடவுச்சொல் (%s, %d):

en: Loading “%s”…
ta: "%s" ஐ ஏற்றுகிறது...

en: Log In to Realm
ta: ராஜ்யத்துள் உள் நுழை

en: Media Server
ta: ஊடக சேவையகம்

en: Microsoft Exchange
ta: மைக்ரோசாஃப்ட் எக்ஸ்சேஞ்ச்.

en: Missing access_token or access_token_secret headers in response
ta: அணுகல்_டோகன்  அல்லது அணுகல்_டோகன்_ரகசியம் தலைப்புகள் பதிலில் காணவில்லை

en: Missing request_token or request_token_secret headers in response
ta: கோரிக்கை_டோகன்  அல்லது கோரிக்கை_டோகன்_ரகசியம் தலைப்புகள் பதிலில் காணவில்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Network _Resources
ta: பிணைய வளங்கள் (_R)

en: No associated identification found
ta: தொடர்பான அடையாளம் ஏதும் காணவில்லை

en: No credentials found in the keyring
ta: விசைவளையத்தில் சான்றளிப்புகள் இல்லை

en: No media servers found
ta: ஊடக சேவையகங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No username or access_token
ta: பயனர்பெயர் அல்லது அணுகல் டோக்கன் இல்லை (_t)

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Personal Details
ta: தனிப்பட்ட விவரங்கள்

en: Personal content can be added to your applications through a media server account.
ta: ஊடக சேவையகக் கணக்கின் மூலம் உங்கள் பயன்பாட்டில் தனிப்பட்ட உள்ளடக்கத்தைச் சேர்க்கலாம்.

en: Please enter your password below.
ta: தயவு செய்து உங்கள் கடவுச்சொல்லை கீழே உள்ளிடவும்.

en: Pocket
ta: பொதி

en: Prin_ters
ta: அச்சுப்பொறிகள் (_t)

en: ProviderType property is not set for account
ta: கணக்குக்கு வழங்குவோர் வகை பண்பை அமைக்கவில்லை

en: Remember this password
ta: இந்த கடவுச்சொல்லை நினைவு கொள்ளவும்

en: SMTP _Server
ta: SMTP சேவையகம் (_S)

en: SSL on a dedicated port
ta: பிரத்யேக முனையத்தில் SSL

en: STARTTLS after connecting
ta: இணைப்புக்குப் பிறகு STARTTLS

en: Server does not support PLAIN
ta: சேவையகம் PLAIN ஐ ஆதரிக்காது

en: Server does not support STARTTLS
ta: சேவையகம் STARTTLS ஐ ஆதரிக்காது

en: Service not available
ta: சேவை கிடைக்கவில்லை

en: TLS not available
ta: TLS கிடைக்கவில்லை

en: Telepathy chat account not found
ta: டெலிபதி அரட்டை கணக்கு இல்லை

en: The certificate does not match the expected identity of the site that it was retrieved from.
ta: சான்றிதழ் மீட்டெடுக்கப்பட்ட தளத்தின்  எதிர்பார்த்த அடையாளத்துடன் பொருந்தவில்லை.

en: The certificate has been revoked.
ta: சான்றிதழ் முடிவுற்றது

en: The certificate has expired.
ta: சான்றிதழ் காலாவதியானது

en: The certificate’s activation time is still in the future.
ta: சான்றிதழ் செயலாக்க நேரம் எதிர்காலத்தில் உள்ளது.

en: The certificate’s algorithm is considered insecure.
ta: சான்றிதழ் கையொப்ப படிமுறை பாதுகாப்பானது இல்லை.

en: The domain is not valid
ta: டொமைன் சரியானது அல்ல

en: The network realm %s needs some information to sign you in.
ta: வலையமைப்பு ராஜ்யம் %s க்கு உங்களை உள்ளே அனுமதிக்கு முன் சில தகவல்கள் தேவை

en: The signing certificate authority is not known.
ta: கையொப்பமிடும் சான்றிதழ் அங்கீகாரம் தெரியாதது.

en: Unknown authentication mechanism
ta: தெரியாத அங்கீகார முறை

en: Use for
ta: இதை இதற்கு பயனாகுக

en: User_name
ta: பயனர் பெயர் (_n):

en: Was asked to log in as %s, but logged in as %s
ta: %s ஆக புகுபதிவு செய்யக் கேட்கப்பட்டது, ஆனால் %s ஆக புகுபதிவு செய்யப்பட்டது

en: Windows Live
ta: விண்டோஸ் லைவ்

en: Yahoo
ta: யாகூ

en: Your system time is invalid. Check your date and time settings.
ta: உங்களுடைய கணினி நேரம் செல்லுபடியாகாதது. தேதி மற்றும்  நேரம் அமைப்புகளை சோதிக்கவும்.

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Connection Settings
ta: இணைப்பு அமைவுகள் (_C)

en: _Contacts
ta: தொடர்புகள் (_C)

en: _Custom
ta: தனிப்பயன் (_C)

en: _Documents
ta: ஆவணங்கள் (_D)

en: _Domain
ta: (_D)டொமைன்

en: _E-mail
ta: _E மின்னஞ்சல்

en: _Encryption
ta: குறியாக்கம் ( _E)

en: _Files
ta: கோப்புகள் (_F)

en: _Forward
ta: முன்னால் (_F)

en: _Ignore
ta: புறக்கணி (_I)

en: _Mail
ta: மின்னஞ்சல் (_M)

en: _Maps
ta: வரைபடங்க்ள் (_M)

en: _Name
ta: பெயர் (_N)

en: _OK
ta: சரி (_O)

en: _Password
ta: கடவுச்சொல் (_P)

en: _Personal Details
ta: தனிப்பட்ட விவரங்கள் (_P)

en: _Photos
ta: புகைப்படங்கள் (_P)

en: _Read Later
ta: பிறகு படி (_R)

en: _Server
ta: (_S) சேவையகம்

en: _Try Again
ta: மீண்டும் முயற்சிசெய் (_T)

en: ensure_credentials_sync is not implemented on type %s
ta:  %s வகையில் அறிமுகஆவணங்கள்_ஒத்திசைவதை_உறுதிசெய் செயல்படுத்தப் படவில்லை

en: initial secret passed before secret key exchange
ta: ரகசிய விசை பறிமாற்றத்துக்கு முன் அனுப்பிய துவக்க ரகசியம்

en: org.gnome.OnlineAccounts.Mail is not available
ta: org.gnome.OnlineAccounts.Mail கிடைக்கவில்லை

en: ownCloud
ta: ஓன்க்லௌட்
