IBus - en to ta translation catalogue (155 entries)

en: %s is unknown command!
ta: %s என்பது தெரியாத கட்டளை!

en: (Not implemented)
ta: (செயல்படுத்தப்படவில்லை)

en: <b>Font and Style</b>
ta: <b>எழுத்துரு மற்றும் தோற்றம்</b>

en: <b>Global input method settings</b>
ta: ஒரு உள்ளீடு முறையை தேர்ந்தெடு

en: <b>Keyboard Layout</b>
ta: <b>விசைப்பலகை அமைப்பு</b>

en: <b>Keyboard Shortcuts</b>
ta: <b>விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்</b>

en: <small><i>The active input method can be switched around from the selected ones in the above list by pressing the keyboard shortcut keys or clicking the panel icon.</i></small>
ta: <small><i>மேலே உள்ள பட்டியலில் விசைப்பலகைக் குறுக்குவழி விசைகளை அழுத்துவதன் மூலம் அல்லது பலகம் சின்னத்தை சொடுக்குவதன் மூலம், செயலில் உள்ள உள்ளீட்டு முறையை தேர்ந்தெடுத்துள்ள ஒன்றிலிருந்து வேறொன்றுக்கு மாற்ற முடியும்.</i></small>

en: About
ta: பற்றி

en: Add the selected input method into the enabled input methods
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட உள்ளீடு முறைகளில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடு முறையை சேர்

en: Advanced
ta: கூடுதல்

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Author: %s
ta: ஆசிரியர்: %s

en: Auto hide
ta: தானாக மறை

en: Bottom left corner
ta: கீழ் இடது மூலை

en: Bottom right corner
ta: கீழ் வலது மூலை

en: Can't connect to IBus.
ta: IBus உடன் இணைக்க முடியாது.

en: Candidates orientation:
ta: கேண்டிடேட் சார்ந்து:

en: Commands:
ta: கட்டளைகள் :

en: Copyright (c) 2007-2010 Peng Huang
    Copyright (c) 2007-2010 Red Hat, Inc.
ta: பதிப்புரிமை (c) 2007-2010 Peng Huang
    பதிப்புரிமை (c) 2007-2010 Red Hat, Inc.

en: Create registry cache
ta: பதிவக தேக்ககத்தை உருவாக்கு

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Custom font
ta: தனிப்பயன் எழுத்துரு

en: Custom font name for language panel
ta: மொழி பலகத்துக்கான தனிப்பயன் எழுத்துரு பெயர்

en: DConf preserve name prefixes
ta: DConf ஆனது பெயர் முன்னொட்டுகளைப் பாதுகாத்து வைக்கிறது

en: Description:
ta: விளக்கம்:

en: Disable shortcut keys
ta: குறுக்குவிசைகளை செயல்நீக்கு

en: Disable:
ta: முடக்கு:

en: Do not show
ta: காண்பிக்க வேண்டாம்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Embed Preedit Text
ta: உட்பொதியப்பட்ட Preedit உரை

en: Embed Preedit Text in Application Window
ta: பயன்பாடு சாளரத்தில் உட்பொதியப்பட்ட Preedit உரை

en: Embed preedit text in application window
ta: பயன்பாடு சாளரத்தில் உட்பொதியப்பட்ட preedit உரை

en: Embed the preedit text of input method in the application window
ta: பயன்பாட்டு சாளரத்தில் preedit உரையின் உள்ளீடு முறையை உட்பொதியவும்

en: Enable input method by default
ta: முன்னிருப்பாக உள்ளீடு முறையை செயல்படுத்து

en: Enable input method by default when the application gets input focus
ta: பயன்பாடு உள்ளீடுக்கு உட்படும்போது முன்னிருப்பாக உள்ளீடு முறையை செயல்படுத்து

en: Enable or disable:
ta: செயல்படுத்து அல்லது முடக்கு:

en: Enable shortcut keys
ta: குறுக்குவிசைக்களை செயல்படுத்து

en: Enable:
ta: செயல்படுத்து:

en: Engines order
ta: எஞ்சின்கள் வரிசை

en: Exit ibus-daemon
ta: ibus-daemon இலிருந்து வெளியேறு

en: Follow the input cursor in case the panel is always shown
ta: பலகம் எப்போதும் காண்பிக்கப்பட்டால் உள்ளீட்டுச் சுட்டியைப் பின் தொடரவும்

en: General
ta: பொது

en: Get global engine failed.
ta: முழுமைக்குமான எஞ்சினை பெறுதல் தோல்வி.

en: Hide automatically
ta: தானாக மறை

en: Horizontal
ta: கிடைமட்டம்

en: IBus Preferences
ta: IBus விருப்பங்கள்

en: IBus daemon could not be started in %d seconds.
ta: %d வினாடிகளில் IBus டெமானைத் தொடக்க முடியவில்லை.

en: IBus has been started! If you cannot use IBus, add the following lines to your $HOME/.bashrc; then relog into your desktop.
      export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus
ta: IBus தொடங்கப்பட்டது! உங்களால் IBus ஐப் பயன்படுத்த முடியாவிட்டால், உங்கள் $HOME/.bashrc; இல் பின்வரும் வரிகளைச் சேர்த்து உங்கள் டெஸ்க்டாப்பில் மீண்டும் புகுபதிவு செய்யவும்.
      export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus

en: IBus is an intelligent input bus for Linux/Unix.
ta: IBus Linux/Unixக்கான உள்ளீடு பஸ்.

en: If true, the panel follows the input cursor in case the panel is always shown. If false, the panel is shown at a fixed location.
ta: ஆம் என அமைக்கப்பட்டால், பலகம் எப்போதும் காண்பிக்கப்பட்டால் உள்ளீட்டுச் சுட்டியைப் பின் தொடரும். இல்லை என்று அமைக்கப்பட்டால் பலகம் ஒரு குறிப்பிட்ட இடத்திலேயே இருக்கும்.

en: Input Method
ta: உள்ளீடு முறை

en: Key code:
ta: விசை குறியீடு:

en: Keyboard layout: %s
ta: விசைப்பலகை அமைப்பு: %s

en: Keyboard shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: Language panel position
ta: மொழி பேனல் இடம்

en: Language panel position:
ta: மொழி பேனல் படம்:

en: Language: %s
ta: மொழி: %s

en: Latin layouts which have no ASCII
ta: ASCII கொண்டில்லாத இலத்தீன் லேயவுட்டுகள்

en: List engine name only
ta: எஞ்சின் பெயரை மட்டும் பட்டியலிடு

en: Modifiers:
ta: மாற்றிகள்;

en: More…
ta: மேலும்…

en: Move down the selected input method in the enabled input methods
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட உள்ளீடு முறைகளில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடு முறையை கீழே நகர்த்து

en: Move up the selected input method in the enabled input methods list
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட உள்ளீடு முறைகள் பட்டியலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடு முறையை மேலே நகர்த்து

en: Next engine shortcut keys
ta: அடுத்த இயந்திர குறுக்குவிசை

en: Next input method:
ta: அடுத்த உள்ளீடு முறை:

en: No engine is set.
ta: எஞ்சின் அமைக்கப்படவில்லை.

en: Orientation of lookup table
ta: காணும் அட்டவணையின் திசை

en: Orientation of lookup table. 0 = Horizontal, 1 = Vertical
ta: காணும் அட்டவணையின் திசை. 0 = கிடைமட்டம், 1 = செங்குத்து

en: Other
ta: வேறு

en: Please press a key (or a key combination)
ta: ஒரு விசையை அழுத்தவும் (அல்லது ஒரு விசை கலவையை)

en: Please press a key (or a key combination).
    The dialog will be closed when the key is released.
ta: ஒரு விசையை அழுத்தவும் (அல்லது விசை கலவையை).
    விசையை விடுத்தால் உரையாடல் மூடப்படும்.

en: Popup delay milliseconds for IME switcher window
ta: IME மாற்ற சாளரத்திற்கான பாப்-அப் தாமத மில்லிசெகன்ட்

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: Prefixes of DConf keys to stop name conversion
ta: பெயர் மரபை நிறுத்த DConf விசைகளின் முன்னொட்டுகள்

en: Preload engines
ta: முன்ஏற்றல் இயந்திரங்கள்

en: Preload engines during ibus starts up
ta: ibus துவங்கும் போது முன்னேற்றப்பட்ட எந்திரங்கள்

en: Prev engine shortcut keys
ta: முந்தைய இயந்திர குறுக்குவிசைகள்

en: Previous input method:
ta: முந்தைய உள்ளீடு முறை:

en: Print the D-Bus address of ibus-daemon
ta: ibus-daemon இன் D-Bus முகவரியை அச்சிடு

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: RGBA value of XKB icon
ta: XKB சின்னத்தின் RGBA மதிப்பு

en: Read the registry cache FILE.
ta: பதிவக தேக்கக FILE ஐ வாசி.

en: Read the system registry cache.
ta: கணினி பதிவக தேக்ககத்தை வாசி.

en: Remove the selected input method from the enabled input methods
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட உள்ளீடு முறைகளிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடு முறையை நீக்கு

en: Reset the configuration values
ta: அமைவாக்க மதிப்புகளை மீட்டமை

en: Resetting…
ta: மீட்டமைக்கிறது…

en: Restart
ta: மறுதுவக்கம்

en: Restart ibus-daemon
ta: ibus-daemon ஐ மறுதுவக்கு

en: Run xmodmap if .xmodmap or .Xmodmap exists when ibus engines are switched.
ta: ibus எஞ்சின்கள் மாற்றப்படும் போது .xmodmap அல்லது .Xmodmap வெளியேறினால் xmodmap ஐ இயக்கு.

en: Saved engines order in input method list
ta: உள்ளீடு முறை பட்டியலில் எஞ்சின்கள் வரிசை சேமிக்கப்பட்டது

en: Saved version number
ta: சேமிக்கப்பட்ட பதிப்பு எண்

en: Select an input method
ta: ஒரு உள்ளீடு முறையை தேர்ந்தெடு

en: Select keyboard shortcut for %s
ta: %sக்கான விசைப்பலகை குறுக்குவழியை தேர்ந்தெடு

en: Set IBus Preferences
ta: IBus முன்னுரிமைகளை அமை

en: Set global engine failed.
ta: முழுமைக்குமான எஞ்சினை அமைத்தல் தோல்வி.

en: Set or get engine
ta: எஞ்சினை அமை அல்லது பெறு

en: Set the behavior of ibus how to show or hide language bar
ta: மொழி பட்டையை எவ்வாறு காட்ட அல்லது மறைக்க வேண்டும் என ibus பண்பினை அமை

en: Set the orientation of candidates in lookup table
ta: காணும் அட்டவணையில் நபர்களின் திசையமைப்பை அமை

en: Share the same input method among all applications
ta: அனைத்து பயன்பாடுகளிலும் சில உள்ளீடு முறையை பகிரவும்

en: Show available engines
ta: இருக்கும் எஞ்சின்களைக் காட்டு

en: Show icon on system tray
ta: கணினி தட்டில் சின்னத்தை காட்டு

en: Show information of the selected input method
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடு முறையின் தகவலை காட்டு

en: Show input method name
ta: உள்ளீடு முறையின் பெயரை காட்டு

en: Show input method name on language bar
ta: மொழி பட்டையில் உள்ளீடு முறையின் பெயரை காட்டு

en: Show input method's name on language bar when check the checkbox
ta: சோதனை பெட்டியை சோதிக்கும் போது உள்ளீடு முறை பெயரை மொழி பட்டையில் காட்டு

en: Show property panel:
ta: பண்புகள் பலகத்தைக் காட்டு:

en: Show setup of the selected input method
ta: தேர்ந்தெடுத்த உள்ளிட்டு முறையின் அமைப்பை காட்டு

en: Show the configuration values
ta: அமைவாக்க மதிப்புகளைக் காண்பி

en: Show the content of registry cache
ta: பதிவக தேக்கக உள்ளடக்கத்தைக் காண்பி

en: Show this information
ta: இந்தத் தகவலைக் காட்டு

en: Show version
ta: பதிப்பைக் காட்டு

en: The IBus daemon is not running. Do you wish to start it?
ta: IBus டெமான் இயங்கவில்லை. அதைத் தொடங்க வேண்டுமா?

en: The behavior of property panel. 0 = Do not show, 1 = Auto hide, 2 = Always show
ta: பண்புகள் பலகத்தின் நடத்தை. 0 = காண்பிக்க வேண்டாம், 1 = தானாக மறை, 2 = எப்போதும் காண்பி

en: The milliseconds to show property panel
ta: பண்புகள் பலகத்தை காட்ட வேண்டிய மில்லிசெக்கன்ட்

en: The milliseconds to show property panel after focus-in or properties are changed.
ta: பண்புகள் பலகத்தில் கவனம் செலுத்திய பிறகு அல்லது பண்புகளை மாற்றிய பிறகு பலகத்தைக் காட்ட வேண்டிய மில்லிசெக்கன்ட்.

en: The registry cache is invalid.
ta: பதிவக தேக்ககம் செல்லுபடியாகாதது.

en: The saved version number will be used to check the difference between the version of the previous installed ibus and one of the current ibus.
ta: சேமிக்கப்பட்ட பதிப்பு எண்ணானது முன்னர் நிறுவப்பட்ட ibus மற்றும் தற்போதுள்ள ibus இல் ஒன்று ஆகியவற்றுக்கு இடையே உள்ள வேறுபாட்டைக் கண்டறியப் பயன்படும்.

en: The shortcut keys for switching to next input method in the list
ta: பட்டியலில் அடுத்த உள்ளீடு முறைக்கு மாறுவதற்கான குறுக்குவழி விசைகள்

en: The shortcut keys for switching to previous input method in the list
ta: பட்டியலில் முந்தைய உள்ளீடு முறைக்கு மாறுவதற்கான குறுக்குவழி விசைகள்

en: The shortcut keys for switching to the next input method in the list
ta: பட்டியலில் அடுத்த உள்ளீடு முறைக்கு மாற்றுவதற்கான குறுக்குவழி விசைகள்

en: The shortcut keys for switching to the previous input method
ta: முந்தைய உள்ளீடு முறைக்கு மாற்றுவதற்கான குறுக்குவழி விசைகள்

en: The shortcut keys for turning input method off
ta: உள்ளீடு முறையை நிறுத்தும் குறுக்குவிசைகள்

en: The shortcut keys for turning input method on
ta: உள்ளீடு முறையை இயக்கும் குறுக்குவிசைகள்

en: The shortcut keys for turning input method on or off
ta: உள்ளீடு முறைமையை துவக்கவும் நிறுத்தவும் குறுக்குவிசைகள்

en: Top left corner
ta: மேல் இடது மூலை

en: Top right corner
ta: மேல் வலது மூலை

en: Trigger shortcut keys
ta: குறுக்குவிசைகளை செயல்படுத்து

en: Trigger shortcut keys for gtk_accelerator_parse
ta: gtk_accelerator_parse க்கான குறுக்கு விசைகளை இயக்கு

en: US layout is appended to the Latin layouts. variant can be omitted.
ta: அமெரிக்க லேயவுட் இலத்தீன் லேயவுட்டுகளுடன் இணைக்கப்படுகிறது. இதன் மாற்று வகையை புறக்கணிக்கலாம்.

en: Usage: %s COMMAND [OPTION...]
ta: பயன்பாடு: %s COMMAND [OPTION...]

en: Use custom font
ta: தனிப்பயன் எழுத்துருவை பயன்படுத்து

en: Use custom font name for language panel
ta: மொழி பலகத்தில் தனிபயன் எழுத்துரு பெயர்

en: Use custom font:
ta: தனிப்பயன் எழுத்துருவை பயன்படுத்து:

en: Use global input method
ta: பொது உள்ளீடு முறையை பயன்படுத்து

en: Use shortcut with shift to switch to the previous input method
ta: முந்தைய உள்ளீட்டு முறைக்கு மாற குறுக்குவழியை ஷிஃப்ட் விசையுடன் பயன்படுத்தவும்

en: Use system keyboard (XKB) layout
ta: கணினி விசைப்பலகை (XKB) அமைப்பை பயன்படுத்து

en: Use system keyboard layout
ta: கணினி விசைப்பலகை அமைப்பை பயன்படுத்து

en: Use xmodmap
ta: xmodmap ஐப் பயன்படுத்து

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Write the registry cache FILE.
ta: பதிவக தேக்கக FILE இல் எழுது.

en: Write the system registry cache.
ta: கணினி பதிவக தேக்ககத்தில் எழுது.

en: XKB icon shows the layout string and the string is rendered with the RGBA value. The RGBA value can be 1. a color name from X11, 2. a hex value in form '#rrggbb' where 'r', 'g' and 'b' are hex digits of the red, green, and blue, 3. a RGB color in form 'rgb(r,g,b)' or 4. a RGBA color in form 'rgba(r,g,b,a)' where 'r', 'g', and 'b' are either integers in the range 0 to 255 or percentage values in the range 0% to 100%, and 'a' is a floating point value in the range 0 to 1 of the alpha.
ta: XKB சின்னம் லேயவுட் சரத்தைக் காண்பிக்கிறது, அந்தச் சரமானது RGBA மதிப்புட்ன காட்சியாக்கப்படுகிறது. RGBA மதிப்பு 1. X11 இலிருந்து ஒரு நிறத்தின் பெயராகவோ, 2. '#rrggbb' என்ற வடிவத்தில் ஹெக்ஸ் மதிப்பாகவோ (இங்கு 'r', 'g' மற்றும் 'b' ஆகியவை சிவப்பு, பச்சை மற்றும் நீலத்தின் ஹெக்ஸ் மதிபுகள்), 3. 'rgb(r,g,b)' என்ற வடிவத்தில் ஒரு நிறத்தின் RGB நிறமாகவோ அல்லது 4. 'rgba(r,g,b,a)' என்ற வடிவத்தில் (இங்கு 'r', 'g' மற்றும் 'b' ஆகியவை 0 முதல் 255 க்கு இடைப்பட்ட வரம்பிலான முழு எண்கள் அல்லது 0% முதல் 100% க்கு இடைப்பட்ட வரம்பிலான சதவீதங்களாகும், 'a' என்பது 0 முதல் 1 ஆல்ஃபா வரையிலான வரம்பிலமைந்த ஃப்ளோட்டிங் பாயின்ட் எண்ணாகும்) ஒரு RGBA நிறமாகவோ இருக்கலாம்.

en: _About
ta: பற்றி (_A)

en: _Add
ta: சேர் (_A)

en: _Apply
ta: செயல்படுத்து (_A)

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Delete
ta: அழி (_D)

en: _Down
ta: கீழே (_D)

en: _OK
ta: சரி (_O)

en: _Preferences
ta: முன்னுரிமைகள் (_P)

en: _Remove
ta: நீக்கு (_R)

en: _Up
ta: மேலே (_U)

en: language: %s
ta: மொழி: %s

en: switching input methods
ta: உள்ளீட்டு முறைகளை மாற்றுதல்
