rygel master - en to ta translation catalogue (142 entries)

en: '%s' harvested
ta: '%s' அறுவடை செய்யப்பட்டது

en: 'Elements' argument missing.
ta: 'மூலங்கள்' தருமதிப்பு காணவில்லை

en: @REALNAME@'s media
ta: @REALNAME@ இன் ஊடகம்

en: A module named %s is already loaded
ta: %s எனப்பெயரிட்ட கூறு ஏற்கெனெவே ஏறப்பட்டது

en: Action Failed
ta: செயல் தோல்வியுற்றது

en: Add a directory to the list of shared directories
ta: பகிர்ந்த அடைவுகளுக்கு ஒரு அடைவை சேர்

en: Add shared directory
ta: பகிர்ந்த அடைவை சேர்

en: Album
ta: ஆல்பம்

en: Albums
ta: ஆல்பம்கள்

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Any
ta: ஏதானாலும்

en: Artist
ta: கலைஞர்

en: Artists
ta: கலைஞர்கள்

en: Bad URI: %s
ta: மோசமான யூஆர்ஐ: %s

en: Bad current tag value.
ta: பழுதான நடப்பு சிட்டை மதிப்பு

en: Bad new tag value.
ta: பழுதான புதிய சிட்டை மதிப்பு

en: Cannot browse children on item
ta: உருப்படியில் சேயை உலாவிக்காண அனுமதி இல்லை

en: Comments not allowed in XML
ta: எக்ஸ்எம்எல் இல் விமர்சனங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: Could not create GstElement for URI %s
ta: யூஆர்ஐ %s க்கு GstElement ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not subscribe to tracker signals: %s
ta: தொடர்வி சமிக்ஞைகளுக்கு சந்தாதாரராக முடியவில்லை : %s

en: Enable sharing of media, such as photos, videos and music, with DLNA
ta: படங்கள், நகர் படங்கள், இசை போன்ற ஊடகங்களை டிஎல்என்ஏ மூலம் பகிர உதவுகிறது.

en: Error fetching object '%s' from database: %s
ta: தரவுத்தள கோப்பிலிருந்து பொருள் '%s' ஐ கொண்டுவருகிறது: %s

en: Error from pipeline %s: %s
ta: %s குழாய் இலிருந்து பிழை: %s

en: Error getting item count under category '%s': %s
ta: '%s' வகையில் உருப்படி எண்ணிக்கையை கொண்டு வருவதில் பிழை: %s

en: Error listing contents of folder '%s': %s
ta: '%s' அடைவில் உள்ளடக்கங்களை பட்டியலிடுவதில் பிழை: %s

en: Error removing object from database: %s
ta: தரவுத்தளத்திலிருந்து பொருள் ஐ நீக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to add item with ID %s: %s
ta:  %s அடையாளத்துடன் உள்ள உருப்படியை சேர்ப்பதில் தோல்வி: %s

en: Failed to browse '%s': %s
ta: '%s' ஐ உலாவல் தோற்றது: %s

en: Failed to construct URI for folder '%s': %s
ta:  அடைவு '%s' க்கு யூஆர்ஐ  நிர்மாணிப்பதில் தோல்வி: %s

en: Failed to create RootDevice for %s. Reason: %s
ta:  %s க்கு மூல சாதனம் உருவாக்க முடியவில்லை. காரணம்: %s

en: Failed to create a Tracker connection: %s
ta: ஒரு தொடர்வி இணைப்பை உருவாக்குதல் தோல்வி: %s

en: Failed to create item under '%s': %s
ta: '%s' இன் கீழ் உருப்படியை உருவாக்குதல் தோல்வி: %s

en: Failed to create pipeline
ta: குழாயை  உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create preferences dialog: %s
ta: விருப்பத்தேர்வுகளை உருவாக்குதல்; தோல்வி: %s

en: Failed to create root device factory: %s
ta: மூல சாதன தொழிற்சாலையை உருவாக்குதல் தோல்வி: %s

en: Failed to destroy object '%s': %s
ta: '%s' பொருளை அழித்தல் தோற்றது: %s

en: Failed to find entry point function '%s' in '%s': %s
ta: உள் நுழை பங்க்ஷன் '%s' ஐ  '%s' இல் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to get Tracker connection: %s
ta: ஒரு தொடர்வி இணைப்பை பெறுதல் தோல்வி: %s

en: Failed to get file info for %s
ta: %s க்கு கோப்பு தகவல் பெறுதல் தோல்வியுற்றது

en: Failed to get log level from configuration: %s
ta: வடிவமைப்பிலிருந்து பதிவு மட்டத்தை பெறல் தோல்வி: %s

en: Failed to get original URI for '%s': %s
ta:  '%s' க்கு மூல யூஆர்ஐ பெறுதல் தோல்வியுற்றது: %s

en: Failed to link %s to %s
ta: %s ஐ %s க்கு இணைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to link pad %s to %s
ta: பாட் %s ஐ %s க்கு இணைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to load module from path '%s': %s
ta: பாதை '%s' யிலிருந்து கூற்றை ஏறுவதில் பிழை : %s

en: Failed to load user configuration: %s
ta: பயனர் வடிவமைப்பை ஏற்றுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to move dotfile %s: %s
ta:  %s டாட் கோப்பை நீக்குதல் தோல்வி: %s

en: Failed to probe protocol for URI %s. Assuming '%s'
ta: %s யூஆர்ஐ க்கு நடைமுறையை காணல் தோல்வியுற்றது. '%s' என கொள்ளப்படுகிறது

en: Failed to query content type for '%s'
ta: '%s' க்கு உள்ளடக்க வகையை உசாவுவதில் தோல்வி

en: Failed to query info of a file %s: %s
ta:  %s  கோப்பின் தகவலை கேட்க தவறியது : %s

en: Failed to remove entry: %s
ta: உள்ளீட்டை நீக்குதல் தோல்வி: %s

en: Failed to roll back transaction: %s
ta: பரிமாற்றத்தை நீக்கி மீள் அமைப்பதில் தோல்வி: %s

en: Failed to save configuration data to file '%s': %s
ta: வடிவமைப்பு தரவை கோப்பு '%s' க்கு சேமித்தல் தோல்வி: %s

en: Failed to search in '%s': %s
ta: '%s' இல் தேட முடியவில்லை: %s

en: Failed to seek
ta: நாடல் தோல்வி

en: Failed to seek to offsets %lld:%lld
ta: குத்துநீட்டம் %lld ஐ நாடுதல் தோல்வி:%lld

en: Failed to start Rygel service: %s
ta: ரைஜல் சேவையை துவக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to start Tracker service: %s. Plugin disabled.
ta: தட்த்தொடர்வி சேவையை துவக்குவதில் தோல்வியுற்றது: %s. சொருகி செயலிழந்துள்லது

en: Failed to stop Rygel service: %s
ta: ரைஜல் சேவையை நிறுத்த முடியவில்லை: %s

en: Failed to update object '%s': %s
ta: '%s' பொருளை இற்றைப்படுத்தல் தோற்றது: %s

en: Files & Folders
ta: அடைவுகளும் கோப்புகளும்

en: GStreamer Player
ta: ஜிஸ்ட்ரீமர் இயக்கி

en: Genre
ta: பாணி

en: Illegal MIME-type
ta: சட்டவிரோத மைம் வகை

en: Illegal seek target
ta: சட்ட விரோத நாடல் இலக்கு

en: Invalid Arguments
ta: செல்லாத அளவுருக்கள்

en: Invalid Channel
ta: செல்லுபடியாகாத ஓடை

en: Invalid InstanceID
ta: செல்லுபடியாகாத நிகழ்வு அடையாளம்

en: Invalid Name
ta: செல்லுபடியாகாத பெயர்

en: Invalid Range '%s'
ta:  செல்லுபடியாகாத வீச்சு '%s'

en: Invalid Request
ta: செல்லுபடியாகாத வேண்டுதல்

en: Invalid URI '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத யூஆர்ஐ '%s'

en: Invalid argument
ta: செல்லாத தரு மதிப்புகள்

en: Invalid connection reference
ta: செல்லுபடியாகாத இணைப்பு குறிப்பு

en: Invalid range
ta: செல்லுபடியாகாத வீச்சு

en: LibRygelRenderer
ta: லிப்ரைஜல் வரைவி

en: LibRygelServer
ta: லிப்ரைஜல் சேவையகம்

en: MediaEngine.init was not called. Cannot continue.
ta: MediaEngine.init அழைக்கபப்டவில்லை. தொடர முடியாது.

en: Metadata modification of object %s being a child of restricted object %s not allowed
ta:  பொருள் %s  கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பொருள் %s யின் சேயாக உள்ளதால் மெடாதரவு மாற்றம் அனுமதிக்கப்பட மாட்டாது

en: Metadata modification of object %s not allowed
ta: %s பொருளை மெடாதரவை மாற்ற அனுமதி இல்லை

en: Module '%s' could not connect to D-Bus session bus.
ta: கூறு  '%s' அமர்வு டிபஸ் பஸ்ஸுக்கு இணைப்பதில் தோல்வி அடைந்தது

en: Music
ta: இசை

en: New plugin '%s' available
ta: புதிய சொருகி '%s' கிடைக்கிறது.

en: No D-Bus thumbnailer available
ta: டி-பஸ் சிறுபடம் உருவாக்கி ஏதும் கிடைக்கவில்லை

en: No items in DIDL-Lite from client: '%s'
ta:  DIDL-Lite இல் சார்ந்தோனிடமிருந்து ஒரு உருப்படியும் இல்லை: '%s'

en: No media engine found.
ta: ஊடக பொறி ஏதுமில்லை.

en: No plugins found in %d second; giving up.. | No plugins found in %d seconds; giving up..
ta[0]: %d வினாடியில் சொருகியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை; கைவிடுகிறது..
ta[1]: %d வினாடிகளில் சொருகியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை; கைவிடுகிறது..

en: No subtitle available
ta: துணைத் தலைப்புகள் கிடைக்கவில்லை

en: No such file transfer
ta: அப்படி ஒரு கோப்பு இட மாற்றம் இல்லை

en: No such object
ta: அப்படி எந்த பொருளும் இல்லை

en: No thumbnail available
ta: சிறுபடம் ஏதும் கிடைக்கவில்லை

en: No thumbnailer available: %s
ta: சிறுபடங்கள் உருவாக்கி கிடைக்கவில்லை: %s

en: No transcoder available for target format '%s'
ta: இடை குறிமற்றி எதுவும் இலக்கு ஒழுங்கு '%s' க்கு கிடைக்கவில்லை

en: No value available
ta: மதிப்பு ஏதும் இல்லை

en: No value available for '%s'
ta: '%s' க்கு மதிப்பு ஏதும் இல்லை

en: No value available for '%s/%s'
ta: '%s/%s' மதிப்பு ஏதும் தரப்படவில்லை

en: No value set for '%s/enabled'
ta: '%s/enabled' க்கு மதிப்பு ஏதும் தரப்படவில்லை

en: No value set for '%s/title'
ta: '%s/title'க்கு மதிப்பு ஏதும் தரப்படவில்லை

en: No writable URI for %s available
ta:  %s க்கு எழுதக்கூடிய யூஆர்ஐ ஏதும் கிடக்கவில்லை

en: Not Found
ta: காணவில்லை

en: Not found
ta: காணவில்லை

en: Not implemented
ta: நிறைவேற்றவில்லை

en: Object creation in %s not allowed
ta: %s இல் பொருள் உருவாக்கம் செய்ய அனுமதி இல்லை

en: Object removal from %s not allowed
ta: %s இலிருந்து பொருளை நீக்க அனுமதி இல்லை

en: Out Of Range Start '%ld'
ta: வீச்சை தாண்டி உள்ளது  '%ld' ஐ துவக்குக

en: Out Of Range Stop '%ld'
ta: வீச்சை தாண்டி உள்ளது  '%ld' ஐ நிறுத்துக

en: Parameter count mismatch.
ta: அளபுரு எண்ணிக்கை பொருந்தவில்லை.

en: Pictures
ta: படங்கள்

en: Play speed not supported
ta: இயக்க வேகத்துக்கு ஆதரவில்லை

en: Playlists
ta: வாசிப்பு பட்டியல்கள்

en: Pushing data to non-empty item '%s' not allowed
ta: காலியாக இல்லாத உருப்படி '%s' க்குன் தரவை தள்ளுவதற்கு அனுமதி இல்லை

en: Removal of object %s not allowed
ta: %s பொருளை அழிக்க அனுமதி இல்லை

en: Remove a directory from the list of shared directories
ta: பகிர்ந்த அடைவுகளுகளில் இருந்து ஒரு அடைவை நீக்கு

en: Remove shared directory
ta: பகிர்ந்த அடைவை நீக்கு

en: Requested item '%s' not found
ta: வேண்டிய உருப்படி '%s' காணவில்லை

en: Required element %s missing
ta: தேவையான மூலங்கள் %s காணவில்லை

en: Resource not found
ta: மூலத்தை காணவில்லை

en: Rygel
ta: ரைஜல்

en: Rygel Preferences
ta: ரைஜெல் விருப்பங்கள்

en: Seek mode not supported
ta: நாடல் பாங்குக்கு ஆதரவு இல்லை

en: Select folders
ta: அடைவுகளை தேர்வு செய்க

en: Select the network interface that DLNA media will be shared on, or share media on all interfaces
ta: DLNA ஊடகம் பகிரப்படும் வலையமைப்பு இடைமுகத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும், அல்லது எல்லா இடைமுகத்திலும் ஊடகத்தை பகிரவு.

en: Successfully destroyed object '%s'
ta: %s பொருள் வெற்றிகரமாக அழிக்கப்பட்டது

en: Successfully updated object '%s'
ta: '%s' பொருள் வெற்றிகரமாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Thumbnailing not supported
ta: சிறுசின்னத்துக்கு ஆதரவு இல்லை

en: Time-based seek not supported
ta: நேர அடைப்படை நாடலுக்கு ஆதரவு இல்லை

en: Titles
ta: தலைப்புகள்

en: Transition not available
ta: நிலை மாற்றம் கிடைக்கவில்லை

en: Tried to change read-only property.
ta: படிக்க மட்டும் பண்பை மாற்ற முயற்சிக்கப்பட்டது

en: Tried to delete required tag.
ta: தேவையான சிட்டையை நீக்க முயற்சிக்கப்பட்டது

en: UPnP/DLNA Preferences
ta: UPnP/DLNA விருப்பங்கள்

en: UPnP/DLNA Services
ta: UPnP/DLNA சேவைகள்

en: URI '%s' invalid for importing contents to
ta: யூஆர்ஐ '%s' உள்ளடக்கங்களை இறக்குமதி செய்ய செல்லுபடியாகாதது.

en: Unknown error.
ta: தெரியாத பிழை.

en: Value of '%s' out of range
ta: '%s' இன் மதிப்பு வீச்சை தாண்டி உள்ளது

en: Videos
ta: வீடியோக்கள்

en: Warning from pipeline %s: %s
ta: குழாய் %s இலிருந்ஹ்டு எச்சரிக்கை: %s

en: Will not monitor file changes
ta: கோப்பு மாற்றங்களை கண்காணிக்காது

en: XML node '%s' not found.
ta: எக்ஸ்எம்எல் நோட்  '%s' ஐ காணவில்லை

en: Year
ta: ஆண்டு

en: _Network:
ta: _N பிணையம்:

en: _Share media through DLNA
ta: _S DLNA வழியே ஊடகத்தை பகிரவும்

en: mediaserver;mediarenderer;share;audio;video;pictures;
ta: ஊடக சேவையகம்;ஊடகவரைவி;பகிர்வு;கேட்பொலி;விடியோ;படங்கள்;
