shotwell-0.15 - en to ta translation catalogue (925 entries)

en: 
    
    And %d other. | 
    
    And %d others.
ta[0]: 
    
    மற்றும் %d.
ta[1]: 
    
    மற்றும் %d.

en: 
    
    Would you like to continue exporting?
ta: 
    
    ஏற்றுமதியைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en:  (text depends on fb username and is modified in the app - 
    anything put into this field won't display)
ta:  (உரையானது fb பயனர்பெயரைப் பொறுத்தது, மேலும் அது பயன்பாட்டில் மாற்றம் செய்யப்பட்டிருக்கும்  - 
    இந்தப் புலத்தில் இடும் எதுவும் காண்பிக்கப்படாது)

en:  _pixels
ta: பிக்சல்கள் (_p)

en: $mediatype will appear in
    (populated in code)
ta: $mediatype இதில் தோன்றும்
    (குறியீட்டில் நிரப்பப்பட்டுள்ளது)

en: %.1f seconds
ta: %.1f விநாடிகள்

en: %d Event | %d Events
ta[0]: %d நிகழ்வு
ta[1]: %d நிகழ்வுகள்

en: %d Photo | %d Photos
ta[0]: %d புகைப்படம்
ta[1]: %d புகைப்படங்கள்

en: %d Photo/Video | %d Photos/Videos
ta[0]: %d புகைப்படம்/வீடியோ
ta[1]: %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள்

en: %d Video | %d Videos
ta[0]: %d வீடியோ
ta[1]: %d வீடியோக்கள்

en: %d hour | %d hours
ta[0]: %d மணி
ta[1]: %d மணி

en: %d minute | %d minutes
ta[0]: %d நிமிடம்
ta[1]: %d நிமிடங்கள்

en: %d second | %d seconds
ta[0]: %d வினாடி
ta[1]: %d வினாடிகள்

en: %s Database
ta: %s தரவுத் தளம்

en: %s does not exist.
ta: %s இல்லை.

en: %s does not support the file format of
    %s.
ta: %s 
    %s இன் கோப்பு வடிவத்தை ஆதரிக்காது.

en: %s is not a file.
ta: %s ஓரு கோப்பல்ல.

en: %s or Better
ta: %s அல்லது இன்னும் சிறந்தது

en: '%s' isn't a valid response to an OAuth authentication request
ta: '%s' என்பது ஒரு OAuth அங்கீகரிப்புக் கோரிக்கைக்கான சரியான ஒரு பதிலளிப்பல்ல

en: 'you are logged in as $name'
    (populated in the application code)
ta: 'நீங்கள் $name' ஆக புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்
    (பயன்பாட்டுக் குறியீட்டில் நிரப்பப்பட்டுள்ளது)

en: (Help)
ta: (உதவி)

en: (None)
ta: (எதுவுமில்லை)

en: (and %d more)
ta: (இன்னும் %d)

en: 1 day
ta: 1 நாள்

en: 1 duplicate photo was not imported:
     | %d duplicate photos were not imported:
ta[0]: 1 நகல் பிரதி புகைப்படம் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:
ta[1]: %d நகல் பிரதி புகைப்படங்கள் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:

en: 1 duplicate photo/video was not imported:
     | %d duplicate photos/videos were not imported:
ta[0]: 1 நகல் பிரதி புகைப்படம்/வீடியோ இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:
ta[1]: %d நகல் பிரதி புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:

en: 1 duplicate video was not imported:
     | %d duplicate videos were not imported:
ta[0]: 1 நகல் பிரதி வீடியோ இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:
ta[1]: %d நகல் பிரதி வீடியோக்கள் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:

en: 1 file failed to import because it was corrupt:
     | %d files failed to import because it was corrupt:
ta[0]: 1 கோப்பு சிதைந்திருந்ததால், அதன் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: %d கோப்புகள் சிதைந்திருந்ததால், அவற்றின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 file failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d files failed to import because the photo library folder was not writable:
ta[0]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக 1 கோப்பின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக %d கோப்புகளின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 file failed to import due to a camera error:
     | %d files failed to import due to a camera error:
ta[0]: கேமரா பிழை காரணமாக 1 கோப்பின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கேமரா பிழை காரணமாக %d கோப்புகளின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 file failed to import due to a file or hardware error:
     | %d files failed to import due to a file or hardware error:
ta[0]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக 1 கோப்பின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக %d கோப்புகளின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 file skipped due to user cancel:
     | %d file skipped due to user cancel:
ta[0]: பயனர் ரத்து செய்ததால் 1 கோப்பு தவிர்க்கப்பட்டது:
ta[1]: பயனர் ரத்து செய்ததால்  %d கோப்பு தவிர்க்கப்பட்டது:

en: 1 non-image file skipped.
     | %d non-image files skipped.
ta[0]: படமல்லாத 1 கோப்பு தவிர்க்கப்பட்டது.
ta[1]: படமல்லாத %d கோப்புகள் தவிர்க்கப்பட்டன.

en: 1 photo failed to import because it was corrupt:
     | %d photos failed to import because they were corrupt:
ta[0]: 1 புகைப்படம் சிதைந்திருந்ததால், அதன் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: %d புகைப்படங்கள் சிதைந்திருந்ததால், அவற்றின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos failed to import because the photo library folder was not writable:
ta[0]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக 1 புகைப்படத்தின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக %d புகைப்படங்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo failed to import due to a camera error:
     | %d photos failed to import due to a camera error:
ta[0]: கேமரா பிழை காரணமாக 1 புகைப்படத்தின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கேமரா பிழை காரணமாக %d புகைப்படங்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos failed to import due to a file or hardware error:
ta[0]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக 1 புகைப்படத்தின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக %d புகைப்படங்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo skipped due to user cancel:
     | %d photos skipped due to user cancel:
ta[0]: பயனர் ரத்து செய்ததால் 1 புகைப்படம் தவிர்க்கப்பட்டது:
ta[1]: பயனர் ரத்து செய்ததால்  %d புகைப்படங்கள் தவிர்க்கப்பட்டன:

en: 1 photo successfully imported.
     | %d photos successfully imported.
ta[0]: 1 புகைப்படம் வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டது.
ta[1]: %d புகைப்படங்கள் வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டன.

en: 1 photo/video failed to import because it was corrupt:
     | %d photos/videos failed to import because they were corrupt:
ta[0]: 1 புகைப்படம்/வீடியோ சிதைந்திருந்ததால், அதன் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் சிதைந்திருந்ததால், அவற்றின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo/video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos/videos failed to import because the photo library folder was not writable:
ta[0]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக 1 புகைப்படம்/வீடியோவின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo/video failed to import due to a camera error:
     | %d photos/videos failed to import due to a camera error:
ta[0]: கேமரா பிழை காரணமாக 1 புகைப்படம்/வீடியோவின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கேமரா பிழை காரணமாக %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo/video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos/videos failed to import due to a file or hardware error:
ta[0]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக 1 புகைப்படத்தின்/வீடியோவின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக  %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 photo/video skipped due to user cancel:
     | %d photos/videos skipped due to user cancel:
ta[0]: பயனர் ரத்து செய்ததால் 1 புகைப்படம்/வீடியோ தவிர்க்கப்பட்டது:
ta[1]: பயனர் ரத்து செய்ததால் %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் தவிர்க்கப்பட்டன:

en: 1 photo/video successfully imported.
     | %d photos/videos successfully imported.
ta[0]: 1 புகைப்படம்/வீடியோ வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டது.
ta[1]: %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டன.

en: 1 unsupported photo skipped:
     | %d unsupported photos skipped:
ta[0]: ஆதரிக்கப்படாத 1 புகைப்படம் தவிர்க்கப்பட்டது:
ta[1]: ஆதரிக்கப்படாத %d புகைப்படங்கள் தவிர்க்கப்பட்டது:

en: 1 video failed to import because it was corrupt:
     | %d videos failed to import because they were corrupt:
ta[0]: 1 வீடியோ சிதைந்திருந்ததால், அதன் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: %d வீடியோக்கள் சிதைந்திருந்ததால், அவற்றின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d videos failed to import because the photo library folder was not writable:
ta[0]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக 1 வீடியோவின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: புகைப்படத் தரவகக் கோப்புறையில் எழுத முடியாத நிலை காரணமாக %d வீடியோக்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 video failed to import due to a camera error:
     | %d videos failed to import due to a camera error:
ta[0]: கேமரா பிழை காரணமாக 1 வீடியோவின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கேமரா பிழை காரணமாக %d வீடியோக்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d videos failed to import due to a file or hardware error:
ta[0]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக 1 வீடியோவின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:
ta[1]: கோப்பு அல்லது வன்பொருள் பிழை காரணமாக %d வீடியோக்களின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது:

en: 1 video skipped due to user cancel:
     | %d videos skipped due to user cancel:
ta[0]: பயனர் ரத்துசெய்ததால் 1 வீடியோ தவிர்க்கப்பட்டது:
ta[1]: பயனர் ரத்துசெய்ததால் %d வீடியோக்கள் தவிர்க்கப்பட்டன:

en: 1 video successfully imported.
     | %d videos successfully imported.
ta[0]: 1 வீடியோ வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டது.
ta[1]: %d வீடியோக்கள் வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டன.

en: 1024 x 768 pixels
ta: 1024 x 768 பிக்சல்கள்

en: 11 x 14 in.
ta: 11 x 14 அங்.

en: 1280 x 853 pixels
ta: 1280 x 853 பிக்சல்கள்

en: 13 x 18 cm
ta: 13 x 18 செமீ

en: 16 images per page
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு 16 படங்கள்

en: 16 x 20 in.
ta: 16 x 20 அங்.

en: 18 x 24 cm
ta: 18 x 24 செமீ

en: 2 images per page
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு 2 படங்கள்

en: 20 x 30 cm
ta: 20 x 30 செமீ

en: 2048 x 1536 pixels
ta: 2048 x 1536 பிக்சல்கள்

en: 24 Hr
ta: 24 மணி

en: 24 x 40 cm
ta: 24 x 40 செமீ

en: 30 x 40 cm
ta: 30 x 40 செமீ

en: 32 images per page
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு 32 படங்கள்

en: 4 images per page
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு 4 படங்கள்

en: 4 x 6 in.
ta: 4 x 6 அங்.

en: 4096 x 3072 pixels
ta: 4096 x 3072 பிக்சல்கள்

en: 5 x 7 in.
ta: 5 x 7 அங்.

en: 500 x 375 pixels
ta: 500 x 375 பிக்சல்கள்

en: 6 images per page
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு 6 படங்கள்

en: 8 images per page
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு 8 படங்கள்

en: 8 x 10 in.
ta: 8 x 10 அங்.

en: <b>Pixel Resolution</b>
ta: <b>பிக்சல் தெளிவுத்திறன்</b>

en: <b>Printed Image Size</b>
ta: <b>அச்சிடப்பட்ட படத்தின் அளவு</b>

en: <b>Titles</b>
ta: <b>தலைப்புகள்</b>

en: A _new album named:
ta: இந்தப் பெயரில் ஒரு புதிய ஆல்பம் (_n):

en: A fatal error occurred when accessing Shotwell's library.  Shotwell cannot continue.
    
    %s
ta: ஷாட்வெல் சேகரிப்பு அணுகலில் பிழை. 
    
    %s

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Facebook can't continue.
ta: வெளியிடுதலுக்குத் தேவையான ஒரு கோப்பு கிடைக்கவில்லை. Facebook இல் வெளியிடும் செயலைத் தொடர முடியாது.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Flickr can't continue.
ta: வெளியிடுதலுக்குத் தேவையான ஒரு கோப்பு கிடைக்கவில்லை. Flickr இல் வெளியிடும் செயலைத் தொடர முடியாது.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Picasa can't continue.
ta: வெளியிடுதலுக்குத் தேவையான ஒரு கோப்பு கிடைக்கவில்லை. Picasa இல் வெளியிடும் செயலைத் தொடர முடியாது.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Youtube can't continue.
ta: வெளியிடுதலுக்குத் தேவையான ஒரு கோப்பு கிடைக்கவில்லை. Youtube இல் வெளியிடும் செயலைத் தொடர முடியாது.

en: A temporary file needed for publishing is unavailable
ta: வெளியிடுவதற்குத் தேவையான ஒரு தற்காலிகக் கோப்பு இல்லை

en: A3 (297 x 420 mm)
ta: A3 (297 x 420 மிமீ)

en: A4 (210 x 297 mm)
ta: A4 (210 x 297 மிமீ)

en: Access _type:
ta: அணுகல் வகை (_t):

en: Add Tag "%s"
ta: "%s"குறிச்சொல்லைச் சேர்

en: Add Tags
ta: குறிச்சொற்களைச் சேர்

en: Add Tags "%s" and "%s"
ta: "%s" மற்றும் "%s" குறிச்சொற்களைச் சேர்

en: Add _Tags...
ta: குறிச்சொற்களைச் சேர் (_T)...

en: Adjust
ta: சரிசெய்

en: Adjust Date and Time
ta: தேதி மற்றும் நேரத்தை சரி செய்

en: Adjust the photo's color and tone
ta: புகைப்படத்தின் நிறம் மற்றும் சாயலைச் சரிசெய்

en: Adjust the size of the thumbnails
ta: சிறுபடங்களின் அளவை சரிசெய்

en: Adjusting Date and Time
ta: நாள் மற்றும் நேரத்தை திருத்து

en: Admins
ta: நிர்வாகிகள்

en: Admins, Family
ta: நிர்வாகிகள், குடும்பத்தினர்

en: Admins, Family, Friends
ta: நிர்வாகிகள், குடும்பத்தினர், நண்பர்கள்

en: Admins, Family, Friends, Contacts
ta: நிர்வாகிகள், குடும்பத்தினர், நண்பர்கள், தொடர்புகள்

en: Album comment:
ta: ஆல்பம் கருத்து:

en: All + _Rejected
ta: அனைத்தும் + நிராகரித்தவை (_R)

en: All photo source files are missing.
ta: அனைத்து புகைப்பட மூலக் கோப்புகளும் இல்லை.

en: An _existing album:
ta: முன்பே உள்ள ஆல்பம் (_e):

en: An _existing category:
ta: முன்பே உள்ள வகை (_e):

en: An error message occurred when publishing to Piwigo. Please try again.
ta: Piwigo இல் வெளியிடும்போதுஒரு பிழை செய்தி ஏற்பட்டது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Angle:
ta: கோணம்:

en: Any text
ta: ஏதேனும் உரை

en: Apply copied color adjustments to the selected photos
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களுக்கு நிற சரிசெய்தல்களைப் பயன்படுத்து

en: Applying Color Transformations
ta: நிற மாற்றங்களைப் பயன்படுத்துகிறது

en: Artist:
ta: ஆர்ட்டிஸ்ட்:

en: Attempted to import %d file. | Attempted to import %d files.
ta[0]: %d கோப்பை இறக்குமதி செய்ய முயற்சித்தது.
ta[1]: %d கோப்புகளை இறக்குமதி செய்ய முயற்சித்தது.

en: Authorization _Number:
ta: அங்கீகரிப்பு எண் (_N):

en: Auto-importing photos...
ta: புகைப்படங்களை தானாக இறக்குமதி செய்கிறது...

en: Automatically improve the photo's appearance
ta: புகைப்படத்தின் தோற்றத்தை தானாகவே மேம்படுத்து

en: Back
ta: திரும்பு

en: Blinds
ta: ப்ளைன்ட்ஸ்

en: Blogs:
ta: வலைப்பதிவுகள்:

en: By Exposure _Date
ta: எக்ஸ்போசர் தேதியின் படி (_D)

en: By _Rating
ta: தரத்தின் படி (_R)

en: By _Title
ta: தலைப்பின்படி(_T)

en: Camera
ta: கேமரா

en: Camera error
ta: கேமரா பிழை

en: Camera make:
ta: கேமரா தயாரிப்பு:

en: Camera model:
ta: கேமரா மாடல்:

en: Cameras
ta: கேமராக்கள்

en: Cannot open the selected F-Spot database file: the file does not exist or is not an F-Spot database
ta: தேர்ந்தெடுத்த F-ஸ்பாட் தரவுத்தளக் கோப்பைத் திறக்க முடியாது: அந்தக் கோப்பு இல்லை அல்லது அது ஒரு F-ஸ்பாட் தரவுத்தளம் இல்லை

en: Cannot open the selected F-Spot database file: this version of the F-Spot database is not supported by Shotwell
ta: தேர்ந்தெடுத்த F-ஸ்பாட் தரவுத்தளக் கோப்பைத் திறக்க முடியாது: F-ஸ்பாட்டின் இந்தப் பதிப்பை ஷாட்வெல் ஆதரிக்காது

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading photos table
ta: தேர்ந்தெடுத்த F-ஸ்பாட் தரவுத்தளக் கோப்பைப் படிக்க முடியாது: புகைப்படங்கள் அட்டவணையைப் படிக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading tags table
ta: தேர்ந்தெடுத்த F-ஸ்பாட் தரவுத்தளக் கோப்பைப் படிக்க முடியாது: குறிச்சொற்கள் அட்டவணையைப் படிக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Change slideshow settings
ta: ஸ்லைடு காட்சி அமைப்புகளை மாற்று

en: Change the rating of your photo
ta: உங்கள் புகைப்படத்தின் தரத்தை மாற்றவும்

en: Chess
ta: சதுரங்கம்

en: Choose <span weight="bold">File %s Import From Folder</span>
ta: <span weight="bold">%s கோப்பைத் தேர்வு செய்யவும் கோப்புறையிலிருந்து இறக்குமதி செய்யவும்</span>

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Circles
ta: வட்டங்கள்

en: Clock
ta: கடிகாரம்

en: Close _without Saving
ta: சேமிக்காமல் மூடு (_w)

en: Close the red-eye tool
ta: சிவப்புக் கண் கருவியை மூடு

en: Co_py Photos
ta: புகைப்படங்களை நகலெடு (_p)

en: Combine events into a single event
ta: நிகழ்வுகளை ஒரே நிகழ்வாக ஒன்றாக்கு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment:
ta: கருத்து:

en: Con_tinue
ta: தொடரு (_t)

en: Connect a camera to your computer and import
ta: கணினியில் கேமராவை இணைத்து இறக்குமதி செய்யவும்

en: Continue the slideshow
ta: ஸ்லைடு காட்சியைத் தொடரு

en: Contrast Expansion
ta: நிறவேறுபாடு விரிவாக்கம்

en: Copy Color Adjustments
ta: நிற சரிசெய்தல்களை நகலெடு

en: Copy the color adjustments applied to the photo
ta: புகைப்படத்திற்குப் பயன்படுத்தப்பட்ட நிற சரிசெய்தல்களை நகலெடு

en: Copyright 2009-2013 Yorba Foundation
ta: பதிப்புரிமை 2009-2013 Yorba Foundation

en: Copyright 2010 Maxim Kartashev, Copyright 2011-2013 Yorba Foundation
ta: பதிப்புரிமை 2010 Maxim Kartashev, பதிப்புரிமை 2011-2013 Yorba Foundation

en: Copyright 2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>
ta: பதிப்புரிமை 2010+ எவ்ஜெனி பொலியாக்கோவ் <zbr@ioremap.net>

en: Copyright 2012 BJA Electronics
ta: பதிப்புரிமை 2012 BJA எலக்ட்ரானிக்ஸ்

en: Copyright:
ta: பதிப்புரிமை:

en: Core Data Import Services
ta: பிரதான தரவு இறக்குமதி சேவைகள்

en: Core Publishing Services
ta: பிரதான வெளியீடு சேவைகள்

en: Core Slideshow Transitions
ta: பிரதான ஸ்லைடு காட்சி மாற்றங்கள்

en: Corrupt image file
ta: சிதைந்த படக் கோப்பு

en: Could not load UI: %s
ta: UI ஏற்ற முடியவில்லை: %s

en: Create Tag
ta: குறியை உருவாக்கு

en: Create a _new album named:
ta: இந்த பெயரில் ஒரு புதிய ஆல்பத்தை உருவாக்கு (_n):

en: Creating New Event
ta: புதிய நிகழ்வாக்கம்

en: Creating album %s...
ta: %s எனும் ஆல்பத்தை உருவாக்குகிறது...

en: Creating album...
ta: ஆல்பத்தை உருவாக்குகிறது...

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Crop the photo's size
ta: புகைப்படத்தின் அளவைச் செதுக்கு

en: Crumble
ta: உடைந்து விழுதல்

en: Current
ta: நடப்பு

en: Current Development:
ta: நடப்பு உருவாக்கம்:

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: D_escending
ta: இறங்குவரிசை (_e)

en: Data Imports
ta: தரவு இறக்குமதிகள்

en: Database error
ta: தரவுத்தளப் பிழை

en: Database file:
ta: தரவுத்தளக் கோப்பு:

en: Date
ta: தேதி

en: Date:
ta: தேதி:

en: De_fault:
ta: முன்னிருப்பு (_f):

en: Decrease Rating
ta: தரத்தைக் குறை

en: Decrease the magnification of the photo
ta: புகைப்படத்தின் உருப்பெருக்கத்தைக் குறை

en: Decrease the magnification of the thumbnails
ta: சிறுபடங்களின் உருப்பெருக்கத்தைக் குறை

en: Decreasing ratings
ta: தரங்களை குறை

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete Search
ta: தேடலை நீக்கு

en: Delete Search "%s"
ta: "%s" தேடலை நீக்கு

en: Delete Tag
ta: குறிச்சொல்லை நீக்கு

en: Delete Tag "%s"
ta: "%s" குறிச்சொல்லை நீக்கு

en: Delete all photos in the trash
ta: குப்பைத்தொட்டியில் உள்ள அனைத்து புகைப்படங்களையும் நீக்கு

en: Delete these files from camera? | Delete these %d files from camera?
ta[0]: இந்தக் கோப்புகளை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?
ta[1]: இந்த %d கோப்புகளை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?

en: Delete this photo from camera? | Delete these %d photos from camera?
ta[0]: இந்தப் புகைப்படத்தை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?
ta[1]: இந்த %d புகைப்படங்களை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?

en: Delete this photo/video from camera? | Delete these %d photos/videos from camera?
ta[0]: இந்த புகைப்படத்தை/வீடியோவை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?
ta[1]: இந்த %d புகைப்படங்களை/வீடியோக்களை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?

en: Delete this video from camera? | Delete these %d videos from camera?
ta[0]: இந்த வீடியோவை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?
ta[1]: இந்த %d வீடியோக்களை கேமராவிலிருந்து நீக்கவா?

en: Deleting Photos
ta: புகைப்படங்களை நீக்குகிறது

en: Deleting...
ta: நீக்குகிறது...

en: Developer:
ta: டெவலப்பர்:

en: Disable _comments
ta: கருத்துகளை முடக்கு (_c)

en: Disk failure
ta: வட்டு தோல்வி

en: Disk full
ta: வட்டு நிரம்பிவிட்டது

en: Display
ta: காட்சி

en: Display %s
ta: %s ஐக் காண்பி

en: Display %s or Better
ta: %s அல்லது இன்னும் சிறந்ததைக் காண்பி

en: Display basic information for the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததைப் பற்றிய அடிப்படைத் தகவலைக் காண்பி

en: Display each photo's rating
ta: ஒவ்வொரு புகைப்படத்தின் தரத்தையும் காண்பி

en: Display each photo's tags
ta: ஒவ்வொரு புகைப்பட மேற்கோள்களை காட்டு

en: Display extended information for the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததைப் பற்றிய விரிவான தகவலைக் காண்பி

en: Display the comment of each event
ta: ஒவ்வொரு நிகழ்வுக்கும் கருத்தைக் காட்டு

en: Display the comment of each photo
ta: ஒவ்வொரு புகைப்படத்திற்கும் கருத்தைக் காட்டு

en: Display the search bar
ta: தேடல் பட்டியைக் காண்பி

en: Display the sidebar
ta: பக்கப்பட்டியைக் காண்பி

en: Display the title of each photo
ta: ஒவ்வொரு புகைப்படத்திற்கும் தலைப்பைக் காட்டு

en: Do not monitor library directory at runtime for changes
ta: இயக்க நேரத்தில் மாற்றங்கள் உள்ளதா என தரவக கோப்பகத்தைக் கண்காணிக்க வேண்டாம்

en: Don't display startup progress meter
ta: தொடக்க முன்னேற்ற மானியைக் காண்பிக்க வேண்டாம்

en: Drag and drop photos onto the Shotwell window
ta: புகைப்படங்களை ஷாட்வெல் சாளரத்தில் இழுத்து வந்து இடவும்

en: Duplicate
ta: நகல்பிரதியெடு

en: Duplicate Photos/Videos Not Imported:
ta: நகல் பிரதியாக இருந்த புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:

en: Duplicating photos
ta: புகைப்படங்களை நகல்படுத்தல்

en: Duration:
ta: காலம்:

en: E_xtended Information
ta: விரிவான தகவல் (_x)

en: E_xternal photo editor:
ta: வெளிப்புற புகைப்படத் திருத்தி (_x):

en: Edit Comment
ta: கருத்தைத் திருத்து

en: Edit Event Comment
ta: நிகழ்வுக் கருத்தைத் திருத்து

en: Edit Event _Comment...
ta: நிகழ்வுக் கருத்தைத் திருத்து... (_C)

en: Edit Photo/Video Comment
ta: புகைப்பட/வீடியோ கருத்தைத் திருத்து

en: Edit Title
ta: தலைப்பை மாற்று

en: Edit _Comment...
ta: கருத்தைத் திருத்து (_C)...

en: Edit _Title...
ta: தலைப்பை மாற்று (_T)...

en: Empty T_rash
ta: குப்பைத் தொட்டியை காலி செய் (_r)

en: Empty Trash
ta: குப்பைத்தொட்டியைக் காலி செய்

en: Emptying Trash...
ta: குப்பைத்தொட்டியை காலி செய்கிறது...

en: Enhance
ta: செம்மைப்படுத்து

en: Enhancing
ta: செம்மைபாடு செய்கை

en: Enter the URL of your Piwigo photo library as well as the username and password associated with your Piwigo account for that library.
ta: உங்கள் Piwigo புகைப்பட லைப்ரரியின் URL மற்றும் அந்த லைப்ரரிக்கான Piwigo கணக்கின் பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லையும் உள்ளிடவும்.

en: Enter the confirmation number which appears after you log into Flickr in your Web browser.
ta: உங்கள் உலாவியில் Flickr இல் நீங்கள் புகுபதிவு செய்ததும் காண்பிக்கப்படும் உறுதிப்படுத்தல் எண்ணை உள்ளிடவும்.

en: Enter the username and password associated with your Tumblr account.
ta: உங்கள் Tumblr கணக்குக்குரிய பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Error accessing database file:
     %s
    
    Error was: 
    %s
ta: தரவுத்தளக் கோப்பை அணுகும் போது பிழை ஏற்பட்டது:
     %s
    
    அந்தப் பிழை: 
    %s

en: Error loading UI file %s: %s
ta: UI கோப்பு %s ஐ ஏற்றுவதில் பிழை: %s

en: Error while saving to %s: %s
ta: %s இல் சேமிக்கும் போது ஒரு பிழை: %s

en: Even_ts
ta: _நிகழ்வுகள்

en: Event %s
ta: நிகழ்வு %s

en: Event name
ta: நிகழ்வின் பெயர்

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

en: Everyone
ta: எல்லோருக்கும்

en: Example:
ta: எடுத்துக்காட்டு:

en: Export
ta: ஏற்றுமதிசெய்

en: Export Photo
ta: புகைப்படங்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export Photo/Video
ta: புகைப்படங்களை/ஒளிதோற்றங்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export Photos
ta: புகைப்படங்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export Photos/Videos
ta: புகைப்படங்களை/வீடியோக்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export Video
ta: வீடியோவை ஏற்றுமதி செய்

en: Export Videos
ta: வீடியோக்களை ஏற்றுமதி செய்

en: Export metadata
ta: மீத்தரவை ஏற்றுமதி செய்

en: Exporting
ta: ஏற்றுமதிசெய்கிறது

en: Exposure
ta: எக்ஸ்போசர்

en: Exposure bias:
ta: எக்ஸ்போசர் பயாஸ்:

en: Exposure date:
ta: எக்ஸ்போசர் தேதி:

en: Exposure time will be shifted backward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
ta: எக்ஸ்போசர் நேரம் இந்த அளவுக்கு பின் நகர்த்தப்படும்
    %d %s, %d %s, %d %s மற்றும் %d %s.

en: Exposure time will be shifted forward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
ta: எக்ஸ்போசர் நேரம் இந்த அளவுக்கு முன் நகர்த்தப்படும்
    %d %s, %d %s, %d %s மற்றும் %d %s.

en: Exposure time:
ta: எக்ஸ்போசர் நேரம்:

en: Exposure:
ta: எக்ஸ்போசர்:

en: Extended Information
ta: விரிவான தகவல்

en: External Editors
ta: வெளிப்புறத் திருத்திகள்

en: External _RAW editor:
ta: வெளிப்புற _RAW திருத்தி (_R):

en: F-Spot library: %s
ta: F-ஸ்பாட் தரவகம்: %s

en: Fade
ta: மங்குதல்

en: Family only
ta: குடும்பத்தினருக்கு மட்டும்

en: Fetching account information...
ta: கணக்குத் தகவலைப் பெறுகிறது...

en: Fetching photo information
ta: புகைப்படத் தகவலைப் பெறுகிறது

en: Fetching preview for %s
ta: %s க்கான மாதிரிக்காட்சியைப் பெறுகிறது

en: File %s already exists.  Replace?
ta: %s என ஏற்கனவே ஒரு கோப்பு உள்ளது. இடமாற்றவா?

en: File already exists in database
ta: தரவுத்தளத்தில் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: File error
ta: கோப்புப் பிழை

en: File name
ta: கோப்பின் பெயர்

en: File size:
ta: கோப்பு அளவு:

en: File write error
ta: கோப்பு எழுதுதல் பிழை

en: Files Not Imported Because They Weren't Recognized as Photos or Videos:
ta: புகைப்படங்கள் அல்லது வீடியோக்களாக அடையாளம் காணப்படாததால் இறக்குமதி செய்யப்படாத கோப்புகள்:

en: Fill the entire page
ta: முழு பக்கத்திலும் நிரப்பு

en: Filter Photos
ta: புகைப்படங்களை வடிகட்டு

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Find an image by typing text that appears in its name or tags
ta: ஒரு படத்தின் பெயர் அல்லது அதன் மேலுள்ள குறிச்சொற்களைத் தட்டச்சு செய்து அந்தப் படத்தைக் கண்டறியவும்

en: Find photos and videos by search criteria
ta: தேடல் அளவைகளைக் கொண்டு புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைக் கண்டுபிடிக்கவும்

en: Fit to _Page
ta: பக்கத்திற்குப் பொருத்து (_P)

en: Flag
ta: கொடியிடு

en: Flag selected photos
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களைக் கொடியிடு

en: Flag state
ta: கொடியின் நிலை

en: Flagged
ta: கொடியிடப்பட்டது

en: Flagging selected photos
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களைக் கொடியிடுகிறது

en: Flash:
ta: ஃபிளாஷ்:

en: Flip Hori_zontally
ta: கிடைமட்டமாக திருப்பிப் போடு (_z)

en: Flip Horizontally
ta: கிடைமட்டமாக திருப்பிப் போடு

en: Flip Verti_cally
ta: செங்குத்தாகத் திருப்பிப் போடு (_c)

en: Flip Vertically
ta: செங்குத்தாகத் திருப்பிப் போடு

en: Flipping Horizontally
ta: கிடை சுழற்றல் செய்கை

en: Flipping Vertically
ta: செங்குத்து சுழற்றல் செய்கை

en: Focal length:
ta: குவியத்தூரம்:

en: Folders
ta: கோப்புறைகள்

en: Friends
ta: நண்பர்கள்

en: Friends & family only
ta: நண்பர்களுக்கும் குடும்பத்தினருக்கும் மட்டும்

en: Friends only
ta: நண்பர்களுக்கு மட்டும்

en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: Fulls_creen
ta: முழு _திரை

en: GPS latitude:
ta: GPS அட்சரேகை:

en: GPS longitude:
ta: GPS தீர்க்க ரேகை:

en: Generate desktop background slideshow
ta: டெஸ்க்டாப் பின்புல ஸ்லைடு காட்சியை உருவாக்கு

en: Go to the next photo
ta: அடுத்த புகைப்படத்திற்குச் செல்

en: Go to the previous photo
ta: முந்தைய புகைப்படத்திற்குச் செல்

en: Google+ (2048 x 1536 pixels)
ta: Google+ (2048 x 1536 பிக்சல்கள்)

en: HD Video (16 : 9)
ta: HD வீடியோ (16 : 9)

en: Height
ta: உயரம்

en: Hide photos already imported
ta: ஏற்கனவே இறக்குமதி செய்ய புகைப்படங்களை மறை

en: High (%d%%)
ta: அதிகமாக (%d%%)

en: Highlights
ta: முன்னிலைப்படுத்தல்கள்

en: Highlights:
ta: முன்னிலைப்படுத்தல்கள்:

en: How long each photo is shown on the desktop background
ta: டெஸ்க்டாப் பின்புலத்தில் ஒவ்வொரு புகைப்படமும் எவ்வளவு நேரம் காண்பிக்கப்பட வேண்டும்

en: Image Settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: Import Complete
ta: இறக்குமதி முடிந்தது

en: Import From Application
ta: பயன்பாட்டிலிருந்து இறக்குமதி செய்

en: Import From Folder
ta: கோப்புறையிலிருந்து இறக்குமதி செய்

en: Import From _Application...
ta: பயன்பாட்டிலிருந்து இறக்குமதி செய் (_A)

en: Import Results Report
ta: முடிவுகள் அறிக்கையை இறக்குமதி செய்

en: Import _All
ta: அனைத்தையும் இறக்குமதி செய் (_A)

en: Import _Selected
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை இறக்குமதி செய் (_S)

en: Import all the photos into your library
ta: எல்லா புகைப்படங்களையும் உங்கள் தரவகத்திற்கு இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import media _from:
ta: இங்கிருந்து ஊடகத்தை இறக்குமதி செய் (_f):

en: Import photos from disk to library
ta: வட்டு அல்லது தரவகத்திலிருந்து புகைப்படங்களை இறக்குமதி செய்

en: Import photos from your %s library
ta: உங்கள் %s தரவகத்திலிருந்து புகைப்படங்களை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import the selected photos into your library
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களை உங்கள் தரவகத்திற்கு இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import to Library
ta: தரவகத்திற்கு இறக்குமதி செய்

en: Imported %s
ta: %s ஐ இறக்குமதி செய்தது

en: Imported failed (%d)
ta: இறக்குமதி தோல்வி (%d)

en: Importing
ta: இறக்குமதி செய்கிறது

en: Importing from %s can't continue because an error occurred:
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டதால் %s இல் இருந்து இறக்குமதி செய்யும் செயலைத் தொடர முடியாது:

en: Importing...
ta: இறக்குமதி செய்கிறது...

en: Increase Rating
ta: தரத்தை அதிகரி

en: Increase the magnification of the photo
ta: புகைப்படத்தின் உருப்பெருக்கத்தை அதிகரி

en: Increase the magnification of the thumbnails
ta: சிறுபடங்களின் உருப்பெருக்கத்தை அதிகரி

en: Increasing ratings
ta: தரங்களை கூட்டு

en: Invalid URL
ta: தவறான URL

en: Invalid User Name or Password
ta: தவறான பயனர் பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்

en: Invalid pattern
ta: தவறான வடிவம்

en: Items:
ta: உருப்படிகள்:

en: Just me
ta: எனக்கு மட்டும்

en: L_ist album in public gallery
ta: பொது கேலரியில் உள்ள ஆல்பத்தைப் பட்டியலிடு (_i)

en: Large (2048 pixels)
ta: பெரியது (2048 பிக்சல்கள்)

en: Last Import
ta: கடைசி இறக்குமதி

en: Leave _Fullscreen
ta: _முழு திரை நிலையை விலகு

en: Leave fullscreen
ta: முழு திரை நிலையை விலகு

en: Letter (8.5 x 11 in.)
ta: லெட்டர் (8.5 x 11 அங்.)

en: Library
ta: தரவகம்

en: Library Location
ta: தரவகத்தின் இருப்பிடம்

en: Limit the number of photos displayed based on a filter
ta: காண்பிக்கப்படும் புகைப்படங்களின் எண்ணிக்கையை ஒரு வடிகட்டியின் அடிப்படையில் கட்டுப்படுத்து

en: Loading Shotwell
ta: ஷாட்வெல்லை ஏற்றுகிறது

en: Location:
ta: இடம்:

en: Logging in...
ta: உள்நுழைகிறது...

en: Login
ta: புகுபதிவு

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Lose changes to %s?
ta: %s இல் செய்த மாற்றங்களை கைவிடவா?

en: Low (%d%%)
ta: குறைவாக (%d%%)

en: Make Key Photo for Event
ta: நிகழ்வுக்கு ஒரு முக்கிய புகைப்படத்தை உருவாக்கு

en: Make _Key Photo for Event
ta: நிகழ்வுக்கு ஒரு முக்கிய புகைப்படத்தை உருவாக்கு (_K)

en: Make a duplicate of the photo
ta: புகைப்படத்தின் ஒரு நகல் பிரதியை உருவாக்கு

en: Manually select an F-Spot database file to import:
ta: இறக்குமதி செய்ய நீங்களே ஒரு F-ஸ்பாட் தரவுத்தளக் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Maximum (%d%%)
ta: அதிகபட்சமாக (%d%%)

en: Media type
ta: ஊடக வகை

en: Medium (%d%%)
ta: நடுத்தரமாக (%d%%)

en: Medium (1024 x 768 pixels)
ta: நடுத்தரம் (1024 x 768 பிக்சல்கள்)

en: Merge
ta: ஒன்றாக்கு

en: Merging
ta: ஒன்றிணைப்பு

en: Metadata
ta: மீத்தரவு

en: Metric Wallet (9 x 13 cm)
ta: மெட்ரிக் வாலட் (9 x 13 செமீ)

en: Missing Files
ta: இல்லாத கோப்புகள்

en: Modif_y Tags...
ta: குறிச்சொற்களை மாற்றியமை (_y)...

en: Modify Tags
ta: குறிச்சொற்களை மாற்றியமை

en: Move Photos
ta: புகைப்படங்காளை நகர்த்து

en: Move Photos to Trash
ta: புகைப்படங்களை குப்பையில் போடு

en: Move Tag "%s"
ta: "%s" குறியை நகர்த்து

en: Move photos to an event
ta: புகைப்படங்களை ஒரு நிகழ்வுக்கு நர்த்து

en: Move the photos to the Shotwell trash
ta: புகைப்படங்களை ஷாட்வெல் குப்பையில் போடு

en: Move the selected photos back into the library
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களை மீண்டும் தரவகத்திற்கு நகர்த்து

en: Moving Photos to New Event
ta: புகைப்படங்களை புதிய நிகழ்வில் அடக்கு

en: Moving Photos to Trash
ta: புகைப்படங்களை குப்பையில் போடுகிறது

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Ne_w Saved Search...
ta: புதிய சேமிக்கப்பட்ட தேடல் (_w)...

en: New Event
ta: புதிய நிகழ்வு

en: New _Tag...
ta: புதிய குறிச்சொல் (_T)...

en: Next
ta: அடுத்து

en: Next Photo
ta: அடுத்த புகைப்படம்

en: Next photo
ta: அடுத்த புகைப்படம்

en: No Event
ta: நிகழ்வு இல்லை

en: No events
ta: நிகழ்வுகள் இல்லை

en: No events found
ta: நிகழ்வுகள் இல்லை

en: No photos or videos imported.
ta: புகைப்படங்கள் அல்லது வீடியோக்கள் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை.

en: No photos/videos
ta: புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் இல்லை

en: No photos/videos found
ta: புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் இல்லை

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Not a file
ta: கோப்பல்ல

en: Not an image file
ta: படக் கோப்பல்ல

en: Notecard (3 x 5 in.)
ta: நோட்கார்டு (3 x 5 அங்.)

en: Of these, %d file was successfully imported. | Of these, %d files were successfully imported.
ta[0]: இவற்றில், %d கோப்பை வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்தது.
ta[1]: இவற்றில், %d கோப்புகளை வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்தது.

en: One original photo could not be adjusted. | The following original photos could not be adjusted.
ta[0]: ஒரு அசல் புகைப்படத்தை சரி செய்ய முடியவில்லை.
ta[1]: பின்வரும் அசல் புகைப்படங்களை சரி செய்ய முடியவில்லை.

en: Only _Remove
ta: நீக்க மட்டும் (_R)

en: Only display photos that have not been imported
ta: இறக்குமதி செய்யப்படாத புகைப்படங்களை மட்டும் காண்பி

en: Only show photos with a rating of %s
ta: %s என தரம் அமைக்கப்பட்ட புகைப்படங்களை மட்டும் காண்பி

en: Only show photos with a rating of %s or better
ta: %s அல்லது இன்னும் சிறந்த புகைப்படங்களை மட்டும் காண்பி

en: Open With E_xternal Editor
ta: வெளி திருத்தி நிரலில் திற (_x)

en: Open With RA_W Editor
ta: RAW திருத்தி நிரலில் திற (_W)

en: Open the selected photo's directory in the file manager
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படத்தின் கோப்பகத்தை கோப்பு நிர்வாகியில் திறக்கவும்

en: Open the selected videos in the system video player
ta: தேர்ந்தெடுத்த வீடியோக்களை கணினியின் வீடியோ இயக்கியில் திற

en: Original Size
ta: அசல் அளவு

en: Original dimensions:
ta: முதலில் இருந்த அளவுகள்:

en: Original photo could not be adjusted.
ta: அசல் புகைப்படத்தை திருத்த முடியவில்லை.

en: Original size
ta: அசல் அளவு

en: Original:
ta: அசல்:

en: Paste Color Adjustments
ta: நிற சரிசெய்தல்களை ஒட்டு

en: Path to Shotwell's private data
ta: Shotwell இன் தனிப்பட்ட தரவுக்கான பாதை

en: Pause
ta: இடைநிறுத்து

en: Pause the slideshow
ta: ஸ்லைடு காட்சியை இடை நிறுத்து

en: Photo Manager
ta: புகைப்பட அடுக்கு

en: Photo Viewer
ta: புகைப்பட நோக்கி

en: Photo _size preset:
ta: புகைப்பட அளவு முன்னமைப்பு (_s):

en: Photo _size:
ta: புகைப்படத்தின் அளவு: (_s)

en: Photo size:
ta: புகைப்படத்தின் அளவு:

en: Photo source file missing: %s
ta: புகைப்படத்தின் மூலக் கோப்பு இல்லை: %s

en: Photo state
ta: புகைப்பட நிலை

en: Photos
ta: புகைப்படங்கள்

en: Photos _visible to:
ta: புகைப்படங்கள் இவர்களுக்குத் தெரியும் (_v):

en: Photos and videos _visible to:
ta: புகைப்படங்களும் வீடியோக்களும் இவர்களுக்குத் தெரியும் (_v):

en: Photos cannot be exported to this directory.
ta: இந்தக் கோப்பகத்திற்கு புகைப்படங்களை ஏற்றுமதி செய்ய முடியாது.

en: Photos cannot be imported from this directory.
ta: புகைப்படங்களை இந்த கோப்பகத்திற்கு இறக்குமதி செய்ய முடியாது.

en: Photos will appear in:
ta: புகைப்படங்கள் இங்கு தோன்றும்:

en: Photos will be _visible by:
ta: புகைப்படங்கள் இவர்களுக்குத் தெரியும் (_v):

en: Photos/Videos Not Imported Because Files Are Corrupt:
ta: கோப்புகள் சிதைந்துள்ளதால் புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் இறக்குமதி செய்யப்படவில்லை:

en: Photos/Videos Not Imported Because Shotwell Couldn't Copy Them into its Library:
ta: Shotwell இன் தரவகத்திற்கு நகலெடுக்க முடியாததால் இறக்குமதி செய்யப்படாத புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள்:

en: Photos/Videos Not Imported Because They Weren't in a Format Shotwell Understands:
ta: Shotwell க்குப் புரிகின்ற வடிவமைப்பில் இல்லாததால் இறக்குமதி செய்யப்படாத புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள்:

en: Photos/Videos Not Imported Due to Camera Errors:
ta: கேமரா பிழைகளின் காரணமாக இறக்குமதி செய்யப்படாத புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள்:

en: Photos/Videos Not Imported for Other Reasons:
ta: மற்ற காரணங்களுக்காக இறக்குமதி செய்யப்படாத புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள்:

en: Pictures
ta: புகைப்படங்கள்

en: Pin Toolbar
ta: கருவிப் பட்டையை ஒட்டு

en: Pin the toolbar open
ta: கருவிப் பட்டையை திறந்தபடியே ஒட்டு

en: Pivot the crop rectangle between portrait and landscape orientations
ta: நீள்வாக்கு மற்றும் அகலவாக்கு நிலையமைப்புகளிடையே செதுக்கல் செவ்வகத்தை அச்சாக அமை

en: Play
ta: இயக்கு

en: Play a slideshow
ta: புகைப்பட சறுக்கை ஓட்டு

en: Please close any other application using the camera.
ta: வேறு ஏதேனும் பயன்பாடு கேமராவைப் பயன்படுத்திக் கொண்டிருந்தால் அதை மூடவும்.

en: Please unmount the camera.
ta: கேமராவை அன்மவுன்ட் செய்.

en: Plugins
ta: செருகு நிரல்கள்

en: Postcard (10 x 15 cm)
ta: அஞ்சலட்டை (10 x 15 செமீ)

en: Preparing for login...
ta: புகுபதிவுக்கு தயார் செய்கிறது...

en: Preparing for upload
ta: பதிவேற்றத் தயாராகிறது

en: Preparing to auto-import photos...
ta: புகைப்படங்களை தானாக இறக்குமதி செய்ய தயார் செய்கிறது...

en: Preparing to import
ta: இறக்குமதி செய்ய தயார் செய்கிறது

en: Preparing to import...
ta: இறக்குமதி செய்ய தயார் செய்கிறது...

en: Previous Photo
ta: முந்தைய புகைப்படம்

en: Previous photo
ta: முந்தைய புகைப்படம்

en: Print image _title
ta: படத்தின் தலைப்பை அச்சிடு (_t)

en: Print the photo to a printer connected to your computer
ta: உங்கள் கணினியில் இணைக்கப்பட்டுள்ள அச்சுப் பொறியைக் கொண்டு புகைப்படத்தை அச்சிடவும்

en: Printing...
ta: அச்சிடுகிறது...

en: Private
ta: தனிப்பட்டவை

en: Pu_blish...
ta: வெளியிடு (_b)...

en: Public
ta: பொது

en: Public listed
ta: பொதுவாக பட்டியலிடப்பட்டவை

en: Public unlisted
ta: பொதுவாக பட்டியலிடாதவை

en: Publish
ta: வெளியிடு

en: Publish Photos
ta: புகைப்படங்களை வெளியிடு

en: Publish Photos and Videos
ta: புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் வெளியிடு

en: Publish Videos
ta: வீடியோக்களை வெளியிடு

en: Publish photos _to:
ta: புகைப்படங்களை இங்கு வெளியிடு (_t):

en: Publish photos and videos _to
ta: புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் இங்கு வெளியிடு (_t)

en: Publish to an e_xisting album:
ta: முன்பே உள்ள ஒரு ஆல்பத்தில் வெளியிடு (_x):

en: Publish to various websites
ta: பல்வேறு வலைத்தளங்களில் வெளியிடு

en: Publish videos _to
ta: வீடியோக்களை இங்கு வெளியிடு (_t)

en: Publishing
ta: வெளியிடுகிறது

en: Publishing to %s can't continue because an error occurred:
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டதால், %s இல் வெளியிடும் செயலைத் தொடர முடியாது:

en: RAW Developer
ta: RAW டெவலப்பர்

en: RAW Photos
ta: RAW புகைப்படங்கள்

en: RAW photos
ta: RAW புகைப்படங்கள்

en: R_emove From Library
ta: தரவகத்திலிருந்து நீக்கு (_e)

en: R_ename imported files to lowercase
ta: இறக்குமதி செய்த கோப்புகளின் பெயர்களை சிறிய எழுத்தாக மாற்றி மறுபெயரிடு (_e)

en: Random
ta: எழுந்தமானமான

en: Rate %s
ta: %s ஐ தரமிடு

en: Rate Rejected
ta: நிராகரித்ததைத் தரமிடு

en: Rate Unrated
ta: தரமிடாததை தரமிடு

en: Rating
ta: தரம்

en: Re_name Event...
ta: நிகழ்வுக்கு மறுபெயரிடு (_n)...

en: Re_name Tag "%s"...
ta: "%s" குறிச்சொல்லை மறுபெயரிடு (_n)...

en: Re_name...
ta: மறுபெயரிடு (_n)...

en: Re_vert External Edit
ta: வெளியே செய்த மாற்றங்களை ரத்து செய்து மீட்டமை (_v)

en: Re_vert External Edits
ta: வெளியே செய்த மாற்றங்களை ரத்து செய்து மீட்டமைக்கவா (_v)

en: Re_vert to Original
ta: முதலில் இருந்தபடி மீட்டமை (_v)

en: Recommended (1600 x 1200 pixels)
ta: பரிந்துரைப்பது (1600 x 1200 பிக்சல்கள்)

en: Red-eye
ta: சிவப்புக் கண்

en: Redo
ta: மீண்டும் செய்

en: Reduce or eliminate any red-eye effects in the photo
ta: புகைப்படத்தில் உள்ள சிவப்புக்கண் குறைபாடுகளைக் குறைக்க அல்லது நீக்க

en: Rejected
ta: நிராகரித்தது

en: Rejected Only
ta: நிராகரித்தது மட்டும்

en: Rejected _Only
ta: நிராகரித்தது மட்டும் (_O)

en: Remove From Library
ta: தரவகத்திலிருந்து நீக்கு

en: Remove Photo From Library
ta: புகைப்படத்தை தரவகத்திலிருந்து நீக்கு

en: Remove Photos From Library
ta: புகைப்படங்களை தரவகத்திலிருந்து நீக்கு

en: Remove Tag "%s" From Photo
ta: புகைப்படத்திலிருந்து "%s" குறிச்சொல்லை நீக்கு

en: Remove Tag "%s" From Photos
ta: புகைப்படத்திலிருந்து "%s" குறிச்சொல்லை நீக்கு

en: Remove Tag "%s" From _Photo
ta: புகைப்படத்திலிருந்து "%s" குறிச்சொல்லை நீக்கு (_P)

en: Remove Tag "%s" From _Photos
ta: புகைப்படங்களிலிருந்து "%s" குறிச்சொல்லை நீக்கு (_P)

en: Remove any ratings
ta: தரமிட்டிருந்தால் அகற்று

en: Remove any red-eye effects in the selected region
ta: தேர்ந்தெடுத்த பகுதியில் ஏதேனும் சிவப்புக் கண் விளைவு இருந்தால் அதை சரி செய்யவும்

en: Remove the selected photos from the library
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களை தரவகத்திலிருந்து நீக்கு

en: Remove the selected photos from the trash
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களை குப்பைத் தொட்டியிலிருந்து நீக்கு

en: Removing Event
ta: நிகழ்வு நீக்கல்

en: Removing Photo From Library
ta: தரவகத்திலிருந்து புகைப்படத்தை நீக்குகிறது

en: Removing Photos From Library
ta: தரவகத்திலிருந்து புகைப்படங்களை நீக்குகிறது

en: Removing duplicated photos
ta: நகல் புகைப்படங்களை நீக்கு

en: Removing photos/videos from camera
ta: புகைப்படங்களை/வீடியோக்களை கேமராவிலிருந்து நீக்குகிறது

en: Rename Event
ta: நிகழ்வுக்கு மறுபெயரிடு

en: Rename Search "%s" to "%s"
ta: "%s" தேடலுக்கு "%s" என மறுபெயரிடு

en: Rename Tag "%s" to "%s"
ta: "%s" குறிச்சொல்லுக்கு "%s" என மறூபெயரிடு

en: Replace _All
ta: அனைத்தையும் இடமாற் (_A)

en: Reset Colors
ta: நிறங்களை மீட்டமை

en: Reset all color adjustments to original
ta: எல்லா நிற சரிசெய்தல்களையும் முதலில் இருந்தபடி மீட்டமை

en: Restore Photos from Trash
ta: புகைப்படங்களை குப்பையிலிருந்து மீட்டெடு

en: Restore the photos back to the Shotwell library
ta: புகைப்படங்களை மீண்டும் ஷாட்வெல் தரவகத்திற்கு மீட்டெடு

en: Restoring Photos From Trash
ta: புகைப்படங்களை குப்பையில் இருந்து மீட்டெடுக்கிறது

en: Restoring previous RAW developer
ta: முந்தைய RAW டெவலப்பரை மீட்டமைக்கிறது

en: Restoring previous rating
ta: தரங்களை முன்னிலைப்படுத்து

en: Return to current photo dimensions
ta: தற்போதைய புகைப்பட அளவுகளுக்குத் திரும்பு

en: Revert External E_dits
ta: வெளியே செய்த மாற்றங்களை ரத்து செய்து மீட்டமை (_d)

en: Revert External Edit?
ta: வெளியே செய்த மாற்றங்களை ரத்து செய்து மீட்டமைக்கவா?

en: Revert External Edits?
ta: வெளியே செய்த மாற்றங்களை ரத்து செய்து மீட்டமைக்கவா?

en: Revert to Original
ta: முதலில் இருந்தபடி மீட்டமை

en: Revert to the master photo
ta: பிரதான புகைப்படமாக மீட்டமை

en: Reverting
ta: பின்செல்

en: Rotate
ta: சுழற்று

en: Rotate Left
ta: இடப்புறம் சுழற்று

en: Rotate Right
ta: வலப்புறம் சுழற்று

en: Rotate _Left
ta: இடப்புறம் சுழற்று (_L)

en: Rotate _Right
ta: வலப்புறம் சுழற்று (_R)

en: Rotate the photos left
ta: புகைப்படங்களை இடப்புறம் சுழற்று

en: Rotate the photos right (press Ctrl to rotate left)
ta: புகைப்படங்களை வலப்புறம் சுழற்று (இடப்புறம் சுழற்ற Ctrl விசையை அழுத்தவும்)

en: Rotating
ta: சுழற்றல் செய்கை

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ta: இருக்கின்ற கட்டளை வரி விருப்பங்களின் முழு பட்டியலைக் காண '%s --help' கட்டளையை இயக்கவும்.

en: SD Video (4 : 3)
ta: SD வீடியோ (4 : 3)

en: S_idebar
ta: பக்கப்பட்டி (_i)

en: S_lideshow
ta: ஸ்லைடுக் காட்சி (_l)

en: Saturation
ta: பூரிதம்

en: Saturation:
ta: பூரிதம்:

en: Save As
ta: இப்படி சேமி

en: Save Details
ta: விவரங்களைச் சேமி

en: Save Details...
ta: விவரங்களைச் சேமி...

en: Save _As...
ta: இப்படி சேமி (_A)...

en: Save photo
ta: புகைப்படத்தைச் சேமி

en: Save photo with a different name
ta: புகைப்படத்தை வேறு பெயரில் சேமி

en: Saved Search
ta: சேமிக்கப்பட்ட தேடல்

en: Saved Searches
ta: சேமித்த தேடல்கள்

en: Screen
ta: திரை

en: Search
ta: தேடு

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: Select all items
ta: அனைத்து உருப்படிகளையும் தேர்ந்தெடு

en: Send T_o...
ta: இங்கு அனுப்பு (_o)...

en: Send To
ta: சென்ட் டு

en: Send _To...
ta: இங்கு அனுப்பு (_T)...

en: Set Developer
ta: டெவலப்பரை அமை

en: Set Rating
ta: தரம் அமை

en: Set _all photos/videos to this time
ta: எல்லா புகைப்படங்களையும்/வீடியோக்களையும் இந்த நேரத்திற்கு அமை

en: Set as Desktop Slideshow
ta: டெஸ்க்டாப் ஸ்லைடு காட்சியாக அமை

en: Set as _Desktop Background
ta: டெஸ்க்டாப் பின்புலக்காட்சியாக அமை (_D)

en: Set as _Desktop Slideshow...
ta: டெஸ்க்டாப் ஸ்லைடு காட்சியாக அமை (_D)...

en: Set rating to %s
ta: %s என தரம் அமை

en: Set rating to rejected
ta: தரத்தை நிராகரித்ததாக அமை

en: Set selected image to be the new desktop background
ta: தேர்ந்தெடுத்த படத்தை புதிய டெஸ்க்டாப் பின்புலக் காட்சியாக அமை

en: Set the crop for this photo
ta: இந்தப் புகைப்படத்திற்கான செதுக்கலை அமை

en: Setting Photos to Previous Event
ta: புகைப்படங்களை முன் நிகழ்வில் அடக்கு

en: Setting RAW developer
ta: RAW டெவலப்பரை அமைக்கிறது

en: Setting as rejected
ta: நிராகரித்ததாக அமைக்கிறது

en: Setting as unrated
ta: தரமிடாததாக அமைக்கிறது

en: Setting rating to %s
ta: %s என தரம் அமை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Shadows
ta: நிழல்கள்

en: Shadows:
ta: நிழல்கள்:

en: Shotwell
ta: ஷாட்வெல்

en: Shotwell Connect
ta: ஷாட்வெல் கனெக்ட்

en: Shotwell Extra Publishing Services
ta: Shotwell Extra வெளியீடு சேவைகள்

en: Shotwell Preferences
ta: ஷாட்வெல் விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Shotwell can copy the photos into your library folder or it can import them without copying.
ta: ஷாட்வெல் புகைப்படங்களை உங்கள் தரவகத்திற்கு நகலெடுக்க முடியும் அல்லது நகலெடுக்காமலும் இறக்குமதி செய்ய முடியும்.

en: Shotwell cannot contact your Piwigo photo library. Please verify the URL you entered
ta: ஷாட்வெல்லால் உங்கள் Piwigo புகைப்பட லைப்ரரியைத் தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை. நீங்கள் கொடுத்த URL சரியா எனப் பார்க்கவும்

en: Shotwell cannot publish the selected items because you do not have a compatible publishing plugin enabled. To correct this, choose <b>Edit %s Preferences</b> and enable one or more of the publishing plugins on the <b>Plugins</b> tab.
ta: உங்களிடம் இணக்கமான வெளியீட்டு செருகு நிரல் செயல்படுத்தப்படாததால் ஷாட்வெல்லால் தேர்ந்தெடுத்தவற்றை வெளியிட முடியவில்லை. இதைச் சரிசெய்ய, <b>%s விருப்பத்தேர்வுகளைத் திருத்து</b> என்பதைத் தேர்வு செய்து <b>செருகுநிரல்</b> தாவலில் உள்ள ஒன்று அல்லது மேற்பட்ட வெளியீட்டு செருகுநிரல்களை செயல்படுத்தவும்.

en: Shotwell couldn't create a file for editing this photo because you do not have permission to write to %s.
ta: உங்களுக்கு %s இல் எழுதும் அனுமதி இல்லாததால் ஷாட்வெல்லால் இந்தப் புகைப்படத்தைத் திருத்த ஒரு கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Shotwell has found %d photos in the F-Spot library and is currently importing them. Duplicates will be automatically detected and removed.
    
    You can close this dialog and start using Shotwell while the import is taking place in the background.
ta: F-ஸ்பாட் தரவகத்தில் %d புகைப்படங்களைக் கண்டறிந்துள்ளது, அவற்றை இப்போது இறக்குமதி செய்கிறது. நகல் பிரதிகள் இருந்தால் கண்டறியப்பட்டு தானாக நீக்கப்படும்.
    
    நீங்கள் இந்த உரையாடல் பெட்டியை மூடிவிட்டு, ஷாட்வெல்லை தொடர்ந்து பயன்படுத்தலாம், ஷாட்வெல் இறக்குமதி செயலை பின்புலத்தில் தொடரும்.

en: Shotwell is configured to import photos to your home directory.
    We recommend changing this in <span weight="bold">Edit %s Preferences</span>.
    Do you want to continue importing photos?
ta: புகைப்படங்களை உங்கள் இல்லக் கோப்பகத்திற்கு இறக்குமதி செய்யும் படி Shotwell அமைவாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது.
    இதை <span weight="bold">Edit %s Preferences</span> க்குச் சென்று மாற்றுமாறு பரிந்துரைக்கிறோம்.
    புகைப்படங்களை இறக்குமதி செய்தலைத் தொடர வேண்டுமா?

en: Shotwell needs to unmount the camera from the filesystem in order to access it.  Continue?
ta: ஷாட்வெல் கேமராவை அணுக அதை கோப்பு முறைமையில் இருந்து அன்மவுன்ட் செய்ய வேண்டியுள்ளது. தொடர வேண்டுமா?

en: Shotwell was unable to play the selected video:
    %s
ta: ஷாட்வெல்லால் தேர்ந்தெடுத்த வீடியோக்களை இயக்க முடியவில்லை:
    %s

en: Shotwell was unable to upgrade your photo library from version %s (schema %d) to %s (schema %d).  For more information please check the Shotwell Wiki at %s
ta: ஷாட்வெல்லால் உங்கள் புகைப்பட தரவகத்தை பதிப்பு %s (திட்ட வடிவம்%d) இல் இருந்து பதிப்பு %s (திட்ட வடிவம் %d) க்கு பதிப்பேற்ற முடியவில்லை.  மேலும் தகவலுக்கு %s இல் உள்ள ஷாட்வெல் விக்கியைக் காணவும்

en: Show all photos
ta: அனைத்து புகைப்படங்களையும் காண்பி

en: Show all photos, including rejected
ta: நிராகரித்தவை உட்பட அனைத்து புகைப்படங்களையும் காண்பி

en: Show each photo for
ta: இதற்கான ஒவ்வொரு புகைப்படத்தையும் காண்பி

en: Show in File Mana_ger
ta: கோப்பு நிர்வாகியில் காண்பி (_g)

en: Show only rejected photos
ta: நிராகரித்த புகைப்படங்களை மட்டும் காண்பி

en: Show t_itle
ta: தலைப்பைக் காண்பி (_i)

en: Show the application's version
ta: இப்பயன்பாட்டின் பதிப்பைக் காட்டு

en: Size:
ta: அளவு:

en: Slide
ta: ஸ்லைடு

en: Slideshow
ta: ஸ்லைடு காட்சி

en: Slideshow Transitions
ta: ஸ்லைடு காட்சி மாற்றங்கள்

en: Small (640 x 480 pixels)
ta: சிறியது (640 x 480 பிக்சல்கள்)

en: Software:
ta: மென்பொருள்:

en: Sort _Events
ta: நிகழ்வுகளை வரிசைப்படுத்து (_E)

en: Sort _Photos
ta: புகைப்படங்களை வரிசைப்படுத்து (_P)

en: Sort photos by exposure date
ta: புகைப்படங்களை எக்ஸ்போசர் தேதியின்படி வரிசைப்படுத்து

en: Sort photos by rating
ta: புகைப்படங்களை தரத்தின் படி வரிசைப்படுத்து

en: Sort photos by title
ta: புகைப்படங்களை தலைப்பின்படி வரிசைப்படுத்து

en: Sort photos in a descending order
ta: புகைப்படங்களை இறங்கு வரிசையில் வரிசைப்படுத்து

en: Sort photos in an ascending order
ta: புகைப்படங்களை ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்து

en: Square
ta: சதுரம்

en: Squares
ta: சதுரங்கள்

en: Standard (720 pixels)
ta: வழக்கமானது (720 பிக்சல்கள்)

en: Starting import, please wait...
ta: இறக்குமதி செய்யத் தொடங்குகிறது, காத்திருக்கவும்...

en: Stop importing photos
ta: புகைப்படங்களை இறக்குமதி செய்வதை நிறுத்து

en: Straighten
ta: நேராக்கு

en: Straighten the photo
ta: புகைப்படத்தை நேராக்கு

en: Stripes
ta: பட்டைகள்

en: Success
ta: வெற்றி

en: Switching developers will undo all changes you have made to this photo in Shotwell | Switching developers will undo all changes you have made to these photos in Shotwell
ta[0]: டெவலப்பர்களை மாற்றினால் Shotwell இல் நீங்கள் இந்தப் புகைப்படத்தில் செய்த மாற்றங்கள் அனைத்தும் செயல்தவிர்க்கப்படும்
ta[1]: டெவலப்பர்களை மாற்றினால் Shotwell இல் நீங்கள் இந்தப் புகைப்படங்களில் செய்த மாற்றங்கள் அனைத்தும் செயல்தவிர்க்கப்படும்

en: T_ools
ta: கருவிகள் (_o)

en: Ta_gs
ta: _மேற்கோள்கள்

en: Tabloid (11 x 17 in.)
ta: டேப்லாயிட் (11 x 17 அங்.)

en: Tag
ta: குறிச்சொல்

en: Tag Photo as "%s"
ta: புகைப்படத்தை "%s" எனக் குறி

en: Tag Photos as "%s"
ta: புகைப்படத்தை "%s" எனக் குறி

en: Tag the selected photo as "%s"
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படத்தை "%s" எனக் குறி

en: Tag the selected photos as "%s"
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களை "%s" எனக் குறி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Tags (separated by commas):
ta: குறிகள் (காற்புள்ளிகளால் பிரித்தபடி):

en: Temperature
ta: வெப்பநிலை

en: Temperature:
ta: வெப்பநிலை:

en: Testing connection to Facebook...
ta: Facebook க்கான இணைப்பை சோதிக்கிறது...

en: The camera is locked by another application.  Shotwell can only access the camera when it's unlocked.  Please close any other application using the camera and try again.
ta: மற்றொரு பயன்பாடு கேமராவைப் பூட்டியுள்ளது. கேமரா பூட்டப்படாத நிலையில் மட்டுமே ஷாட்வெல்லால் கேமராவை அணுக முடியும்.  வேறு ஏதேனும் பயன்பாடு கேமராவைப் பயன்படுத்திக் கொண்டிருந்தால் அதை மூடிவிட்டு மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The photo or video cannot be deleted. | %d photos/videos cannot be deleted.
ta[0]: புகைப்படம் அல்லது வீடியோவை நீக்க முடியாது.
ta[1]: %d புகைப்படங்கள் அல்லது வீடியோக்களை நீக்க முடியாது.

en: The photo or video cannot be moved to your desktop trash.  Delete this file? | %d photos/videos cannot be moved to your desktop trash.  Delete these files?
ta[0]: புகைப்படம் அல்லது வீடியோவை டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கு நகர்த்த முடியவில்லை. கோப்பை நீக்கவா?
ta[1]: %d புகைப்படங்கள் அல்லது வீடியோக்களை டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கு நகர்த்த முடியவில்லை. கோப்பை நீக்கவா?

en: The selected photo was successfully published.
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படம் வெற்றிகரமாக வெளியிடப்பட்டது.

en: The selected photos were successfully published.
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்கள் வெற்றிகரமாக வெளியிடப்பட்டன.

en: The selected photos/videos were successfully published.
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் வெற்றிகரமாக வெளியிடப்பட்டன.

en: The selected video was successfully published.
ta: தேர்ந்தெடுத்த வீடியோ வெற்றிகரமாக வெளியிடப்பட்டது.

en: The selected videos were successfully published.
ta: தேர்ந்தெடுத்த வீடியோக்கள் வெற்றிகரமாக வெளியிடப்பட்டன.

en: This will destroy all changes made to the external file.  Continue? | This will destroy all changes made to %d external files.  Continue?
ta[0]: இதனால் வெளியே உள்ள கோப்பில் செய்த மாற்றங்கள் அனைத்தும் கைவிடப்படும். தொடர வேண்டுமா?
ta[1]: இதனால் வெளியே உள்ள %d கோப்ப்புகளில் செய்த மாற்றங்கள் அனைத்தும் கைவிடப்படும். தொடர வேண்டுமா?

en: This will remove the photo from the library.  Continue? | This will remove %d photos from the library.  Continue?
ta[0]: இதனால் புகைப்படம் தரவகத்திலிருந்து நீக்கப்படும். தொடர வேண்டுமா?
ta[1]: இதனால் %d புகைப்படங்கள் தரவகத்திலிருந்து நீக்கப்படும். தொடர வேண்டுமா?

en: This will remove the photo from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
ta[0]: இதனால் உங்கள் ஷாட்வெல் தரவகத்திலிருந்து புகைப்படம் நீக்கப்படும். உங்கள் டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கும் கோப்பை நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?
    
    இந்த செயலை செயல் தவிர்க்க முடியாது.
ta[1]: இதனால் உங்கள் ஷாட்வெல் தரவகத்திலிருந்து %d புகைப்படங்கள் நீக்கப்படும். உங்கள் டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கும் கோப்பை நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?
    
    இந்த செயலை செயல் தவிர்க்க முடியாது.

en: This will remove the photo/video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos/videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
ta[0]: இதனால் உங்கள் ஷாட்வெல் தரவகத்திலிருந்து புகைப்படம்/வீடியோ நீக்கப்படும். உங்கள் டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கும் கோப்பை நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?
    
    இந்த செயலை செயல் தவிர்க்க முடியாது.
ta[1]: இதனால் உங்கள் ஷாட்வெல் தரவகத்திலிருந்து %d புகைப்படங்கள்/வீடியோக்கள் நீக்கப்படும். உங்கள் டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கும் கோப்பை நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?
    
    இந்த செயலை செயல் தவிர்க்க முடியாது.

en: This will remove the saved search "%s".  Continue?
ta: இதனால் சேமிக்கப்பட்ட தேடல் "%s" நீக்கப்படும்.  தொடர வேண்டுமா?

en: This will remove the tag "%s" from one photo.  Continue? | This will remove the tag "%s" from %d photos.  Continue?
ta[0]: இதனால் ஒரு புகைப்படத்திலிருந்து "%s" குறி நீக்கப்படும்.  தொடர வேண்டுமா?
ta[1]: இதனால் %2$d புகைப்படங்களிலிருந்து "%1$s" குறி நீக்கப்படும்.  தொடர வேண்டுமா?

en: This will remove the video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
ta[0]: இதனால் உங்கள் ஷாட்வெல் தரவகத்திலிருந்து வீடியோ நீக்கப்படும். உங்கள் டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கும் கோப்பை நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?
    
    இந்த செயலை செயல் தவிர்க்க முடியாது.
ta[1]: இதனால் உங்கள் ஷாட்வெல் தரவகத்திலிருந்து %d வீடியோக்கள் நீக்கப்படும். உங்கள் டெஸ்க்டாப் குப்பைத் தொட்டிக்கும் கோப்பை நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?
    
    இந்த செயலை செயல் தவிர்க்க முடியாது.

en: Time Adjustment Error
ta: நேரம் சரி செய்தல் பிழை

en: Time adjustments could not be undone on the following photo file. | Time adjustments could not be undone on the following photo files.
ta[0]: பின்வரும் புகைப்படக் கோப்பில் செய்த சரிசெய்தல் செயல்களை செயல்தவிர்க்க முடியவில்லை.
ta[1]: பின்வரும் புகைப்படக் கோப்புகளில் செய்த சரிசெய்தல் செயல்களை செயல்தவிர்க்க முடியவில்லை.

en: Time:
ta: நேரம்:

en: Tint
ta: இளநிறம்

en: Tint:
ta: இளநிறம்:

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: To get started, import photos in any of these ways:
ta: தொடங்குவதற்கு, இந்த வழிகளில் நீங்கள் விரும்பும் ஒரு வழியில் புகைப்படங்களை இறக்குமதி செய்யவும்:

en: To try importing from another service, select one from the above menu.
ta: வேறொரு சேவையிலிருந்து இறக்குமதி செய்ய முயற்சிக்க, மேலே உள்ள மெனுவிலிருந்து ஒரு சேவையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: To try publishing to another service, select one from the above menu.
ta: வேறு சேவையில் வெளியிட முயற்சிக்க, மேலே உள்ள மெனுவிலிருந்து ஒரு சேவையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: To:
ta: பெறுநர்:

en: Today
ta: இன்று

en: Transition d_elay:
ta: மாற்ற தாமதம் (_e):

en: Trash
ta: குப்பைத் தொட்டி

en: Trash is empty
ta: குப்பைத்தொட்டி காலியாக உள்ளது

en: TumblrPublisher: start( ): can't start; this publisher is not restartable.
ta: TumblrPublisher: start( ): தொடங்க முடியவில்லை; இந்த பப்ளிஷர் மறுதொடக்கம் செய்யத்தக்கதல்ல.

en: Type
ta: வகை

en: Un_flag
ta: கொடியை நீக்கு (_f)

en: Unable to create cache directory %s: %s
ta: %s என்ற தேக்கக கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to create data directory %s: %s
ta: %s தரவு கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to create data subdirectory %s: %s
ta: %s தரவு துணைக்கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to create temporary directory %s: %s
ta: %s தற்காலிக கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to decode file
ta: கோப்பை குறிநீக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to delete %d photo/video from the camera due to errors. | Unable to delete %d photos/videos from the camera due to errors.
ta[0]: பிழைகளின் காரணமாக கேமராவிலிருந்து %d புகைப்படத்தை/வீடியோவை நீக்க முடியவில்லை.
ta[1]: பிழைகளின் காரணமாக கேமராவிலிருந்து %d புகைப்படங்களை/வீடியோக்களை நீக்க முடியவில்லை.

en: Unable to display FAQ: %s
ta: FAQ ஐக் காண்பிக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to display help: %s
ta: உதவி பகுதியை காண்பிக்க இயலவில்லை: %s

en: Unable to duplicate one photo due to a file error | Unable to duplicate %d photos due to file errors
ta[0]: கோப்புப் பிழையினால் புகைப்படத்தை நகல் செய்ய முடியவில்லை
ta[1]: கோப்புப் பிழையினால் %d புகைப்படங்களை நகல் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to export %s: %s
ta: %s ஐ ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Unable to export background to %s: %s
ta: பின்புலத்தை %s க்க்கு ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Unable to export the following photo due to a file error.
ta: கோப்புப் பிழை காரணமாக இந்தப் புகைப்படத்தை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை.

en: Unable to fetch previews from the camera:
    %s
ta: கேமராவிலிருந்து மாதிரிக்காட்சிகளைப் பெற முடியவில்லை:
    %s

en: Unable to generate a temporary file for %s: %s
ta: %s க்கு தற்காலிகக் கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to launch Nautilus Send-To: %s
ta: நாட்டலஸ் சென்ட்-டு வைத் தொடக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to launch editor: %s
ta: திருத்தியைத் தொடக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to lock camera: %s
ta: கேமராவைப் பூட்ட முடியவில்லை: %s

en: Unable to monitor %s: Not a directory (%s)
ta: %s ஐக் கண்காணிக்க முடியவில்லை: அது ஒரு கோப்பகமல்ல (%s)

en: Unable to navigate to bug database: %s
ta: வழு தரவுத்தளத்திற்கு வழிச்செலுத்த முடியவில்லை: %s

en: Unable to open in file manager: %s
ta: கோப்பு நிர்வாகியைத் திறக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to open/create photo database %s: error code %d
ta: புகைப்பட தரவுத்தளம் %s ஐத் திறக்க/உருவாக்க முடியவில்லை: பிழைக் குறியீடு %d

en: Unable to prepare desktop slideshow: %s
ta: டெஸ்க்டாப் ஸ்லைடு காட்சியைத் தயார்செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Unable to print photo:
    
    %s
ta: புகைப்படத்தை அச்சிட முடியவில்லை:
    
     %s

en: Unable to process monitoring updates: %s
ta: கண்காணிப்பு புதுப்பிப்புகளைச் செயலாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to publish
ta: வெளியிட முடியவில்லை

en: Unable to rename search to "%s" because the search already exists.
ta: தேடலுக்கு "%s" என மறுபெயரிட முடியாது, ஏனெனில் ஏற்கனவே அப்படி ஒரு தேடல் உள்ளது.

en: Unable to rename tag to "%s" because the tag already exists.
ta: குறிச்சொல்லுக்கு "%s" என மறுபெயரிட முடியாது, ஏனெனில் ஏற்கனவே அப்படி ஒரு குறிச்சொல் உள்ளது.

en: Unable to unmount camera.  Try unmounting the camera from the file manager.
ta: கேமராவை அன்மவுன்ட் செய்ய முடியவில்லை.  கோப்பு நிர்வாகியைக் கொண்டு கேமராவை அன்மவுன்ட் செய்ய முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to write to photo database file:
     %s
ta: புகைப்படத் தரவுத்தளக் கோப்பில் எழுத முடியவில்லை:
     %s

en: Unconstrained
ta: கட்டுப்படுத்தாதது

en: Undated
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: Undoing Color Transformations
ta: நிற மாற்றங்களை செயல்தவிர்க்கிறது

en: Undoing Date and Time Adjustment
ta: திருத்திய நாள்/நேரத்தை தவிர்

en: Undoing Enhance
ta: செய்த செம்மைபாட்டை தவிர்

en: Undoing Flip Horizontally
ta: செய்த கிடை சுழற்றை தவிர்

en: Undoing Flip Vertically
ta: செய்த செங்குத்து சுழற்றை தவிர்

en: Undoing Revert
ta: பின் சென்றதை தவிர்

en: Undoing Rotate
ta: செய்த சுழற்றை தவிர்

en: Unflag
ta: கொடியை நீக்கு

en: Unflag selected photos
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களிலிருந்து கொடியை நீக்கு

en: Unflagging selected photos
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களைக் கொடியகற்றுகிறது

en: Unknown error attempting to verify Shotwell's database: %s
ta: ஷாட்வெல்லின் தரவுத்தளத்தைச் சரிபார்க்க முயற்சிக்கும் போது தெரியாத ஒரு பிழை ஏற்பட்டது: %s

en: Unmerging
ta: ஒன்றிணைப்பை பிரி

en: Unmodified
ta: மாற்றம் செய்யப்படாதது

en: Unmounting...
ta: அன்மவுன்ட் செய்கிறது...

en: Unrated
ta: தரமிடாதது

en: Unsupported file format
ta: கோப்பு வடிவம் ஆதரிக்கப்படாதது

en: Updating library...
ta: தரவகத்தைப் புதுப்பிக்கிறது...

en: Upload _size:
ta: பதிவேற்ற அளவு (_s):

en: Uploading %d of %d
ta: %d இல் %d ஐ பதிவேற்றுகிறது

en: Use a _standard size:
ta: ஒரு தரநிலையான அளவைப் பயன்படுத்தவும் (_s):

en: Use a c_ustom size:
ta: ஒரு தனிப்பயன் அளவைப் பயன்படுத்தவும் (_u):

en: User _name
ta: பயனர் பெயர் (_n)

en: User aborted import
ta: பயனர் இறக்குமதியைக் கைவிட்டார்

en: Username and/or password invalid. Please try again
ta: பயனர்பெயர் மற்றும்/அல்லது கடவுச்சொல் தவறு. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Verifying authorization...
ta: அங்கீகாரத்தை சரிபார்க்கிறது...

en: Video privacy _setting:
ta: வீடியோ தனியுரிமை அமைப்புகள் (_s):

en: Videos
ta: வீடியோக்கள்

en: Videos _visible to:
ta: வீடியோக்கள் இவர்களுக்குத் தெரியும் (_v):

en: Videos and new photo albums _visible to:
ta: வீடியோக்களும் புதிய புகைப்பட ஆல்பங்களும் இவர்களுக்குத் தெரியும் (_v):

en: Videos will appear in '%s'
ta: வீடியோக்கள் இங்கு தோன்றும் '%s'

en: Videos will appear in:
ta: வீடியோக்கள் இங்கு தோன்றும்:

en: View Eve_nt for Photo
ta: புகைப்படத்திற்கான நிகழ்வைக் காண்பி (_n)

en: Visit the Yandex.Fotki web site
ta: Yandex.Fotki வலைத்தளத்தைப் பார்க்கவும்

en: Visit the Yorba web site
ta: யோர்பா தளத்திற்கு செல்

en: Wallet (2 x 3 in.)
ta: வாலட் (2 x 3 அங்.)

en: Welcome to Shotwell!
ta: ஷாட்வெல்லுக்கு உங்களை வரவேற்கிறோம்!

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select a library to import, either by selecting one of the existing libraries found by Shotwell or by selecting an alternative F-Spot database file.
ta: F-ஸ்பாட் தரவக இறக்குமதி சேவைக்கு வரவேற்கிறோம்.
    
    முன்பே உள்ளதாக ஷாட்வெல் கண்டறிந்துள்ள தரவகங்களிலிருந்து ஒன்றைத் தேர்ந்தொடுத்தோ அல்லது ஒரு மாற்றும் F-ஸ்பாட் தரவுத்தளக் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுத்தோ, இறக்குமதி செய்ய ஒரு தரவகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select an F-Spot database file.
ta: F-ஸ்பாட் தரவக இறக்குமதி சேவைக்கு வரவேற்கிறோம்.
    
    ஒரு F-ஸ்பாட் தரவுத்தளக் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Welcome!
ta: நல்வரவு!

en: Where would you like to publish the selected photos?
ta: தேர்ந்தெடுத்த புகைப்படங்களை எங்கு வெளியிட வேண்டும்?

en: Width
ta: அகலம்

en: Width or height
ta: அகலம் அல்லது உயரம்

en: Write tags, titles, and other _metadata to photo files
ta: புகைப்படக் கோப்புகளில் குறிச்சொற்கள், தலைப்புகள் மற்றும் பிற மீத்தரவுகளை எழுது (_m)

en: Writing metadata to files...
ta: கோப்புகளில் மீத்தரவை எழுதுகிறது...

en: Year%sMonth
ta: ஆண்டு%sமாதம்

en: Year%sMonth%sDay
ta: ஆண்டு%sமாதம்%sநாள்

en: Year%sMonth-Day
ta: ஆண்டு%sமாதம்-நாள்

en: Year-Month-Day
ta: ஆண்டு-மாதம்-நாள்

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: You are logged into Facebook as %s.
ta: நீங்கள் Facebook இல் %s என்ற பெயரில் புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.

en: You are logged into Flickr as %s.
ta: நீங்கள் Flickr இல் %s என்ற பெயரில் புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.

en: You are logged into Flickr as (name).
    
    (this label's string is populated and set inside the code, 
    so changes made here will not display)
ta: நீங்கள் Flickr இல் (name) ஆக புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.
    
    (இந்த லேபிளின் சரம் குறியீட்டுக்குள் நிரப்பப்பட்டு அமைக்கப்பட்டுள்ளது, 
    ஆகவே இங்கு செய்யப்படும் மாற்றங்கள் காண்பிக்கப்படாது)

en: You are logged into Picasa Web Albums as %s.
ta: நீங்கள் Picasa வலை ஆல்பங்களில் %s என்ற பெயரில் புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.

en: You are logged into Tumblr as %s.
ta: நீங்கள் Tumblr இல் %s ஆக புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.

en: You are logged into Tumblr as (name).
    
    (this label's string is populated and set inside the code, 
    so changes made here will not display)
ta: நீங்கள் Tumblr இல் (name) ஆக புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.
    
    (இந்த லேபிளின் சரம் குறியீட்டுக்குள் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, 
    ஆகவே இங்கு செய்யப்படும் மாற்றங்கள் காண்பிக்கப்படாது)

en: You are logged into YouTube as %s.
ta: நீங்கள் YouTube இல் %s என்ற பெயரில் புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.

en: You are not currently logged into Facebook.
    
    If you don't yet have a Facebook account, you can create one during the login process. During login, Shotwell Connect may ask you for permission to upload photos and publish to your feed. These permissions are required for Shotwell Connect to function.
ta: நீங்கள் தற்போது Facebook இல் புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.
    
    உங்களிடம் Facebook கணக்கு இல்லாவிட்டால், புகுபதிவு செயலின் போது ஒரு கணக்கை உருவாக்கிக்கொள்ளலாம். புகுபதிவின் போது ஷாட்வெல் கனெக்ட் புகைப்படங்களைப் பதிவேற்றவும் உங்கள் ஊட்டத்தில் வெளியிடவும் உங்களிடம் அனுமதி கேட்கும். ஷாட்வெல் கனெக்ட் செயல்பட இந்த அனுமதிகள் தேவை.

en: You are not currently logged into Flickr.
    
    Click Login to log into Flickr in your Web browser.  You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Flickr account.
ta: நீங்கள் தற்போது Flickr இல் புகுபதிவு செய்தில்லை.
    
    Flickr இல் புகுபதிவு செய்ய உங்கள் உலாவியில் புகுபதிவு என்பதைக் கிளிக் செய்யவும்.  உங்கள் Flickr கணக்கை இணைக்க Shotwell க்கு அங்கீகாரம் அளிக்க வேண்டும்.

en: You are not currently logged into Picasa Web Albums.
    
    Click Login to log into Picasa Web Albums in your Web browser. You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Picasa Web Albums account.
ta: நீங்கள் தற்போது Picasa Web Albums இல் புகுபதிவு செய்திருக்கவில்லை.
    
    உங்கள் உலாவியில் Picasa Web Albums இல் புகுபதிவு செய்ய உள்நுழை என்பதைக் கிளிக் செய்யவும். Shotwell Connect உங்கள் Picasa Web Albums கணக்குக்கு இணைப்பை ஏற்படுத்த நீங்கள் அதனை அங்கீகரித்திருக்க வேண்டும்.

en: You are not currently logged into Yandex.Fotki.
ta: நீங்கள் தற்போது Yandex.Fotki இல் புகுபதிவு செய்துள்ளீர்கள்.

en: You are not currently logged into YouTube.
    
    You must have already signed up for a Google account and set it up for use with YouTube to continue. You can set up most accounts by using your browser to log into the YouTube site at least once.
ta: நீங்கள் தற்போது YouTube இல் புகுபதிவு செய்திருக்கவில்லை.
    
    நீங்கள் தொடர, ஏற்கனவே ஒரு Google கணக்குக்கு பதிவு பெற்று அதை YouTube க்குப் பயன்படுத்த அமைத்திருக்க வேண்டும். நீங்கள் பெரும்பாலான கணக்குகளை YouTube தளத்தில் புகுபதிவு செய்ய ஒரு முறையேனும் உங்கள் உலாவியைப் பயன்படுத்துவதன் இப்படி அமைக்க முடியும்.

en: You can also import photos in any of these ways:
ta: இந்த வழிகளில் எந்த ஒரு ஒரு வழியைப் பயன்படுத்தியும் நீங்கள் புகைப்படங்களை இறக்குமதி செய்யலாம்:

en: You do not have any data imports plugins enabled.
    
    In order to use the Import From Application functionality, you need to have at least one data imports plugin enabled. Plugins can be enabled in the Preferences dialog.
ta: உங்களிடம் தரவு இறக்குமதி செருகுநிரல் எதுவும் செயல்படுத்தப்பட்டில்லை.
    
    பயன்பாட்டிலிருந்து இறக்குமதி செய்யும் அம்சத்தைப் பயன்படுத்த, உங்களிடம் ஒரு தரவு இறக்குமதி செருகுநிரலேனும் செயல்படுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும். விருப்பத்தேர்வுகள் உரையாடல் பெட்டியில் செருகுநிரல்களை செயல்படுத்தலாம்.

en: You have already logged in and out of Facebook during this Shotwell session.
    To continue publishing to Facebook, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
ta: நீங்கள் இந்த ஷாட்வெல் அமர்வின் போது Facebook இல் ஏற்கனவே புகுபதிவு செய்து வெளியேறிவிட்டீர்கள்.
    Facebook இல் வெளியிடும் செயலைத் தொடர, ஷாட்வெல்லிலிருந்து வெளியேறி அதை மீண்டும் தொடங்கி மீண்டும் வெளியிட முயற்சிக்கவும்.

en: You have already logged in and out of Flickr during this Shotwell session.
    To continue publishing to Flickr, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
ta: நீங்கள் இந்த ஷாட்வெல் அமர்வின் போது Flickr இல் ஏற்கனவே புகுபதிவு செய்து வெளியேறிவிட்டீர்கள்.
    Flickr இல் வெளியிடும் செயலைத் தொடர, ஷாட்வெல்லிலிருந்து வெளியேறி அதை மீண்டும் தொடங்கி மீண்டும் வெளியிட முயற்சிக்கவும்.

en: You have already logged in and out of a Google service during this Shotwell session.
    
    To continue publishing to Google services, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
ta: இந்த Shotwell அமர்வின் போது நீங்கள் ஏற்கனவே ஒரு Google சேவையிலிருந்து வெளியேறிவிட்டீர்கள்.
    
    Google சேவைகளுக்கு வெளியிடுதலைத் தொடர, Shotwell இலிருந்து வெளியேறிவிட்டு மீண்டும் தொடங்கி, பிறகு மீண்டும் வெளியிட முயற்சிக்கவும்.

en: Your Flickr Pro account entitles you to unlimited uploads.
ta: உங்களிடம் Flickr Pro கணக்கு இருந்தால், நீங்கள் வரம்பில்லாமல் பதிவேற்றலாம்.

en: Your free Flickr account limits how much data you can upload per month.
    This month, you have %d megabytes remaining in your upload quota.
ta: உங்கள் இலவச Flickr கணக்கில் ஒரு மாதத்தில் நீங்கள் எவ்வளவு தரவைப் பதிவேற்ற முடியும் என்பதற்குக் கட்டுப்பாடு உள்ளது.
    இந்த மாதத்திற்கான உங்கள் பதிவேற்ற ஒதுக்கீட்டில் உங்களுக்கு %d மெகாபைட் மீதமுள்ளது.

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please clear your library by deleting %s and re-import your photos.
ta: உங்கள் புகைப்படத் தரவகமானது ஷாட்வெல்லின் இந்தப் பதிப்புக்கு இணக்கமானதாக இல்லை.  அது ஷாட்வெல் பதிப்பு %s (திட்ட வடிவம் %d) ஆல் உருவாக்கப்பட்டதாகத் தெரிகிறது.  இந்தப் பதிப்பு %s (திட்ட வடிவம் %d) ஆகும்.  %s ஐ நீக்கி உங்கள் தரவகத்தை காலி செய்து உங்கள் புகைப்படங்களை மீண்டும் இறக்குமதி செய்யவும்.

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please use the latest version of Shotwell.
ta: உங்கள் புகைப்படத் தரவகம் ஷாட்வெல்லின் இந்தப் பதிப்புக்கு இணக்கமானதாக இல்லை.  அது ஷாட்வெல் %s (திட்ட வடிவம் %d) ஐக் கொண்டு உருவாக்கப்பட்டதாகத் தெரிகிறது.  இந்தப் பதிப்பு %s (திட்ட வடிவம் %d) ஆகும்.  ஷாட்வெல்லின் சமீபத்திய பதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Zoom _100%
ta: 100% பெரிதாக்கு (_1)

en: Zoom _200%
ta: 200% க்குப் பெரிதாக்கு (_2)

en: Zoom _In
ta: பெரிதாக்கு (_I)

en: Zoom _Out
ta: சிறிதாக்கு (_O)

en: Zoom the photo to 100% magnification
ta: புகைப்படத்தை 100 சதவீத உருப்பெருக்கத்திற்குப் பெரிதாக்கு

en: Zoom the photo to 200% magnification
ta: புகைப்படத்தை 200 சதவீத உருப்பெருக்கத்திற்குப் பெரிதாக்கு

en: Zoom the photo to fit on the screen
ta: திரையில் பொருந்தும்படி புகைப்படத்தைப் பெரிதாக்கு

en: _About
ta: _பற்றி

en: _Add Tags...
ta: குறிச்சொற்களைச் சேர் (_A)...

en: _Adjust
ta: சரிசெய் (_A)

en: _Adjust Date and Time...
ta: தேதி மற்றும் நேரத்தை சரி செய் (_A)...

en: _Albums (or write new):
ta: ஆல்பங்கள் (அல்லது புதிதாக ஒன்றை எழுது) (_A):

en: _All Photos
ta: அனைத்துப் புகைப்படங்களும் (_A)

en: _Ascending
ta: ஏறுவரிசையில் (_A)

en: _Autosize:
ta: தானாக அமைக்கப்படும் அளவு (_A):

en: _Background:
ta: பின்புலம் (_B):

en: _Basic Information
ta: அடிப்படைத் தகவல் (_B)

en: _Cancel
ta: _விடு

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Comments
ta: கருத்துகள் (_C)

en: _Contents
ta: _உள்ளடக்கம்

en: _Copy Color Adjustments
ta: நிற சரிசெய்தல்களை நகலெடு (_C)

en: _Crop
ta: செதுக்கு (_C)

en: _Decrease
ta: குறை (_D)

en: _Delay:
ta: தாமதித்தல் (_D):

en: _Delete
ta: நீக்கு (_D)

en: _Delete Tag "%s"
ta: "%s" குறிச்சொல்லை நீக்கு (_D)

en: _Developer
ta: உருவக்குநர் (_D)

en: _Directory structure:
ta: கோப்பக கட்டமைப்பு (_D):

en: _Do no upload tags
ta: குறிச்சொற்களைப் பதிவேற்ற வேண்டாம் (_D)

en: _Don't show this message again
ta: இந்த செய்தியை மீண்டும் காட்டாதே (_D)

en: _Duplicate
ta: நகல் பிரதியெடு (_D)

en: _Edit
ta: திருத்து (_E)

en: _Edit...
ta: திருத்து (_E)...

en: _Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி (_E)

en: _Enhance
ta: செம்மைப்படுத்து (_E)

en: _Export...
ta: ஏற்றுமதி செய் (_E)...

en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: _Filter Photos
ta: புகைப்படங்களை வடிகட்டு (_F)

en: _Find
ta: கண்டுபிடி (_F)

en: _Find...
ta: கண்டுபிடி (_F)...

en: _Flag
ta: கொடியிடு (_F)

en: _Forbid downloading original photo
ta: அசல் புகைப்படத்தைப் பதிவிறக்குவதைத் தடை செய் (_F)

en: _Format:
ta: வடிவம் (_F):

en: _Frequently Asked Questions
ta: அதிகம் கேட்கப்படும் கேள்விகள் (_F)

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _If a title is set and comment unset, use title as comment
ta: ஒரு தலைப்பு அமைக்கப்பட்டு, கருத்து அமைக்கப்படாவிட்டால், தலைப்பையே கருத்தாகப் பயன்படுத்து (_I)

en: _Import
ta: இறக்குமதி (_I)

en: _Import From Folder...
ta: கோப்புறையிலிருந்து இறக்குமதி செய் (_I)...

en: _Import in Place
ta: இங்கு இறக்குமதி செய் (_I)

en: _Import photos from your %s folder
ta: உங்கள் %s கோப்புறையிலிருந்து புகைப்படங்களை இறக்குமதி செய்யவும் (_I)

en: _Import photos to:
ta: புகைப்படங்களை இங்கு இறக்குமதி செய் (_I):

en: _Increase
ta: அதிகரி (_I)

en: _Keep
ta: வைத்திரு (_K)

en: _Login
ta: உள்நுழை (_L)

en: _Logout
ta: வெளியேறு (_L)

en: _Match
ta: பொருத்தம் (_M)

en: _Match photo aspect ratio
ta: புகைப்பட காட்சிப் பாங்கு விகிதத்தைப் பொருந்தச்செய் (_M)

en: _Merge Events
ta: நிகழ்வுகளை ஒன்றாக்கு (_M)

en: _Modify original file
ta: அசல் கோப்பில் மாற்றம் செய் (_M)

en: _Modify original files
ta: அசல் கோப்புகளில் மாற்றம் செய் (_M)

en: _Modify original photo file
ta: அசல் புகைப்படக் கோப்பில் மாற்றம் செய் (_M)

en: _Modify original photo files
ta: அசல் புகைப்படக் கோப்புகளில் மாற்றம் செய் (_M)

en: _Move to Trash
ta: குப்பைக்கு நகர்த்து (_M)

en: _Name of search:
ta: தேடலின் பெயர் (_N):

en: _New
ta: புதிய (_N)

en: _New Event
ta: புதிய நிகழ்வு (_N)

en: _Next Photo
ta: அடுத்த புகைப்படம் (_N)

en: _Output photo at:
ta: வெளியீட்டுப் புகைப்பட இடம் (_O):

en: _Password
ta: கடவுச்சொல் (_P)

en: _Paste Color Adjustments
ta: நிற சரிசெய்தல்களை ஒட்டு (_P)

en: _Pattern:
ta: வகை (_P):

en: _Photo
ta: புகைப்படம் (_P)

en: _Photos
ta: புகைப்படங்கள் (_P)

en: _Play Video
ta: வீடியோவை இயக்கு (_P)

en: _Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் (_P)

en: _Previous Photo
ta: முந்தைய புகைப்படம் (_P)

en: _Print...
ta: அச்சிடு (_P)...

en: _Publish
ta: வெளியிடு (_P)

en: _Quality:
ta: தரம் (_Q):

en: _Quit
ta: _விலகு

en: _Ratings
ta: தரங்கள் (_R)

en: _Red-eye
ta: சிவப்புக் கண் (_R)

en: _Redo
ta: மீண்டும் செய் (_R)

en: _Rejected
ta: நிராகரித்தது (_R)

en: _Remember Password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள் (_R)

en: _Remove
ta: நீக்கு (_R)

en: _Remove location, camera, and other identifying information before uploading
ta: பதிவேற்றும் முன்பு, இருப்பிடம், கேமரா மற்றும் பிற அடையாளம் காணக்கூடிய தகவலை நீக்கவும் (_R)

en: _Rename...
ta: மறுபெயரிடு (_R)...

en: _Replace
ta: இடமாற்று (_R)

en: _Report a Problem...
ta: ஒரு சிக்கல் குறித்து புகாரளி (_R)...

en: _Reset
ta: மீட்டமை (_R)

en: _Restore
ta: மீட்டமை (_R)

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Save a Copy
ta: ஒரு நகலைச் சேமி (_S)

en: _Scaling constraint:
ta: அளவுமாற்றுதல் கட்டுப்பாடு (_S):

en: _Search Bar
ta: தேடல் பட்டி (_S)

en: _Set Rating
ta: தரம் அமை (_S)

en: _Shift photos/videos by the same amount
ta: புகைப்படங்களை/வீடியோக்களை அதே அளவுக்கு மாற்று (_S)

en: _Skip
ta: தவிர் (_S)

en: _Stop Import
ta: இறக்குமதியை நிறுத்து (_S)

en: _Straighten
ta: நேராக்கு (_S)

en: _Switch Developer
ta: டெவலப்பரை மாற்று (_S)

en: _Titles
ta: தலைப்புகள் (_T)

en: _Transition effect:
ta: மாற்ற விளைவுகள் (_T):

en: _Trash File | _Trash Files
ta[0]: குப்பை கோப்பு (_T)
ta[1]: குப்பை கோப்புகள் (_T)

en: _URL of your Piwigo photo library
ta: உங்கள் Piwigo புகைப்பட லைப்ரரியின் URL (_U)

en: _Undo
ta: செயல்தவிர் (_U)

en: _Unmount
ta: அன்மவுன்ட் (_U)

en: _Unrated
ta: தரமிடாதது (_U)

en: _View
ta: காண்பி (_V)

en: _Watch library directory for new files
ta: புதிய கோப்புகள் உள்ளதா என தரவகத்தைக் கவனி (_W)

en: _visibility label (populated in the code)
ta: புலப்படுதன்மை லேபிள் (குறியிட்டில் நிரப்பட்டுள்ளது) (_v)

en: a raw photo
ta: ஒரு அசல் புகைப்படம்

en: a video
ta: ஒரு வீடியோ

en: all
ta: அனைத்தும்

en: and
ta: மற்றும்

en: and higher
ta: மற்றும் அதிகமானது

en: and lower
ta: மற்றும் குறைவானது

en: any
ta: ஏதேனும்

en: any photo
ta: ஏதேனும் புகைப்படம்

en: black
ta: கருப்பு

en: cm
ta: செமீ

en: contains
ta: கொண்டுள்ளது

en: couldn't copy %s
    	to %s
ta: %s ஐ 
    	%s க்கு நகலெடுக்க முடியவில்லை

en: day | days
ta[0]: நாள்
ta[1]: நாட்கள்

en: does not contain
ta: இதைக் கொண்டில்லாதது

en: duplicates existing media item
ta: முன்பே உள்ள மீடியா உருப்படியை நகல் பிரதியெடுக்கும்

en: ends with
ta: இப்படி முடிவது

en: error message:
ta: பிழை செய்தி:

en: external modifications
ta: வெளி மாற்றங்கள்

en: flagged
ta: கொடியிடப்பட்டது

en: has
ta: இதைக் கொண்டுள்ள

en: has no
ta: இதைக் கொண்டிருக்காத

en: hour | hours
ta[0]: மணி
ta[1]: மணி

en: in.
ta: அங்.

en: internal modifications
ta: உள்ளமை மாற்றங்கள்

en: is
ta: இது

en: is after
ta: இதன் பிறகானது

en: is before
ta: இதற்கு முன்னானது

en: is between
ta: இவற்றுக்கிடைப்பட்டது

en: is exactly
ta: சரியாக

en: is not
ta: இது அல்ல

en: is not set
ta: அமைக்கப்படாதது

en: label
ta: லேபிள்

en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடங்கள்

en: modifications
ta: மாற்றங்கள்

en: modified
ta: மாற்றம் செய்யப்பட்டது

en: none
ta: எதுவுமில்லை

en: not flagged
ta: கொடியடாதது

en: of the following:
ta: பின்வருபவற்றில்:

en: only
ta: இது மட்டும்

en: period of time
ta: காலம்

en: pixels per inch
ta: ஒரு அங்குலத்திற்கான பிக்சல்கள்

en: second | seconds
ta[0]: வினாடி
ta[1]: வினாடிகள்

en: seconds
ta: வினாடிகள்

en: starts with
ta: இப்படித் தொடங்குவது

en: untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: white
ta: வெள்ளை

en: within category:
ta: பகுப்புக்குள்:
