rygel master - en to te translation catalogue (118 entries)

en: '%s' harvested
te: '%s' హార్వెస్ట్ చేయబడినది

en: 'Elements' argument missing.
te: 'మూలాంకముల' సమాచారాత్మక విలువ కనుబడుటలేదు.

en: @REALNAME@'s media
te: @REALNAME@'s మీడియా

en: A module named %s is already loaded
te: %s నామము గల మాడ్యూల్ ముందుగానే లోడైయున్నది

en: Action Failed
te: క్రియ విఫలము

en: Add a directory to the list of shared directories
te: పంచుకున్న సంచయముల జాబితా నుంచి పంచుకున్న సంచయము జోడించుము

en: Add shared directory
te: పంచుకున్న సంచయమును జోడించుము

en: Album
te: ఆల్బమ్

en: Albums
te: ఆల్బమ్‌లు

en: All
te: అన్నీ

en: Any
te: ఏవైనా

en: Artist
te: కళాకారుడు

en: Artists
te: కలాకారులు

en: Bad URI: %s
te: చెడు URI: %s

en: Cannot browse children on item
te: అంశముపై పిల్లలను వెతుకుట సాధ్యపడలేదు

en: Comments not allowed in XML
te: XML లో వ్యాఖ్యానములు చేయకూడదు

en: Enable sharing of media, such as photos, videos and music, with DLNA
te: DLNA ద్వారా చిత్రములు, వీడియోలు మరియు సంగీతము వంటి మీడియాను అమలుచేయుము

en: Error fetching object '%s' from database: %s
te: '%s' అంశమును డేటాబేస్ నుంచి తెచ్చుటలో దోషము: %s

en: Error from pipeline %s: %s
te: %s అను పైప్‌లైన్ నుండి కలిగిన తప్పిదం:%s

en: Error getting all values for '%s': %s
te: '%s' యొక్క అన్ని విలువలకు తప్పిదం పొందినది: %s

en: Error getting item count under category '%s': %s
te: '%s' వర్గము క్రింద దోషము పొందిన అంశము పొందుపరుచును: %s

en: Error listing contents of folder '%s': %s
te: '%s' సంచయ అంశములను జాబితాగా పొందుపరుస్తున్నప్పుడు కలిగిన తప్పిదం: %s

en: Error removing object from database: %s
te: డేటాబేస్ నుంచి అంశము తొలగించుటలో దోషము: %s

en: Failed to access media cache: %s
te: మీడియా cacheని వినియోగించుట విఫలమైనది: %s

en: Failed to add item with ID %s: %s
te: %s ID నకు అంశము జోడించుటలో విఫలము: %s

en: Failed to attach to D-Bus session bus: %s
te: డి-బస్ సెషన్ బస్ నకు జతపరుచుటలో విఫలం: %s

en: Failed to browse '%s': %s
te: బ్రౌజ్ చేయుటలో విఫలము '%s': %s

en: Failed to connect to session bus: %s
te: చర్యకాల బస్‌నకు అనుసంధానము విఫలమైనది: %s

en: Failed to construct URI for folder '%s': %s
te: '%s'అను సంచయమునకు URIని నెలకొల్పుట విఫలమైనది: %s

en: Failed to create D-Bus proxies: %s
te: D-Bus proxiesని సృష్టించడం విఫలమైనది: %s

en: Failed to create MediaExport D-Bus service: %s
te: మీడియా ఎగుమతి D-Bus సేవను సృష్టించడం విఫలమైనది: %s

en: Failed to create RootDevice for %s. Reason: %s
te: %s కొరకు మూల పరికరమును సృష్టించుట విఫలమైనది. కారణము: %s

en: Failed to create item under '%s': %s
te: '%s'లో ఐటంను సృష్టించుట విఫలం: %s

en: Failed to create preferences dialog: %s
te: ప్రాధాన్యతల డైలాగ్‌ని సృష్టించుట విఫలమైనది: %s

en: Failed to create root device factory: %s
te: మూల పరికర పరిశ్రమను సృష్టించుట విఫలమైనది: %s

en: Failed to destroy object '%s': %s
te: '%s' అంశమును నాశనము చేయుటలో విఫలము: %s

en: Failed to find entry point function '%s' in '%s': %s
te: '%s' ప్రవేశ కార్య సంగ్రహములో %s ను శోధించుట విఫలమైనది:%s

en: Failed to find thumbnails folder.
te: థంబ్ నెయిల్  సంచయము శోధించుటలో విఫలము.

en: Failed to get file info for %s
te: %s యొక్క సమాచారము పొందుటలో విఫలము

en: Failed to get log level from configuration: %s
te: సాంకేతిక సమాచారము నుండి లాగ్ స్థితిని పొందుట విఫలమైనది: %s

en: Failed to get original URI for '%s': %s
te: '%s' మునకు అసలైన URI తెచ్చుటలో విఫలం: %s

en: Failed to link %s to %s
te: %s ను %s తో బంధించుటలో విఫలము

en: Failed to link pad %s to %s
te: %s అను పాడ్‌ని %s నకు జతపరుచుట విఫలమైనది

en: Failed to load module from path '%s': %s
te: '%s' దారి నుంచి మాడ్యూల్ లోడగుటలో విఫలం: %s

en: Failed to load user configuration: %s
te: వినియోగదారును సాంకేతిక సమాచారమును భర్తీ చేయుట విఫలమైనది: %s

en: Failed to move dotfile %s: %s
te: డాట్ ఫైలునుజరుపుటలో విఫలము %s: %s

en: Failed to probe protocol for URI %s. Assuming '%s'
te: URI %s కొరకు ప్రాథమిక పత్రమును తెలుసుకొనుట విఫలమైనది. '%s'ని ఊహిస్తూ

en: Failed to query content type for '%s'
te: '%s'యొక్క విషయ రకమును క్వయరీ చేయుటలో విఫలం

en: Failed to remove URI: %s
te: URI తొలగించుటలో విఫలము: %s

en: Failed to remove entry: %s
te: ప్రవేశమును తొలగించుట విఫలమైనది: %s

en: Failed to roll back transaction: %s
te: %s: ఇచ్చు పుచ్చుకొనుట విఫలమైనది

en: Failed to save configuration data to file '%s': %s
te: ఐచ్చికాంశముల సమాచారమును ఫైల్ '%s' నకు దాచుటలో విఫలము: %s

en: Failed to search in '%s': %s
te: '%s'లో శోధించుట విఫలము: %s

en: Failed to seek to offset %lld
te: ఆఫ్‌సెట్ %lld ని వెతకడము విఫలమైనది

en: Failed to start Rygel service: %s
te: రైజల్ సేవలను మొదలుపెట్టుటలో విఫలం: %s

en: Failed to start Tracker service: %s. Plugin disabled.
te: అనుసరణ సేవను ప్రారంభించుట విఫలమైనది:%s. ప్లగ్‌ఇన్‌ని అచేతనపరిచెను.

en: Failed to stop Rygel service: %s
te: రైజల్ సేవలను నిలిపివేయుటలో విఫలం: %s

en: GStreamer Player
te: జిస్ట్రీమర్ ప్లేయర్

en: Genre
te: జెన్ రే

en: Invalid Arguments
te: నిస్సారమైన రమానుగత సంకేతములు

en: Invalid InstanceID
te: నిస్సారమైన ఇంస్టంస్‌ ఐడి

en: Invalid Name
te: నిస్సారమైన నామము

en: Invalid Range '%s'
te: నిస్సారమైన పరిథి '%s'

en: Invalid Request
te: నిస్సారమైన విన్నపము

en: Invalid URI '%s'
te: నిస్సారమైన్ URI '%s'

en: Invalid argument
te: నిస్సారమైన రమానుగత సంకేతము

en: Invalid connection reference
te: నిర్దేశించబడిన అనుసంధానము నిస్సారమైనది

en: Invalid range
te: నిస్సారమైన పరిధి

en: Music
te: సంగీతము

en: New plugin '%s' available
te: కొత్త ప్లగిన్ '%s' లభించునది

en: No items in DIDL-Lite from client: '%s'
te: DIDL-Liteలో ఉపయోక్త నుండి ఎలాంటి అంశములు లేవు: '%s'

en: No metadata extractor available. Will not crawl.
te: ఎలాంటి మెటాడేటా వెలికితీయునది లభ్యమవలేదు. జరుగుటలేదు.

en: No plugins found in %d second; giving up.. | No plugins found in %d seconds; giving up..
te[0]: %d సెకన్ లో ఎలాంటి ప్లగ్‌ఇన్‌లు బయటపడలేదు; వదిలివేస్తోంది..
te[1]: %d సెకన్‌ల లో ఎలాంటి ప్లగ్‌ఇన్‌లు బయటపడలేదు; వదిలివేస్తోంది..

en: No subtitle available
te: ఎటువంటి ఉపశీర్షిక లభించలేదు

en: No such file transfer
te: అలాంటి దస్త్ర బదిలీ లేదు

en: No such object
te: అలాంటి అంశములేదు

en: No thumbnail available
te: ఎటువంటి థంబ్ నెయిల్ లభించలేదు

en: No thumbnailer available: %s
te: ఎటువంటి థంబ్ నెయిలర్ లభించలేదు: %s

en: No transcoder available for target format '%s'
te: '%s' గమ్యమాకృతి కొరకు ఎలాంటి ట్రాన్స్ కోడర్ లభ్యముగాలేదు

en: No value available
te: ఎటువంటి విలువ లేదు

en: No value available for '%s'
te: '%s' నకు ఎటువంటి విలువ లభించలేదు

en: No value available for '%s/%s'
te: '%s/%s' నకు ఎటువంటి విలువ లభ్యమగుటలేదు

en: No value set for '%s/enabled'
te: '%s/క్రియాశీలీకరించబడ్డ' నకు ఎటువంటి విలువ అమర్చబడలేదు

en: No writable URI for %s available
te: %sనకు ఎలాంటి వ్రాయగలిగే URI లభ్యముగాలేదు

en: Not Found
te: దొరకలేదు

en: Not found
te: దొరకలేదు

en: Object creation in %s not allowed
te: %s లో అంశమును సృష్టించుట కుదరదు

en: Object removal from %s not allowed
te: %s నుంచి అంశమును తోలగించుట కుదరదు

en: Out Of Range Start '%ld'
te: '%ld' పరిధిని మించిన తరువాత ప్రారంభించుము

en: Out Of Range Stop '%ld'
te: '%ld' పరిధిని మించిన తరువాత ఆపివేయుము

en: Pictures
te: చిత్రము

en: Play speed not supported
te: వేగముగా ఆడుట సహాయపడదు

en: Pushing data to non-empty item '%s' not allowed
te: ఖాలీలేని అంశమునకు '%s' సమాచారమును పంపుట అనుమతిలేదు

en: Removal of object %s not allowed
te: %s అంశమును తోలగించుట కుదరదు

en: Remove a directory from the list of shared directories
te: పంచుకున్న సంచయముల జాబితా నుంచి పంచుకున్న సంచయము తొలగించుము

en: Remove shared directory
te: పంచుకున్న సంచయము తొలగించుము

en: Requested item '%s' not found
te: అభ్యర్దించిన అంశము '%s' దొరకలేదు

en: Required element %s missing
te: %s అను అవసరమైన మూలాంకము తప్పిపోయునది

en: Rygel
te: రైజల్

en: Rygel Preferences
te: రైజల్ అభీష్టాలు

en: Seek failed
te: వెతుకుట విఫలమైనది

en: Seek mode not supported
te: శోథన రీతి సహాయపడుటలేదు

en: Select folders
te: ఎంచుకున్న సంచయములు

en: Select the network interface that DLNA media will be shared on, or share media on all interfaces
te: DLNA మీడియాను పంపిణీ చేయువంటి నెట్‌వర్క్ అనుసంధానమును ఎంపికచేసుకొనుము, లేక మీడియాను అన్ని అనుసంధానములలో పంచుము

en: Successfully destroyed object '%s'
te: అంశము విజయవంతముగా నాశనముచేయడినది: %s

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Transition not available
te: మథ్యంతరం లభ్యములేదు

en: UPnP/DLNA Preferences
te: UPnP/DLNA అభీష్టాలు

en: UPnP/DLNA Services
te: UPnP/DLNA సేవలు

en: URI '%s' invalid for importing contents to
te: అంశములను దిగుమతి చేయుటకు '%s' నిస్సారమైనది

en: Value of '%s' out of range
te: '%s' యొక్క విలువ పరిధిని అతిక్రమించింది

en: Videos
te: వీడియో

en: Warning from pipeline %s: %s
te: %s అను పైప్‌లైన్ నుండి కలిగిన హెచ్చరిక: %s

en: Will not monitor file changes
te: దస్త్రము మార్పులను పరీక్షించుట కుదరదు

en: XML node '%s' not found.
te: '%s'XML నోడ్ దొరకలేదు.

en: Year
te: సంవత్సరం

en: _Network:
te: నెట్వర్కు:(_N)

en: _Share media through DLNA
te: DLNA ద్వారా మీడియాను పంచుము(_S)
