shotwell-0.15 - en to te translation catalogue (865 entries)

en: 
    
    And %d other. | 
    
    And %d others.
te[0]: 
    
    మరియు %d ఇతర.
te[1]: 
    
    మరియు %d ఇతరాలు.

en: 
    
    Would you like to continue exporting?
te: 
    
    మీరు ఇంకా ఎగుమతిని కొనసాగించాలనుకుంటున్నారా?

en:  _pixels
te:  పిక్సెళ్ళు ( _p)

en: %.1f seconds
te: %.1f సెకనులు

en: %d Event | %d Events
te[0]: %d కార్యక్రమం
te[1]: %d కార్యక్రమాలు

en: %d Photo | %d Photos
te[0]: %d ఫొటో
te[1]: %d ఫొటోలు

en: %d Photo/Video | %d Photos/Videos
te[0]: %d ఫోటో/వీడియో
te[1]: %d ఫొటోలు/వీడియోలు

en: %d Video | %d Videos
te[0]: %d వీడియో
te[1]: %d వీడియోలు

en: %d hour | %d hours
te[0]: %d గంట
te[1]: %d గంటలు

en: %d minute | %d minutes
te[0]: %d నిమిషం
te[1]: %d నిమిషాలు

en: %d second | %d seconds
te[0]: %d సెకను
te[1]: %d సెకనులు

en: %s Database
te: %s డేటాబేసు

en: %s does not exist.
te: %s ఏమాత్రం లేదు.

en: %s does not support the file format of
    %s.
te: %s  తోడ్పాటు లేదు : ఫైల్ ఫార్మాట్
    %s.

en: %s is not a file.
te: %s ఫైలు కాదు.

en: %s or Better
te: %s లేదా ఇంకామెరుగైనవి

en: '%s' isn't a valid response to an OAuth authentication request
te: OAuth ధృవీకరణ అభ్యర్ధనకు '%s' చెల్లునటువంటి స్పందనకాదు

en: (Help)
te: (సహాయము)

en: (None)
te: (ఏదీకాదు)

en: (and %d more)
te: (మరియు %d మరిన్ని)

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 1 duplicate photo was not imported:
     | %d duplicate photos were not imported:
te[0]: 1 నకిలీ ఫొటో దిగుమతి చేయలేదు:
te[1]: %d నకిలీ ఫొటోలు దిగుమతి చేయలేదు:

en: 1 duplicate photo/video was not imported:
     | %d duplicate photos/videos were not imported:
te[0]: 1 నకిలీ ఫొటో/వీడియో దిగుమతి చేయలేదు:
te[1]: %d నకిలీ ఫొటోలు/వీడియోలు దిగుమతి చేయలేదు:

en: 1 duplicate video was not imported:
     | %d duplicate videos were not imported:
te[0]: 1 నకిలీ వీడియో దిగుమతి చేయలేదు:
te[1]: %d నకిలీ వీడియోలు దిగుమతి చేయలేదు:

en: 1 file failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d files failed to import because the photo library folder was not writable:
te[0]: ఫొటో లైబ్రరీ సంచయం వ్రాయదగునదిగా లేని కారణంగా 1 ఫైలు దిగుమతి విఫలమైంది:
te[1]: ఫొటో లైబ్రరీ సంచయం వ్రాయదగునదిగా లేని కారణంగా %d ఫైళ్ళ దిగుమతి విఫలమైంది:

en: 1 file failed to import due to a camera error:
     | %d files failed to import due to a camera error:
te[0]: 1 ఫైలు కేమేరా దోషం వలన దిగుమతించుటలో విఫలమైంది:
te[1]: %d ఫైళ్లు కేమేరా దోషం వలన దిగుమతించుటలో విఫలమైనాయి:

en: 1 file failed to import due to a file or hardware error:
     | %d files failed to import due to a file or hardware error:
te[0]: ఫైలు లేదా హార్డువేర్ దోషము కారణంగా 1 ఫైలు దిగుమతి విఫలమైంది:
te[1]: ఫైలు లేదా హార్డువేర్ దోషము కారణంగా %d ఫైళ్ళ దిగుమతి విఫలమైంది:

en: 1 file skipped due to user cancel:
     | %d file skipped due to user cancel:
te[0]: 1 ఫైలు వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన దాటవేయబడింది:
te[1]: %d ఫైళ్లు వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన దాటవేయబడ్డాయి:

en: 1 non-image file skipped.
     | %d non-image files skipped.
te[0]: 1 బొమ్మకాని ఫైలు దాటవేయబడింది.
te[1]: %d బొమ్మకాని ఫైళ్ళు దాటవేయబడినవి.

en: 1 photo failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos failed to import because the photo library folder was not writable:
te[0]: లైబ్రరీ లో రాయుటకు హక్కులులేని కారణం వలన 1 ఫొటో దిగుమతి విఫలం :
te[1]: లైబ్రరీ లో రాయుటకు హక్కులులేని కారణం వలన %d ఫొటోల దిగుమతి విఫలం:

en: 1 photo failed to import due to a camera error:
     | %d photos failed to import due to a camera error:
te[0]: కెమెరా దోషం వలన 1 ఫొటోను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమయింది:
te[1]: కెమెరా దోషం వలన %d ఫొటోలను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమయింది:

en: 1 photo failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos failed to import due to a file or hardware error:
te[0]: ఫైల్ లేదా హార్డ్‍వేర్‌లో దోషం కారణంగా 1 ఫొటోను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:
te[1]: ఫైల్ లేదా హార్డ్‍వేర్‌లో దోషం కారణంగా %d ఫొటోలను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:

en: 1 photo skipped due to user cancel:
     | %d photos skipped due to user cancel:
te[0]: వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన 1 ఫొటో దాటవేయబడింది:
te[1]: వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన %d ఫొటోలు దాటవేయబడినవి:

en: 1 photo successfully imported.
     | %d photos successfully imported.
te[0]: 1 ఫొటో విజయవంతంగా దిగుమతిచేయబడింది.
te[1]: %d ఫొటోలు విజయవంతంగా దిగుమతిచేయబడినవి.

en: 1 photo/video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos/videos failed to import because the photo library folder was not writable:
te[0]: లైబ్రరీ లో రాయుటకు హక్కులులేని కారణం వలన 1 ఫొటో/ వీడియో దిగుమతి విఫలం
te[1]: లైబ్రరీ లో రాయుటకు హక్కులులేని కారణం వలన %d  ఫొటోలు/ వీడియోలు దిగుమతి విఫలం

en: 1 photo/video failed to import due to a camera error:
     | %d photos/videos failed to import due to a camera error:
te[0]: కెమెరా దోషం వలన 1 ఫొటో/వీడియోను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:
te[1]: కెమెరా దోషం వలన %d ఫొటోలు/వీడియోలను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:

en: 1 photo/video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos/videos failed to import due to a file or hardware error:
te[0]: ఒక ఫైల్ లేదా హార్డ్‍వేర్ దోషం వలన 1 ఫొటో/వీడియోను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:
te[1]: ఒక ఫైల్ లేదా హార్డ్‍వేర్ దోషం వలన %d ఫొటోలు/వీడియోలను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:

en: 1 photo/video skipped due to user cancel:
     | %d photos/videos skipped due to user cancel:
te[0]: వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన 1 ఫొటో/వీడియో దాటవేయబడింది:
te[1]: వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన %d ఫొటోలు/వీడియోలు దాటవేయబడినవి:

en: 1 photo/video successfully imported.
     | %d photos/videos successfully imported.
te[0]: 1 ఫొటో/వీడియో విజయవంతంగా దిగుమతిచేయబడింది.
te[1]: %d ఫొటోలు/వీడియోలు విజయవంతంగా దిగుమతిచేయబడినవి.

en: 1 unsupported photo skipped:
     | %d unsupported photos skipped:
te[0]: 1 మద్ధతులేని ఫొటో దాటవేయబడింది:
te[1]: %d మద్ధతులేని ఫొటోలు దాటవేయబడినవి:

en: 1 video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d videos failed to import because the photo library folder was not writable:
te[0]: లైబ్రరీ లో రాయుటకు హక్కులులేని కారణం వలన 1  వీడియో దిగుమతి విఫలం
te[1]: లైబ్రరీ లో రాయుటకు హక్కులులేని కారణం వలన %d  వీడియోల దిగుమతి విఫలం

en: 1 video failed to import due to a camera error:
     | %d videos failed to import due to a camera error:
te[0]: కెమెరా దోషం వలన 1 వీడియోను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమయింది:
te[1]: కెమెరా దోషం వలన %d వీడియోలను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమయింది:

en: 1 video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d videos failed to import due to a file or hardware error:
te[0]: ఒక ఫైల్ లేదా హార్డ్‍వేర్ దోషం వలన 1 వీడియోను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:
te[1]: ఒక ఫైల్ లేదా హార్డ్‍వేర్ దోషం వలన %d వీడియోలను దిగుమతిచేయుటలో విఫలమైంది:

en: 1 video skipped due to user cancel:
     | %d videos skipped due to user cancel:
te[0]: వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన 1 వీడియో దాటవేయబడింది:
te[1]: వాడుకరి రద్దుచేయడం వలన %d వీడియోలు దాటవేయబడినవి:

en: 1 video successfully imported.
     | %d videos successfully imported.
te[0]: 1 వీడియో విజయవంతంగా దిగుమతి అయింది.
te[1]: %d వీడియోలు విజయవంతంగా దిగుమతి అయ్యాయి.

en: 1024 x 768 pixels
te: 1024 x 768 పిక్సెళ్ళు

en: 1280 x 853 pixels
te: 1280 x 853 పిగ్జెల్స్

en: 16 images per page
te: పేజీకి 16 బొమ్మలు

en: 2 images per page
te: పేజీకి 2 బొమ్మలు

en: 2048 x 1536 pixels
te: 2048 x 1536 పిక్సెళ్ళు

en: 32 images per page
te: పేజీకి 32 బొమ్మలు

en: 4 images per page
te: పేజీకి 4 బొమ్మలు

en: 4096 x 3072 pixels
te: 4096 x 3072 పిక్సెళ్ళు

en: 500 x 375 pixels
te: 500 x 375 పిక్సెళ్ళు

en: 6 images per page
te: పేజీకి 6 బొమ్మలు

en: 8 images per page
te: పేజీకి 8 బొమ్మలు

en: <b>Pixel Resolution</b>
te: <b>పిగ్జెల్ రిజొల్యూషన్</b>

en: <b>Printed Image Size</b>
te: <b>ముద్రిత ప్రతిరూప పరిమాణం</b>

en: <b>Titles</b>
te: <b>శీర్షికలు</b>

en: A _new album named:
te: ఒక కొత్త ఆల్బమ్ పేరు (_n):

en: A fatal error occurred when accessing Shotwell's library.  Shotwell cannot continue.
    
    %s
te: షాట్‌వెల్ లైబ్రరీని వాడటానికి ప్రయత్నిస్తున్నపుడు ఒక ఫేటల్ దోషం సంభవించింది.  షాట్‌వెల్ ఇక కొనసాగించలేదు.
    
    %s

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Facebook can't continue.
te: ప్రచురణ కొరకు అవసరమైన ఫైలు అందుబాటులోలేదు. ఫేస్‌బుక్‌కు ప్రచురించుట కొనసాగించలేదు.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Flickr can't continue.
te: ప్రచురణ కొరకు అవసరమైన ఫైలు అందుబాటులోలేదు. ఫ్లికర్‌కు ప్రచురించుట కొనసాగించలేదు.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Picasa can't continue.
te: ప్రచురణ కొరకు అవసరమైన ఫైలు అందుబాటులోలేదు. పికాసాకు ప్రచురించుట కొనసాగించలేదు.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Youtube can't continue.
te: ప్రచురణ కొరకు అవసరమైన ఫైలు అందుబాటులోలేదు. యూట్యూబ్‌కు ప్రచురించుట కొనసాగించలేదు.

en: A temporary file needed for publishing is unavailable
te: ప్రచురణకు అవసరమైన తాత్కాలిక ఫైలు అందుబాటులో లేదు

en: Access _type:
te: అనుమతి రకము (_t):

en: Add Tag "%s"
te: "%s" ట్యాగు జతచేయి

en: Add Tags
te: ట్యాగులను జతచేయి

en: Add Tags "%s" and "%s"
te: "%s" మరియు "%s" ట్యాగులను జతచేయి

en: Add _Tags...
te: ట్యాగులను జతచేయి...(_T)

en: Adjust
te: సరిచేయి

en: Adjust Date and Time
te: తేది మరియు సమయాన్ని సరిచేయి

en: Adjust the photo's color and tone
te: ఫొటో రంగును మరియు వర్ణస్థాయిని సవరించు

en: Adjust the size of the thumbnails
te: థంబ్‌నెయిళ్ళ యొక్క పరిమాణాన్ని సరిచేయు

en: Adjusting Date and Time
te: తేదీ మరియు సమయాన్ని సరిచేస్తోంది

en: Admins
te: నిర్వాహకులు

en: Admins, Family
te: నిర్వాహకులు, కుటుంబం

en: Admins, Family, Friends
te: నిర్వాహకులు, కుటుంబం, స్నేహితులు

en: Admins, Family, Friends, Contacts
te: నిర్వాహకులు, కుటుంబం, స్నేహితులు, పరిచయస్తులు

en: All + _Rejected
te: అన్నీ + తిరస్కరించబడినవి(_R)

en: All photo source files are missing.
te: ఫోటో ఆధార ఫైళ్ళు అన్నీ తప్పిపోయినవి.

en: An _existing album:
te: ఒక ఉనికిలోనున్న ఆల్బమ్:

en: An _existing category:
te: ఒక ఉనికిలో ఉన్నటువంటి వర్గం (_e):

en: An error message occurred when publishing to Piwigo. Please try again.
te: పివిగో కు ప్రచురించునప్పుడు వొక దోష సందేశం యెదురైను. దయచేసి మరలా ప్రయత్నించండి.

en: Angle:
te: కోణం:

en: Any text
te: ఏదైనా పాఠ్యం

en: Artist:
te: కళాకారుడు:

en: Attempted to import %d file. | Attempted to import %d files.
te[0]: %d ఫైలును దిగుమతిచేయుటకు ప్రయత్నించెను
te[1]: %d ఫైళ్ళను దిగుమతిచేయుటకు ప్రయత్నించెను

en: Authorization _Number:
te: ధృవీకరణ సంఖ్య (_N):

en: Auto-importing photos...
te: ఫొటోలను స్వయం-దిగుమతిచేస్తోంది...

en: Automatically improve the photo's appearance
te: స్వయంచాలకంగా ఫొటో కనపడువిధాన్ని మెరుగుపరుచు

en: Back
te: వెనుకకు

en: Blinds
te: బ్లైండ్స్

en: Blogs:
te: బ్లాగ్స్:

en: By Exposure _Date
te: తీసిన తేదీని బట్టి(_D)

en: By _Rating
te: రేటింగును బట్టి(_R)

en: By _Title
te: శీర్షికను బట్టి(_T)

en: Camera
te: కెమెరా

en: Camera error
te: కెమెరా దోషం

en: Camera make:
te: కెమెరా తయారీదారు:

en: Camera model:
te: కెమెరా మోడల్:

en: Cameras
te: కెమెరాలు

en: Cannot open the selected F-Spot database file: the file does not exist or is not an F-Spot database
te: ఎంపికచేసిన F-Spot డాటాబేస్ ఫైలును తెరువలేము: ఫైలు లేదు లేదా అది F-Spot డాటాబేస్ కాదు

en: Cannot open the selected F-Spot database file: this version of the F-Spot database is not supported by Shotwell
te: ఎంపికచేసిన F-Spot డాటాబేస్ ఫైలును తెరువలేము: F-Spot యొక్క యీ వర్షన్ షాట్‌వెల్ చే తోడ్పాటునీయబడుట లేదు

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading photos table
te: ఎంపికచేసిన F-స్పాట్ డేటాబేసు దస్త్రము చదువలేకపోతుంది: ఫొటోల పట్టికను చదువుతున్నపుడు దోషం

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading tags table
te: ఎంపికచేసిన F-స్పాట్ డేటాబేసు ఫైలును చదువుట వీలుకాదు: కొసల పట్టికను చదువుతున్నపుడు దోషం

en: Change slideshow settings
te: స్లైడ్‌షో అమరికలను మార్చు

en: Change the rating of your photo
te: మీ ఫొటో యొక్క రేటింగు మార్చు

en: Chess
te: చెస్

en: Choose <span weight="bold">File %s Import From Folder</span>
te: ఎన్నుకోండి <span weight=\"bold\">ఫైల్ %s సంచయం నుండి దిగుమతిచేయి</span>

en: Circle
te: వృత్తము

en: Circles
te: వృత్తములు

en: Clock
te: గడియారం

en: Close _without Saving
te: దాచకుండానే మూసివేయి(_w)

en: Close the red-eye tool
te: రెడ్-ఐ సాధనాన్ని మూసివేయి

en: Co_py Photos
te: ఫోటోలను నకలుతీయి(_p)

en: Combine events into a single event
te: కార్యక్రమాలన్నిటినీ ఒకే కార్యక్రమముగా కలిపివేయి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

en: Con_tinue
te: కొనసాగించు (_t)

en: Connect a camera to your computer and import
te: ఒక కెమెరాను కంప్యూటర్‌కు అనుసంధానించి దిగుమతిచేయండి

en: Continue the slideshow
te: స్లైడ్‌షోను కొనసాగించు

en: Contrast Expansion
te: వ్యత్యాస విస్తరణ

en: Copyright 2009-2013 Yorba Foundation
te: కాపీరైట్ 2009-2013 యోర్బా ఫౌండేషన్

en: Copyright 2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>
te: కాపీరైట్ 2010+ ఎవ్గెనియ్ పొల్యాకోవ్ <zbr@ioremap.net>

en: Copyright 2012 BJA Electronics
te: కాపీరైట్ 2012 BJA Electronics

en: Copyright:
te: నకలుహక్కు:

en: Core Data Import Services
te: అంతర్భాగ డేటా దిగుమతి సేవలు

en: Core Publishing Services
te: మూల ముద్రణ సేవలు

en: Core Slideshow Transitions
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన మారు మూల విధములు

en: Could not load UI: %s
te: UI లోడు చేయలేదు: %s

en: Create Tag
te: ట్యాగ్ సృష్టించు

en: Create a _new album named:
te: ఒక కొత్త ఆల్బమ్‌ను ఈ పేరుతో సృష్టించు:

en: Creating New Event
te: కొత్త కార్యక్రమం సృష్టించబడుతోంది

en: Creating album %s...
te: ఆల్బమ్ సృష్టిస్తోంది %s...

en: Creating album...
te: ఆల్బమ్‌ను సృష్టిస్తోంది...

en: Crop
te: కత్తిరించు

en: Crop the photo's size
te: ఫొటో పరిమాణాన్ని కత్తిరించు

en: Crumble
te: ముక్కలవు

en: Current
te: ప్రస్థుత

en: Current Development:
te: ప్రస్తుత అభివృద్ది:

en: Custom
te: అనురూపిత

en: DIRECTORY
te: సంచయం

en: D_escending
te: అవరోహణ(_e)

en: Data Imports
te: డేటా దిగుమతులు

en: Database error
te: డేటాబేసు దోషం

en: Database file:
te: డేటాబేసు ఫైల్:

en: Date
te: తేదీ

en: Date:
te: తేది:

en: De_fault:
te: అప్రమేయం (_f):

en: Decrease Rating
te: రేటింగు తగ్గించండి

en: Decrease the magnification of the photo
te: ఫొటో యొక్క వృద్ధికరణ తగ్గించండి

en: Decrease the magnification of the thumbnails
te: థంబ్ నెయిల్ పరిమాణం తగ్గించుము

en: Decreasing ratings
te: రేటింగులను తగ్గిస్తున్నారు

en: Delete
te: తీసివేయి

en: Delete Search
te: శోధనను తొలగించు

en: Delete Search "%s"
te: "%s" శోధనను తొలగించు

en: Delete Tag
te: ట్యాగును తీసివేయి

en: Delete Tag "%s"
te: "%s" ట్యాగుని తీసివేయి

en: Delete all photos in the trash
te: చెత్తబుట్టలో ఉన్న అన్ని ఫొటోలను తీసివేయి

en: Delete these files from camera? | Delete these %d files from camera?
te[0]: ఈ ఫైళ్ళను కెమెరా నుండి తీసివేయాలా?
te[1]: ఈ %d ఫైళ్ళను కెమెరా నుండి తీసివేయాలా?

en: Delete this photo from camera? | Delete these %d photos from camera?
te[0]: ఈ ఫొటోను కెమెరా నుండి తీసివేయమంటారా?
te[1]: ఈ %d ఫొటోలను కెమెరా నుండి తీసివేయమంటారా?

en: Delete this photo/video from camera? | Delete these %d photos/videos from camera?
te[0]: ఈ ఫొటో/వీడియోను కెమెరా నుండి తీసివేయమంటారా?
te[1]: ఈ %d ఫొటోలు/వీడియోలను కెమెరా నుండి తీసివేయమంటారా?

en: Delete this video from camera? | Delete these %d videos from camera?
te[0]: ఈ వీడియోను కెమెరా నుండి తీసివేయమంటారా?
te[1]: ఈ %d వీడియోలను కెమెరా నుండి తీసివేయమంటారా?

en: Deleting Photos
te: ఫొటోలను తీసివేస్తున్నది

en: Deleting...
te: తీసివేస్తోంది...

en: Developer:
te: అభివృద్ధికారుడు:

en: Disable _comments
te: వ్యాఖ్యలను అచేతనపరుచు (_c)

en: Disk failure
te: డిస్కు వైఫల్యత

en: Disk full
te: డిస్కు నిండినది

en: Display
te: ప్రదర్శించు

en: Display %s
te: %s ప్రదర్శించు

en: Display %s or Better
te: %s ప్రదర్శించు లేదా ఇంకా మెరుగైనవి

en: Display basic information for the selection
te: ఎంపిక యొక్క ప్రాథమిక సమాచారాన్ని చూపించు

en: Display each photo's rating
te: ప్రతీ ఫొటో యొక్క రేటింగు చూపుము

en: Display each photo's tags
te: ప్రతీఒక్క ఫొటో ట్యాగులను చూపించు

en: Display extended information for the selection
te: ఎంపిక యొక్క అధిక సమాచారాన్ని చూపించు

en: Display the comment of each event
te: ప్రతి ఘటన యొక్క వ్యాఖ్యను ప్రదర్శించు

en: Display the comment of each photo
te: ప్రతి ఛాయాచిత్రము యొక్క వ్యాఖ్యానము ప్రదర్శించుము

en: Display the search bar
te: అన్వేషణ పట్టీ చూపు

en: Display the sidebar
te: పక్కపట్టీ ప్రదర్శించుము

en: Display the title of each photo
te: ప్రతీఒక్క ఫోటో శీర్షికను చూపించు

en: Do not monitor library directory at runtime for changes
te: రన్‌టైమ్ నందు లైబ్రరీ సంచయమును మార్పుల కొరకు పర్యవేక్షించవద్దు

en: Don't display startup progress meter
te: ప్రారంభపు పురోగమన మీటర్‌ను ప్రదర్శించవద్దు

en: Drag and drop photos onto the Shotwell window
te: షాట్‌వెల్ విండో మీదకి ఫొటోలను లాగుము మరియు వదిలివేయుము

en: Duplicate
te: నకిలీచేయి

en: Duplicate Photos/Videos Not Imported:
te: నకిలీ ఛాయాచిత్రాలు/వీడియోలు దిగుమతి కాలేదు:

en: Duplicating photos
te: ఫొటోలను నకిలీ చేస్తోంది

en: Duration:
te: నిడివి:

en: E_xtended Information
te: అధిక సమాచారం(_x)

en: E_xternal photo editor:
te: బాహ్య ఫొటో కూర్పరి (_x)

en: Edit Comment
te: వ్యాఖ్య సరికూర్చు

en: Edit Title
te: శీర్షికను సవరించు

en: Edit _Comment...
te: వ్యాఖ్యానము సరిచేయి... (_C)

en: Edit _Title...
te: శీర్షికను సవరించు...(_T)

en: Empty T_rash
te: చెత్తబుట్టని ఖాళీచేయి(_r)

en: Empty Trash
te: చెత్తబుట్టని  ఖాళీచేయి

en: Emptying Trash...
te: చెత్తబుట్టను ఖాళీచేస్తోంది...

en: Enhance
te: మెరుగుపరుచు

en: Enhancing
te: మెరుగుపరుస్తోంది

en: Enter the URL of your Piwigo photo library as well as the username and password associated with your Piwigo account for that library.
te: మీ Piwigo పోటో లైబ్రరీ యొక్క URL అదేవిందగా మీ Piwigo ఖాతా వాడుకరిపేరు మరియు సంకేతపదంను లైబ్రరీ కొరకు ప్రవేశపెట్టు.

en: Enter the confirmation number which appears after you log into Flickr in your Web browser.
te: Flickr కు లాగిన్‌ అయిన తరువాత మీ వెబ్ బ్రౌజర్ నందు కనిపించే నిర్ధారణ సంఖ్యను ప్రవేశపెట్టు.

en: Enter the username and password associated with your Tumblr account.
te: మీరు Tumblr ఖాతాకు చెందిన వాడుకరిపేరు మరియు సంకేతపదం ప్రవేశపెట్టుము.

en: Error accessing database file:
     %s
    
    Error was: 
    %s
te: డేటాబేసు ఫైలును అనుమతిలో దోషము:
    %s
    
    దోషము ఏమిటంటే:
    %s

en: Error loading UI file %s: %s
te: UI ఫైల్ ఎక్కించుటలో దోషం %s: %s

en: Error while saving to %s: %s
te: %s కి భద్రపరుస్తుండగా దోషం: %s

en: Even_ts
te: కార్యక్రమాలు (_t)

en: Event %s
te: కార్యక్రమం %s

en: Event name
te: కార్యక్రమం పేరు

en: Events
te: కార్యక్రమాలు

en: Everyone
te: ప్రతీఒక్కరు

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: Export
te: ఎగుమతిచేయి

en: Export Photo
te: ఫొటో ఎగుమతిచేయి

en: Export Photo/Video
te: ఫొటోలు/వీడియోలు ఎగుమతిచేయి

en: Export Photos
te: ఫొటోలను ఎగుమతిచేయి

en: Export Photos/Videos
te: ఫొటోలు/వీడియోలను ఎగుమతిచేయి

en: Export Video
te: వీడియో ఎగుమతిచేయి

en: Export Videos
te: వీడియోలను ఎగుమతిచేయి

en: Export metadata
te: మెటాడేటాను ఎగుమతిచేయి

en: Exporting
te: ఎగుమతిచేస్తోంది

en: Exposure
te: ఎక్స్‍పోజర్

en: Exposure bias:
te: ఎక్స్‍పోసర్ బయాస్:

en: Exposure date:
te: ఎక్సుపోజర్ తేది:

en: Exposure time will be shifted backward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
te: ఎక్సపోజర్ సమయం వెనుకకు మార్చబడుతుంది
    %d %s, %d %s, %d %s, మరియు %d %s.

en: Exposure time will be shifted forward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
te: ఎక్సపోజర్ సమయం ముందుకు మార్చబడుతుంది
    %d %s, %d %s, %d %s, మరియు %d %s.

en: Exposure time:
te: ఎక్స్‍పోజర్‌ కాలం:

en: Exposure:
te: ఎక్స్‍పోజర్:

en: Extended Information
te: పొడిగించిన సమాచారం

en: External Editors
te: బయటి కూర్పరులు

en: External _RAW editor:
te: బయటి RAW కూర్పరి(_R):

en: F-Spot library: %s
te: F-స్పాట్ లైబ్రరీ: %s

en: Fade
te: ఫేడ్

en: Family only
te: కుటుంబం మాత్రమే

en: Fetching account information...
te: ఖాతా సమాచారాన్ని సాధించుతున్నది...

en: Fetching photo information
te: ఫోటో సమాచారాన్ని తెస్తోంది

en: Fetching preview for %s
te: %s కొరకు మునుజూపును తెస్తోంది

en: File %s already exists.  Replace?
te: ఫైల్ %s ఇదివరకే ఉంది.  పునఃస్థాపించాలా?

en: File already exists in database
te: ఫైల్ ఇదివరకే డేటాబేసులో ఉంది

en: File error
te: ఫైల్ దోషం

en: File name
te: ఫైల్ పేరు

en: File size:
te: ఫైలు పరిమాణం:

en: File write error
te: ఫైలుకి వ్రాయు దోషం

en: Files Not Imported Because They Weren't Recognized as Photos or Videos:
te: ఫైళ్ళు ఛాయాచిత్రములుగా కాని వీడియోలుగా కాని గుర్తించబడని కారణంగా దిగుమతి కాలేదు:

en: Fill the entire page
te: పేజీ మొత్తం నింపు(_F)

en: Filter Photos
te: ఫొటోలను వడపోయి

en: Find
te: కనుగొను

en: Find an image by typing text that appears in its name or tags
te: పేరులో కాని టాగ్స్ లో కాని వున్న పాఠంతో  బొమ్మను వెతుకుట

en: Find photos and videos by search criteria
te: అన్వేషణ వివరాల ప్రకారం ఫొటోలు, వీడియోలు వెతుకు

en: Fit to _Page
te: పేజీకి కుదుర్చు(_P)

en: Flag
te: గుర్తుపెట్టు

en: Flag selected photos
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలకు గుర్తుపెట్టు

en: Flag state
te: ఫ్లాగు స్థితి

en: Flagged
te: గుర్తుపెట్టబడినవి

en: Flash:
te: ఫ్లాష్:

en: Flip Hori_zontally
te: అడ్డంగా తారుమారుచేయి(_z)

en: Flip Horizontally
te: అడ్డంగా తారుమారుచేయి

en: Flip Verti_cally
te: నిలువుగా తారుమారుచేయి (_c)

en: Flip Vertically
te: నిలువుగా తారుమారుచేయి

en: Flipping Horizontally
te: అడ్డముగా తిప్పబడుతోంది

en: Flipping Vertically
te: నిలువుగా తిప్పబడుతోంది

en: Focal length:
te: నాభ్యంతరం:

en: Folders
te: సంచయాలు

en: Friends
te: స్నేహితులు

en: Friends & family only
te: స్నేహితులకు & కుటుంబసభ్యులకు మాత్రమే

en: Friends only
te: స్నేహితులు మాత్రమే

en: From:
te: నుండి:

en: Fulls_creen
te: పూర్తితెర (_c)

en: GPS latitude:
te: GPS అక్షాంశం:

en: GPS longitude:
te: GPS రేఖాంశం:

en: Generate desktop background slideshow
te: డెస్క్‍టాప్ నేపథ్య స్లైడ్‌షోను ఉత్పత్తిచేయి

en: Go to the next photo
te: తరువాతి ఫోటోకు వెళ్ళు

en: Go to the previous photo
te: మునుపటి ఫోటోకు వెళ్ళు

en: HD Video (16 : 9)
te: HD వీడియో (16 : 9)

en: Height
te: ఎత్తు

en: Hide photos already imported
te: ఇదివరకే దిగుమతిచేయబడిన ఫోటోలను దాయి

en: High (%d%%)
te: అధిక (%d%%)

en: How long each photo is shown on the desktop background
te: ప్రతీ ఫొటోను డెస్క్‍టాప్ నేపథ్యం మీద ఎంతసేపు చూపించాలి

en: Image Settings
te: బొమ్మ అమరికలు

en: Import Complete
te: దిగుమతి పూర్తయినది

en: Import From Application
te: అనువర్తనం నుండి దిగుమతిచేయి

en: Import From Folder
te: సంచయం నుండి దిగుమతిచేయి

en: Import From _Application...
te: అనువర్తనం నుండి దిగుమతిచేయండి (_A)

en: Import Results Report
te: ఫలితాల నివేదిక దిగుమతిచేయి

en: Import _All
te: అన్నిటినీ దిగుమతిచేయి(_A)

en: Import _Selected
te: ఎంచుకున్న వాటిని దిగుమతిచేయి(_S)

en: Import all the photos into your library
te: ఫొటోలన్నింటినీ మీ లైబ్రరీలోనికి దిగుమతిచేసుకోండి

en: Import media _from:
te: ఇచట నుండి మాధ్యమాన్ని దిగుమతిచేయండి (_f):

en: Import photos from disk to library
te: డిస్కు నుంచి లైబ్రరీకి ఫొటోలను దిగుమతిచేయి

en: Import photos from your %s library
te: మీ %s నుండి ఫొటోలను దిగుమతించండి

en: Import the selected photos into your library
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలను మీ లైబ్రరీలోనికి దిగుమతిచేయి

en: Import to Library
te: లైబ్రరీకి దిగుమతిచేయి

en: Imported %s
te: %s దిగుమతిచేయబడినవి

en: Imported failed (%d)
te: దిగుమతి విఫలమైంది (%d)

en: Importing
te: దిగుమతిచేస్తోంది

en: Importing from %s can't continue because an error occurred:
te: దోషం యెదురైన కారణంగా దిగుమతి %s నుండి కొనసాగించలేము:

en: Importing...
te: దిగుమతిచేస్తోంది...

en: Increase Rating
te: రేటింగు పెంచండి

en: Increase the magnification of the photo
te: ఫొటో యొక్క వృద్ధికరణ పెంచండి

en: Increase the magnification of the thumbnails
te: థంబ్ నెయిల్ పరిమాణం పెంచుము

en: Increasing ratings
te: రేటింగులను పెంచుతున్నారు

en: Invalid URL
te: చెల్లని URL

en: Invalid User Name or Password
te: చెల్లని వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం

en: Invalid pattern
te: సరిలేని మాదిరి

en: Items:
te: అంశాలు:

en: Just me
te: నా వరకే

en: L_ist album in public gallery
te: బహిరంగ గ్యాలరీలో ఆల్బమ్‌ను పెట్టు(_i)

en: Large (2048 pixels)
te: అతిపెద్ద (2048 పిక్సెళ్ళు)

en: Last Import
te: ఆఖరి దిగుమతి

en: Leave _Fullscreen
te: పూర్తి తెరను వదిలిపెట్టు (_F)

en: Leave fullscreen
te: పూర్తి తెరను వదిలిపెట్టు

en: Letter (8.5 x 11 in.)
te: లెటర్ (8.5 x 11 in.)

en: Library
te: లైబ్రరీ

en: Library Location
te: లైబ్రరీ స్థానము

en: Limit the number of photos displayed based on a filter
te: వడపోత ఆధారంగా కనబడే ఫోటోల సంఖ్యను పరిమితం చేయి

en: Loading Shotwell
te: షాట్‌వెల్ లోడవుతోంది

en: Location:
te: స్థానము:

en: Logging in...
te: లోనికి ప్రవేశిస్తున్నారు...

en: Login
te: ప్రవేశించు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Lose changes to %s?
te: %s మార్పులు వదలివేయాలా?

en: Low (%d%%)
te: అత్యల్ప (%d%%)

en: Make Key Photo for Event
te: కార్యక్రమానికి ముఖచిత్రంగా చేయండి

en: Make _Key Photo for Event
te: కార్యక్రమానికి ముఖచిత్రంగా చేయండి(_K)

en: Make a duplicate of the photo
te: ఫోటో యొక్క నకిలీ తయారుచేయి

en: Manually select an F-Spot database file to import:
te: దిగుమతించుటకు F-స్పాట్ డేటాబేసుని మానవీయంగా ఎంచుకోండి:

en: Maximum (%d%%)
te: అత్యధిక (%d%%)

en: Media type
te: మీడియా రకము

en: Medium (%d%%)
te: మధ్యస్థ (%d%%)

en: Medium (1024 x 768 pixels)
te: మధ్యస్థం (1024 x 768 పిక్సెళ్ళు)

en: Merge
te: ఒకటిగాకలిపివేయి

en: Merging
te: కలిపివేస్తోంది

en: Metadata
te: మెటాడేటా

en: Metric Wallet (9 x 13 cm)
te: మెట్రిక్ వాలెట్ (9 x 13 cm)

en: Missing Files
te: తప్పిపోయిన ఫైళ్ళు

en: Modif_y Tags...
te: ట్యాగులను సవరించు...(_y)

en: Modify Tags
te: ట్యాగులను సవరించు

en: Move Photos
te: కార్యక్రమంలో చేర్చు

en: Move Photos to Trash
te: ఫొటోలను చెత్తబుట్టలోకి తరలించు

en: Move Tag "%s"
te: "%s" కొసని తరలించు

en: Move photos to an event
te: ఫొటోలను కార్యక్రమంలో చేర్చు

en: Move the photos to the Shotwell trash
te: ఫొటోలను షాట్‌వెల్ చెత్తబుట్టలోకి తరలించు

en: Move the selected photos back into the library
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలను తిరిగి లైబ్రరీలోనికి తరలించు

en: Moving Photos to New Event
te: ఫొటోలను కొత్త కార్యక్రమానికి తరలిస్తోంది

en: Moving Photos to Trash
te: ఫొటోలు చెత్తబుట్టలోకి తరలించబడుతున్నాయి

en: Name:
te: పేరు:

en: Ne_w Saved Search...
te: కొత్తగా భద్రపరచబడిన శోధన...(_w)

en: New Event
te: కొత్త కార్యక్రమం

en: New _Tag...
te: కొత్త ట్యాగు...(_T)

en: Next
te: తరువాత

en: Next Photo
te: తరువాత ఫొటో

en: Next photo
te: తరువాత ఫోటో

en: No Event
te: సమావేశం లేదు

en: No events
te: ఏ కార్యక్రమాలు లేవు

en: No events found
te: ఏ కార్యక్రమాలు కనిపించలేదు

en: No photos or videos imported.
te: ఏ ఫొటోలు లేదా వీడియోలు దిగుమతికాలేదు.

en: No photos/videos
te: ఫొటోలు/వీడియోలు లేవు

en: No photos/videos found
te: ఫొటోలు/వీడియోలు కనబడలేదు

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Not a file
te: ఫైల్ కాదు

en: Not an image file
te: బొమ్మ ఫైల్ కాదు

en: Notecard (3 x 5 in.)
te: నోట్‌కార్డు (3 x 5 in.)

en: Of these, %d file was successfully imported. | Of these, %d files were successfully imported.
te[0]: వీటిలో, %d ఫైలు విజయవంతంగా దిగుమతైను.
te[1]: వీటిలో, %d ఫైళ్ళు విజయవంతంగా దిగుమతైను.

en: One original photo could not be adjusted. | The following original photos could not be adjusted.
te[0]: ఒక మూల ఫోటో సవరింపు వీలుకాలేదు.
te[1]: ఈక్రింది మూల ఫోటోల  సవరింపు వీలుకాలేదు.

en: Only _Remove
te: కేవలం తొలగించు(_R)

en: Only display photos that have not been imported
te: దిగుమతిచేయబడని ఫోటోలను మాత్రమే ప్రదర్శించు

en: Only show photos with a rating of %s
te: %s రేటింగుతో ఉన్న ఫొటోలను మాత్రమే చూపించు

en: Only show photos with a rating of %s or better
te: %s రేటింగు లేదా అంతకంటే మెరుగైన రేటింగు ఉన్న ఫొటోలను మాత్రమే చూపించు

en: Open With E_xternal Editor
te: బయటి కూర్పకముతో తెరువు(_x)

en: Open With RA_W Editor
te: RAW కూర్పరితో తెరువు(_R)

en: Open the selected photo's directory in the file manager
te: ఎంచుకున్న ఫొటో'ల డైరెక్టరీని ఫైల్ నిర్వాహకంలో తెరువు

en: Open the selected videos in the system video player
te: ఎంచుకున్న వీడియోలను వ్యవస్థ వీడియో ప్లేయర్‌లో తెరవండి

en: Original Size
te: అసలు పరిమాణం

en: Original dimensions:
te: అసలు కొలతలు:

en: Original photo could not be adjusted.
te: అసలు ఫోటో సరిచేయుటకు సాధ్యపడదు.

en: Original size
te: అసలు పరిమాణం

en: Original:
te: అసలు:

en: Path to Shotwell's private data
te: షాట్‌వెల్ వ్యక్తిగత దత్తాంశముకు పాత్

en: Pause
te: నిలిపివేయి(_P)

en: Pause the slideshow
te: స్లైడ్‌షోను నిలిపివేయి

en: Photo Manager
te: ఫోటో నిర్వాహకం

en: Photo Viewer
te: ఫొటో వీక్షకం

en: Photo _size preset:
te: ఫొటో పరిమాణం ముందువిలువ:(_s)

en: Photo _size:
te: ఫోటో పరిమాణం (_s):

en: Photo size:
te: ఫొటో పరిమాణం:

en: Photo source file missing: %s
te: ఫొటో ఆధార ఫైలు తప్పిపోయినది: %s

en: Photos
te: ఫొటోలు

en: Photos _visible to:
te: ఫొటోలు వీరికి కనిపించాలి(_v):

en: Photos and videos _visible to:
te: ఫొటోలు మరియు వీడియోలు వీరికి కనిపించాలి(_v):

en: Photos cannot be exported to this directory.
te: ఈ డైరెక్టరీకి ఫొటోలను ఎగుమతి చేయడం వీలుకాదు.

en: Photos cannot be imported from this directory.
te: ఈ డైరెక్టరీ నుంచి ఫొటోలను దిగుమతిచేయుట సాధ్యపడదు.

en: Photos will appear in:
te: ఫొటోలు ఇందులో కనిపిస్తాయి:

en: Photos will be _visible by:
te: ఫోటోలు దీనితో చూపించబడతాయి (_v):

en: Photos/Videos Not Imported Because Shotwell Couldn't Copy Them into its Library:
te: షాట్‌వెల్ ఛాయాచిత్రాలను/వీడియోలను దాని లైబ్రరీకు నకలు తీయలేకపోయిన కారణంగా దిగుమతి కాలేదు:

en: Photos/Videos Not Imported Because They Weren't in a Format Shotwell Understands:
te: ఛాయాచిత్రాలు/వీడియోలు షాట్‌వెల్ అర్ధము చేసుకోగల రూపంలో లేని కారణంగా దిగుమతి కాలేదు:

en: Photos/Videos Not Imported Due to Camera Errors:
te: ఛాయాచిత్రాలు/వీడియోలు కేమెరా దోషముల కారణంగా దిగుమతి కాలేదు:

en: Photos/Videos Not Imported for Other Reasons:
te: ఛాయాచిత్రాలు/వీడియోలు వేరే కారణాల వల్ల దిగుమతికాలేదు:

en: Pictures
te: చిత్రాలు

en: Pin Toolbar
te: సాధనపట్టీని తగిలించు

en: Pin the toolbar open
te: తెరిచిన సాధనపట్టీని గ్రుచ్చు

en: Pivot the crop rectangle between portrait and landscape orientations
te: చిత్రపటం మరియు ప్రకృతి దృశ్యం తీరుల మధ్య అంచులు సవరించవలసిన దీర్ఘచతురస్రం స్థిరంగావుంచుము.

en: Play
te: ప్లేచేయి

en: Play a slideshow
te: పలకప్రదర్శనను ఆడించు

en: Please close any other application using the camera.
te: దయచేసి కెమెరాను వాడుతున్న ఇతర అనువర్తనాన్ని మూసివేయండి.

en: Please unmount the camera.
te: దయచేసి కెమెరాను అన్‌మౌంట్ చేయండి.

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Postcard (10 x 15 cm)
te: పోస్టుకార్డు (10 x 15 cm)

en: Preparing for login...
te: ప్రవేశించుటకు సిద్ధంచేస్తున్నది...

en: Preparing for upload
te: అప్‌లోడ్ చేయుటకు సిద్ధంచేస్తోంది

en: Preparing to auto-import photos...
te: ఫొటోల స్వయం-దిగుమతికి సిద్ధంచేస్తోంది...

en: Preparing to import
te: దిగుమతి సిద్దమౌతోంది

en: Preparing to import...
te: దిగుమతిచేయుటకు సిద్ధంచేస్తోంది...

en: Previous Photo
te: మునుపటి ఫోటో

en: Previous photo
te: ముందు ఫోటో

en: Print image _title
te: బొమ్మ శీర్శికను ముద్రించు(_t)

en: Print the photo to a printer connected to your computer
te: మీ కంప్యూటర్‌కి ఒక ముద్రకం అనుసంధానించి ఫొటోను ముద్రించు

en: Printing...
te: ముద్రిస్తోంది...

en: Private
te: అంతరంగికం

en: Pu_blish...
te: ప్రచురించు(_b)

en: Public listed
te: బహిరంగముగా పెట్టినవి

en: Public unlisted
te: బహిరంగంగా పెట్టనివి

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Publish Photos
te: ఫొటోలను ప్రచురించు

en: Publish Photos and Videos
te: ఫొటోలను మరియు వీడియోలను ప్రచురించు

en: Publish Videos
te: వీడియోలను ప్రచురించు

en: Publish photos _to:
te: ఫొటోలను దీనికి ప్రచురించు(_t):

en: Publish photos and videos _to
te: ఫొటోలను మరియు వీడియోలను దీనికి ప్రచురించు(_t)

en: Publish to an e_xisting album:
te: ఒక ఉనికిఉన్నటువంటి ఆల్బమ్‌కు ప్రచురించు(_x):

en: Publish to various websites
te: వివిధ వెబ్‌సైటులకు ప్రచురించు

en: Publish videos _to
te: వీడియోలను దీనికి ప్రచురించు(_t)

en: Publishing
te: ప్రచురిస్తోంది

en: Publishing to %s can't continue because an error occurred:
te: %s కు ముద్రణ కొనసాగ వీలుకాదు ఎందుకంటే ఒక దోషం ఎదురైంది:

en: RAW Developer
te: RAW అభివృద్ధికారుడు

en: RAW Photos
te: RAW ఫొటోలు

en: RAW photos
te: RAW ఫొటోలు

en: R_emove From Library
te: లైబ్రరీ నుండి తొలగించు(_e)

en: R_ename imported files to lowercase
te: దిగుమతి అయిన ఫైళ్లని క్రిందిబడిఅక్షరాలతో పేరుమార్చు(_e)

en: Random
te: యాదృశ్చిక

en: Rate %s
te: రేట్ %s

en: Rate Rejected
te: తిరస్కరించబడినవాటిని రేట్ చేయి

en: Rate Unrated
te: రేటుచేయనివాటిని రేట్‌చేయి

en: Rating
te: రేటింగు

en: Re_name Event...
te: కార్యక్రమం పేరుమార్చు...(_n)

en: Re_name Tag "%s"...
te: "%s" ట్యాగు పేరుమార్చు...(_n)

en: Re_name...
te: పేరుమార్చు...(_n)

en: Re_vert External Edit
te: బయటి కూర్పుల మార్పులను రద్దుచేయి(_v)

en: Re_vert External Edits
te: బాహ్య కూర్పులను రద్దుచేయుము (_v)

en: Re_vert to Original
te: అసలుకి చేసిన మర్పులనురద్దుచేయి(_v)

en: Recommended (1600 x 1200 pixels)
te: సిఫారసుచేయబడింది (1600 x 1200 పిక్సెళ్ళు)

en: Red-eye
te: రెడ్-ఐ

en: Redo
te: మళ్ళీచేయి

en: Reduce or eliminate any red-eye effects in the photo
te: ఫొటోలో ఉన్న ఏ రెడ్-ఐ ప్రాభావాన్నైనా తగ్గించు లేదా తొలగించు

en: Rejected
te: తిరస్కరించబడినవి

en: Rejected Only
te: తిరస్కరించబడినవి మాత్రమే

en: Rejected _Only
te: తిరస్కరించబడినవి మాత్రమే(_O)

en: Remove From Library
te: లైబ్రరీ నుండి తొలగించు

en: Remove Photo From Library
te: ఫొటోలను లైబ్రరీ నుండి తొలగించు

en: Remove Photos From Library
te: లైబ్రరీ నుండి ఫొటోలను తొలగించు

en: Remove Tag "%s" From Photo
te: "%s" ట్యాగును ఫొటోల నుండి తొలగించు

en: Remove Tag "%s" From Photos
te: ఫొటోల నుండి "%s" ట్యాగును తొలగించు

en: Remove Tag "%s" From _Photo
te: "%s" ట్యాగును ఫొటోల నుండి తొలగించు(_P)

en: Remove Tag "%s" From _Photos
te: ఫొటోల నుండి "%s" ట్యాగును తొలగించు (_P)

en: Remove any ratings
te: ఏ రేటింగునైనా తొలగించండి

en: Remove any red-eye effects in the selected region
te: ఎంపికచేసిన ప్రాంతంలో ఉన్న ఏ రెడ్-ఐ ప్రభావాన్నైనా తొలగించు

en: Remove the selected photos from the library
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలను లైబ్రరీ నుండి తొలగించు

en: Remove the selected photos from the trash
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలను చెత్తబుట్ట నుండి తొలగించు

en: Removing Event
te: కార్యక్రమాన్ని తొలగిస్తోంది

en: Removing Photo From Library
te: లైబ్రరీ నుండి ఫొటోలను తొలగిస్తోంది

en: Removing Photos From Library
te: లైబ్రరీ నుండి ఫొటోలను తొలగిస్తున్నది

en: Removing duplicated photos
te: నకిలీచేయబడిన ఫొటోలను తొలగిస్తోంది

en: Removing photos/videos from camera
te: ఫొటోలు/వీడియోలు కెమెరా నుంచి తొలగించబడుతున్నాయి

en: Rename Event
te: కార్యక్రమం పేరుమార్చు

en: Rename Search "%s" to "%s"
te: శోధన పేరును "%s" నుండి "%s" కు మార్చు

en: Rename Tag "%s" to "%s"
te: ట్యాగుపేరుని "%s" నుండి "%s" కి మార్చండి

en: Replace _All
te: అన్నిటిని పునఃస్థాపించు(_A)

en: Reset Colors
te: రంగులను తిరిగిఅమర్చు

en: Reset all color adjustments to original
te: అన్ని రంగు సవరణలని అసలుకి తిరిగిఅమర్చు

en: Restore Photos from Trash
te: చెత్తబుట్టలో నుంచి ఫొటోలను పూర్వస్థానంలో ఉంచు

en: Restore the photos back to the Shotwell library
te: ఫొటోలను షాట్‌వెల్ లైబ్రరీలోకి తిరిగి పునరుద్ధరించు

en: Restoring Photos From Trash
te: చెత్తబుట్టలోనున్న ఫొటోలు పునరుద్ధరించడుతున్నాయి

en: Restoring previous RAW developer
te: మునుపటి RAW అభివృద్ధికారుని తిరిగివుంచుతోంది

en: Restoring previous rating
te: మునుపటి రేటింగు పునరుద్ధరిస్తోంది

en: Return to current photo dimensions
te: ప్రస్తుత ఫొటో కొలతలకి తిరిగిరండి

en: Revert External E_dits
te: బయటి కూర్పుల మార్పులను రద్దుచేయి(_d)

en: Revert External Edit?
te: బాహ్య కూర్పును సవరించాలా?

en: Revert External Edits?
te: బాహ్య కూర్పులను రద్దుచేయాలా?

en: Revert to Original
te: అసలుకి చేసిన మర్పులనురద్దుచేయి

en: Revert to the master photo
te: ఉత్తమ ఫొటోకి చేసిన మార్పులను రద్దుచేయి

en: Reverting
te: మార్పులురద్దుచేయబడుతున్నాయి

en: Rotate
te: తిప్పు

en: Rotate Left
te: ఎడమవైపు తిప్పు

en: Rotate Right
te: కుడివైపు తిప్పు

en: Rotate _Left
te: ఎడమవైపు తిప్పు (_L)

en: Rotate _Right
te: కుడివైపు తిప్పు(_R)

en: Rotate the photos left
te: ఫొటోలను ఎడమవైపుకి తిప్పు

en: Rotate the photos right (press Ctrl to rotate left)
te: ఫొటోలను కుడివైపుకు తిప్పండి (ఎడుమవైపు తిప్పుటకు Ctrl నొక్కండి)

en: Rotating
te: తిప్పబడుతోంది

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
te: అందుబాటులో ఉన్న కమాండ్ లైన్ ఐచ్ఛికాల పూర్తి జాబితాను చూచుటకు '%s --help' నడుపుము.

en: SD Video (4 : 3)
te: SD వీడియో (4 : 3)

en: S_idebar
te: పక్క పట్టీ (_i)

en: S_lideshow
te: స్లైడ్‌షో (_l)

en: Saturation
te: సాచురేషన్

en: Saturation:
te: సాచురేషన్:

en: Save As
te: ఇలా దాచు

en: Save Details
te: వివరాలను దాయి

en: Save Details...
te: వివరాలను దాయి...

en: Save _As...
te: ఇలా దాచు...(_A)

en: Save photo
te: ఫోటో భద్రపరుచు

en: Save photo with a different name
te: ఫొటోను వేరొక పేరుతో దాచండి

en: Saved Search
te: దాచబడిన శోధన

en: Saved Searches
te: దాచబడిన శోధనలు

en: Screen
te: తెర

en: Search
te: వెతుకు

en: Select _All
te: అన్నింటినీ ఎంచుకో(_A)

en: Select all items
te: అన్ని అంశాలను ఎంచుకోండి

en: Send T_o...
te: దీనికి పంపు... (_o)

en: Send To
te: ఇచటకు పంపు

en: Send _To...
te: దీనికి పంపుము(_T)...

en: Set Developer
te: అభివృద్ధికారిని అమర్చు

en: Set Rating
te: రేటింగు అమర్చు(_S)

en: Set _all photos/videos to this time
te: అన్ని ఫొటోలు/వీడియోలను ఈ సమయానికి అమర్చు (_a)

en: Set as Desktop Slideshow
te: డెస్క్‍టాప్ స్లైడ్‌షోలాగా అమర్చు

en: Set as _Desktop Background
te: డెస్క్‍టాప్ నేపథ్యం వలె అమర్చు(_D)

en: Set as _Desktop Slideshow...
te: డెస్క్‍టాప్ స్లైడ్‌షోలాగ అమర్చు...(_D)

en: Set rating to %s
te: రేటింగుని %s కి అమర్చు

en: Set rating to rejected
te: తిరస్కరించబడినవాటిగా రేటింగు అమర్చు

en: Set selected image to be the new desktop background
te: ఎంచుకున్న బొమ్మను కొత్త డెస్క్‍టాప్ నేపథ్యముగా అమర్చు

en: Set the crop for this photo
te: ఈ ఫొటోకి కత్తెరింపును అమర్చు

en: Setting Photos to Previous Event
te: ఫొటోలను మునుపటి కార్యక్రమానికి అమరుస్తుంది

en: Setting RAW developer
te: RAW అభివృద్ధికారుని అమరుస్తోంది

en: Setting as rejected
te: తిరస్కరించిన వాటిగా అమరుస్తోంది

en: Setting as unrated
te: రేట్‌చేయనివాటిగా అమరుస్తోంది

en: Setting rating to %s
te: రేటింగుని %s కి అమరుస్తోంది

en: Settings
te: అమరికలు

en: Shadows
te: ప్రతిబింబాలు

en: Shadows:
te: ప్రతిబింబాలు:

en: Shotwell
te: షాట్‌వెల్

en: Shotwell Connect
te: షాట్‌వెల్ అనుసంధానించు

en: Shotwell Preferences
te: షాట్‌వెల్ ప్రాధాన్యతలు

en: Shotwell can copy the photos into your library folder or it can import them without copying.
te: షాట్‌వెల్ ఫొటోలను లైబ్రరీ సంచయంలోనికి నకలుతీయగలదు లేదా వాటిని నకలుతీయకుండానే దిగుమతిచేసుకోగలదు.

en: Shotwell cannot contact your Piwigo photo library. Please verify the URL you entered
te: షాట్‌వెల్ మీ Piwigo ఫోటో లైబ్రరీను సంప్రదించలేకపోయింది. మీరు ప్రవేశపెట్టిన URL నిర్థారించుము

en: Shotwell cannot publish the selected items because you do not have a compatible publishing plugin enabled. To correct this, choose <b>Edit %s Preferences</b> and enable one or more of the publishing plugins on the <b>Plugins</b> tab.
te: మీరు సారూప్యతగల ప్రచురణ చొప్పింతను చేతనంగా కలిగిలేని కారణంగా యెంపికచేసిన అంశాలను షాట్‌వెల్ ప్రచురించలేదు. దీనిని సరిదిద్దుటకు, <b>%s అభీష్టాలను సరిచేయు</b> యెంచుకొని అప్పుడు <b>చొప్పింతలు</b> టాబ్ పైన వొకటి లేదా అంతకన్నా యెక్కువ ప్రచురణ చొప్పింతలను చేతనంచేయి.

en: Shotwell couldn't create a file for editing this photo because you do not have permission to write to %s.
te: %s కు రాయు హక్కులు లేకపోవుటవలన షాట్వెల్ ఫొటోని సవరించుటకు ఫైల్ సృష్టించలేకపోయింది.

en: Shotwell has found %d photos in the F-Spot library and is currently importing them. Duplicates will be automatically detected and removed.
    
    You can close this dialog and start using Shotwell while the import is taking place in the background.
te: షాట్‌వెల్ F-Spot లైబ్రరీనందు %d ఫొటోలను కనుగొన్నది మరియు వాటిని ప్రస్తుతం దిగుమతిచేస్తోంది. నకిలీలు స్వయంచాలకంగా గుర్తించబడి తొలగించబడును.
    
    బ్యాక్‌గ్రౌండ్ నందు దిగుమతి జరుగుచున్నప్పుడు మీరు యీ డైలాగ్‌ను మూసివేసి షాట్‌వెల్‌ను వుపయోగించవచ్చు.

en: Shotwell needs to unmount the camera from the filesystem in order to access it.  Continue?
te: షాట్‌వెల్ కెమెరాను వాడకోగలగాలంటే ఫైల్ వ్యవస్థ నుండి దానిని అన్‌మౌంట్ చేయాల్సిఉంది.  కొనసాగమంటారా?

en: Shotwell was unable to play the selected video:
    %s
te: షాట్‌వెల్ కొన్ని కారణాల వల్ల ఎంచుకున్న వీడియోను ప్లే చేయలేకపోతుంది:
    %s

en: Shotwell was unable to upgrade your photo library from version %s (schema %d) to %s (schema %d).  For more information please check the Shotwell Wiki at %s
te: షాట్వెల్%s (స్కీమా %d) నుండి %s (స్కీమా %d) కొరకు మీ ఫొటో లైబ్రరీ నవీకరించుట వీలుకాలేదు.  మరిన్ని వివరాలకు  %s దగ్గర షాట్వెల్ వికీ చూడుము

en: Show all photos
te: అన్ని ఫొటోలను చూపించు

en: Show all photos, including rejected
te: అన్ని ఫొటోలను చూపించు, తిరస్కరించబడినవాటిని కూడా

en: Show each photo for
te: ప్రతీ ఫొటోను ఇంతసేపు చూపించు

en: Show in File Mana_ger
te: ఫైల్ నిర్వాహకిలో చూపించు(_g)

en: Show only rejected photos
te: తిరస్కరించబడిన ఫొటోలను మాత్రమే చూపించు

en: Show t_itle
te: శీర్షిక చూపు (_i)

en: Show the application's version
te: అనువర్తనము వర్షన్ చూపుము

en: Size:
te: పరిమాణం:

en: Slide
te: స్లైడ్

en: Slideshow
te: స్లైడ్‌షో

en: Slideshow Transitions
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన మారుతీరులు

en: Small (640 x 480 pixels)
te: చిన్నది (640 x 480 పిక్సెళ్ళు)

en: Software:
te: సాఫ్ట్‍వేర్:

en: Sort _Events
te: కార్యక్రమాలను క్రమబద్దీకరించు(_E)

en: Sort _Photos
te: ఫోటోలను పేర్చు(_P)

en: Sort photos by exposure date
te: తీసిన తేదీని బట్టి ఫొటోలను క్రమబద్ధీకరించు

en: Sort photos by rating
te: రేటింగును బట్టి ఫోటోలను పేర్చు

en: Sort photos by title
te: శీర్షికను బట్టి ఫోటోలను పేర్చు

en: Sort photos in a descending order
te: ఫొటోలను అవరోహణ క్రమంలో పేర్చు

en: Sort photos in an ascending order
te: ఫొటోలను అరోహణ క్రమంలో  చూపుము

en: Square
te: చతురస్రం

en: Squares
te: చతురస్రములు

en: Standard (720 pixels)
te: ప్రామాణికం (720 పిక్సెళ్ళు)

en: Starting import, please wait...
te: దిగుమతి ప్రారంభమైంది, దయచేసి వేచివుండండి...

en: Stop importing photos
te: ఫొటోల దిగుమతిని ఆపు

en: Straighten
te: సరిచేయి

en: Straighten the photo
te: ఫొటోని సరిచేయి

en: Stripes
te: పట్టీలు

en: Success
te: విజయవంతం

en: Switching developers will undo all changes you have made to this photo in Shotwell | Switching developers will undo all changes you have made to these photos in Shotwell
te[0]: అభివృద్దికారులను మార్చుట అనునది మీరు యీ ఫోటోకు షాట్‌వెల్ నందు చేసిన అన్ని మార్పులను తిరిగివుంచును
te[1]: అభివృద్దికారులను మార్చుట అనునది మీరు యీ ఫోటోలకు షాట్‌వెల్ నందు చేసిన అన్ని మార్పులను తిరిగివుంచును

en: T_ools
te: పనిముట్లు (_o)

en: Ta_gs
te: కొసలు (_g)

en: Tabloid (11 x 17 in.)
te: టేబ్లోయిడ్ (11 x 17 in.)

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Tag Photo as "%s"
te: ఫొటోలను "%s" వలె ట్యాగ్‌చేయి

en: Tag Photos as "%s"
te: ఫొటోలను ఇలా "%s" ట్యాగ్ చేయి

en: Tag the selected photo as "%s"
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలను "%s" వలె ట్యాగ్ చేయి

en: Tag the selected photos as "%s"
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలను ఇలా "%s" ట్యాగ్ చేయి

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Tags (separated by commas):
te: ట్యాగులు (కామాలతో వేరుచేయబడినవి):

en: Temperature
te: ఉష్ణోగ్రత

en: Temperature:
te: ఉష్ణోగ్రత:

en: Testing connection to Facebook...
te: ఫేస్‌బుక్‌కు అనుసంధానాన్ని పరీక్షిస్తుంది...

en: The camera is locked by another application.  Shotwell can only access the camera when it's unlocked.  Please close any other application using the camera and try again.
te: కెమెరా మరొక అనువర్తనముచే లాక్ చేయబడింది.  దానిని అన్‌లాక్ చేసినపుడు మాత్రమే షాట్‌వెల్ కెమెరాను వాడుకునే సౌలభ్యం ఉంటుంది.  దయచేసి కెమెరాను వాడుతున్న ఇతర అనువర్తనాన్ని మూసివేసి మరలా ప్రయత్నించండి.

en: The photo or video cannot be deleted. | %d photos/videos cannot be deleted.
te[0]: ఫోటో లేదా వీడియో తీసివేయుట వీలుపడదు.
te[1]: %d ఫోటోలు/వీడియోలు తీసివేయుట వీలుపడదు.

en: The photo or video cannot be moved to your desktop trash.  Delete this file? | %d photos/videos cannot be moved to your desktop trash.  Delete these files?
te[0]: ఈ ఫొటో లేదా వీడియోను డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకి తరలించడం వీలుకావడంలేదు.  ఈ ఫైలుని తీసివేయాలా?
te[1]: ఈ %d ఫొటోలు లేదా వీడియోలను డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకి తరలించడం వీలుకావడంలేదు.  ఈ ఫైళ్ళని తీసివేయాలా?

en: The selected photo was successfully published.
te: ఎంచుకున్న ఫొటో విజయవంతంగా ప్రచురించబడింది.

en: The selected photos were successfully published.
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలు విజయవంతంగా ప్రచురించబడినవి.

en: The selected photos/videos were successfully published.
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలు/వీడియోలు విజయవంతంగా ప్రచురించబడినవి.

en: The selected video was successfully published.
te: ఎంచుకున్న వీడియో విజయవంతంగా ప్రచురించబడింది.

en: The selected videos were successfully published.
te: ఎంచుకున్న వీడియోలు విజయవంతంగా ప్రచురించబడినవి.

en: This will destroy all changes made to the external file.  Continue? | This will destroy all changes made to %d external files.  Continue?
te[0]: ఇది బహిరంగ ఫైలుకు చేసిన అన్ని మార్పులను రద్దుచేస్తుంది.  కొనసాగాలా?
te[1]: ఇది %d బహిరంగ ఫైళ్ళకు చేసిన అన్ని మార్పులను రద్దుచేస్తుంది.  కొనసాగాలా?

en: This will remove the photo from the library.  Continue? | This will remove %d photos from the library.  Continue?
te[0]: ఇది ఫొటోను లైబ్రరీ నుంచి తొలగిస్తుంది.  కొనసాగాలా?
te[1]: ఇది %d ఫొటోలను లైబ్రరీ నుంచి తొలగిస్తుంది.  కొనసాగాలా?

en: This will remove the photo from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
te[0]: ఇది మీ షాట్‌వెల్ లైబ్రరీ నుండి ఫొటోను తొలగిస్తుంది.  డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకు కూడా ఫైలుని తరలించడానికి ఇష్టపడుతున్నారా?
    
    ఈ చర్యను వెనక్కి తీసుకొవడం సాధ్యపడదు.
te[1]: ఇది మీ షాట్‌వెల్ లైబ్రరీ నుండి %d ఫొటోలను తొలగిస్తుంది.  డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకు కూడా పైళ్ళని తరలించడానికి ఇష్టపడుతున్నారా?
    
    ఈ చర్యను వెనక్కి తీసుకొవడం సాధ్యపడదు.

en: This will remove the photo/video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos/videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
te[0]: ఇది మీ షాట్‌వెల్ లైబ్రరీ నుండి ఫొటో/వీడియోను తొలగిస్తుంది.  డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకు కూడా ఫైలుని తరలించడానికి ఇష్టపడుతున్నారా?
    
    ఈ చర్యను వెనక్కి తీసుకొవడం సాధ్యపడదు.
te[1]: ఇది మీ షాట్‌వెల్ లైబ్రరీ నుండి %d ఫొటోలు/వీడియోలను తొలగిస్తుంది.  డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకు కూడా ఫైలుని తరలించడానికి ఇష్టపడుతున్నారా?
    
    ఈ చర్యను వెనక్కి తీసుకొవడం సాధ్యపడదు.

en: This will remove the saved search "%s".  Continue?
te: ఇది భద్రపరచబడిన వెతుకులాట "%s"ను తీసివేస్తుంది.  కొనసాగాలనుకుంటున్నారా?

en: This will remove the tag "%s" from one photo.  Continue? | This will remove the tag "%s" from %d photos.  Continue?
te[0]: ఇది "%s" ట్యాగును ఒక ఫొటో నుండి తొలగిస్తుంది.  కొనసాగమంటారా?
te[1]: ఇది "%s" ట్యాగును %d ఫొటోల నుండి తొలగిస్తుంది.  కొనసాగమంటారా?

en: This will remove the video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
te[0]: ఇది మీ షాట్‌వెల్ లైబ్రరీ నుండి వీడియోను తొలగిస్తుంది.  డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకు కూడా ఫైలుని తరలించడానికి ఇష్టపడుతున్నారా?
    
    ఈ చర్యను వెనక్కి తీసుకొవడం సాధ్యపడదు.
te[1]: ఇది మీ షాట్‌వెల్ లైబ్రరీ నుండి %d వీడియోలను తొలగిస్తుంది.  డెస్క్‍టాప్ చెత్తబుట్టకు కూడా ఫైలుని తరలించడానికి ఇష్టపడుతున్నారా?
    
    ఈ చర్యను వెనక్కి తీసుకొవడం సాధ్యపడదు.

en: Time Adjustment Error
te: సమయం సరిచేయుటలో దోషం

en: Time adjustments could not be undone on the following photo file. | Time adjustments could not be undone on the following photo files.
te[0]: కింద తెలిపిన ఫొటో ఫైలుకు సమయం సవరణలు చేయుటకు సాధ్యపడలేదు.
te[1]: కింద తెలిపిన ఫొటో ఫైళ్ళకు సమయం సవరణలు చేయుటకు సాధ్యపడటంలేదు.

en: Time:
te: సమయం:

en: Tint
te: లేతరంగు

en: Tint:
te: లేతరంగు:

en: Title
te: శీర్షిక

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: To get started, import photos in any of these ways:
te: ఇపుడు ప్రారంభించుటకు, కింద తెలిపిన మార్గాల ద్వారా దిగుమతిచేసుకోవచ్చు:

en: To try importing from another service, select one from the above menu.
te: వేరొక సేవనుండి దిగుమతిని ప్రయత్నించుటకు, పై మెనూనుండి వొకటి యెంచుకొనుము.

en: To try publishing to another service, select one from the above menu.
te: వేరొక ముద్రణ సేవికకకు, మెనూ నుండి ఒకటి ఎంచుకొనుము

en: To:
te: వరకు:

en: Today
te: ఈరోజు

en: Transition d_elay:
te: మారు సమయం:(_e)

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Trash is empty
te: చెత్తబుట్ట ఖాళీగాఉంది

en: TumblrPublisher: start( ): can't start; this publisher is not restartable.
te: TumblrPublisher: start( ): ప్రారంభించలేదు; ఈ ప్రచురణకర్త పునఃప్రారంభించదగ్గది కాదు.

en: Type
te: రకం

en: Un_flag
te: గుర్తుతీసివేయి(_f)

en: Unable to create cache directory %s: %s
te: క్యాచీ డైరెక్టరీ సృష్టించలేక పోయింది %s: %s

en: Unable to create data directory %s: %s
te: డేటా డైరెక్టరీ %s సృష్టించలేకపోతుంది: %s

en: Unable to create data subdirectory %s: %s
te: డేటా సబ్‌డైరెక్టరీ %s ని సృష్టించలేకపోతోంది: %s

en: Unable to create temporary directory %s: %s
te: తాత్కాలిక డైరెక్టరీ %s సృష్టించలేకపోతుంది: %s

en: Unable to decode file
te: ఫైలుని డీకోడ్ చేయలేకపోయింది

en: Unable to delete %d photo/video from the camera due to errors. | Unable to delete %d photos/videos from the camera due to errors.
te[0]: దోషముల కారణంగా %d ఫొటో/వీడియో కెమెరా నుండి తీసివేయలేకపోతోంది.
te[1]: దోషముల కారణంగా %d ఫొటోలు/వీడియోలను కెమెరా నుండి తీసివేయలేకపోతోంది.

en: Unable to display FAQ: %s
te: FAQలను చూపలేకపోతుంది: %s

en: Unable to display help: %s
te: సహాయాన్ని చూపలేకపోతుంది: %s

en: Unable to duplicate one photo due to a file error | Unable to duplicate %d photos due to file errors
te[0]: ఫైల్ దోషం కారణంగా ఒక ఫొటోను నకిలీచేయడం కుదరటంలేదు
te[1]: ఫైల్ దోషం కారణంగా %d ఫొటోలను నకిలీచేయడం కుదరటంలేదు

en: Unable to export %s: %s
te: %s ఎగుమతిచేయలేకపోతోంది: %s

en: Unable to export background to %s: %s
te: %s కు నేపథ్యముగా ఎగుమతిచేయలేకపోతోంది: %s

en: Unable to export the following photo due to a file error.
te: ఫైల్ దోషం వలన క్రిందఇవ్వబడిన ఫొటో ఎగుమతి వీలుకాలేదు.

en: Unable to fetch previews from the camera:
    %s
te: కెమెరా నుండి మునుజూపును తెచ్చుట వీలుకాలేదు:
    %s

en: Unable to generate a temporary file for %s: %s
te: %s: %s కొరకు తాత్కాలిక ఫైల్  సృష్టించుట విఫలం

en: Unable to launch Nautilus Send-To: %s
te: నాటిలస్ ఇచటకు పంపు ప్రారంభించుట విఫలం%s

en: Unable to launch editor: %s
te: కూర్పరిని ప్రారంభించలేకపోతోంది: %s

en: Unable to lock camera: %s
te: కెమెరాను లాక్ చేయలేకపోతోంది: %s

en: Unable to monitor %s: Not a directory (%s)
te: %s గమనించుట వీలుకాలేదు:  (%s) సంచయం కాదు.

en: Unable to navigate to bug database: %s
te: బగ్ డాటాబేస్ గుండా నేవిగేట్ కాలేకపోతోంది: %s

en: Unable to open in file manager: %s
te: ఫైల్ నిర్వాహకంలో తెరుచుటకు సాధ్యపడటంలేదు: %s

en: Unable to open/create photo database %s: error code %d
te: ఫొటో డేటాబేసు %s తెరుచుట/సృష్టించుట కుదరటంలేదు: దోషము కోడ్ %d

en: Unable to prepare desktop slideshow: %s
te: డెస్క్‍టాప్ స్లైడ్‌షో సిద్ధంచేయలేకపోతోంది: %s

en: Unable to print photo:
    
    %s
te: ఫొటోను ముద్రించలేకపోతుంది:
    
    %s

en: Unable to process monitoring updates: %s
te: పర్యవేక్షక నవీకరణలను జరుపలేక పోతోంది: %s

en: Unable to publish
te: ప్రచురించలేకపోతోంది

en: Unable to rename search to "%s" because the search already exists.
te: "%s" కి వెతుకులాట పేరుని మార్చలేకపోతుంది, ఎందుకంటే అటువంటి వెతుకలాట ఇంతకుముందే ఉన్నది.

en: Unable to rename tag to "%s" because the tag already exists.
te: "%s" గా పేరు మార్చుట కుదరదు, ఎందుకంటే అది ఇప్పటికే వున్నది.

en: Unable to unmount camera.  Try unmounting the camera from the file manager.
te: కెమెరాను అన్‌మౌంట్ చేయలేకపోతోంది.  కెమెరాను ఫైల్ నిర్వాహకం నుంచి అన్‌మౌంట్ చేయడానికి ప్రయత్నించండి.

en: Unable to write to photo database file:
     %s
te: ఫొటో డేటాబేసు ఫైలుకి వ్రాయలేకపోతున్నది:
    %s

en: Unconstrained
te: నిరోధించబడనివి

en: Undated
te: నవీకరించబడింది

en: Undo
te: చేసినదానిని రద్దుచేయి

en: Undoing Date and Time Adjustment
te: తేదీ మరియు సమయం మార్పులు రద్దుచేస్తోంది

en: Undoing Enhance
te: మెరుగుపరినవాటిని రద్దుచేస్తోంది

en: Undoing Flip Horizontally
te: అడ్డంగా తిప్పినదానిని రద్దుచేయి

en: Undoing Flip Vertically
te: నిలువుగా తిప్పినదానిని రద్దుచేయి

en: Undoing Revert
te: రద్దుని రద్దు చేయు

en: Undoing Rotate
te: తిప్పినదానిని రద్దుచేస్తోంది

en: Unflag
te: గుర్తునుతీసివేయి

en: Unflag selected photos
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలకు గుర్తుతీసివేయి

en: Unknown error attempting to verify Shotwell's database: %s
te: తెలియని దోషం షాట్‌వెల్ యొక్క డేటాబేసుని సరిచూచుటకు ప్రయత్నిస్తోంది: %s

en: Unmerging
te: కలిపివేసినవాటినిరద్దుచేస్తోంది

en: Unmodified
te: మార్చబడనిది

en: Unmounting...
te: అన్‌మౌంట్‌చేస్తోంది...

en: Unrated
te: రేటింగుచేయనివి

en: Unsupported file format
te: మద్ధతులేని ఫైల్ ఫార్మేట్

en: Updating library...
te: లైబ్రరీని నవీకరిస్తోంది...

en: Upload _size:
te: అప్‌లోడ్ పరిమాణం(_s):

en: Uploading %d of %d
te: %d / %d ఎక్కింపు

en: Use a _standard size:
te: ఒక ప్రామాణిక పరిమాణాన్ని వాడు(_s):

en: Use a c_ustom size:
te: అనురూపిత పరిమాణాన్ని వాడు(_u):

en: User _name
te: వాడుకరి పేరు (_n)

en: User aborted import
te: దిగుమతిని వాడుకరి మధ్యలోరద్దుచేసారు

en: Verifying authorization...
te: ధృవీకరణను సరిచూస్తున్నది...

en: Video privacy _setting:
te: వీడియో గోప్యత అమరికలు(_s):

en: Videos
te: వీడియోలు

en: Videos _visible to:
te: వీడియోలు వీరికి కనిపించాలి(_v):

en: Videos and new photo albums _visible to:
te: వీడియోలు మరియు కొత్త ఆల్బమ్‌లు వీరికి కనపడేటట్లుచేయి(_v):

en: Videos will appear in '%s'
te: వీడియోలు %s లలో కనపడతాయి

en: Videos will appear in:
te: వీడియోలు కనబడే స్థానం:

en: View Eve_nt for Photo
te: ఫొటో కోసం కార్యక్రమాలను చూడు(_n)

en: Visit the Yandex.Fotki web site
te: Yandex.Fotki వెబ్‌సైటుని సందర్శించండి

en: Visit the Yorba web site
te: యోర్బ వెబ్‌సైటును సందర్శించండి

en: Wallet (2 x 3 in.)
te: వాలెట్ (2 x 3 in.)

en: Welcome to Shotwell!
te: షాట్‌వెల్‌కు స్వాగతం!

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select a library to import, either by selecting one of the existing libraries found by Shotwell or by selecting an alternative F-Spot database file.
te: F-Spot లైబ్రరీ దిగుమతి సేవనకు స్వాగతం.
    
    షాట్‌వెల్ నందు కనుగొనబడిన లైబ్రరీలలో వొకదానిని గాని లేదా ప్రత్యామ్నాయ F-Spot డాటాబేస్ ఫైలును గాని యెంపికచేయుట ద్వారా, దయచేసి లైబ్రరీ దిగుమతికై యెంపికచేయి.

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select an F-Spot database file.
te: F-స్పాట్ లైబ్రరీ దిగుమతి సేవకు స్వాగతం.
    
    దయచేసి F-స్పాట్ డేటాబేసు ఫైలును ఎంచుకోండి.

en: Welcome!
te: స్వాగతం!

en: Where would you like to publish the selected photos?
te: ఎంచుకున్న ఫొటోలను ఎక్కడ ప్రచురించడానికి ఇష్టపడుతున్నారు?

en: Width
te: వెడల్పు

en: Width or height
te: వెడల్పు లేదా ఎత్తు

en: Write tags, titles, and other _metadata to photo files
te: కొనలను,శీర్షికలను, మరియు ఇతర మెటాడేటాను ఫొటో ఫైళ్ళకు వ్రాయి (_m)

en: Writing metadata to files...
te: మెటాడేటాను ఫైళ్ళకి వ్రాస్తుంది...

en: Year%sMonth
te: సంవత్సరం%sనెల

en: Year%sMonth%sDay
te: సంవత్సరం%sనెల%sరోజు

en: Year%sMonth-Day
te: సంవత్సరం%sనెల-రోజు

en: Year-Month-Day
te: సంవత్సరం-నెల-రోజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: You are logged into Facebook as %s.
te: మీరు ఫేస్‌బుక్ లోనికి %s వలె ప్రవేశించారు.

en: You are logged into Flickr as %s.
te: మీరు %s వలె Flickr లోనికి ప్రవేశించారు.

en: You are logged into Picasa Web Albums as %s.
te: మీరు పికాసా వెబ్ ఆల్బమ్‌లోనికి %s వలె ప్రవేశించారు.

en: You are logged into Tumblr as %s.
te: మీరు Tumblr కు %s వలే లాగినై వున్నారు.

en: You are logged into Tumblr as (name).
    
    (this label's string is populated and set inside the code, 
    so changes made here will not display)
te: మీరు Tumblr కు (name) వలే లాగినై వున్నారు.
    
    (ఈ లేబుల్ యొక్క స్ట్రింగ్ కొడ్ లోపల అమర్చబడివుంది, 
    కనుక యిక్కడ చేసిన మార్పులు ప్రదర్శించబడవు)

en: You are logged into YouTube as %s.
te: మీరు యుట్యూబ్ లోనికి %s.వలె ప్రవేశించారు.

en: You are not currently logged into Facebook.
    
    If you don't yet have a Facebook account, you can create one during the login process. During login, Shotwell Connect may ask you for permission to upload photos and publish to your feed. These permissions are required for Shotwell Connect to function.
te: మీరు ప్రస్తుతం ఫేస్‌బుక్‌లోకి  ప్రస్తుతం ప్రవేశించిలేరు.
    
    మీకు ఫేస్‌బుక్ ఖాతా లేకపోతే, లాగ్ ఇన్ అయ్యేటప్పుడు ఒకటి సృష్టించుకోవచ్చు. లాగిన్ అయ్యేటప్పుడు, షాట్‌వెల్ కనెక్ట్  ఫోటోలను అప్లోడ్ చేసి మీ ఫీడ్ లో ముద్రణ చేయటకు అనుమతి అడుగుతుంది. షాట్‌వెల్ కనెక్ట్ పనిచేయుటకు ఈ అనుమతులు అవసరం.

en: You are not currently logged into Flickr.
    
    Click Login to log into Flickr in your Web browser.  You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Flickr account.
te: మీరు ప్రస్తుతం Flickr కు లాగినైలేరు.
    
    Flickr కు లాగిన్ అగుటకు మీ వెబ్ బ్రౌజర్ నందు లాగిన్ నొక్కండి.  మీ Flickr ఖాతా లంకెకు అనుసంధానమగుటకు మీరు షాట్‌వెల్‌కు అధికారం యీయవలెను.

en: You are not currently logged into Picasa Web Albums.
    
    Click Login to log into Picasa Web Albums in your Web browser. You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Picasa Web Albums account.
te: మీరు ప్రస్తుతం పికాసా వెబ్ ఆల్బమ్సుకు లాగినై లేరు.
    
    పికాసా వెబ్ ఆల్బమ్సుకు లాగిన్ అగుటకు మీ వెబ్ బ్రౌజర్ నందు లాగిన్ నొక్కండి. షాట్‌వెల్ మీ పికాసా వెబ్ ఆల్బమ్సు ఖాతాకు లింకు అవుటకు మీరు ధృవీకరించాలి.

en: You are not currently logged into Yandex.Fotki.
te: మీరు ప్రస్తుతం Yandex.Fotki లోనికి ప్రవేశించిలేరు.

en: You are not currently logged into YouTube.
    
    You must have already signed up for a Google account and set it up for use with YouTube to continue. You can set up most accounts by using your browser to log into the YouTube site at least once.
te: మీరు ప్రస్తుతం యు ట్యూబ్‌లోకి లాగిన్ అయిలేరు.
    
    మీరు ఇదివరకే గూగుల్ ఖాతాను కలిగిఉంటే దానిని ఉపయోగించి యూ ట్యూబ్ వాడటానికి ముందుకు కొనసాగండి. మీ విహారినిని ఉపయోగించి యూట్యూబ్ సైటులోకి కనీసం ఒక్కసారి ప్రవేశించి చాలా ఖాతాలను అమర్చుకోవచ్చును.

en: You can also import photos in any of these ways:
te: కిందతెలిపిన ఏదైనా ఒక మార్గం ద్వారా మీరు ఫొటోలను దిగుమతిచేసుకోవచ్చు:

en: You do not have any data imports plugins enabled.
    
    In order to use the Import From Application functionality, you need to have at least one data imports plugin enabled. Plugins can be enabled in the Preferences dialog.
te: మీరు యెటువంటి దత్తాంశ చొప్పింతలను చేతనంగా కలిగిలేరు.
    
    అనువర్తనం ప్రమేయతనుండి దిగుమతిని వుపయోగించుటకు, మీరు కనీసం వొక దత్తాంశ చొప్పింతను చేతనంగా కలిగివుండాలి. చొప్పింతలు ఆభీష్టాల డైలాగ్‌నుండి చేతనం చేయగలం.

en: You have already logged in and out of Facebook during this Shotwell session.
    To continue publishing to Facebook, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
te: ఈ షాట్‌వెల్ పనిలో ఫేస్‌బుక్‌లో లాగిన్ అయి మరల లాగ్అవుట్ అయ్యారు.
    ఫేస్‌బుక్‌కు ప్రచురించడానికి, షాట్‌వెల్ నుండి నిష్క్రమించి మరలా ప్రారంభించి ప్రయత్నించండి.

en: You have already logged in and out of Flickr during this Shotwell session.
    To continue publishing to Flickr, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
te: ఈ షాట్‌వెల్ పనిలో ఫ్లికర్‌లో లాగిన్ అయి మరల లాగ్అవుట్ అయ్యారు.
    ఫ్లికర్‌కు ప్రచురించడానికి, షాట్‌వెల్ నుండి నిష్క్రమించి మరల ప్రారంభించి ప్రయత్నించండి.

en: Your Flickr Pro account entitles you to unlimited uploads.
te: మీ ప్లికర్ ప్రో ఖాతా అపరిమిత అప్‌లోడులను అనుమతిస్తుంది.

en: Your free Flickr account limits how much data you can upload per month.
    This month, you have %d megabytes remaining in your upload quota.
te: ఉచిత ఫ్లికర్ ఖాతా మీ నెలసరి అప్‌లోడు పై పరిమితి వుంది.
    ఈ నెలలో, మీ అప్‌లోడు కోటాలో %d మెగాబైట్లు మిగిలి వుంది.

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please clear your library by deleting %s and re-import your photos.
te: మీ ఫొటో లైబ్రరీ ఈ షాట్వెల్ రూపాంతరముతో సరిపోదు. అది షాట్వెల్%s  (స్కీమా %d) సృష్టంచినట్లుంది. ఇప్పటిరూపాంతరము %s  (స్కీమా %d).  మీ లైబ్రరీనుండి %s తొలగించి మరియు మరల మీ ఫొటోలు దిగుమతి చేయడంద్వారా లైబ్రరీ శుభ్రం చేయుము.

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please use the latest version of Shotwell.
te: మీ ఫొటో లైబ్రరీ  ఈ షాట్వెల్ రూపాంతరముతో సరిపోదు. అది షాట్వెల్%s (స్కీమా %d) సృష్టంచినట్లుంది.  ఇప్పటిరూపాంతరము %s (స్కీమా %d).  ఇటీవలి రూపాంతరము మాత్రమే వాడుము

en: Zoom _100%
te: 100% జూమ్ (_1)

en: Zoom _200%
te: 200% జూమ్ (_2)

en: Zoom _In
te: పెద్దగాచేయి (_I)

en: Zoom _Out
te: చిన్నగాచేయి (_O)

en: Zoom the photo to fit on the screen
te: తెరకు సరిపోయేలా అమర్చుటకు ఫొటోను జూమ్‌చేయండి

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Add Tags...
te: టాగ్‌లను జతచేయి... (_A)

en: _Adjust
te: సరిచేయి(_A)

en: _Adjust Date and Time...
te: తేదీ మరియు సమయాన్ని సరిచేయి...(_A)

en: _Albums (or write new):
te: ఆల్బమ్‌లు (లేదా కొత్తది వ్రాయి) (_A):

en: _All Photos
te: అన్ని ఫొటోలు(_A)

en: _Ascending
te: ఆరోహణ(_A)

en: _Autosize:
te: స్వయంపరిమాణం(_A):

en: _Background:
te: నేపథ్యం(_B):

en: _Basic Information
te: ప్రాథమిక సమాచారం (_B)

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Comments
te: వ్యాఖ్యానాలు (_C)

en: _Contents
te: విషయసూచిక (_C)

en: _Crop
te: కత్తిరించు(_c)

en: _Decrease
te: తగ్గించండి(_D)

en: _Delay:
te: సమయం(_D):

en: _Delete
te: తీసివేయి(_D)

en: _Delete Tag "%s"
te: "%s" ట్యాగుని తీసివేయి(_D)

en: _Developer
te: అభివృద్ధికారుడు (_D)

en: _Directory structure:
te: సంచయ రూపు:(_D)

en: _Don't show this message again
te: ఈ సందేశాన్ని మళ్ళీ చూపించవద్దు(_D)

en: _Duplicate
te: నకిలీచేయి(_D)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Edit...
te: సవరించు...(_E)

en: _Email address
te: ఈమెయిల్ చిరునామా (_E)

en: _Enhance
te: మెరుగుపరుచు(_E)

en: _Export...
te: ఎగుమతిచేయి...(_E)

en: _File
te: ఫైల్ (_F)

en: _Filter Photos
te: ఫొటోలను వడపోయి(_F)

en: _Find
te: కనుగొను (_F)

en: _Find...
te: కనుగొను...(_F)

en: _Flag
te: గుర్తుపెట్టు(_F)

en: _Forbid downloading original photo
te: అసలు ఫొటో డౌన్‌లోడును నిషేదించు (_F)

en: _Format:
te: ఫార్మాట్ (_F):

en: _Frequently Asked Questions
te: ఇటీవలి అడిగిన ప్రశ్నలు(_F)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Import
te: దిగుమతిచేయి(_I)

en: _Import From Folder...
te: సంచయం నుండి దిగుమతిచేయి...(_I)

en: _Import in Place
te: అదే స్థానంలో దిగుమతి (_I)

en: _Import photos from your %s folder
te: మీ %s సంచయం నుండి ఫొటోలను దిగుమతిచేయి(_I)

en: _Import photos to:
te: ఫొటోలను దీనికి దిగుమతిచేయి(_I):

en: _Increase
te: పెంచండి(_I)

en: _Keep
te: ఉంచు(_K)

en: _Login
te: లాగిన్ (_L)

en: _Logout
te: నిష్క్రమించు (_L)

en: _Match
te: సరిపోల్చు (_M)

en: _Match photo aspect ratio
te: ఫొటో పొడవువెడల్పుల నిష్పత్తితో సరిపోల్చుము(_M)

en: _Merge Events
te: కార్యక్రమాలను ఒకటిగాకలిపివేయి(_M)

en: _Modify original file
te: అసలు ఫైళ్ళను సవరించు(_M)

en: _Modify original files
te: అసలు ఫైళ్ళను సవరించు (_M)

en: _Modify original photo file
te: యధార్థ ఫోటో ఫైలను సవరించు (_M)

en: _Modify original photo files
te: యధార్థ ఫోటో ఫైళ్ళను సవరించు (_M)

en: _Move to Trash
te: చెత్తబుట్టకి తరలించు(_M)

en: _Name of search:
te: శోధన యొక్క పేరు (_N):

en: _New
te: కొత్తది (_N)

en: _New Event
te: కొత్త కార్యక్రమం(_N)

en: _Next Photo
te: తరువాత ఫొటో(_N)

en: _Output photo at:
te: ఫొటో పంపించవలసిన స్థానం:(_O)

en: _Password
te: సంకేతపదం (_P)

en: _Pattern:
te: మాదిరి:(_P)

en: _Photo
te: ఫోటో (_P)

en: _Photos
te: ఫోటోలు(_P)

en: _Play Video
te: వీడియోను ఆడించు(_P)

en: _Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు(_P)

en: _Previous Photo
te: మునుపటి ఫోటో(_P)

en: _Print...
te: ముద్రించు...(_P)

en: _Publish
te: ప్రచురించు (_P)

en: _Quality:
te: నాణ్యత(_Q)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Ratings
te: రేటింగులు(_R)

en: _Red-eye
te: రెడ్-ఐ(_R)

en: _Redo
te: మళ్ళీచేయి (_R)

en: _Rejected
te: తిరస్కరించబడినవి(_R)

en: _Remember Password
te: సంకేతపదం గుర్తుంచుకొను (_R)

en: _Remove
te: తొలగించు(_R)

en: _Rename...
te: పేరుమార్చు...(_R)

en: _Replace
te: పునఃస్థాపించు (_R)

en: _Report a Problem...
te: సమస్యను నివేదించు... (_R)

en: _Reset
te: తిరిగిఅమర్చు(_R)

en: _Restore
te: తిరిగిఉంచు(_R)

en: _Save
te: దాచు (_S)

en: _Save a Copy
te: ఒక నకలు దాచు(_S)

en: _Scaling constraint:
te: స్కేలింగ్ కన్‌స్ట్రెయింట్(_S):

en: _Search Bar
te: అన్వేషణ పట్టీ(_S)

en: _Set Rating
te: రేటింగు అమర్చు(_S)

en: _Shift photos/videos by the same amount
te: ఒకే మౌంట్ ద్వారా ఫొటోలు/వీడియోలు షిఫ్ట్ చేయి (_S)

en: _Skip
te: దాటవేయి (_S)

en: _Stop Import
te: దిగుమతిని ఆపు(_S)

en: _Straighten
te: సరిచేయి (_S)

en: _Switch Developer
te: అభివృద్దికారి మార్చు (_S)

en: _Titles
te: శీర్షికలు (_T)

en: _Transition effect:
te: మారు ప్రభావం: (_T)

en: _Trash File | _Trash Files
te[0]: ఫైలును చెత్తబుట్టలోవేయి(_T)
te[1]: ఫైళ్ళను చెత్తబుట్టలోవేయి(_T)

en: _URL of your Piwigo photo library
te: మీ పివిగో ఫోటో లైబ్రరీ URL (_U)

en: _Undo
te: చేసినదానిని రద్దుచేయి(_U)

en: _Unmount
te: అన్‌మౌంట్(_U)

en: _Unrated
te: రేటుచేయనివి(_U)

en: _View
te: వీక్షణం (_V)

en: _Watch library directory for new files
te: కొత్త ఫైళ్ళ కోసం లైబ్రరీ డైరెక్టరీని చూడండి (_W)

en: a raw photo
te: ఒక raw ఫొటో

en: a video
te: ఒక వీడియో

en: all
te: అన్నీ

en: and
te: మరియు

en: and higher
te: మరియు ఎక్కువ

en: and lower
te: మరియు తక్కువ

en: any
te: ఏదైనా

en: any photo
te: ఏదైనా ఫొటో

en: black
te: నలుపు

en: contains
te: కలిగివుంటుంది

en: couldn't copy %s
    	to %s
te: %s నకలు తీయలేక పోయెను
    	 %s కు

en: day | days
te[0]: రోజు
te[1]: రోజులు

en: does not contain
te: వీటిని కలిగివుండదు

en: duplicates existing media item
te: ఉన్న మాధ్యమ అంశాన్ని నకిలీచేయును

en: ends with
te: దీనితో అంతమవుతుంది

en: error message:
te: దోష సందేశం:

en: flagged
te: పతాకించబడింది

en: hour | hours
te[0]: గంట
te[1]: గంటలు

en: is
te: అనేది

en: is after
te: అనేది ఆ తరువాత

en: is before
te: అనేది ఇంతకుముందు

en: is between
te: అనేది మధ్యన

en: is exactly
te: ఖచ్చితముగా ఇదే

en: is not
te: అనేది కాదు

en: is not set
te: అమర్చబడలేదు

en: label
te: లేబుల్

en: minute | minutes
te[0]: నిముషం
te[1]: నిముషాలు

en: modified
te: సవరించబడినది

en: none
te: ఏదీకాదు

en: not flagged
te: పతాకించబడలేదు

en: of the following:
te: కింద పేర్కొన్నవి:

en: only
te: మాత్రమే

en: period of time
te: కాలవ్యవధి

en: pixels per inch
te: పిక్సెల్ పర్ ఇంచ్

en: second | seconds
te[0]: సెకను
te[1]: సెకనులు

en: seconds
te: సెకనులు

en: starts with
te: దీనితో ప్రారంభమవుతుంది

en: untitled
te: శీర్షికలేనిది

en: white
te: తెలుపు
