totem - en to te translation catalogue (369 entries)

en: %d frame per second | %d frames per second
te[0]: సెకనుకు %d  చట్రం
te[1]: సెకనుకు %d చట్రములు

en: %d hour | %d hours
te[0]: %d గంట
te[1]: %d గంటలు

en: %d minute | %d minutes
te[0]: %d నిమిషం
te[1]: %d నిమిషాలు

en: %d second | %d seconds
te[0]: %d సెకన్
te[1]: %d సెకన్లు

en: %d selected | %d selected
te[0]: %d ఎంపికచేయబడింది
te[1]: %d ఎంచుకోబడ్డాయి

en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
te: %s
    అందుబాటులోవున్న మొత్తం ఆదేశ వరుస ఐచ్చికముల జాబితాకొరకు '%s --help' నడుపండి.

en: %s (Season %d Episode %d)
te: %s (సీజన్ %d ఎపిసోడ్ %d)

en: - Play movies and songs
te: - చలనచిత్రములను మరియు పాటలను ఆడించండి

en: 0 Channels
te: 0 ఛానళ్ళు

en: 0 seconds
te: 0 సెకన్లు

en: 4-channel
te: 4-ఛానల్

en: 4.1-channel
te: 4.1-ఛానల్

en: 5.0-channel
te: 5.0-ఛానల్

en: 5.1-channel
te: 5.1-ఛానల్

en: <b>Title: </b>%s
    <b>Start time: </b>%s
te: <b>శీర్షిక: </b>%s
    <b>ప్రారంభ సమయం: </b>%s

en: A list of the names of the plugins which are currently active (loaded and running).
te: ప్రస్తుతం క్రియాశీలకంగా ఉన్న చొప్పింతల యొక్క పేర్ల జాబితా (లోడైనవి మరియు నడుస్తున్నవి).

en: A password to protect the rpdb2 server for debugging Totem from unauthorized remote access. If this is empty, a default of 'totem' will be used.
te: అనుమతిలేని దూరస్థ వాడుక నుండి టోటెమ్ దోషశుద్ధి rpdb2 సేవకాన్ని రక్షించుటకు ఒక సంకేతపదం. ఒకవేళ ఇది ఖాళీగా ఉంటే, ఒక అప్రమేయంగా 'టోటెమ్' వాడబడును.

en: A plugin sending events to Zeitgeist
te: Zeitgeist కు ఘటనలను పంపు చొప్పింత

en: A_udio Menu
te: ఆడియో మెనూ (_u)

en: Active plugins list
te: క్రియాశీల చొప్పింతల జాబితా

en: Add Chapter
te: అధ్యాయాన్ని జతచేయి

en: Add Chapter…
te: అధ్యాయాన్ని జతచేయి...

en: Add New Chapters
te: కొత్త అధ్యాయాలను జతచేయి

en: Add Videos
te: వీడియోలు జతచేయి

en: Add Web Video
te: వెబ్ వీడియో జతచేయి

en: Add _Local Video…
te: స్థానిక వీడియో జతచేయి... (_L)

en: Add _Web Video…
te: వెబ్ వీడియో జతచేయి... (_W)

en: Add to Favourites
te: అభీష్టాలకు జతచేయి

en: Adds files that have been played to recent files
te: దస్త్రాలను ఇటీవలి ప్రదర్శించబడిన దస్త్రాలకు జోడిస్తుంది

en: Adds movie properties menu item
te: చలనచిత్ర లక్షణాలను మెనూ అంశముకు జతచేయును

en: After you press OK, Totem will wait until you connect to it with winpdb or rpdb2. If you have not set a debugger password in DConf, it will use the default password ('totem').
te: మీరు సరే నొక్కిన తర్వాత, మీరు winpdb లేదా rpdb2తో అనుసంధానం అగునంతవరకు టోటెమ్ వేచివుంటుంది. ఒకవేళ మీరు డీబగ్గర్ సంకేతపదమును GConfనందు అమర్చివుండకపోతే, అది అప్రమేయ సంకేతపదమయిన ('totem')ను ఉపయోగిస్తుంది.

en: Album:
te: ఆల్బమ్:

en: All files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: Allows screenshots and galleries to be taken of videos
te: తెరపట్టులు మరియు చిత్రశాలలు వీడియోలు ద్వారా తీసుకొనుటకు అనుమతిస్తుంది

en: Allows videos to be rotated if they are in the wrong orientation
te: ఒకవేళ వీడియోలు తప్పుడు దగ్విన్యాసంలో ఉంటే వాటిని సరైన స్థితిలో ఉంచుటకు అనుమతిస్తుంది

en: Always On Top
te: ఎల్లప్పుడూ పైనే

en: Amount of data to buffer for network streams before starting to display the stream (in seconds).
te: ప్రవాహాన్ని ప్రదర్శించుటకు ముందు నెట్‌వర్కు ప్రవాహాల కొరకు బఫర్ చేయవలసిన డేటా మొత్తం (సెకనులలో).

en: An audio or video stream is not handled due to missing codecs. You might need to install additional plugins to be able to play some types of movies
te: తప్పిపోయిన కోడెక్ల వలన ఆడియో లేదా వీడియో ప్రవాహం సంభాలించలేము. మీరు కొన్ని రకాల సినిమాలను ఆడించాలంటే అదనపు చొప్పంతలు స్థాపించాలి

en: An error occurred
te: ఒక దోషం ఎదురైంది

en: Apple Trailers
te: ఆపిల్ ట్రైలర్లు

en: Arabic
te: అరబిక్

en: Armenian
te: అర్మేనియన్

en: Artist:
te: కళాకారుడు:

[ctx: Aspect ratio]
en: 16∶9 (Widescreen)
te: 16:9 (వెడల్పుతెర)

[ctx: Aspect ratio]
en: 2.11∶1 (DVB)
te: 2.11:1 (DVB)

[ctx: Aspect ratio]
en: 4∶3 (TV)
te: 4:3 (టివి)

[ctx: Aspect ratio]
en: Auto
te: స్వయం

[ctx: Aspect ratio]
en: Square
te: చతురస్రం

en: Audio
te: ఆడియో

en: Audio Output
te: ఆడియో అవుట్‌పుట్

en: Audio Preview
te: ఆడియో మునుజూపు

en: Audio Track #%d
te: ఆడియో ట్రాక్ #%d

[ctx: Audio bit rate]
en: N/A
te: వర్తించదు

[ctx: Audio codec]
en: N/A
te: వర్తించదు

en: Audio/Video
te: ఆడియో/వీడియో

en: Authentication is required to access this file or stream.
te: ఈ దస్త్రాన్ని లేక ప్రవాహాన్ని ప్రాప్తించుటకై ధృవీకరణ అవసరం.

en: Autoload Subtitles
te: ఉపశీర్షికలను స్వయంగా నింపు

en: Autoloads text subtitles
te: పాఠ్య ఉపశీర్షికలను స్వయంగా నింపు

en: Back
te: వెనుకకు

en: Baltic
te: బాల్టిక్

en: Bitrate:
te: బిట్‌రేట్:

en: Brazilian Portuguese
te: బ్రెజిలియన్ పోర్చుగీస్

en: Browse Error
te: విహార దోషము

en: Calculate the number of screenshots
te: తెరపట్టుల సంఖ్యను లెక్కించు

en: Can't enqueue and replace at the same time
te: వరుసలో చేర్చుట మరియు ఒకే సమయంలో ప్రతిస్థాపించుట కుదరదు

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Celtic
te: సెల్టిక్

en: Central European
te: సెంట్రల్ యూరోపియన్

en: Channels
te: ఛానళ్ళు

en: Channels:
te: ఛానళ్ళు:

en: Chapter Screenshot
te: అధ్యాయం తెరపట్టు

en: Chapter Title
te: అధ్యాయం శీర్షిక

en: Chapter with the same time already exists
te: ఇదే సమయంతో ఉన్న అధ్యాయం ఇదవరకే ఉన్నది

en: Chapters
te: అధ్యాయాలు

en: Chinese Simplified
te: సరళ చైనీస్

en: Chinese Traditional
te: సంప్రదాయక చైనీస్

en: Click on items to select them
te: అంశాలను ఎంపిక చేసేందుకు వాటిపై నొక్కండి

en: Close without Saving
te: భద్రపరుచకుండానే మూసివేయి

en: Co_ntrast:
te: వ్యత్యాసం (_n):

en: Codec:
te: కొడెక్:

en: Color Balance
te: వర్ణ సమతుల్యత

en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

en: Configure Plugins
te: చొప్పింతలను స్వరూపించు

en: Container:
te: కంటైనర్:

en: Copy (S)VCD…
te: (S)VCD నకలుతీయి...

en: Copy Vide_o DVD…
te: వీడియో DVD నకలుతీయి... (_o)

en: Could not contact the OpenSubtitles website
te: OpenSubtitles వెబ్‌సైటును సంప్రదించలేకపోయింది

en: Could not contact the OpenSubtitles website.
te: OpenSubtitles వెబ్‌సైటును సంప్రదించలేకపోయింది.

en: Could not initialize the thread-safe libraries.
te: సురక్షిత మార్గ గ్రంథాలయాలను సంసిద్ధపరచలేకపోయింది.

en: Couldn't initialize lirc.
te: lircను సిద్దముచేయలేక పోయింది.

en: Couldn't load the '%s' interface. %s
te: '%s' అంతరవర్తిని లోడుచేయలేకపోయింది. %s

en: Couldn't read lirc configuration.
te: lirc ఆకృతీకరణను చదువలేక పోయింది.

en: Create Screenshot _Gallery…
te: తెరపట్టు చిత్రశాలను సృష్టించు... (_G)

en: Create a new chapter list for the movie
te: చలనచిత్రం కొరకు ఒక కొత్త అధ్యాయం జాబితాను సృష్టించు

en: Creating Gallery…
te: చిత్రశాలను సృష్టించుచున్నది...

en: Croatian
te: క్రోటియన్

en: Current Locale
te: ప్రస్తుత స్థానికం

en: Cyrillic
te: సిరిల్లిక్

en: Cyrillic/Russian
te: సిరిలిక్/రష్యన్

en: Cyrillic/Ukrainian
te: సిరిలిక్/ఉక్రైనియన్

en: Deactivates the screen saver when a movie is playing
te: చలనచిత్రం ప్రదర్శించబడుతున్నపుడు తెరకాపరిని అచేతపరుచును

en: Default location for the "Open..." dialogs
te: "తెరువు..." డైలాగుల కొరకు అప్రమేయ స్థానం

en: Default location for the "Open..." dialogs. Default is the current directory.
te: "తెరువు..." సంభాషణల కొరకు అప్రమేయ స్థానం, ప్రస్తుత డైరెక్టరీ అప్రమేయం.

en: Default location for the "Take Screenshot" dialogs
te: "తెరపట్టు తీయి" డైలాగ్స్ కొరకు అప్రమేయ స్థానం

en: Default location for the "Take Screenshot" dialogs. Default is the Pictures directory.
te: "తెరపట్టును తీయి" సంభాషణలకు అప్రమేయ స్థానం. చిత్రాల డైరెక్టరీ అప్రమేయం.

en: Delete
te: తొలగించు

[ctx: Dimensions]
en: N/A
te: వర్తించదు

en: Dimensions:
te: కొలతలు:

en: Directories to show
te: చూపుటకు నిఘంటువులు

en: Directories to show in the browse interface, none by default
te: విహారణి ఇంటర్ఫేస్ నందు చూపుటకు నిఘంటువులు, అప్రమేయంగా ఏవీ కావు

en: Disable _deinterlacing of interlaced videos
te: అంతర్వల్లిక వీడియోల యొక్క విజాలీకరణను అచేతనపరుచు (_d)

en: Display
te: ప్రదర్శించు

en: Download Movie Subtitles
te: చలనచిత్ర ఉపశీర్షికలను దింపుకోండి

en: Downloading the subtitles…
te: ఉపశీర్షికలను దింపుకుంటున్నది...

en: Duration
te: వ్యవధి

en: Duration:
te: నిడివి:

en: Enable debug
te: లోపనిర్మూలనను ఉపయోగించు

en: Encoding character set for subtitle.
te: ఉపశీర్షిక కొరకు అక్షరసమితి ఎన్కోడింగు.

en: Enqueue
te: వరుసలో వుంచు

en: Enter the _address of the file you would like to open:
te: మీరు తెరువాలనుకుంటున్న దస్త్రము యొక్క చిరునామాను ప్రవేశపెట్టండి (_a):

en: Error occurred while saving chapters
te: అధ్యాయాలను భద్రపరుస్తున్నప్పుడు దోషం సంభవించింది.

en: Error while reading file with chapters
te: అధ్యాయాలతో దస్త్రాన్ని చదువుతున్నపుడు దోషం

en: Error while writing file with chapters
te: అధ్యాయాలతో దస్త్రాన్ని వ్రాయునపుడు దోషం

en: External Chapters
te: బాహ్య అధ్యాయాలు

en: External Subtitles
te: బాహ్యం స

en: Filename
te: దస్త్రంపేరు

en: Files properties tab
te: దస్త్రాల లక్షణాల టాబ్

en: Format
te: ఆకృతి

[ctx: Frame rate]
en: N/A
te: వర్తించదు

en: Framerate:
te: చట్రంరేటు:

en: Gallery-%s-%d.jpg
te: చిత్రశాల-%s-%d.jpg

en: General
te: సాధారణం

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: Go to Chapter
te: అధ్యాయానికి వెళ్ళు

en: Go to the chapter in the movie
te: చలనచిత్రంలోని అధ్యాయానికి వెళ్ళు

en: Greek
te: గ్రీక్

en: Gromit Annotations
te: Gromit ఎన్నోటేషన్లు

en: Gujarati
te:  గుజరాతీ

en: Gurmukhi
te: గుర్ముఖి

en: Hebrew
te: హిబ్రూ

en: Hebrew Visual
te: హిబ్రూ విజువల్

en: Hindi
te: హింది

en: Icelandic
te: ఐస్లాండిక్

en: If you don't save, changes to the chapter list will be lost.
te: ఒకవేళ మీరు భద్రపరుచకపోయినట్లయితే, ఈ అధ్యాయ జాబితాకు చేసిన మార్పులు పోతాయి.

en: Infrared Remote Control
te: ఇన్ఫ్రారెడ్ సుదూర నియంత్రణ

en: Instant Messenger Status
te: సత్వర సందేశకం స్థితి

en: Interactive Python console
te: ఇంటరాక్టివ్ పైథాన్ కన్సోల్

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Keep the main window on top when playing a movie
te: చలనచిత్రమును ప్రదర్శిస్తున్నపుడు ప్రధానవిండోను పైన ఉంచు

en: Korean
te: కొరియన్

[ctx: Language]
en: Auto
te: స్వయం

en: Load Chapters…
te: అధ్యాయాలను ఎక్కించు...

en: Load _chapter files when movie is loaded
te: చలనచిత్రం లోడైనప్పుడు అధ్యాయ దస్త్రాలను లోడుచేయి (_c)

en: Load chapters from an external CMML file
te: ఒక బాహ్య CMML దస్త్రం నుండి అధ్యాయాలను నింపు

en: Local
te: స్థానిక

en: Look for subtitles for the currently playing movie
te: ప్రస్తుతం ప్రదర్శితమవుతున్న చలనచిత్రము ఉపశీర్షికల కొరకు చూస్తుంది

en: MPRIS D-Bus Interface
te: MPRIS D-Bus ఇంటర్ఫేస్

en: Make Available Offline
te: ఆఫ్‌లైన్ నందు అందుబాటులో ఉంచుము

en: Make sure that Totem is properly installed.
te: టోటెమ్ సక్రమంగా స్థాపించబడిందో లేదో సరిచూడండి.

en: Media Player Keys
te: మాధ్యమ ప్రదర్శకం మీటలు

en: Media contains no supported video streams.
te: మాధ్యమం యెటువంటి మద్దతిచ్చు వీడియో స్ట్రీమ్సును కలిగిలేదు.

en: Mono
te: ఒంటరి

en: Movie
te: చలనచిత్రం

en: Movie Properties
te: చలనచిత్ర లక్షణాలు

en: Movies to play
te: ఆడబోయే చలనచిత్రాలు

en: Mute sound
te: నిశ్శబ్దం

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Name for new chapter:
te: కొత్త అధ్యాయానికి పేరు:

en: Network buffering threshold
te: నెట్‌వర్కు బఫరింగ్ త్రెష్‌హోల్డ్

en: Next
te: తరువాత

en: Next Chapter/Movie
te: తరువాతి అధ్యాయం/చలనచిత్రము

en: No chapter data
te: అధ్యాయనం డేటా లేదు

en: No reason.
te: కారణం లేదు

en: No results found.
te: ఏ ఫలితాలు కనబడలేదు.

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Nordic
te: నార్డిక్

[ctx: Number of audio channels]
en: N/A
te: వర్తించదు

en: Number of screenshots:
te: తెరపట్టుల సంఖ్య:

en: Open Chapter File
te: అధ్యాయం దస్త్రాన్ని తెరువు

en: Pango font description for subtitle rendering.
te: ఉపశీర్షిక రెండరింగు కొరకు పాంగో ఖతి వివరణ.

en: Password requested for RTSP server
te: RTSP సేవకం కొరకు సంకేతపదమును అభ్యర్థించింది

en: Pause
te: నిలిపివేయి

en: Persian
te: పర్షియన్

en: Play
te: ఆడించు

en: Play / Pause
te: నడుపు / నిలిపివుంచు

en: Play movies
te: చలనచిత్రాలను ప్రదర్శించు

en: Play/Pause
te: ఆడించు/నిలిపివేయి

en: Playing a movie
te: చలనచిత్రమును ఆడిస్తున్నది

en: Please check you have permission to write to the folder containing the movie.
te: దయచేసి చలనచిత్రాన్ని కలిగివున్న సంచయానికి వ్రాయుటకు మీకు అనుమతులు ఉన్నాయో లేదో సరిచూసుకోండి.

en: Plugins
te: చొప్పింతలు

en: Plugins...
te: చొప్పింతలు...

en: Prefere_nces
te: ప్రాధాన్యతలు (_n)

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Presentation helper to make annotations on screen
te: తెరపైన సూచనలు ఇచ్చుటకు సమర్పణ సహాయకం

en: Previous
te: మునుపటి

en: Previous Chapter/Movie
te: మునుపటి అధ్యాయం/చలనచిత్రము

en: Properties
te: లక్షణాలు

en: Provides the "Skip to" dialog
te: "Skip to" సంవాదాన్ని సమకూర్చును.

en: Python Console
te: పైథాన్ కన్సోల్

en: Python Debugger
te: పైథాన్ డీబగ్గర్

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Rating
te: రేటింగు

en: Recent files
te: ఇటీవలి దస్త్రాలు

en: Records (S)VCDs or video DVDs
te: (S)VCDs లేదా వీడియో DVDs రికార్డు చేయి

en: Remove Chapter
te: అధ్యాయాన్ని తీసివేయి

en: Remove the chapter from the list
te: జాబితా నుండి అధ్యాయాన్ని తీసివేయి

en: Repeat mode
te: పునరావృత విధము

en: Replace
te: ప్రతిస్థాపించు

en: Reset to _Defaults
te: అప్రమేయాలకు తిరిగివుంచు (_D)

en: Resolution
te: విభాజకత

en: Results for “%s”
te: “%s” కొరకు ఫలితాలు

en: Romanian
te: రొమానియన్

en: Rotate ↶
te: తిప్పు ↶

en: Rotation Plugin
te: పరిభ్రమించే చొప్పింత

en: S_ubtitles
te: ఉపశీర్షికలు (_u)

[ctx: Sample rate]
en: N/A
te: వర్తించదు

en: Sample rate:
te: మాదిరి రేటు:

en: Sat_uration:
te: సాచురేషన్ (_u):

en: Save
te: భద్రపరుచు

en: Save Changes
te: మార్పులను భద్రపరుచు

en: Save Copy
te: నకలును భద్రపరుచు

en: Save Gallery
te: చిత్రశాలను భద్రపరుచు

en: Save a copy of the currently playing movie
te: ప్రస్తుతం ప్రదర్శించబడుతున్న చలనచిత్రపు నకలును భద్రపరుచు

en: Save changes to chapter list before closing?
te: మూసివేయుటకు ముందు మార్పులను అధ్యాయ జాబితాకు భద్రపరచాలా?

en: Saving gallery as "%s"
te: చిత్రశాలను "%s"వలె భద్రపరుస్తున్నది

en: Screen Saver
te: తెర కాపరి

en: Screenshot
te: తెరపట్టు

en: Screenshot from %s - %d.png
te: %s-%d నుండి తెరపట్టు.png

en: Screenshot from %s.png
te: %s తెరపట్టు.png

en: Screenshot width (in pixels):
te: తెరపట్టు వెడల్పు (చిణువులలో):

en: Search
te: శోధించు

en: Search Error
te: శోధన దోషము

en: Searching for subtitles…
te: ఉపశీర్షికల కోసం శోధించుచున్నది

en: Searching subtitles…
te: ఉపశీర్షికలను శోధించుచున్నది

en: Season %d Episode %d
te: సీజన్ %d ఎపిసోడ్ %d

en: Seek
te: సీక్

en: Seek Backwards
te: వెనుకకు పోవు

en: Seek Forwards
te: మునుముందుకు పోవు

en: Seek to %s / %s
te:  %s / %s కు లాగు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Select All
te: అన్నిటిని ఎంచుకొనుము

en: Select None
te: ఏదీ ఎంపికచేయవద్దు

en: Select Subtitle Font
te: ఉపశీర్షిక ఫాంటును ఎంచుకొను

en: Select Text Subtitles
te: పాఠ్య ఉపశీర్షికలను ఎంచుకోండి

en: Send notifications of currently-playing videos and allow remote control using MPRIS.
te: ప్రస్తుతం-నడుపుతన్న వీడియోల ప్రకటనలను పంపు మరియు రిమోట్ నియంత్రణను MPRIS ఉపయోగించి అనుమతించుము.

en: Set your Instant Messenger status to away when a movie is playing
te: చలనచిత్రము ప్లే అవతున్నప్పుడు మీ సత్వర సందేశకి స్థితిని దురంకు అమర్చండి

en: Sets the user agent for the Apple Trailers site
te: ఆపిల్ ట్రైలర్ల సైటుకు వాడుకరి ఏజెంటుని అమర్చును

en: Sets the user agent for the Vimeo site
te: వీమియో సైట్ కొరకు వాడుకరి ప్రతినిధిని అమర్చును

en: Shuffle
te: గుళకరించు

en: Skip To
te: ఇక్కడకు దాటవేయి

en: Some necessary plug-ins are missing. Make sure that the program is correctly installed.
te: కొన్ని అవసరమైన చొప్పింతలు తప్పిపోయినవి. కార్యక్రమం సరిగ్గా స్థాపించబడితే నిర్ధారించుకోండి.

en: South European
te: సౌత్ యూరోపియన్

en: Stereo
te: స్టీరియో

[ctx: Stream bit rate]
en: N/A
te: వర్తించదు

en: Subtitle #%d
te: ఉపశీర్షిక #%d

en: Subtitle Downloader
te: ఉపశీర్షికలు దింపునది

en: Subtitle _language:
te: ఉపశీర్షిక భాష (_l):

en: Subtitle encoding
te: ఉపశీర్షిక ఎన్కోడింగ్

en: Subtitle files
te: ఉపశీర్షిక దస్త్రాలు

en: Subtitle font
te: ఉపశీర్షిక ఖతి

en: Subtitle language
te: ఉపశీర్షిక భాష

en: Subtitles
te: ఉపశీర్షికలు

en: Support additional media player keys
te: అదనపు మాధ్యమ ప్రదర్శకపు మీటల తోడ్పాటు

en: Support chapter markers in movies
te: చలనచిత్రాలలో అధ్యాయ మార్కర్లను సహకరించును

en: Support infrared remote control
te: ఇన్ఫ్రారెడ్ సుదూర నియంత్రణను మద్దతీయండి

en: Supported files
te: సహకార దస్త్రాలు

en: Surround
te: చుట్టూ

en: Switch An_gles
te: కోణములు మార్చు (_g)

en: Take _Screenshot
te: తెరపట్టు తీయి (_S)

en: Thai
te: థాయ్

en: The MediaPlayer2 object does not implement the ‘%s’ interface
te: మాధ్యమ ప్రదర్శకం2 విషయం ‘%s’ అంతరవర్తిని అమలుపరుచలేదు

en: The brightness of the video
te: వీడియో యొక్క కాంతిప్రకాశము

en: The connection to this server was refused.
te: ఈ సేవకానికి అనుసంధానము తిరస్కరించబడింది.

en: The contrast of the video
te: వీడియో యొక్క మంధ్రత

en: The file does not exist.
te: దస్త్రం ఉనికిలో లేదు.

en: The gromit binary was not found.
te: gromit బైనరీ కనుగొనబడింది

en: The hue of the video
te: వీడియో యొక్క హ్యూ

en: The language to search for subtitles for movies in.
te: చలనచిత్రాల ఉపశీర్షికల కొరకు శోధించవలసిన భాష.

en: The movie could not be read.
te: చలనచిత్రము చదువుట వీలుకాదు.

en: The movie could not be recorded.
te: చలనచిత్రం రికార్డు కాలేక పోయింది.

en: The playback of this movie requires a %s plugin which is not installed. | The playback of this movie requires the following plugins which are not installed:
    
    %s
te[0]: ఈ చలనచిత్ర ప్లేబ్యాక్‌కు %s చొప్పింత అవసరము కాని అది స్థాపించిలేదు.
te[1]: ఈ చలనచిత్ర ప్లేబ్యాక్‌కు క్రింది పేర్కొన్న చొప్పింతలు అవసరము కాని అవి స్థాపించిలేవు:
    
    %s

en: The playlist '%s' could not be parsed. It might be damaged.
te: ప్రదర్శనజాబితా '%s' పార్స్ చేయలేకపోయింది, బహుశా అది పాడైవుండవచ్చు.

en: The property ‘%s’ is not writeable.
te: లక్షణం ‘%s’ వ్రాయదగినది కాదు.

en: The saturation of the video
te: వీడియోయొక్క సాట్యురేషన్

en: The server refused access to this file or stream.
te: సేవకము ఈ దస్త్రం లేదా ప్రవాహం ప్రాప్తిని నిరాకరించింది.

en: The server you are trying to connect to is not known.
te: మీరు అనుసంధానించుటకు ప్రయత్నిస్తున్న సేవకం తెలియదు.

en: The specified movie could not be found.
te: పేర్కొన్న చలనచిత్రం కనపడలేదు.

en: The video disc could not be duplicated.
te: వీడియో డిస్కు నకిలీ చేయబడలేకపోయింది.

en: This file cannot be played over the network. Try downloading it locally first.
te: ఈ దస్త్రాన్ని నెట్‌వర్కుపై ఆడించలేదు.  దీనిని ముందు డిస్కునకు దించుకుని ప్రయత్నించండి.

en: This is not supposed to happen; please file a bug report.
te: ఇది జరుగవలిసింది కాదు; దయచేసి బగ్ నమోదు చేయండి.

en: This location is not a valid one.
te: స్థానము సరియైనది కాదు.

en: This stream cannot be played. It's possible that a firewall is blocking it.
te: ఈ స్ట్రీమ్ ప్లే చేయలేదు. ఒక ఫైర్‌వాల్ దీనిని బ్లాక్ చేయడం సంభవమే.

en: Title %d
te: శీర్షిక %d

en: Title:
te: శీర్షిక

en: Toggle Fullscreen
te: నిండుతెర మార్పిడి

en: Totem Python Console
te: టోటెమ్ పైథాన్ కన్సోల్

en: Totem comes with added functionality such as: subtitle downloader, and support for recording DVDs.
te: టోటెమ్ నందు అదనపు ఫంక్షనాలిటీ కూడా ఉంది: ఉపశీర్షికలు దింపేది, మరియు DVDల కొరకు రికార్డింగ్ తోడ్పాటు.

en: Totem could not display the help contents.
te: టోటెమ్ సహాయ సారంను ప్రదర్శించలేకపోయింది.

en: Totem could not get a screenshot of the video.
te: టోటెమ్ వీడియో యొక్క తెరపట్టును పొందలేకపోయింది.

en: Totem could not play '%s'.
te: '%s'ను టోటెమ్ ఆడించలేదు.

en: Totem could not startup.
te: టోటెమ్ ప్రారంభించలేకపోయింది.

en: Try another name or remove an existing chapter.
te: వేరొక పేరును ప్రయత్నించండి లేదా ఉన్నటువంటి అధ్యాయాన్ని తీసివేయి.

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: Type of audio output to use
te: ఉపయోగించుటకు ఆడియో అవుట్‌పుట్ యొక్క రకము

en: Unable to write a project.
te: ప్రోజెక్టును వ్రాయలేకపోయింది.

en: Unicode
te: యూనికోడ్

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Unknown property ‘%s’ requested of a MediaPlayer 2 object
te: తెలియని లక్షణం ‘%s’ మాధ్యమప్రదర్శకం 2 ఆబ్జెక్టును అభ్యర్ధించినది

en: Verify your system installation. Totem will now exit.
te:  మీ  నెలకొల్పిన వ్యవస్థను పరీక్షించండి. టోటెమ్ బయటకుపోతొంది

en: Video
te: వీడియో

en: Video Disc Recorder
te: వీడియో డిస్కు రికార్డర్

[ctx: Video bit rate]
en: N/A
te: వర్తించదు

[ctx: Video codec]
en: N/A
te: వర్తించదు

en: Video files
te: వీడియో దస్త్రాలు

en: Video thumbnailer for the file manager
te: దస్త్ర నిర్వాహిక కొరకు వీడియో థంబ్‌నైలర్

en: Video;Movie;Film;Clip;Series;Player;DVD;TV;Disc;
te: వీడియో; సినిమా; సినిమా; క్లిప్; సిరీస్; ప్లేయర్; డివిడి; టి.వి; డిస్క్;

en: Videos
te: వీడియోలు

en: Videos, also known as Totem, is the official movie player of the GNOME desktop environment. It features a searchable list of local videos, and DVDs, as well as local network video shares (using UPnP/DLNA) and video highlights from a number of web sites.
te: వీడియోలు, ఇంకా టోటెమ్ గా కూడా తెలియును, ఇది గ్నోమ్ డెస్కుటాప్ ఎన్విరాన్మెంట్ అధికారిక మూవీ ప్లేయర్. ఇది వెతకడానికి అనువైన స్థానిక వీడియోల, మరియు DVDల, స్థానిక నెట్వర్కు వీడియో భాగస్వామ్యాల (UPnP/DLNA ఉపయోగించి) మరియు పలు వెబ్‌ సైట్లనుండి వీడియో ఉద్దీపనాల జాబితాను అందించును.

en: Vietnamese
te: వియత్నామీస్

en: Vimeo
te: విమియో

en: Volume Down
te: ధ్వని తగ్గించు

en: Volume Up
te: ధ్వని పెంచు

en: Western
te: పడమర

en: Whether to autoload external chapter files when a movie is loaded
te: చలనచిత్రము లోడైనప్పుడు బాహ్య అధ్యాయ దస్త్రాలను స్వయంచాలకంగా లోడవ్వాలా వద్దా

en: Whether to autoload text subtitle files when a movie is loaded
te: చలనచిత్రము లోడైనప్పుడు పాఠ్య ఉపశీర్షిక దస్త్రాలు స్వయంచాలకంగా లోడవ్వాలా వద్దా

en: Whether to disable deinterlacing for interlaced movies
te: అంతర్వల్లుకోబడిన చలనచిత్రాలకు విజాలీకరణను అచేతనము చేయవలెనావద్దా

en: Whether to disable the keyboard shortcuts
te: కీబోర్డు అడ్డదారులను అచేతనం చేయలా వద్దా

en: Whether to disable the plugins in the user's home directory
te: వాడుకరి నివాస సంచయంలోని చొప్పింతలు అచేతనము చేయవలెనా వద్దా

en: Whether to enable debug for the playback engine
te: ప్లేబ్యాక్ యంత్రం కొరకు డీబగ్‌ను చేతనము చేయవలెనావద్దా

en: Year:
te: సంవత్సరం:

en: You are not allowed to open this file.
te: ఈ దస్త్రాన్ని ఆడించుటకు మీకు అనుమతిలేదు.

en: You can access the Totem.Object through 'totem_object' :\n%s
te: మీరు టోటెమ్‌ను ఆబ్జక్టు 'totem_object' ద్వారా వాడగలరు :\n%s

en: Zeitgeist Plugin
te: Zeitgeist చొప్పింత

en: Zoom In
te: అతిరూపించు

en: _Add
te: జతచేయు(_A)

en: _Angle Menu
te: కోణము మెనూ (_A)

en: _Aspect Ratio
te: రూప నిష్పత్తి (_A)

en: _Audio output type:
te: ఆడియో అవుట్‌పుట్ రకము (_A):

en: _Brightness:
te: ప్రకాశత (_B):

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Chapter Menu
te: అధ్యాయం మెనూ (_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Create Video Disc…
te: వీడియో డిస్కును సృష్టించు... (_C)

en: _DVD Menu
te: డీవీడీ మెనూ (_D)

en: _Download Movie Subtitles…
te: చలనచిత్ర ఉపశీర్షికలను దింపుకొను (_D)

en: _Eject
te: బయటకునెట్టు (_E)

en: _Encoding:
te: ఎన్కోడింగ్ (_E):

en: _Font:
te: ఫాంటు (_F):

en: _Go to Chapter
te: అధ్యాయానికి వెళ్ళు (_G)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Hue:
te: లేతఛాయ (_H):

en: _Languages
te: భాషలు (_L)

en: _Load subtitle files when movie is loaded
te: చలనచిత్రం లోడైనప్పుడు ఉపశీర్షిక దస్త్రాలను లోడుచేయి (_L)

en: _Open
te: తెరువు(_O)

en: _Play with Subtitle
te: ఉపశీర్షికతో ఆడించు (_P)

en: _Properties
te: లక్షణాలు (_P)

en: _Python Console
te: పైథాన్ కన్సోల్ (_P)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Remove Chapter
te: అధ్యాయాన్ని తీసివేయి (_R)

en: _Repeat
te: పునరావృతము(_R)

en: _Rotate ↷
te: తిప్పు ↷ (_R)

en: _Save
te: భద్రపరుచు (_S)

en: _Select Text Subtitles…
te: పాఠం ఉపశీర్షికలను ఎంచుకోండి... (_S)

en: _Skip To
te: ఇక్కడకు దాటవేయి (_S)

en: _Skip To…
te: ఇక్కడకు దాటవేయి... (_S)

en: _Skip to:
te: ఇక్కడకు దాటవేయి (_S):

en: _Title Menu
te: శీర్షిక మెనూ (_T)

en: rpdb2 password
te: rpdb2 సంకేతపదం

en: second | seconds
te[0]: సెకను
te[1]: సెకనులు
