gnome-color-manager master - en to kn translation catalogue (320 entries)

en: (about %i minute) | (about %i minutes)
kn[0]: (ಸುಮಾರು %i ನಿಮಿಷ)
kn[1]: (ಸುಮಾರು %i ನಿಮಿಷಗಳು)

en: (about %i sheet of paper) | (about %i sheets of paper)
kn[0]: (ಸುಮಾರು %i ಕಾಗದದ ಹಾಳೆ)
kn[1]: (ಸುಮಾರು %i ಕಾಗದದ ಹಾಳೆಗಳು)

en: A CIE 1931 diagram shows a 2D representation of the profile gamut
kn: ಒಂದು CIE 1931 ಚಿತ್ರವು ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ 2D ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: A higher precision profile provides higher accuracy in color matching but requires more time for reading the color patches.
kn: ಹೆಚ್ಚು ನಿಖರವಾದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನಿಂದಾಗಿ ಬಣ್ಣದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನಿಖರತೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಬಣ್ಣದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಓದಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: A scum dot is present for media white
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಬಿಳಿಗಾಗಿ ಒಂದು ನೊರೆ ಚುಕ್ಕಿಯು ಇದೆ

en: A tone reproduction curve is the mapping of scene luminance to display luminance
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ದೃಶ್ಯದ ಪ್ರಕಾಶತೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸುವ ವಕ್ರರೇಖೆಯು ಒಂದು ಟೋನ್ ಮರುಉತ್ಪಾದನಾ ವಕ್ರರೇಖೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: A video card gamma table shows the curves loaded into the display
kn: ಒಂದು ವೀಡಿಯೊ ಕಾರ್ಡ್ ಗಾಮಾ ಕೋಷ್ಟಕವು ಪ್ರದರ್ಶಕಕ್ಕೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ವಕ್ರರೇಖೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Abstract
kn: ಅಮೂರ್ತ

en: Accurate
kn: ನಿಖರವಾಗಿ

en: Action
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Add a profile for the device
kn: ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Adjust the display brightness to a comfortable level for prolonged viewing.
kn: ಬಹಳ ಹೊತ್ತಿನ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವ ರೀತಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ.

en: Adobe RGB coverage
kn: Adobe RGB ಪ್ರಸಾರವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: All done!
kn: ಎಲ್ಲವೂ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದು!

en: All files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: Ambient
kn: ಪರಿಸರ

en: Any existing screen correction will be temporarily turned off and the brightness set to maximum.
kn: ಯಾವುದಾದರೂ ತೆರೆ ಸರಿಪಡಿಕೆಗಳು ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಆಫ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಗರಿಷ್ಟವಾಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Are you sure you want to cancel the calibration?
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ರದ್ದುಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Are you sure you want to remove this profile from your system permanently?
kn: ನೀವು ಈ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ  ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Before calibrating the display, it is recommended to configure your display with the following settings to get optimal results.
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ಸೂಕ್ತವಾದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಿದ್ಧತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ ಎಂದು ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Before profiling the device, you have to manually capture an image of a calibration target and save it as a TIFF image file.
kn: ಸಾಧನವ ಪ್ರೊಫೈಲಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ನೀವು ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಗುರಿಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಸೆರೆಹಿಡಿದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು TIFF ಚಿತ್ರ ಕಡತವಾಗಿ ಉಳಿಸಬೇಕು.

en: CIE D50 (Printing and publishing)
kn: CIE D50 (ಮುದ್ರಣ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ)

en: CIE D65 (Photography and graphics)
kn: CIE D65 (ಫೊಟೊಗ್ರಾಫಿ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್)

en: CIE values
kn: CIE ಮೌಲ್ಯಗಳು

en: CMP Digital Target 3
kn: CMP ಡಿಜಿಟಲ್ ಟಾರ್ಗೆಟ್ 3

en: Calibrate your camera
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Calibrate your device
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Calibrate your display
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Calibrate your printer
kn: ನಿಮ್ಮ ಮುದ್ರಕವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Calibration Mode
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಕ್ರಮ

en: Calibration Quality
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Calibration and profiling software is not installed.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೊಫೈಲಿಂಗ್ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Calibration checklist
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ತಾಳೆಪಟ್ಟಿ

en: Calibration device
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಸಾಧನ

en: Calibration error
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ದೋಷ

en: Calibration is about to start
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಈಗ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ

en: Calibration is not complete
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Cancel and close
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು ಹಾಗು ಮುಚ್ಚು

en: Check Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Choose Display Type
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose Display Whitepoint
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಬಿಳಿಬಿಂದುವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose a title to identify the profile on your system.
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿನ ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Choose calibration quality
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Choose profiling mode
kn: ಪ್ರೊಫೈಲಿಂಗ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose your display target white point
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಗುರಿಯ ಬಿಳಿಯ ಬಿಂದುವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose your display type
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Click here to show the profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Color Calibration
kn: ಬಣ್ಣದ ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್

en: Color Picker
kn: ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Color Profile Viewer
kn: ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ವೀಕ್ಷಕ

en: Color Temperature
kn: ಬಣ್ಣದ ಉಷ್ಣತೆ

en: Color profile is already imported
kn: ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Color target files are needed to convert the image to a color profile.
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಬಣ್ಣದ ಗುರಿಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: ColorChecker
kn: ಕಲರ್‌ಚೆಕರ್‌

en: ColorChecker DC
kn: ಕಲರ್‌ಚೆಕರ್‌ DC

en: ColorChecker SG
kn: ಕಲರ್‌ಚೆಕರ್‌ SG

en: Colorspace
kn: ವರ್ಣಸ್ಥಳ

en: Colorspace conversion
kn: ವರ್ಣಸ್ಥಳ ಪರಿವರ್ತನೆ:

en: Colorspace:
kn: ವರ್ಣಸ್ಥಳ:

en: Common color target files are not installed on this computer.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಬಣ್ಣದ ಗುರಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Configure your display with custom color settings and ensure the RGB channels are set to the same values.
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ಬಣ್ಣದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ ಮತ್ತು RGB ಚಾನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅದೇ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Connection type
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಬಗೆ

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರೆ

en: Continue calibration
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸು

en: Copying files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Copying source image, chart data and CIE reference values.
kn: ಮೂಲ ಚಿತ್ರಿಕೆ, ನಕ್ಷೆ ದತ್ತಾಂಶ ಮತ್ತು CIE ಉಲ್ಲೇಖ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Copyright
kn: ಹಕ್ಕು

en: Copyright (c)
kn: ಹಕ್ಕು (c)

en: Copyright:
kn: ಹಕ್ಕು:

en: Created
kn: ರಚಿಸಿದವರು

en: Data source type
kn: ದತ್ತ ಆಕರದ ಬಗೆ

en: Debugging Options
kn: ದೋಷನಿದಾನ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Default %s
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ %s

en: Default:
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ:

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Delete this profile
kn: ಈ ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Delta-E RMS
kn: ಡೆಲ್ಟಾ-E RMS

en: Delta-E average
kn: ಡೆಲ್ಟಾ-E ಸರಾಸರಿ

en: Delta-E maximum
kn: ಡೆಲ್ಟಾ-E ಗರಿಷ್ಟ

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Detecting the reference patches and measuring them.
kn: ಉಲ್ಲೇಖ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Device Error
kn: ಸಾಧನದ ದೋಷ

en: Devicelink
kn: ಸಾಧನಕೊಂಡಿ

en: Disable dynamic contrast if your display has this feature.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕವು ಈ ಸವಲತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಡೈನಮಿಕ್ ವೃದೃಶ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Display PNPID
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ PNPID

en: Display checksum
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಚೆಕ್‌ಸಮ್

en: Display correction
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಸರಿಪಡಿಸುವಿಕೆ

en: Display device
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ ಸಾಧನ

en: Display model
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಮಾದರಿ

en: Display serial number
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Display vendor
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಮಾರಾಟಗಾರ

en: Do you want them to be installed?
kn: ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Drawing the generated patches to the screen, which will then be measured by the hardware device.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಂತರ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಸಾಧನದಿಂದ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Drawing the patches
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Dump all details about this system
kn: ಈ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕುರಿತವಾದ ಎಲ್ಲಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ಡಂಪ್ ಮಾಡು

en: EDID inspect program
kn: EDID ಪರಿಶೀಲನಾ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್

en: Ensure that the contrast and brightness are not changed and color correction profiles have not been applied.
kn: ವೈದೃಶ್ಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶತನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣ ಸರಿಪಡಿಕೆ ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Ensure that the white-balance has not been modified by the camera and that the lens is clean.
kn: ಬಿಳಿ-ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಲೆನ್ಸ್‍ ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Ensure the center of the device is properly aligned with the row you are trying to measure.
kn: ಸಾಧನದ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ನೀವು ಅಳತೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಅಡ್ಡ ಸಾಲಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Failed to calibrate
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to connect to session bus:
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಬಸ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: Failed to copy file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to import file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to open ICC profile
kn: ICC ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to parse file: %s
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to read the color sample correctly.
kn: ಬಣ್ಣದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Failed to read the strip correctly.
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: File checksum
kn: ಕಡತದ Checksum

en: File size
kn: ಕಡತದ ಗಾತ್ರ

en: Filename
kn: ಕಡತದಹೆಸರು

en: For a typical workflow, a normal precision profile is sufficient.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಕ್ಕಾಗಿ, ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ನಿಖರತೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: For best results, the display should have been powered for at least 15 minutes before starting the calibration.
kn: ಉತ್ತಮವಾದ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕಾಗಿ, ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವ ಕನಿಷ್ಟ 15 ನಿಮಿಷಗಳ ಮೊದಲು ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Framework product
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಉತ್ಪನ್ನ

en: Framework program
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್

en: Framework version
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: From sRGB
kn: sRGB ಇಂದ

en: GNOME Color Manager
kn: GNOME ಬಣ್ಣ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: GNOME Color Manager Color Picker
kn: GNOME ಬಣ್ಣ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: GNOME Color Profile Viewer shows installed color profiles on your system and allows you to calibrate displays, printers and cameras using a wizard.
kn: GNOME ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ವೀಕ್ಷಕವು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ವಿಜಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪ್ರದರ್ಶಕಗಳನ್ನು, ಮುದ್ರಕಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್‌ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: Gamut volume
kn: ಗ್ಯಾಮುಟ್ ಪರಿಮಾಣ

en: Generating the ICC color profile that can be used with this device.
kn: ಈ ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬಹುದಾದ ICC ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Generating the ICC color profile that can be used with this screen.
kn: ಈ ತೆರೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬಹುದಾದ ICC ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Generating the profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Get the profile for a specific window
kn: ಒಂದು ನಿಶ್ಚಿತ ಕಿಟಕಿಗಾಗಿ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆ

en: Get the profiles for a specific file
kn: ಒಂದು ನಿಶ್ಚಿತ ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆ

en: Getting default parameters
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Gray
kn: ಬೂದು

en: Higher quality calibration requires many color samples and more time.
kn: ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಾಗಿ ಹಲವು ಬಣ್ಣದ ಮಾದರಿಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Hutchcolor
kn: ಹಚ್‌ಕಲರ್

en: ICC Profile Installer
kn: ICC ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನುಸ್ಥಾಪಕ

en: ICC profile to install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕಿರುವ ICC ಪ್ರೊಫೈಲ್

en: If custom color is not available then use a 6500K color temperature.
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣವಾದ ಬಣ್ಣವು ಲಭ್ಯವಿರದೇ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, 6500K ಬಣ್ಣದ ಉಷ್ಣತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: If you already have the correct file, you can skip this step.
kn: ನೀವು ಈಗಾಗಲೆ ಸರಿಯಾದ ಕಡತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಕಡತವನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

en: If you make a mistake, just release the switch, and you'll get a chance to try again.
kn: ನೀವು ಒಂದು ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ, ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಿ, ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ.

en: If you've really measured the right one, it's okay, it could just be unusual paper.
kn: ನೀವು ಸರಿಯಾದುದನ್ನು ಅಳತೆ ಮಾಡಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪರವಾಗಿಲ್ಲ, ಇದು ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಕಾಗದವಿರಬೇಕು.

en: Import
kn: ಆಮದು

en: Import color profile?
kn: ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: Import device color profile?
kn: ಸಾಧನದ ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: Import display color profile?
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: Import named color profile?
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Input device
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಸಾಧನ

en: Insert sensor hardware
kn: ಸೆನ್ಸರ್ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ

en: Inspect and compare installed color profiles
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವ ಮತ್ತು ಹೋಲಿಸು

en: Install ICC profiles
kn: ICC ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Install Now
kn: ಈಗಲೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Install Targets
kn: ಗುರಿಗಳನ್ನು (ಟಾರ್ಗೆಟ್) ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Install Tools
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Install required software
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Introduction
kn: ಪರಿಚಯ

en: It looks like you've measured the wrong strip.
kn: ನೀವು ತಪ್ಪು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳತೆ ಮಾಡಿರಬೇಕು.

en: LCD (CCFL backlight)
kn: LCD (CCFL ಹಿಂಬೆಳಕು)

en: LCD (RGB LED backlight)
kn: LCD (RGB LED ಹಿಂಬೆಳಕು)

en: LCD (White LED backlight)
kn: LCD (ಬಿಳಿ LED ಹಿಂಬೆಳಕು)

en: LCD (Wide Gamut CCFL backlight)
kn: LCD (ವೈಡ್‌ ಗ್ಯಾಮುಟ್ CCFL ಹಿಂಬೆಳಕು)

en: LCD (Wide Gamut RGB LED backlight)
kn: LCD (ವೈಡ್‌ ಗ್ಯಾಮುಟ್ RGB LED ಹಿಂಬೆಳಕು)

en: Lab (D50)
kn: ಲ್ಯಾಬ್ (D50)

en: Laser Soft DC Pro
kn: ಲೇಸರ್ ಸಾಫ್ಟ್‍ DC Pro

en: Manufacturer
kn: ಉತ್ಪಾದಕರು

en: Mapping device
kn: ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಸಾಧನ

en: Mapping format
kn: ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Mapping qualifier
kn: ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಕ್ವಾಲಿಫಯರ್

en: Measuring the patches
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Media whitepoint
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಶ್ವೇತಬಿಂದು

en: Metadata
kn: ಮೆಟಾಡಾಟಾ

en: Metadata is additional information stored in the profile for programs to use.
kn: ಮೆಟಾಡೇಟಾ ಎನ್ನುವುದು ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ಗಳು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪ್ರೊಫೈಲಿನಲ್ಲಿ ಶೇಖರಿಸಿಡಲಾದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Model
kn: ಮಾದರಿ

en: More software is required!
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ತಂತ್ರಾಂಶದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ!

en: Most displays should be calibrated to a CIE D65 illuminant for general usage.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶಕಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಒಂದು CIE D65 ಪ್ರಕಾಶತೆಗೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Named Colors
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Named color
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣ

en: Named colors are specific colors that are defined in the profile
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣಗಳೆಂದರೆ ಪ್ರೊಫೈಲಿನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ನಿಶ್ಚಿತ ಬಣ್ಣಗಳಾಗಿರುತ್ತವೆ

en: Native (Already set manually)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ (ಈಗಾಗಲೆ ಕೈಯಾರೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Next Image
kn: ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: No %s color spaces available
kn: ಯಾವುದೆ %s ಬಣ್ಣದ ಸ್ಥಳಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No colorimeter is attached.
kn: ಯಾವುದೆ ಕಲೊರಿಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: No copyright has been set
kn: ಯಾವುದೆ ಹಕ್ಕನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No description has been set
kn: ಯಾವುದೆ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No device was specified!
kn: ಯಾವುದೆ ಸಾಧನವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en: No filename specified
kn: ಯಾವುದೆ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No firmware is installed for this instrument.
kn: ಈ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಫರ್ಮವೇರನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No profile
kn: ಯಾವುದೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಇಲ್ಲ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: One or more of the primaries are invalid
kn: ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಥಮಿಕಗಳು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿವೆ

en: One or more of the primaries is unlikely
kn: ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಥಮಿಕಗಳು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ

en: Optional data files available
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ

en: Output device
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಸಾಧನ

en: Performing calibration
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Permanently delete profile?
kn: ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆ ?

en: Place the colorimeter on the area of white next to the letter and click and hold the measure switch.
kn: ಅಕ್ಷರದ ಮುಂದಿರುವ ಬಿಳಿಯ ಬಣ್ಣದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಕಲೊರಿಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಿ ನಂತರ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅಳೆಯುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಿರಿ.

en: Plasma
kn: ಪ್ಲಾಸ್ಮಾ

en: Please attach instrument
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸಲಕರಣೆಯನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square like the image below.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿರುವಂತೆ ಅಳೆಯುವ ಉಪಕರಣವನ್ನು ತೆರೆಯ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿನ ಬೂದು ಚೌಕಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ.

en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square.
kn: ಅಳೆಯುವ ಉಪಕರಣವನ್ನು ತೆರೆಯ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿನ ಬೂದು ಚೌಕಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ.

en: Please configure instrument
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸಲಕರಣೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Please indicate if you want to profile a local printer, generate some test patches, or profile using existing test patches.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಮುದ್ರಕವನ್ನು ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಡಲು, ಕೆಲವು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು, ಅಥವ ಈಗಾಗಲೆ ಇರುವ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Please select the calibration target type.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಗುರಿ ಬಗೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Please set the measuring instrument to calibration mode like the image below.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಚಿತ್ರದಂತೆ ಅಳೆಯುವ ಸಲಕರಣೆಯನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ.

en: Please set the measuring instrument to calibration mode.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಅಳೆಯುವ ಸಲಕರಣೆಯನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ.

en: Please set the measuring instrument to screen mode like the image below.
kn: ತೆರೆಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಚಿತ್ರದಂತೆ ಅಳೆಯುವ ಸಲಕರಣೆಯನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ.

en: Please set the measuring instrument to screen mode.
kn: ತೆರೆಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಅಳೆಯುವ ಸಲಕರಣೆಯನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ.

en: Please wait a few minutes for the ink to dry. Profiling damp ink will produce a poor profile and may damage your color measuring instrument.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಇಂಕ್‌ ಒಣಗುವವರೆಗೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಕಾಯಿರಿ. ಒದ್ದೆಯಾದ ಇಂಕಿನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಳಪೆಮಟ್ಟದ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಣ್ಣ ಅಳೆಯುವ ಉಪಕರಣಕ್ಕೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು.

en: Preparing the data for the printer.
kn: ಮುದ್ರಕಕ್ಕಾಗಿ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Previous Image
kn: ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರ

en: Printing
kn: ಮುದ್ರಣ

en: Printing patches
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Printing the targets…
kn: ಗುರಿಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Profile Title
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Profile copyright:
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಹಕ್ಕು:

en: Profile description: %s
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ವಿವರಣೆ: %s

en: Profile title
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Profile type
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಬಗೆ

en: Profiling completed
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಡುವಿಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Projector
kn: ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್

en: Quick
kn: ವೇಗ

en: Read strip %s rather than %s!
kn: %s ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಓದು (%s ನ ಬದಲಿಗೆ)!

en: Reading sample
kn: ಮಾದರಿಯನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reading target
kn: ಗುರಿಯನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reading the patches
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reading the patches using the color measuring instrument.
kn: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಅಳೆಯುವ ಉಪಕರಣದಿಂದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Ready to read strip %s
kn: ಪಟ್ಟಿ %s ಅನ್ನು ಓದಲು ಸಿದ್ಧಗೊಂಡಿದೆ

en: Remove a profile from the device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಒಂದು ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Rendering the patches for the selected paper and ink.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕಾಗದ ಮತ್ತು ಇಂಕಿಗಾಗಿ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Reset your display to the factory defaults.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ.

en: Response in
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಒಳಗೆ

en: Response out
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಹೊರಗೆ

en: Results
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Retry
kn: ಮರಳಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸು

en: Root window profile:
kn: ಮೂಲ ಕಿಟಕಿ ಪ್ರೊಫೈಲ್:

en: Root window protocol version:
kn: ಮೂಲ ಕಿಟಕಿ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಆವೃತ್ತಿ:

en: Screen brightness
kn: ತೆರೆಯ ಪ್ರಕಾಶತೆ

en: Screen surface finish
kn: ತೆರೆಯ ಮೇಲ್ಮೈ ರಚನೆ

en: Select CIE reference values file
kn: CIE ಉಲ್ಲೇಖ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select ICC Profile File
kn: ICC ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Select Target
kn: ಗುರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select calibration target image
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಗುರಿ ಚಿತ್ರದ ಬಗೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select the monitor type that is attached to your computer.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Sending the targets to the printer.
kn: ಗುರಿಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಕಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Sensor Check
kn: ಸೆನ್ಸರ್ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Set the parent window to make this modal
kn: ಇದನ್ನು ಮೋಡಲ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಮೂಲ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set the specific device to calibrate
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಲು ನಿಶ್ಚಿತ ಸಾಧನವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the specific file to show
kn: ತೋರಿಸಲು ನಿಶ್ಚಿತ ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set the specific profile to show
kn: ತೋರಿಸಲು ನಿಶ್ಚಿತ ಕಡತವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set up instrument
kn: ಸಿದ್ಧತಾ ಉಪಕರಣ

en: Setting up the instrument for use…
kn: ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಉಪಕರಣವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ..

en: Show Details
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show File
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show debugging information for all files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show debugging options
kn: ದೋಷನಿದಾನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show xserver properties
kn: xserver ಗುಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Slowly scan the target line from left to right and release the switch when you get to the end of the page.
kn: ಗುರಿಯ ಸಾಲನ್ನು ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ ನಂತರ ನೀವು ಪುಟದ ಕೊನೆಗೆ ಹೋದ ಮೇಲೆ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಿಡಿ.

en: Standard space
kn: ಶಿಷ್ಟ ಅಂತರ

en: Suitable profiles for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿನ ಸೂಕ್ತವಾದ ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳು:

en: Summary
kn: ಸಾರಾಂಶ

en: Supported ICC profiles
kn: ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುವ ICC ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳು

en: Supported images files
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಾದ ಚಿತ್ರ ಕಡತಗಳು

en: Test profile:
kn: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ  ಪ್ರೊಫೈಲ್:

en: The attached colorimeter is not capable of reading a spot color.
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಕಲೊರಿಮೀಟರ್ ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಜಾಗದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಓದಲು ಸಮರ್ಥವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: The camera has been calibrated successfully.
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The device could not be found. Ensure it is plugged in and turned on.
kn: ಸಾಧನವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಅದನ್ನು ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: The device could not measure the color spot correctly.
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಬಣ್ಣದ ಜಾಗವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಅಳತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The device has been calibrated successfully.
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The device sensor should have been cleaned prior to scanning and the output file resolution should be at least 200dpi.
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಸಾಧನದ ಸೆನ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಕನಿಷ್ಟ 200dpi ಯಾಗಿರಬೇಕು.

en: The display compensation table is invalid
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಸರಿದೂಗಿಸುವ ಕೋಷ್ಟಕ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: The display has been calibrated successfully.
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The gray axis contains significant amounts of color
kn: ಬೂದು ಅಕ್ಷವು ಗಮನಾರ್ಹ ಮೊತ್ತದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: The gray axis is non-monotonic
kn: ಬೂದು ಅಕ್ಷವು ಏಕತಾನತೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: The high precision profile also requires more paper and printer ink.
kn: ಉತ್ತಮ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಿನ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಗದ ಮತ್ತು ಮುದ್ರಣ ಇಂಕಿನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: The measuring instrument got no valid readings. Please ensure the aperture is fully open.
kn: ಅಳೆಯುವ ಉಪಕರಣವು ಯಾವುದೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ರೀಡಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಬೆಳಕಿಂಡಿ (ಅಪರ್ಚರ್) ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆರೆದಿದೆ ಎಂದು ಖಾತ್ರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: The measuring instrument is busy and is not starting up. Please remove the USB plug and re-insert before trying to use this device.
kn: ಅಳೆಯುವ ಉಪಕರಣವು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ (ಬ್ಯುಸಿ) ಮತ್ತು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ. ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೊದಲು USB ಪ್ಲಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದು ನಂತರ ಮರಳಿ ಜೋಡಿಸಿ.

en: The pattern match wasn't good enough. Ensure you have the correct type of target selected.
kn: ವಿನ್ಯಾಸದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಗುರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: The primaries do not add to white
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕವು ಬಿಳಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ

en: The print was aborted.
kn: ಮುದ್ರಣವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The printer has been calibrated successfully.
kn: ಮುದ್ರಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The printing has finished.
kn: ಮುದ್ರಣವು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: The profile has the following problems:
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ:

en: The request failed:
kn: ಮನವಿಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: The sample could not be read at this time.
kn: ಮಾದರಿಯನ್ನು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The sensor has no native driver.
kn: ಸೆನ್ಸರ್ ಯಾವುದೆ ನೇಟೀವ್ ಚಾಲಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: The white is not D50 white
kn: ಬಿಳಿಯು D50 ಬಿಳಿಯಾಗಿಲ್ಲ

en: The whitepoint temperature is unlikely
kn: ಶ್ವೇತಬಿಂದುವಿನ ಉಷ್ಣತೆಯು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ

en: There are no ICC profiles assigned to this file
kn: ಈ ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಯಾವುದೆ ICC ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳಿಲ್ಲ

en: There are no ICC profiles for this window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ICC ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳಿಲ್ಲ

en: These tools are required to build color profiles for devices.
kn: ಬಣ್ಣದ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಈ ಉಪಕರಣಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: This functionality is typically used by GNOME Control Center from the color panel although can be used on its own.
kn: ಈ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲತೆಯನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ GNOME ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿನ ಬಣ್ಣದ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This pre-calibrates the screen by sending colored and gray patches to your screen and measuring them with the hardware device.
kn: ನಿಮ್ಮ ತೆರೆಗೆ ಬಣ್ಣಯುಕ್ತ ಮತ್ತು ಬೂದುಬಣ್ಣದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಕಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹಾಗು ಯಂತ್ರಾಂಶ ಸಾಧನದಿಂದ ಅದನ್ನು ಅಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ತೆರೆಯನ್ನು ಮೊದಲೇ ಸರಿದೂಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: This profile cannot be deleted
kn: ಈ ಪ್ರೊಫೈಲನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: This shows what an image would look like if opened with the profile
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರೊಫೈಲಿನೊಂದಿಗೆ ತೆರೆದಲ್ಲಿ ಅದು ಹೇಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: This shows what an image would look like if saved with the profile
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರೊಫೈಲಿನೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅದು ಹೇಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: To sRGB
kn: sRGB ಗೆ

en: To view details about the new profile or to undo the calibration visit the <a href="control-center://color">control center</a>.
kn: ಹೊಸ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಕುರಿತು ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅಥವ ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ಅನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು <a href="control-center://color">ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೇಂದ್ರ</a>ಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ಕೊಡಿ.

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿರದ

en: Unknown description
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ವಿವರಣೆ

en: Unknown manufacturer
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಉತ್ಪಾದಕರು

en: Unknown model
kn: ಅಜ್ಞಾತ  ಮಾದರಿ

en: Unknown serial
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಸರಣಿ

en: Unknown warning type
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಬಗೆ

en: Use the color sensor to sample spot colors
kn: ಜಾಗದ ಬಣ್ಣಗಳ ಮಾದರಿಯನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸೆನ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Video card out
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಾರ್ಡ್ ಔಟ್

en: Wait for the ink to dry
kn: ಶಾಯಿಯು ಒಣಗುವವರೆಗೆ ಕಾಯಿರಿ

en: Warnings
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: What target type do you have?
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಗುರಿ ಇದೆ?

en: White point
kn: ಶ್ವೇತ ಬಿಂದು

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: You can cancel this process at any stage by pressing the cancel button.
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಯಾವುದೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: You can use the profile with <a href="import-linux">Linux</a>, <a href="import-osx">Apple OS X</a> and <a href="import-windows">Microsoft Windows</a> systems.
kn: ನೀವು ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು <a href="import-linux">Linux</a>, <a href="import-osx">Apple OS X</a> and <a href="import-windows">Microsoft Windows</a> ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: You may want to consult the owner's manual for your display on how to achieve these settings.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶಕಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

en: You need to insert sensor hardware to continue.
kn: ಮುಂದುವರೆಯಲು ನೀವು ಸೆನ್ಸರ್ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಜೋಡಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: You will need to hold the device on the screen for the duration of the calibration.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಶನ್ ನಡೆಯುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲ್ಲಿನ ಸಾಧನವನ್ನು ನೀವು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು (_C)

en: _Import
kn: ಆಮದು (_I)

en: _Measure
kn: ಅಳೆ (_M)

en: _Open
kn: ತೆರೆ (_O)

en: gray
kn: ಬೂದು

en: sRGB coverage
kn: sRGB ಪ್ರಸಾರವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: sRGB example
kn: sRGB ಉದಾಹರಣೆ
