gnome-color-manager master - en to ml translation catalogue (227 entries)

en: (about %i minute) | (about %i minutes)
ml[0]: (ഏകദേശം %i മിനിറ്റ്)
ml[1]: (ഏകദേശം %i മിനിറ്റുകള്‍)

en: 3D Gamut
ml: 3D ഗാമട്ട്

en: Abstract
ml: അമൂര്‍ത്തം

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Add a profile for the device
ml: ഡിവൈസിനുള്ളൊരു പ്രൊഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: All done!
ml: എല്ലാം പൂര്‍ത്തിയായി!

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളൂം

en: Are you sure you want to cancel the calibration?
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ റദ്ദാക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Are you sure you want to remove this profile from your system permanently?
ml: സിസ്റ്റത്തില്‍ നിന്നും ഈ പ്രൊഫൈല്‍ എന്നേക്കുമായി വെട്ടി നീക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: CIE D65 (Photography and graphics)
ml: CIE D65 (ഫോട്ടോഗ്രഫിയും ഗ്രാഫിക്സും)

en: CIE values
ml: സിഐഇ മൂല്ല്യങ്ങള്‍

en: CMP DT 003
ml: സിഎംപി ഡിടി 003

en: CMP Digital Target 3
ml: സിമിപി ഡിജിറ്റര്‍ ടാര്‍ഗറ്റ് 3

en: CMY
ml: സിഎംവൈ

en: CMYK
ml: സിഎംവൈകെ

en: CRT
ml: സിആര്‍ടി

en: Calibrate your camera
ml: നിങ്ങളുടെ ക്യാമറ കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Calibrate your device
ml: നിങ്ങളുടെ ഡിവൈസ് കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Calibrate your display
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രദര്‍ശനം കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Calibrate your printer
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രിന്റര്‍ കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Calibration Mode
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ മോഡ്

en: Calibration Quality
ml: കാലിബ്രേഷന്റെ ഗുണം

en: Calibration checklist
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ ചെക്ക്‌ലിസ്റ്റ്

en: Calibration device
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ ‍ഡിവൈസ്

en: Calibration error
ml: കാലിബ്രേഷനില്‍ തെറ്റ്

en: Calibration is about to start
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ തുടങ്ങുന്നു

en: Calibration is not complete
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയായില്ല

en: Cancel and close
ml: റദ്ദാക്കി അടയ്ക്കുക

en: Check Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Choose Display Type
ml: പ്രദര്‍ശന തരം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose a title to identify the profile on your system.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിലുള്ള പ്രൊഫൈല്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ളൊരു തലക്കെട്ട് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Choose profiling mode
ml: പ്രൊഫൈലിങ് മോഡ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose your display type
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രദര്‍ശന നാമം ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Click here to show the profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ കാണിയ്ക്കുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Color
ml: നിറം

en: Color Calibration
ml: കളര്‍ കാലിബ്രേഷന്‍

en: Color Checker
ml: നിറം പരിശോധിയ്ക്കുന്ന സംവിധാനം

en: Color Picker
ml: നിറം തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍ സംവിധാനം

en: Color Temperature:
ml: നിറത്തിന്റെ താപനില:

en: Color profile is already imported
ml: നിറത്തിനുള്ള പ്രൊഫൈല്‍ നിലവില്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Colorspace
ml: കളര്‍സ്പെയിസ്

en: Colorspace:
ml: കളര്‍സ്പെയിസ്:

en: Colorspace:
ml: കളര്‍സ്പെയിസ്:

en: Connection type
ml: കണക്ഷന്‍ തരം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Continue calibration
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ തുടരുക

en: Copying files
ml: ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Copyright
ml: പകര്‍പ്പവകാശം

en: Copyright (c)
ml: പകര്‍പ്പവകാശം (c)

en: Copyright:
ml: പകര്‍പ്പവകാശം:

en: Created
ml: തയ്യാറാക്കിയതു്

en: Data source type
ml: ഡേറ്റാ ശ്രോതസ്സ് തരം

en: Debugging Options
ml: തെറ്റ് തിരുത്തല്‍ മാര്‍ഗങ്ങള്‍

en: Default %s
ml: സ്വതവേയുള്ള %s

en: Default:
ml: സ്വതവേയുള്ള:

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete this profile
ml: ഈ പ്രൊഫൈല്‍ വെട്ടി നീക്കുക

en: Description:
ml: വിവരണം:

en: Device Error
ml: ഉപകരണ തെറ്റ്

en: Display PNPID
ml: പിഎന്‍പിഐഡി കാണിയ്ക്കുക

en: Display checksum
ml: ചെക്ക്സം കാണിയ്ക്കുക

en: Display correction
ml: പ്രദര്‍ശത്തില്‍ തിരുത്തല്‍

en: Display device
ml: പ്രദര്‍ശന ഡിവൈസ്

en: Display model
ml: മോഡല്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Display serial number
ml: സീരിയല്‍ നംബര്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Display vendor
ml: കച്ചവടക്കാരനെ കാണിയ്ക്കുക

en: Do you want them to be installed?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് അവ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യണമോ?

en: Drawing the patches
ml: പാച്ചുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Dump all details about this system
ml: ഈ സിസ്റ്റത്തെപ്പറ്റിയുള്ള എല്ലാ വിവരങ്ങളും ഉപേക്ഷിയ്ക്കുക

en: EDID inspect program
ml: ഇഡിഐഡി പരിശോധന പ്രോഗ്രാം

en: Error:
ml: തെറ്റ്:

en: Failed to calibrate
ml: കാലിബറേറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to connect to session bus:
ml: സെഷന്‍ ബസിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു:

en: Failed to copy file
ml: രേഖ പകര്‍ത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to import file
ml: ഫയല്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to open ICC profile
ml: ഐസിസി പ്രൊഫൈല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to parse file: %s
ml: ഫയല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Failed to read the color sample correctly.
ml: നിറത്തിന്റ മാതൃക ശരിയായി ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: File checksum
ml: ഫയല്‍ ചെക്ക്സം

en: File size
ml: ഫയലിന്റ് വലിപ്പം

en: Filename
ml: ഫയല്‍നാമം

en: Framework product
ml: ഫ്രെയിംവര്‍ക്ക് പ്രൊഡക്ട്

en: Framework program
ml: ഫ്രെയിംവര്‍ക്ക് പ്രോഗ്രാം

en: Framework version
ml: ഫ്രെയിംവര്‍ക്ക് പതിപ്പു്

en: From sRGB
ml: sRGB-ല്‍ നിന്നു്

en: GNOME Color Manager
ml: ഗ്നോം കളര്‍ മാനേജര്‍

en: GNOME Color Manager Color Picker
ml: ഗ്നോം കളര്‍ മാനേജര്‍ കളര്‍ പിക്കര്‍

en: Generating the ICC color profile that can be used with this screen.
ml: ഈ സ്ക്രീനിനൊപ്പം ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന ഐസിസി കളര്‍ പ്രൊഫൈല്‍ തയ്യാറാക്കപ്പെടുന്നു.

en: Generating the profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Get the profile for a specific window
ml: പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന ജാലകത്തിനുള്ളൊരു പ്രൊഫൈല്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Get the profiles for a specific file
ml: പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നൊരു ഫയലിനുള്ള പ്രൊഫൈലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Getting default parameters
ml: സ്വതവേയുള്ള പരാമീറ്ററുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Gray
ml: ചാര നിറം

en: HSV
ml: എച്ച്എസ്‌വി

en: Hutchcolor
ml: ഹചു് നിറം

en: ICC Profile Installer
ml: ഐസിസി പ്രൊഫൈല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍

en: ICC profile to install
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഐസിസി പ്രൊഫൈല്‍

en: If you already have the correct file, you can skip this step.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ശരിയായ ഫയലുണ്ടെങ്കില്‍, ഈ നടപടി ഉപേക്ഷിയ്ക്കാം.

en: If you make a mistake, just release the switch, and you'll get a chance to try again.
ml: ഒരു പിശകു പറ്റിയാല്‍, സ്വിച്ചില്‍ നിന്നും കൈ മാറ്റുക, നിങ്ങള്‍ക്കു് വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുവാന്‍ അവസരം കിട്ടുന്നു.

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Information
ml: വിവരങ്ങള്‍

en: Input device
ml: നിവേശക ഉപകരണം

en: Insert sensor hardware
ml: സെന്‍സര്‍ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Inspect and compare installed color profiles
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത കളര്‍ പ്രൊഫൈലുകള്‍ നിരീക്ഷിച്ചു് താരതമ്യപ്പെടുത്തുക

en: Install ICC profiles
ml: ഐസിസി പ്രൊഫൈലുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install Now
ml: ഉടന്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install Targets
ml: ടാര്‍ഗറ്റുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install required software
ml: ആവശ്യമുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Introduction
ml: അവതരണം

en: LAB
ml: എല്‍എബി

en: LCD
ml: എല്‍സിഡി

en: LUV
ml: എല്‍യുവി

en: Lab (D50):
ml: ലാബ് (D50):

en: Manufacturer
ml: നിര്‍മ്മാതാവു്

en: Mapping device
ml: മാപ്പിങ് ഡിവൈസ്

en: Mapping format
ml: മാപ്പിങ് ശൈലി

en: Measuring the patches
ml: പാച്ചുകള്‍ അളക്കുന്നു

en: Media whitepoint:
ml: മീഡിയാ വൈറ്റ്പോയിന്റ്:

en: Metadata
ml: മെറ്റാഡേറ്റാ

en: Model
ml: മാതൃക

en: More software is required!
ml: കൂടുതല്‍ സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്!

en: Named Colors
ml: പേരിട്ട നിറങ്ങള്‍

en: Named color
ml: പേരിട്ട നിറം

en: Native (Already set manually)
ml: നേറ്റീവ് (മാനുവലായി സജ്ജം)

en: Next Image
ml: അടുത്ത ഇമേജ്

en: No
ml: അല്ല

en: No %s color spaces available
ml: %s കളര്‍ സ്പെയിസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No copyright has been set
ml: പകര്‍പ്പവകാശം സജ്ജമല്ല

en: No description has been set
ml: വിവരണം സജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല

en: No device was specified!
ml: ഒരു ഡിവൈസും നല്‍കിയിട്ടില്ല!

en: No filename specified
ml: ഫയല്‍നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: No profile
ml: പ്രൊഫൈലില്ല

en: Normal
ml: സാധാരണം

en: One or more of the primaries are invalid
ml: ഒന്നോ അതില്‍ കൂടുതല്‍ പ്രൈമറികള്‍ അസാധുവാണു്

en: Optional data files available
ml: കൂടുതല്‍ ഡേറ്റാ ഫയലുകള്‍ ലഭ്യം

en: Output device
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഉപകരണം

en: Performing calibration
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു

en: Permanently delete profile?
ml: എന്നേക്കുമായി പ്രൊഫൈല്‍ വെട്ടി നീക്കണമോ?

en: Plasma
ml: പ്ലാസ്മാ

en: Please attach instrument
ml: ദയവായി ഉപകരണം കുത്തുക

en: Please configure instrument
ml: ഉപകരണം ദയവായി ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Preparing the data for the printer.
ml: അച്ചടിയ്ക്കാന്‍ ഡാറ്റ തയ്യാറാക്കുന്നു.

en: Previous Image
ml: മുമ്പുള്ള ഇമേജ്

en: Printing
ml: അച്ചടി

en: Printing patches
ml: പാച്ചുകള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നു

en: Printing the targets…
ml: ലക്ഷ്യങ്ങള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നു...

en: Profile Title
ml: പ്രൊഫൈലിനുള്ള തലക്കെട്ട്

en: Profile copyright:
ml: പ്രൊഫൈല്‍ പകര്‍പ്പവകാശം:

en: Profile description: %s
ml: പ്രൊഫൈല്‍ വിവരണം: %s

en: Profile type
ml: പ്രൊഫൈല്‍ തരം

en: Profiling completed
ml: പ്രൊഫൈലിങ്ങു് അവസാനിചൂ

en: Projector
ml: പ്രൊജക്ടര്‍

en: Quick
ml: വേഗം

en: RGB
ml: ആര്‍ജിബി

en: RGB:
ml: ആര്‍ജിബി:

en: Reading sample
ml: മാതൃക ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Reading target
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനം ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Reading the patches
ml: പാച്ചുകള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുന്നു

en: Reading the patches using the color measuring instrument.
ml: നിറം അളക്കുന്ന ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ചു് പാച്ചുകള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുന്നു.

en: Remove a profile from the device
ml: ഡിവൈസില്‍ നിന്നും ഒരു പ്രൊഫൈല്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Rendering the patches for the selected paper and ink.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പേപ്പറിനും മഷിയ്ക്കുമുള്ള പാച്ചുകള്‍ റെണ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നു.

en: Reset your display to the factory defaults.
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രദര്‍ശനം സ്വതവേയുള്ളവയായി സജ്ജാക്കുക

en: Results
ml: ഫലങ്ങള്‍

en: Retry
ml: വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Screen brightness
ml: സ്ക്രീന്‍ തെളിച്ചം

en: Select ICC Profile File
ml: ഐസിസി പ്രൊഫൈല്‍ ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Target
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥലം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select calibration target image
ml: കാലിബ്രേഷന്‍ ടാര്‍ഗറ്റ് ചിത്രം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select the monitor type that is attached to your computer.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലേക്കു് ഘടിപ്പിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന മോണിറ്റര്‍ ഏതു് തരമെന്നു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Sending the targets to the printer.
ml: പ്രിന്ററിലേക്കു് ലക്ഷ്യം അയയ്ക്കുന്നു.

en: Sensor Check
ml: സെന്‍സര്‍ പരിശോധന

en: Set the specific file to show
ml: കാണിയ്ക്കുന്നതിനായി പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന ഫയല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Set the specific profile to show
ml: കാണിയ്ക്കുന്നതിനായി പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്ന പ്രൊഫൈല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Set up instrument
ml: ഉപകരണം സജ്ജമാക്കുക

en: Setting up the instrument for use…
ml: ഉപയോഗത്തിനായി ഉപകരം ക്രമീകരിയ്ക്കുന്നു...

en: Show Details
ml: വിവരങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show File
ml: ഫയല്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show debugging information for all files
ml: എല്ലാ ഫയലുകള്‍ക്കുമുള്ള ഡീബഗ്ഗിങ് വിവരങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show debugging options
ml: തെറ്റ് തിരുത്തല്‍ മാര്‍ഗങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show xserver properties
ml: xserver വിശേഷതകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Standard space
ml: നിലവാരമുള്ള സ്ഥലം

en: Suitable profiles for:
ml: ഉചിതമായ പ്രൊഫൈലുകള്‍:

en: Summary
ml: ചുരുക്കം

en: Supported ICC profiles
ml: പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഐസിസി പ്രൊഫൈലുകള്‍

en: Supported images files
ml: പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഇമേജ് ഫയലുകള്‍

en: TRC
ml: ടിആര്‍സി

en: Test profile:
ml: പ്രൊഫൈല്‍ പരീക്ഷിയ്ക്കുക:

en: The camera has been calibrated successfully.
ml: ക്യാമറ വിജയകരമായി കാലിബറേറ്റ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The device has been calibrated successfully.
ml: ഡിവൈസ് വിജയകരമായി കാലിബറേറ്റ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The display has been calibrated successfully.
ml: പ്രദര്‍ശനം വിജയകരമായി കാലിബറേറ്റ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The print was aborted.
ml: പ്രിന്റ് നിന്നിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The printer has been calibrated successfully.
ml: പ്രിന്റര്‍ വിജയകരമായി കാലിബറേറ്റ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The printing has finished.
ml: പ്രിന്റിങ് പൂര്‍ത്തിയായിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The profile has the following problems:
ml: പ്രൊഫൈലിനു് ഈ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടു്:

en: The request failed:
ml: ആവശ്യം പരാജയപ്പെട്ടു:

en: The sample could not be read at this time.
ml: മാതൃക ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: There are no ICC profiles assigned to this file
ml: ഈ ഫയലിനു് ഒരു ഐസിസി പ്രൊഫൈലുകളും നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: There are no ICC profiles for this window
ml: ഈ ജാലകത്തിനു് ഒരു ഐസിസി പ്രൊഫൈലുകളും ലഭ്യമല്ല

en: This profile cannot be deleted
ml: ഈ പ്രൊഫൈല്‍ വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: This shows what an image would look like if opened with the profile
ml: പ്രൊഫൈലിനൊപ്പം ചിത്രം തുറന്നാല്‍ എങ്ങനെയാണെന്നു് ഇതു് കാണിയ്ക്കുന്നു

en: This shows what an image would look like if saved with the profile
ml: പ്രൊഫൈലിനൊപ്പം ചിത്രം സൂക്ഷിച്ചാല്‍ എങ്ങനെയാണെന്നു് ഇതു് കാണിയ്ക്കുന്നു

en: To sRGB
ml: sRGB-ലേക്കു്

en: Unknown
ml: അറിയാത്തവ

en: Unknown description
ml: അപരിചിതമായ വിവരണം

en: Unknown manufacturer
ml: അപരിചിതമായ കച്ചവടക്കാരന്‍

en: Unknown model
ml: അജ്ഞാത മോഡല്‍

en: Unknown serial
ml: അജ്ഞാത സീരിയല്‍

en: Unknown warning type
ml: അപരിചിതമായ മുന്നറിയിപ്പു് തരം

en: VCGT
ml: വിസിജിറ്റി

en: Version
ml: പതിപ്പു്

en: Video card out
ml: വീഡിയോ കാര്‍ഡ് പുറത്തു്

en: Wait for the ink to dry
ml: മഷി ഉണങ്ങുവാന്‍ കാത്തിരിയ്ക്കുക

en: Warnings
ml: മുന്നറിയുപ്പുകള്‍

en: What target type do you have?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഏതു് തരത്തിലുള്ള ലക്ഷ്യ സ്ഥാനമുണ്ടു്?

en: White point
ml: വൈറ്റ് പോയിന്റ്

en: XYZ
ml: എക്സ്‌വൈഇസഡ്

en: XYZ:
ml: എക്സ്‌വൈഇസഡ്:

en: YCbCr
ml: വൈസിബിസിആര്‍

en: Yes
ml: അതെ

en: You can cancel this process at any stage by pressing the cancel button.
ml: ഈ പ്രക്രിയ നിങ്ങള്‍ക്കു് എപ്പോള്‍ വേണമെങ്കിലും റദ്ദാക്കുവാന്‍, റദ്ദാക്കുക ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്താം.

en: You need to insert sensor hardware to continue.
ml: തുടരുന്നതിനായി സെന്‍സര്‍ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ നല്‍കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: Yxy
ml: വൈഎക്സ്‌വൈ

en: _Measure
ml: അളവ്(_M)

en: gray
ml: ചാര നിറം

en: sRGB coverage
ml: sRGB കവറേജ്

en: sRGB example
ml: sRGB ഉദാഹരണം
