gnome-color-manager master - en to mr translation catalogue (314 entries)

en: (about %i minute) | (about %i minutes)
mr[0]: (%i मिनिट विषयी)
mr[1]: (%i मिनिटांविषयी)

en: (about %i sheet of paper) | (about %i sheets of paper)
mr[0]: (%i पेपर शीटविषयी)
mr[1]: (%i पेपर शीट्स् विषयी)

en: A CIE 1931 diagram shows a 2D representation of the profile gamut
mr: CIE 1931 रेखाकृती प्रोफाइल गॅमुटचे 2D रूप दाखवते

en: A higher precision profile provides higher accuracy in color matching but requires more time for reading the color patches.
mr: उच्च प्रिसिशन प्रोफाइल रंग जुळणीकरीता उच्च तंतोतंतपणा पुरवते पंरतु रंग पॅचेस् वाचण्यास अधिक वेळ घेते.

en: A scum dot is present for media white
mr: स्क्रम डॉट मिडीया वाइटकरीता उपस्थीत आहे

en: A tone reproduction curve is the mapping of scene luminance to display luminance
mr: टोन रिप्रोडक्शन कर्व्ह म्हणजे स्किन ल्युमिनंसचे डिस्पले ल्युमिनंससह जुळणी

en: A video card gamma table shows the curves loaded into the display
mr: व्हिडिओ कार्ड गामा तक्ता डिस्पलेमधील लोड केलेले वक्ररेष

en: Abstract
mr: संक्षेप

en: Accurate
mr: तंतोतंतता

en: Action
mr: कृती

en: Add a profile for the device
mr: साधनकरीता प्रोफाइल समाविष्ट करा

en: Adjust the display brightness to a comfortable level for prolonged viewing.
mr: डिस्पले तेजपणा दिर्घ अवलोकनकरीता योग्य स्तरकरीता सुस्थित करा.

en: Adobe RGB coverage
mr: Adobe RGB कव्हरेज

en: All done!
mr: सर्व पूर्ण झाले!

en: All files
mr: सर्व फाइल्स्

en: Ambient
mr: ॲम्बिएंट

en: Any existing screen correction will be temporarily turned off and the brightness set to maximum.
mr: कोणतेहि अस्तित्वातील स्क्रीन दुरूस्ती तात्पुर्ते बंद केले जाईल व तेजपणाला कमालकरीता सेट केले जाईल.

en: Are you sure you want to cancel the calibration?
mr: तुम्हाला नक्की कॅलिब्रेशन रद्द करायचे?

en: Are you sure you want to remove this profile from your system permanently?
mr: तुम्हला नक्की प्रणालीतून नेहमीकरीता हे फ्राफाइल काढूण टाकायचे?

en: Before calibrating the display, it is recommended to configure your display with the following settings to get optimal results.
mr: डिस्पले कॅलिब्रेट करण्यापूर्वी, उत्तम परिणामकरीता डिस्पलेला खालील सेटिंग्स्सह संरचीत करणे शिफारसीय आहे.

en: Before profiling the device, you have to manually capture an image of a calibration target and save it as a TIFF image file.
mr: साधन प्रोफाइल करण्यापूर्वी, कॅलिब्रेशन लक्ष्यकरीता स्वहस्ते प्रतिमा प्राप्त करा व त्यास TIFF प्रतिमा पाइल म्हणून साठवा.

en: CIE D50 (Printing and publishing)
mr: CIE D50 (छपाई व प्रकाशन)

en: CIE D65 (Photography and graphics)
mr: CIE D65 (छायाचित्रण व ग्राफिक्स्)

en: CIE values
mr: CIE मूल्ये

en: Calibrate your camera
mr: कॅमेरा कॅलिब्रेट करा

en: Calibrate your device
mr: साधनाला कॅलिब्रेट करा

en: Calibrate your display
mr: डिस्पले कॅलिब्रेट करा

en: Calibrate your printer
mr: छपाईयंत्र कॅलिब्रेट करा

en: Calibration Mode
mr: कॅलिब्रेशन मोड

en: Calibration Quality
mr: कॅलिब्रेशन दर्जा

en: Calibration and profiling software is not installed.
mr: कॅलिब्रेशन व प्रोफाइलिंग सॉफ्टवेअर प्रतिष्ठापीत नाही.

en: Calibration checklist
mr: कॅलिब्रेशन सूची

en: Calibration device
mr: कॅलिब्रेशन साधन

en: Calibration error
mr: कॅलिब्रेशन त्रुटी

en: Calibration is about to start
mr: कॅलिब्रेशन नुकतीच सुरू होणार आहे

en: Calibration is not complete
mr: कॅलिब्रेशन पूर्ण नाही

en: Cancel and close
mr: रद्द करा व बंद करा

en: Check Settings
mr: सेटिंग्स् तपासा

en: Choose Display Type
mr: डिस्पले प्रकार पसंत करा

en: Choose Display Whitepoint
mr: डिस्पले व्हाइटपॉइट पसंत करा

en: Choose a title to identify the profile on your system.
mr: प्रणालीवरील प्रोफाइल ओळखण्यासाठी शीर्षक पसंत करा.

en: Choose calibration quality
mr: कॅलिब्रेशन दर्जा पसंत करा

en: Choose profiling mode
mr: प्रोफाइलिंग मोड पसंत करा

en: Choose your display target white point
mr: डिस्पले टार्गेट व्हाइट पॉइंट पसंत करा

en: Choose your display type
mr: डिस्पले प्रकार पसंत करा

en: Click here to show the profile
mr: प्रोफाइल दाखवण्यासाठी येथे क्लिक करा

en: Color
mr: रंग

en: Color Calibration
mr: रंग कॅलिब्रेशन

en: Color Picker
mr: रंग निवडक

en: Color Profile Viewer
mr: रंग प्रोफाइल दर्शक

en: Color Temperature
mr: रंग तापमान

en: Color profile is already imported
mr: रंग प्रोफाइल आधिपासूनच आयात केली

en: Color target files are needed to convert the image to a color profile.
mr: प्रतिमेला रंग प्रोफाइलकरीता रूपांतरीत करण्यासाठी कलर टार्गेट फाइल्स् आवश्यक आहेत.

en: Colorspace
mr: कलरस्पेस्

en: Colorspace conversion
mr: कलरस्पेस रूपांतर

en: Colorspace:
mr: कलरस्पेस्:

en: Common color target files are not installed on this computer.
mr: सामान्य रंग लक्ष्य फाइल्स् ह्या संगणकावर प्रतिष्ठापीत केले जात नाही.

en: Configure your display with custom color settings and ensure the RGB channels are set to the same values.
mr: डिस्पलेला पसंतीच्या रंग सेटिंग्ससह संरचीत करा व RGB वाहिन्यांना समान मूल्यकरीता ठरवले याची खात्री करा.

en: Connection type
mr: जोडणी प्रकार

en: Continue
mr: सुरू ठेवा

en: Continue calibration
mr: कॅलिब्रेशन सुरू ठेवा

en: Copying files
mr: फाइलचे प्रत बनवत आहे

en: Copying source image, chart data and CIE reference values.
mr: स्रोत प्रतिमाचे, चार्ट डाटा व CIE संदर्भ मूल्ये प्रत बनवत आहे.

en: Copyright
mr: सर्वहक्काधिकार

en: Copyright (c)
mr: सर्वहक्काधिकार (c)

en: Copyright:
mr: सर्वहक्काधिकार:

en: Created
mr: निर्मीत

en: Data source type
mr: डाटा स्रोत प्रकार

en: Debugging Options
mr: डिबगिंग पर्याय

en: Default %s
mr: पूर्वनिर्धारित %s

en: Default:
mr: पूर्वनिर्धारीत:

en: Delete this profile
mr: ह्या प्रोफाइलला नष्ट करा

en: Delta-E RMS
mr: डेल्टा-E RMS

en: Delta-E average
mr: डेल्टा-E सरासर

en: Delta-E maximum
mr: डेल्टा-E कमाल

en: Description:
mr: वर्णन:

en: Detecting the reference patches and measuring them.
mr: संदर्भ पॅचेस् शोधत आहे व त्यास मोजमाप करत आहे.

en: Device Error
mr: साधन त्रुटी

en: Devicelink
mr: डिव्हाइसलिंक

en: Disable dynamic contrast if your display has this feature.
mr: डिस्पलेकड हे गुणविशेष असल्यास डायनॅमिक काँट्रास्ट बंद करा.

en: Display PNPID
mr: डिस्पले PNPID

en: Display checksum
mr: डिस्पले चेकसम

en: Display correction
mr: दुरूस्ती दाखवा

en: Display device
mr: डिस्पले साधन

en: Display model
mr: डिस्पले मॉडेल

en: Display serial number
mr: डिस्पले सिरिअल क्रमांक

en: Display vendor
mr: डिस्पले विक्रेता

en: Do you want them to be installed?
mr: यांस प्रतिष्ठापीत करायचे?

en: Drawing the generated patches to the screen, which will then be measured by the hardware device.
mr: पडद्यावर निर्माण केलेले पॅचेस् रेखांकीत करत आहे, ज्यास हार्डवेअर साधनसह मोजले जाईल.

en: Drawing the patches
mr: पॅच रेखांकीत करत आहे

en: Dump all details about this system
mr: ह्या प्रणालीविषयी सर्व तपशील डम्प करा

en: EDID inspect program
mr: EDID चौकशी प्रोग्राम

en: Ensure that the contrast and brightness are not changed and color correction profiles have not been applied.
mr: काँट्रास्ट व तेजपणा बदलले नाही व रंग दुरूस्ती प्रोफाइल्स् लागू केले नाही याची खात्री करा.

en: Ensure that the white-balance has not been modified by the camera and that the lens is clean.
mr: कॅमेरातर्फे व्हाइट-बॅलेंस संपादित झाले नाही व लेंस स्वच्छ आहे याची खात्री करा.

en: Ensure the center of the device is properly aligned with the row you are trying to measure.
mr: मोजमाप करण्याजोगी ओळीसह साधन योग्यरित्या संरेषीत आहे याची खात्री करा.

en: Error
mr: त्रुटी

en: Failed to calibrate
mr: कॅलिब्रेट करण्यास अपयशी

en: Failed to connect to session bus:
mr: सेशन बसशी जोडणी करण्यास अपयशी:

en: Failed to copy file
mr: फाइलचे प्रत बनवण्यास अपयशी

en: Failed to import file
mr: फाइल आयात करण्यास अपयशी

en: Failed to open ICC profile
mr: ICC प्रोफाइल उघडण्यास अपयशी

en: Failed to parse file: %s
mr: फाइल: %s वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read the color sample correctly.
mr: रंग सॅम्पल योग्यरित्या वाचण्यास अपयशी.

en: Failed to read the strip correctly.
mr: स्ट्रिप योग्यरित्या वाचण्यास अपयशी.

en: File checksum
mr: फाइल चेकसम

en: File size
mr: फाइल आकार

en: Filename
mr: फाइलनाव

en: For a typical workflow, a normal precision profile is sufficient.
mr: ठराविक कार्यशैलीकरीता, साधारण प्रिसिजन प्रोफाइल पुरेसे आहे.

en: For best results, the display should have been powered for at least 15 minutes before starting the calibration.
mr: उत्तम परिणामांकरीता, कॅलिब्रेशन सुरू करण्यापूर्वी डिस्पले किमान 15 मिनिटांकरीता सुरू असायला हवे.

en: Framework product
mr: फ्रेमवर्क उत्पादन

en: Framework program
mr: फ्रेमवर्क प्रोग्राम

en: Framework version
mr: फ्रेमवर्क आवृत्ती

en: From sRGB
mr: sRGB पासून

en: GNOME Color Manager
mr: GNOME रंग व्यवस्थापक

en: GNOME Color Manager Color Picker
mr: GNOME रंग व्यवस्थापक रंग नीवडकर्ता

en: GNOME Color Profile Viewer shows installed color profiles on your system and allows you to calibrate displays, printers and cameras using a wizard.
mr: GNOME कलर प्रोफाइल व्युअर प्रणालीवरील इंस्टॉल केलेले रंग प्रोफाइल दाखविते आणि सहाय्यकाचा वापर करून तुम्हाला डिस्पलेज, छपाईयंत्र आणि कॅमेराज कॅलिब्रेट करायला परवानगी देते.

en: Gamut volume
mr: गमुट ध्वनी

en: Generating the ICC color profile that can be used with this device.
mr: ICC रंग प्रोफाइल निर्माण करत आहे ज्यास ह्या साधनसह वापरले जाईल.

en: Generating the ICC color profile that can be used with this screen.
mr: या पडद्यासह वापरण्याजोगी ICC रंग प्रोफाइल निर्माण करत आहे.

en: Generating the profile
mr: प्रोफाइल निर्माण करत आहे

en: Get the profile for a specific window
mr: ठराविक पटलकरीता प्रोफाइल प्राप्त करा

en: Get the profiles for a specific file
mr: ठराविक फाइलकरीता प्रोफाइल प्राप्त करा

en: Getting default parameters
mr: पूर्वनिर्धारित घटकांना प्राप्त करत आहे

en: Gray
mr: ग्रे

en: Higher quality calibration requires many color samples and more time.
mr: उच्च दर्जाच्या कॅलिब्रेशनला अनेक रंग सॅम्पल्स् व अधिक वेळ आवश्यक आहे.

en: ICC Profile Installer
mr: ICC प्रोफाइल इंस्टॉलर

en: ICC profile to install
mr: प्रतिष्ठापनजोगी ICC प्रोफाइल

en: If custom color is not available then use a 6500K color temperature.
mr: पसंतीचे रंग उपलब्ध नसल्यास 6500K रंग तापमानचा वापर करा.

en: If you already have the correct file, you can skip this step.
mr: योग्य फाइल आधिपासूनच असल्यास, यास वगळा.

en: If you make a mistake, just release the switch, and you'll get a chance to try again.
mr: चुक केल्यास, फक्त स्विच् प्रकाशीत करा, व तुम्हाला पुनः प्रयत्न करायची संधी प्राप्त होईल.

en: If you've really measured the right one, it's okay, it could just be unusual paper.
mr: तुम्ही योग्य मोजले असल्यास, ठिक आहे, हे अनोळखे असू शकते.

en: Import
mr: आयात

en: Import color profile?
mr: रंग प्रोफाइल आयात करायचे?

en: Import device color profile?
mr: साधन रंग प्रोफाइल आयात करायचे?

en: Import display color profile?
mr: डिस्पले रंग प्रोफाइल आयात करायचे?

en: Import named color profile?
mr: नेम्ड् रंग प्रोफाइल आयात करायचे?

en: Information
mr: माहिती

en: Input device
mr: इंपुट साधन

en: Insert sensor hardware
mr: सेंसर हार्डवेअर अंतर्भुत करा

en: Inspect and compare installed color profiles
mr: प्रतिष्ठापीत रंग प्रोफाइल्सची चौकशी व तुलना करा

en: Install ICC profiles
mr: ICC प्रोफाइल्स् प्रतिष्ठापीत करा

en: Install Now
mr: आता प्रतिष्ठापीत करा

en: Install Targets
mr: लक्ष्य प्रतिष्ठापीत करा

en: Install Tools
mr: प्रतिष्ठापन साधने

en: Install required software
mr: आवश्यक सॉफ्टवेअर प्रतिष्ठापीत करा

en: Introduction
mr: परिचय

en: It looks like you've measured the wrong strip.
mr: तुम्ही चुकिचे स्ट्रिप मोजले असे आढळते.

en: LCD (CCFL backlight)
mr: LCD (CCFL बॅकलाइट)

en: LCD (RGB LED backlight)
mr: LCD (RGB LED बॅकलाइट)

en: LCD (White LED backlight)
mr: LCD (व्हाइट LED बॅकलाइट)

en: LCD (Wide Gamut CCFL backlight)
mr: LCD (वाइड गॅमट CCFL बॅकलाइट)

en: LCD (Wide Gamut RGB LED backlight)
mr: LCD (वाइड गॅमट RGB LED बॅकलाइट)

en: Lab (D50)
mr: लॅब (D50)

en: Laser Soft DC Pro
mr: लेजर सॉफ्ट DC प्रो

en: Manufacturer
mr: उत्पादक

en: Mapping device
mr: मॅपिंग साधन

en: Mapping format
mr: मॅपिंग रूपण

en: Mapping qualifier
mr: मॅपिंग क्वालिफायर

en: Measuring the patches
mr: पॅचेस्चे मोजमाप करत आहे

en: Media whitepoint
mr: मिडिया व्हाइटपॉइंट

en: Metadata
mr: मेटाडेटा

en: Metadata is additional information stored in the profile for programs to use.
mr: वापरण्याजोगी प्रोग्राम्स् करीता प्रोफाइलमध्ये साठवलेली अगाऊ माहिती म्हणजेच मेटाडेटा.

en: Model
mr: प्रतिकृती

en: More software is required!
mr: आणखी सॉफ्टवेअर आवश्यक आहे!

en: Most displays should be calibrated to a CIE D65 illuminant for general usage.
mr: सर्वसाधारण वापरकरीता बरेच डिस्पलेजना CIE D65 इल्युमिनंटकरीता कॅलिब्रेट करायला हवे.

en: Named Colors
mr: नेम्ड् रंग

en: Named color
mr: नेम्ड् रंग

en: Named colors are specific colors that are defined in the profile
mr: नेम्ड् रंग ठराविक रंग आहे ज्यास प्रोफाइलमध्ये वर्णन केले जाते

en: Native (Already set manually)
mr: मूळ (आधिपासूनच स्वहस्ते सेट केले)

en: Next Image
mr: पुढील प्रतिमा

en: No
mr: नाही

en: No %s color spaces available
mr: %s रंग जागा उपलब्ध नाही

en: No colorimeter is attached.
mr: कोलोरिमिटर जुळले नाही.

en: No copyright has been set
mr: कॉपीराइट ठरवले नाही

en: No description has been set
mr: वर्णन सेट केले नाही

en: No device was specified!
mr: साधन निर्देशीत केले नाही!

en: No filename specified
mr: फाइलनाव निर्देशीत केले नाही

en: No firmware is installed for this instrument.
mr: या यंत्रकरीता फर्मवेअर प्रतिष्ठापीत केले नाही.

en: No profile
mr: प्रोफाइल नाही

en: Normal
mr: सामान्य

en: One or more of the primaries are invalid
mr: एक किंवा त्यापेक्षाजास्त प्राइमरिज अवैध आहेत

en: One or more of the primaries is unlikely
mr: एक किंवा त्यापेक्षाजास्त प्राइमरिज असंभवनिय

en: Optional data files available
mr: वैकल्पिक डाटा फाइल्स् उपलब्ध

en: Output device
mr: आउटपुट साधन

en: Performing calibration
mr: कॅलिब्रेशन करत आहे

en: Permanently delete profile?
mr: नेहमीकरीता प्रोफाइल नष्ट करायचे?

en: Place the colorimeter on the area of white next to the letter and click and hold the measure switch.
mr: अक्षराच्या शेजारचे पांढऱ्या कक्षातील कलोरिमिटरला स्थित करा व स्विच् मोजा.

en: Plasma
mr: प्लाजमा

en: Please attach instrument
mr: कृपया यंत्र जोडा

en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square like the image below.
mr: ग्रे चौकनवर कृपया मोजमाप यंत्राला स्क्रीनच्या मध्यभागी जोडा, जसे कि खालीलप्रमाणे प्रतिमा.

en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square.
mr: ग्रे चौकनवर कृपया मोजमाप यंत्राला स्क्रीनच्या मध्यभागी जोडा.

en: Please configure instrument
mr: कृपया यंत्राला संरचीत करा

en: Please indicate if you want to profile a local printer, generate some test patches, or profile using existing test patches.
mr: स्थानीय प्रिंटर प्रोफाइल करायचे असल्यास कृपया निर्देशीत करा, काहिक चाचणी पॅचेस्, किंवा अस्तित्वातील चाचणी पॅचेस् निर्माण करा.

en: Please select the calibration target type.
mr: कृपया कॅलिब्रेशन लक्ष्य प्रकार पसंत करा.

en: Please set the measuring instrument to calibration mode like the image below.
mr: कृपया मोजमाप यंत्राला कॅलिब्रेशन मोडकरीता ठरवा जसे कि खालीलप्रमाणे प्रतिमा.

en: Please set the measuring instrument to calibration mode.
mr: कृपया मोजमाप यंत्राला कॅलिब्रेशन मोडकरीता ठरवा.

en: Please set the measuring instrument to screen mode like the image below.
mr: कृपया मोजमाप यंत्राला स्क्रीन मोडकरीता ठरवा जसे कि खालीलप्रमाणे प्रतिमा.

en: Please set the measuring instrument to screen mode.
mr: कृपया मोजमाप यंत्राला स्क्रीन मोडकरीता ठरवा.

en: Please wait a few minutes for the ink to dry. Profiling damp ink will produce a poor profile and may damage your color measuring instrument.
mr: शाई सुखेपर्यंत कृपया जरा वेळ थांबा. ओलसर शाईला प्रोफाइल केल्याने कमजोर प्रोफाइल निर्माण होईल व रंग मोजमाप यंत्र नष्ट होण्याची शक्यता असते.

en: Preparing the data for the printer.
mr: छपाईयंत्रकरीता डाटा तयार करत आहे.

en: Previous Image
mr: मागील प्रतिमा

en: Printing
mr: छपाई

en: Printing patches
mr: पॅचेस्ची छपाई करत आहे

en: Printing the targets…
mr: लक्ष्यांची छपाई करत आहे...

en: Profile Title
mr: प्रोफाइल शीर्षक

en: Profile copyright:
mr: प्रोफाइल सर्वहक्काधिकार:

en: Profile description: %s
mr: प्रोफाइल वर्णन: %s

en: Profile title
mr: प्रोफाइल शीर्षक

en: Profile type
mr: प्रोफाइल प्रकार

en: Profiling completed
mr: प्रिफाइलिंग पूर्ण झाले

en: Projector
mr: प्रोजेक्टर

en: Quick
mr: पटकन

en: Read strip %s rather than %s!
mr: %2$s! ऐवजी स्ट्रिप %1$s वाचा

en: Reading sample
mr: सॅम्पल वाचत आहे

en: Reading target
mr: लक्ष्य वाचत आहे

en: Reading the patches
mr: पॅचेस् वाचत आहे

en: Reading the patches using the color measuring instrument.
mr: रंग मोजमाप यंत्राचा वापर करून पॅचेस् वाचत आहे.

en: Ready to read strip %s
mr: स्ट्रिप %s वाचण्यास सज्ज

en: Remove a profile from the device
mr: साधनपासून प्रोफाइल काढून टाका

en: Rendering the patches for the selected paper and ink.
mr: नीवडलेल्या पेपर व इंककरीता पॅचेस् दाखवत आहे.

en: Reset your display to the factory defaults.
mr: डिस्पलेला फॅक्ट्रि पूर्वनिर्धारितकरीता पूर्ववत् करा.

en: Response in
mr: रेसपाँस इन

en: Response out
mr: रेसपाँस आउट

en: Results
mr: परिणाम

en: Retry
mr: पुनःप्रयत्न

en: Root window profile:
mr: रूट पटल प्रोफाइल:

en: Root window protocol version:
mr: रूट पटल प्रोटोकॉल आवृत्ती:

en: Screen brightness
mr: स्क्रीन तेजपणा

en: Screen surface finish
mr: स्क्रीन सर्फेस फिनिश

en: Select CIE reference values file
mr: CIE संदर्भ मूल्ये फाइल नीवडा

en: Select ICC Profile File
mr: ICC प्रोफाइल फाइल निवडा

en: Select Target
mr: लक्ष्य नीवडा

en: Select calibration target image
mr: कृपया कॅलिब्रेशन लक्ष्य प्रतिमा नीवडा

en: Select the monitor type that is attached to your computer.
mr: संगणकाशी जुळलेले मॉनिटर प्रकार पसंत करा.

en: Sending the targets to the printer.
mr: लक्ष्यांना छपाईयंत्रकरीता पाठवत आहे.

en: Sensor Check
mr: सेंसर तपासणी

en: Set the parent window to make this modal
mr: हे मोडल निर्माण करण्यासाठी पॅरेंट पटल ठरवा

en: Set the specific device to calibrate
mr: कॅलिब्रेट करण्यासाटी निर्देशीत साधन सेट करा

en: Set the specific file to show
mr: दाखवण्याकरीता निर्देशीत फाइल ठरवा

en: Set the specific profile to show
mr: दाखवण्याकरीता निर्देशीत प्रोफाइल ठरवा

en: Set up instrument
mr: सेटअप यंत्र

en: Setting up the instrument for use…
mr: वापरण्यासाठी यंत्र सेट करत आहे…

en: Show Details
mr: तपशील दाखवा

en: Show File
mr: फाइल दाखवा

en: Show debugging information for all files
mr: सर्व फाइल्स्करिता डिबगींग माहिती दाखवा

en: Show debugging options
mr: डिबगिंग पर्याय दाखवा

en: Show xserver properties
mr: xserver गुणधर्म दाखवा

en: Slowly scan the target line from left to right and release the switch when you get to the end of the page.
mr: लक्ष्य ओळीला डावीकडून उजवीकडे हुळवारपणे स्कॅन करा व पृष्ठाच्या समाप्ति आढळल्यास स्विच् मोकळे करा.

en: Standard space
mr: मानक जागा

en: Suitable profiles for:
mr: करीता योग्य प्रोफाइल्स्:

en: Summary
mr: सारांश

en: Supported ICC profiles
mr: समर्थीत ICC प्रोफाइल्स्

en: Supported images files
mr: समर्थीत प्रतिमा फाइल्स्

en: Test profile:
mr: चाचणी प्रोफाइल:

en: The attached colorimeter is not capable of reading a spot color.
mr: जुळलेले कोलोरिमिटर स्पॉट रंग वाचण्यास सक्षम नाही.

en: The camera has been calibrated successfully.
mr: कॅमेरा यशस्विरित्या कॅलिब्रेट केले.

en: The device could not be found. Ensure it is plugged in and turned on.
mr: साधन आढळले नाही. ते प्लग केलेले व सुरू आहे याची खात्री करा.

en: The device could not measure the color spot correctly.
mr: साधन रंग स्पॉट मोजण्यास अपयशी.

en: The device has been calibrated successfully.
mr: साधन यशस्विरित्या कॅलिब्रेट केले.

en: The device sensor should have been cleaned prior to scanning and the output file resolution should be at least 200dpi.
mr: स्कॅनिंगपूर्वी साधन सेंसकर स्वच्छ ठेवा व आउटपुट फाइल रेजोल्युशन किमान 200dpi आवश्यक आहे.

en: The display compensation table is invalid
mr: डिस्पले कॉम्पेंशेन तक्ता अवैध आहे

en: The display has been calibrated successfully.
mr: यशस्विरित्या कॅलिब्रेट केले.

en: The gray axis contains significant amounts of color
mr: ग्रे ॲक्सिसमध्ये लक्षणीय रंग प्रमाण समाविष्टीत आहे

en: The gray axis is non-monotonic
mr: ग्रे ॲक्सिस विना-मोनोटोनिक आहे

en: The high precision profile also requires more paper and printer ink.
mr: उच्च प्रिसिशन प्रोफाइलला अधिक पेपर व प्रिंटर शाई लागते.

en: The measuring instrument got no valid readings. Please ensure the aperture is fully open.
mr: मोजमाप यंत्रकडे वैध रिडिंग्स् नाही. कृपया अपेर्चर पूर्णपणे उघडे आहे याची खात्री करा.

en: The measuring instrument is busy and is not starting up. Please remove the USB plug and re-insert before trying to use this device.
mr: मोजमाप यंत्र व्यस्त आहे व सुरू होत नाही. कृपया USB प्लग काढून टाका व ह्या साधनाचा वापर करण्यापूर्वी पुनःअंतर्भुत करा.

en: The pattern match wasn't good enough. Ensure you have the correct type of target selected.
mr: पॅटर्न मॅच खूप चांगले नव्हते. योग्य लक्ष्य नीवडले याची खात्री करा.

en: The primaries do not add to white
mr: प्राइमरिज व्हाइटमध्ये समावेश होत नाही

en: The print was aborted.
mr: छपाई रद्द केली.

en: The printer has been calibrated successfully.
mr: छपाईयंत्र यशस्विरित्या कॅलिब्रेट केले.

en: The printing has finished.
mr: छपाई पूर्ण झाली.

en: The profile has the following problems:
mr: प्रोफाइलमध्ये खालील अडचणी आढळले:

en: The request failed:
mr: विनंती अपयशी:

en: The sample could not be read at this time.
mr: ह्या सॅम्पला ह्यावेळी वाचणे अशक्य.

en: The sensor has no native driver.
mr: सेंसरकडे सक्रीय ड्राइव्हर नाही.

en: The white is not D50 white
mr: व्हाइट D50 व्हाइट नाही

en: The whitepoint temperature is unlikely
mr: व्हाइटपॉइंट तापमान असंभवनिय

en: There are no ICC profiles assigned to this file
mr: या फाइलकरीता लागू केलेले ICC प्रोफाइल्स् आढळले नाही

en: There are no ICC profiles for this window
mr: या पटलकरीता ICC प्रोफाइल्स् आढळले नाही

en: These tools are required to build color profiles for devices.
mr: साधनांकरीता रंग प्रोफाइल्स् बिल्ड करण्यासाठी ह्या साधनांना आवश्यक आहे.

en: This functionality is typically used by GNOME Control Center from the color panel although can be used on its own.
mr: ही कार्यक्षमता विशेषतया रंग पटलपासून GNOME कंट्रोल सेंटरतर्फे वापरली जाते, जरी त्याचा वापर स्वतःहून शक्य आहे.

en: This pre-calibrates the screen by sending colored and gray patches to your screen and measuring them with the hardware device.
mr: पडद्याकरीता रंगीत व ग्रे पॅचेस् पाठवून व त्यास हार्डवेअर साधनसह मोजमापन केल्याने पडदा प्रि-कॅलिब्रेट केला जातो.

en: This profile cannot be deleted
mr: प्रोफाइल नष्ट करणे अशक्य

en: This shows what an image would look like if opened with the profile
mr: प्रोफाइलसह उघडल्यास प्रतिमा कशा प्रकारे दिसेल, ते दाखवते

en: This shows what an image would look like if saved with the profile
mr: प्रोफाइलसह साठवल्यास प्रतिमा कशा प्रकारे दिसेल, ते दाखवते

en: To sRGB
mr: sRGB करीता

en: To view details about the new profile or to undo the calibration visit the <a href="control-center://color">control center</a>.
mr: नवीन प्रोफाइलविषयी तपशीलच्या अवलोकनकरीता किंवा कॅलिब्रेशन मूळस्थितीत आणण्यासाठी <a href="control-center://color">कंट्रोल सेंटर</a> येथे भेट द्या.

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Unknown description
mr: अपरिचीत वर्णन

en: Unknown manufacturer
mr: अपरिचीत उत्पादक

en: Unknown model
mr: अपरिचीत मॉडल

en: Unknown serial
mr: अपरिचीत सिरिअल

en: Unknown warning type
mr: अपरिचीत सावधानता प्रकार

en: Use the color sensor to sample spot colors
mr: स्पॉट रंग सॅम्पल करण्यासाठी रंग सेंसरचा वापर करा

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Video card out
mr: व्हिडिओ कार्ड आउट

en: Wait for the ink to dry
mr: शाई सुखण्यापर्यंत वाट पहा

en: Warnings
mr: सावधानता

en: What target type do you have?
mr: तुमच्याकडे कोणते लक्ष्य प्रकार आहे?

en: White point
mr: व्हाइट पॉइंट

en: Yes
mr: होय

en: You can cancel this process at any stage by pressing the cancel button.
mr: रद्द करा बटन दाबून ह्या प्रोसेसला कोणत्याहिवेळी रद्द करणे शक्य आहे.

en: You can use the profile with <a href="import-linux">Linux</a>, <a href="import-osx">Apple OS X</a> and <a href="import-windows">Microsoft Windows</a> systems.
mr: <a href="import-linux">लिन्क्स्</a>, <a href="import-osx">ॲपल OS X</a> व <a href="import-windows">माइक्रोसॉफ्ट विंडोज</a> प्रणालींसह प्रोफाइलचा वापर करणे शक्य आहे.

en: You may want to consult the owner's manual for your display on how to achieve these settings.
mr: डिस्पलेकरीता ह्या सेटिंग्स् कसे प्राप्त करायचे, याकरिता ओनर्स् मॅन्युअल पहा .

en: You need to insert sensor hardware to continue.
mr: पुढे जाण्यासाठी तुम्हाला सेंसर हार्डवेअर अंतर्भुत करावे लागेल.

en: You will need to hold the device on the screen for the duration of the calibration.
mr: कॅलिब्रेशनच्या कालावधीकरीता पडद्यावरील साधनाला होल्ड करणे आवश्यक.

en: _Cancel
mr: रद्द करा (_C)

en: _Import
mr: आयात करा (_I)

en: _Measure
mr: मोजमाप (_M)

en: _Open
mr: उघडा (_O)

en: gray
mr: ग्रे

en: sRGB coverage
mr: sRGB कव्हरेज

en: sRGB example
mr: sRGB उदाहरण
