gnome-color-manager - en to ta translation catalogue (329 entries)

en: (about %i minute) | (about %i minutes)
ta[0]: (சுமார் %i நிமிடம்)
ta[1]: (சுமார் %i நிமிடங்கள்)

en: (about %i sheet of paper) | (about %i sheets of paper)
ta[0]: (சுமார் %i தாள்)
ta[1]: (சுமார் %i தாள்கள்)

en: A CIE 1931 diagram shows a 2D representation of the profile gamut
ta: CIE 1931 படம் வரியுரு காமட்டின் 2D வடிவத்தைக் காண்பிக்கிறது

en: A higher precision profile provides higher accuracy in color matching but requires more time for reading the color patches.
ta: உயர் துல்லிய வரிவுரு நிற ஒப்பீட்டில் அதிக துல்லியத்தை தரும். ஆனால் நிற துணுக்குக்களை படிக்க அதிக நேரம் தேவைப்படும்.

en: A scum dot is present for media white
ta: ஊடக வெள்ளைக்கு ஒரு மாசுப்புள்ளி உள்ளது

en: A tone reproduction curve is the mapping of scene luminance to display luminance
ta: டோன் ரிப்ரொடக்ஷன் கர்வ் என்பது ஒளியூட்டத்தைக் காட்சிப்படுத்துவதற்கான ஒளியூட்டக் காட்சியின் மேப்பிங்கே ஆகும்

en: A video card gamma table shows the curves loaded into the display
ta: வீடியோ கார்டு காமா அட்டவணை காட்சியில் ஏற்றப்பட்டுள்ள வளைவுகளைக் காண்பிக்கும்

en: Abstract
ta: சுருக்கம்

en: Accurate
ta: துல்லியமான

en: Action
ta: செயல்

en: Add a profile for the device
ta: சாதனத்திற்கு  வரியுரு ஒன்றைச் சேர்

en: Adjust the display brightness to a comfortable level for prolonged viewing.
ta: அதிக நேரம் பார்ப்பதற்கு வசதியாக வெளிப்பாட்டின் பிரகாசத்தை இதமான மட்டத்திற்கு அமைத்துக்கொள்ளவும்.

en: Adobe RGB coverage
ta: அடோபி RGB முழு தழுவு அளவு

en: All done!
ta: எல்லாம் முடிந்தது!

en: All files
ta: எல்லா கோப்புகளும்

en: Ambient
ta: சூழல்

en: Any existing screen correction will be temporarily turned off and the brightness set to maximum.
ta: தற்போது திரைத் திருத்தம் ஏதேனும் இருப்பின், அவை தற்காலிகமாக அணைக்கப்பட்டு பிரகாசம் அதிகபட்சமாக அமைக்கப்படும்.

en: Are you sure you want to cancel the calibration?
ta: நிச்சயமாக அளவையாக்கத்தை ரத்து செய்ய வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to remove this profile from your system permanently?
ta: கணினியில் இருந்து இந்த வரிவுருவை நிரந்தரமாக நீக்க நிச்சயம் விரும்புகிறீர்களா?

en: Before calibrating the display, it is recommended to configure your display with the following settings to get optimal results.
ta: வெளிப்பாட்டை அளவிடும் முன் உங்கள் வெளிப்பாட்டை பின் வரும் அமைப்பில் அமைத்தால் நல்ல பயன் கிடைக்கும்.

en: Before profiling the device, you have to manually capture an image of a calibration target and save it as a TIFF image file.
ta: சாதனத்தை வரிவுருவாக்கம் செய்யு முன் கைமுறையாக அளவீட்டு இலக்கை பிம்பம் பிடித்து டிஃப் பிம்ப கோப்பாக சேமிக்க வேண்டும்.

en: CIE D50 (Printing and publishing)
ta: CIE D50 (அச்சு மற்றும் வெளியீடு)

en: CIE D65 (Photography and graphics)
ta: CIE D65 (புகைப்படம் மற்றும் வரைபொருள்)

en: CIE values
ta: சிஐஈ மதிப்புக்கள்

en: CMP DT 003
ta: சிஎம்பி டிடி 003

en: CMP Digital Target 3
ta: சிஎம்பி டிஜிடல் டார்கெட் 3

en: CMY
ta: சிஎம்ஒய்

en: CMYK
ta: சிஎம்ஒய்கே

en: CRT
ta: சிஆர்டி(CRT)

en: Calibrate your camera
ta: உங்கள் கேமராவை அளவையாக்கம் செய்யவம்

en: Calibrate your device
ta: உங்கள் சாதனத்தை அளவையாக்கம் செய்யவும்

en: Calibrate your display
ta: உங்கள் டிஸ்ப்ளேவை அளவையாக்கம் செய்யவும்

en: Calibrate your printer
ta: அச்சுப்பொறியை அளவையாக்கம் செய்யவும்

en: Calibration Mode
ta: அளவைவகுத்தல் பயன்முறை

en: Calibration Quality
ta: அளவைவகுத்தல் தரம்

en: Calibration and profiling software is not installed.
ta: அளவிடுதல், வரிவுரு தாயரித்தல் மென்பொருள் நிறுவப்படவில்லை

en: Calibration checklist
ta: அளவையாக்க சரிபார்ப்புப் பட்டியல்

en: Calibration device
ta: அளவைவகுத்தல் சாதனம்

en: Calibration error
ta: அளவைவகுத்தல் பிழை

en: Calibration is about to start
ta: அளவையாக்கம் தொடங்க இருக்கிறது

en: Calibration is not complete
ta: அளவையாக்கம் முடிந்தது

en: Cancel and close
ta: ரத்து செய்து மூடு

en: Check Settings
ta: அமைவை சரிபார்க்கவும்

en: Choose Display Type
ta: டிஸ்ப்ளே வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose Display Whitepoint
ta: டிஸ்ப்ளே ஒயிட் பாயின்ட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose a title to identify the profile on your system.
ta: உங்கள் கணினியில் புரொஃபைலை அடையாளம் காண ஒரு தலைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Choose calibration quality
ta: அளவைவகுத்தல் தரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose profiling mode
ta: வரிவுரு பாங்கை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Choose your display target white point
ta: உங்கள் டிஸ்ப்ளே இலக்கு ஒயிட்பாயின்ட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose your display type
ta: உங்கள் டிஸ்ப்ளே வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Click here to show the profile
ta: வரியுருவை காண்பிக்க இங்கு கிளிக் செய்யவும்

en: Color
ta: நிறம்

en: Color Calibration
ta: நிற அளவை வகுத்தல்

en: Color Picker
ta: நிற  எடுப்பி

en: Color Profile Viewer
ta: நிற வரியுரு காட்சியாளன்

en: Color Temperature
ta: நிற வெப்பநிலை

en: Color profile is already imported
ta: நிற வரியுரு ஏற்கெனெவே இறக்குமதி செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Color target files are needed to convert the image to a color profile.
ta: பிம்பத்தை  நிற வரிவுருவாக்க சில இலக்கு கோப்புகள் தேவை.

en: Colorspace
ta: நிறக்களம்

en: Colorspace conversion
ta: நிறக்கள மாற்றம்

en: Colorspace:
ta: நிறக்களம்:

en: Common color target files are not installed on this computer.
ta: வழமையான நிற இலக்கு கோப்புகள் இந்த கணினியில் நிறுவப்படவில்லை.

en: Configure your display with custom color settings and ensure the RGB channels are set to the same values.
ta: உங்கள் வெளிப்பாட்டை தனிப்பயன் நிறங்களால் அமைக்கவும். ஆர்ஜிபி வாய்க்கால்கள் அதே மதிப்புக்கு அமைக்கப்பட்டு இருப்பதை உறுதி செய்து கொள்ளவும்.

en: Connection type
ta: இணைப்பு வகை

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Continue calibration
ta: அளவைவகுத்தலைத் தொடரு

en: Copying files
ta: கோப்புகளை நகலெடுக்கிறது

en: Copying source image, chart data and CIE reference values.
ta: மூல பிம்பம், சார்ட் தரவு மற்றும் சிஐஈ மதிப்புக்கள் ஆகியவற்றை பிரதி எடுக்கிறது.

en: Copyright
ta: காப்புரிமை

en: Copyright (c)
ta: காப்புரிமை (c)

en: Copyright:
ta: காப்புரிமை:

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Data source type
ta: தரவு மூல வகை

en: Debugging Options
ta: பிழைத்திருத்த தேர்வுகள்

en: Default %s
ta: முன்னிருப்பு %s

en: Default:
ta: முன்னிருப்பு:

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete this profile
ta: இந்த வரையுருவை அழி

en: Delta-E RMS
ta: டெல்டா-E RMS

en: Delta-E average
ta: டெல்ட்டா-E சராசரி

en: Delta-E maximum
ta: டெல்ட்டா-E அதிகபட்சம்

en: Description:
ta: விவரம்:

en: Detecting the reference patches and measuring them.
ta: ஒப்பீட்டு திட்டுக்களை படித்து அளவிடுகிறது.

en: Device Error
ta: சாதன பிழை

en: Devicelink
ta: சாதன தொடுப்பு

en: Disable dynamic contrast if your display has this feature.
ta: உங்கள் வெளிப்பாட்டில் இயங்குநிலை நிற வேறுபாடு இருப்பின் அதை செயல் நீக்குக.

en: Display PNPID
ta: காட்சி சாதன PNPID

en: Display checksum
ta: காட்சி செக்சம்

en: Display correction
ta: காட்சிப்படுத்தல் திருத்தம்

en: Display device
ta: காட்சி சாதனம்

en: Display model
ta: காட்சி சாதன மாடல்

en: Display serial number
ta: காட்சி சாதன வரிசை எண்

en: Display vendor
ta: காட்சி சாதன வென்டார்

en: Do you want them to be installed?
ta: அவற்றை நிறுவ விரும்புகிறீர்களா?

en: Drawing the generated patches to the screen, which will then be measured by the hardware device.
ta: திரையில் திட்டுக்களை வரைகிறது. இவை பின்னர் வன் பொருள் சாதனத்தால் அளவிடப்படும்.

en: Drawing the patches
ta: திட்டுக்களை வரைகிறது

en: Dump all details about this system
ta: கணினி பற்றிய எல்லா விவரங்களையும் தருக

en: EDID inspect program
ta: EDID ஆய்வு நிரல்

en: Ensure that the contrast and brightness are not changed and color correction profiles have not been applied.
ta: நிற வேறுபாடும் பிரகாசமும் மாற்றப்படவில்லை; நிற திருத்த வரியுரு ஏதும் செயலில் இல்லை என உறுதி செய்து  கொள்க.

en: Ensure that the white-balance has not been modified by the camera and that the lens is clean.
ta: வெள்ளை சமப்படுத்தி காமிராவால் மாற்றப்படவில்லை என்பதையும் லென்ஸ் சுத்தமாக இருக்கிறது என்பதையும் உறுதி செய்து கொள்ளவும்

en: Ensure the center of the device is properly aligned with the row you are trying to measure.
ta: நீங்கள் அளக்க முயற்சி செய்யும் வரியை கருவியின் மத்தியில் சரியாக பொருத்தி இருக்கிறதா என உறுதி செய்யவும்.

en: Error
ta: பிழை

en: Failed to calibrate
ta: அளவையாக்கம் தோல்வி

en: Failed to connect to session bus:
ta: அமர்வு பஸ்ஸுடன் இணைக்க முடியவில்லை:

en: Failed to copy file
ta: கோப்பை நகலெடுக்க முடியவில்லை

en: Failed to import file
ta: கோப்பின் இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது

en: Failed to open ICC profile
ta: ஐசிசி வரையுருவை திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to parse file: %s
ta: இந்த கோப்பை அலகிடுதல் தோற்றது:: %s

en: Failed to read the color sample correctly.
ta: நிற மாதிரியை சரியாகப் படிப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to read the strip correctly.
ta: பட்டையை சரியாக படிக்கவில்லை.

en: File checksum
ta: கோப்பு செக்சம்

en: File size
ta: கோப்பின் அளவு

en: Filename
ta: கோப்பின் பெயர்

en: For a typical workflow, a normal precision profile is sufficient.
ta: வழமையான வேலைக்கு சாதாரண துல்லிய வரிவுரு போதும்.

en: For best results, the display should have been powered for at least 15 minutes before starting the calibration.
ta: சிறந்த விளைவுகளுக்கு அளவிடுதலை துவக்குமுன் வெளிப்பாடு சுமார் 15 நிமிடங்களுக்காவது மின்சக்தி ஊட்டப்பட்டு இருக்க வேண்டும்.

en: Framework product
ta: சட்ட வேலைப்பாடு தயாரிப்பு

en: Framework program
ta: சட்ட வேலைப்பாடு நிரல்

en: Framework version
ta: சட்ட வேலைப்பாடு பதிப்பு

en: From sRGB
ta: sRGB இலிருந்து

en: GNOME Color Manager
ta: க்னோம் நிற மேலாளர்

en: GNOME Color Manager Color Picker
ta: க்னோம் நிற மேலாளர் நிற தேர்வி

en: GNOME Color Profile Viewer shows installed color profiles on your system and allows you to calibrate displays, printers and cameras using a wizard.
ta: GNOME நிற சுயவிவரக் காட்சிக்கருவியானது, உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்டுள்ள நிற சுயவிவரங்களைக் காண்பிக்கும், மேலும் நீங்கள் இதில் ஒரு வழிகாட்டியின் துணையோடு திரைகாட்டிகள், அச்சுப்பொறிகள் மற்றும் கேமராக்களை அளவை வகுக்கலாம்.

en: Gamut volume
ta: வண்ணக்கள தொகுதி

en: Generating the ICC color profile that can be used with this device.
ta: இந்த சாதனத்துடன் பயன்படுத்தக்கூடிய ஐசிசி வரையுருவை உருவாக்குகிறது

en: Generating the ICC color profile that can be used with this screen.
ta: இந்த திரையுடன் பயன்படுத்தக்கூடிய ஐசிசி வரையுருவை உருவாக்குகிறது

en: Generating the profile
ta: வரையுருவை உருவாக்குகிறது

en: Get the profile for a specific window
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட சாளரத்துக்கான வரியுருக்களை பெறுக

en: Get the profiles for a specific file
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கோப்புக்கான வரியுருக்களை பெறுக

en: Getting default parameters
ta: முன்னிருப்பு மதிப்புகளை பெறுகிறது

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: HSV
ta: ஹெச்எஸ்வி

en: Higher quality calibration requires many color samples and more time.
ta: அதிக தரமுள்ள அளவையாக்கம்த்துக்கு பல நிற மாதிரிகளும் அதிக நேரமும் தேவைப்படும்.

en: Hutchcolor
ta: ஹட்ச்கலர்

en: ICC Profile Installer
ta: ஐசிசி  வரிவுரு நிறுவி

en: ICC profile to install
ta: நிறுவ வேண்டிய ஐசிசி வரையுரு

en: If custom color is not available then use a 6500K color temperature.
ta: தனிப்பயன் நிறம் அகப்படவில்லையானால் 6500K வெப்பத்தை அமைகக்வும்.

en: If you already have the correct file, you can skip this step.
ta: உங்களிடம் சரியாக கோப்பு ஏற்கெனெவே இருந்தால் இந்த படியை தவிர்க்கலாம்.

en: If you make a mistake, just release the switch, and you'll get a chance to try again.
ta: நீங்கள் ஏதும் தவறு செய்தால் மாற்றியை விட்டு விடுங்கள். மீண்டும் முயற்சிக்க வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

en: If you've really measured the right one, it's okay, it could just be unusual paper.
ta: நீங்கள் சரியானதை அளவிட்டு இருந்தால் பரவாயில்லை. காகிதம் அசாதரணமானதாக இருக்கும்.

en: Import
ta: இறக்குமதி செய்

en: Import color profile?
ta: நிற புரொஃபைலை இறக்குமதி செய்ய வேண்டுமா?

en: Import device color profile?
ta: சாதன நிற புரொஃபைலை இறக்குமதி செய்ய வேண்டுமா?

en: Import display color profile?
ta: டிஸ்ப்ளே நிற புரொஃபைலை இறக்குமதி செய்ய வேண்டுமா?

en: Import named color profile?
ta: பெயரிட்ட நிற புரொஃபைலை இறக்குமதி செய்ய வேண்டுமா?

en: Information
ta: தகவல்

en: Input device
ta: உள்ளீடு சாதனம்

en: Insert sensor hardware
ta: சென்சார் வன்பொருளைச் செருகவும்

en: Inspect and compare installed color profiles
ta: நிறுவப்பட்ட நிற வரையுருக்களை பார்த்து ஒப்பிடுக

en: Install ICC profiles
ta: ஐசிசி  வரையுருக்களை நிறுவு

en: Install Now
ta: இப்போது நிறுவு

en: Install Targets
ta: நிறுவல் இலக்குகள்

en: Install Tools
ta: கருவிகளை நிறுவு

en: Install required software
ta: தேவையான மென்பொருளை நிறுவவும்

en: Introduction
ta: அறிமுகம்

en: It looks like you've measured the wrong strip.
ta: நீங்கள் தவறான பட்டையை அளவிட்டு இருப்பது போல தோன்றுகிறது.

en: LAB
ta: லாப்

en: LCD (CCFL backlight)
ta: LCD (CCFL பின்னொளி)

en: LCD (RGB LED backlight)
ta: LCD (RGB LED பின்னொளி)

en: LCD (White LED backlight)
ta: LCD (வெண்ணிற LED பின்னொளி)

en: LCD (Wide Gamut CCFL backlight)
ta: LCD (அகலமான வண்ணக்களமுள்ள CCFL பின்னொளி)

en: LCD (Wide Gamut RGB LED backlight)
ta: LCD (அகலமான வண்ணக்களமுள்ள RGB LED பின்னொளி)

en: LUV
ta: எல்யூவி

en: Lab (D50)
ta: லேப் (D50)

en: Laser Soft DC Pro
ta: லேசர்ஸாப்ட் டிசி ப்ரோ

en: Manufacturer
ta: சாதன உற்பத்தியாளர்

en: Mapping device
ta: மேப்பிங் சாதனம்

en: Mapping format
ta: மேப்பிங் எழுத்துரு

en: Mapping qualifier
ta: மேப்பிங் குவாலிஃபயர்

en: Measuring the patches
ta: திட்டுக்களை அளவிடுகிறது

en: Media whitepoint
ta: மீடியா ஒயிட்பாயின்ட்

en: Metadata
ta: மீத்தரவு

en: Metadata is additional information stored in the profile for programs to use.
ta: மீத்தரவு என்பது நிரல்கள் பயன்படுத்துவதற்கு என, புரொஃபைலில் சேமிக்கப்பட்டிருக்கும் கூடுதல் தகவலாகும்.

en: Model
ta: மாடல்

en: More software is required!
ta: கூடுதல் மென்பொருள் தேவை!

en: Most displays should be calibrated to a CIE D65 illuminant for general usage.
ta: பெரும்பாலான டிஸ்ப்ளேக்கள் பொதுப் பயன்பாட்டுக்கு CIE D65 ஒளி மூலத்துக்கு அளவையாக்கம் செய்யப்பட வேண்டும்.

en: Named Colors
ta: பெயரிட்ட நிறங்கள்

en: Named color
ta: பெயரிட்ட நிறம்

en: Named colors are specific colors that are defined in the profile
ta: பெயரிடப்பட்ட நிறங்கள் என்பவை, புரொஃபைலில் வரையறுக்கப்பட்ட குறிப்பிட்ட வண்ணங்கள் ஆகும்

en: Native (Already set manually)
ta: இயல்பானது (கைமுறையாக முன்பே அமைக்கப்பட்டது)

en: Next Image
ta: அடுத்த படம்

en: No
ta: இல்லை

en: No %s color spaces available
ta: %s நிற இடங்கள் கிடைப்பில் இல்லை

en: No colorimeter is attached.
ta: கலோரி மீட்டர் இணைக்கப்படவில்லை.

en: No copyright has been set
ta: பதிப்புரிமை அமைக்கப்படவில்லை

en: No description has been set
ta:  விளக்கம் ஏதும் அமைக்கப்படவில்லை

en: No device was specified!
ta: சாதனம் குறிப்பிடப்படவில்லை!

en: No filename specified
ta: கோப்பின் பெயர் ஏதும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No firmware is installed for this instrument.
ta: இந்த சாதனத்துக்கு நிறுவன தொகுப்பு ஏதும் நிறுவப்படவில்லை

en: No profile
ta: வரியுரு இல்லை

en: Normal
ta: இயல்பான

en: One or more of the primaries are invalid
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட  முதன்மை நிறங்கள் செல்லுபடி ஆகாது

en: One or more of the primaries is unlikely
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட  முதன்மை நிறங்கள் வாய்ப்பு இல்லை

en: Optional data files available
ta: விரும்பினால் பயன்படுத்தக்கூடிய தரவுக் கோப்புகள் உள்ளன

en: Output device
ta: விளைவு சாதனம்

en: Performing calibration
ta: அளவையாக்கம் செய்கிறது

en: Permanently delete profile?
ta: வரையுருவை  நிரந்தரமாக அழிக்கவா?

en: Place the colorimeter on the area of white next to the letter and click and hold the measure switch.
ta: கலோரிமீட்டரை எழுத்துக்கு அடுத்து இருக்கும் வெள்ளை இடத்தில் வைக்கவும்; அளவிடும் மாற்றியை சொடுக்கி பிடித்துக்கொள்லவும்.

en: Plasma
ta: பிளாஸ்மா

en: Please attach instrument
ta: தயைசெய்து சாதனத்தை இணைக்கவும்.

en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square like the image below.
ta: கீழ் காட்டிய பிம்பத்தைப்போல  திரையின் நடுவே சாம்பல் நிற சதுரத்தின் மீது அளவிடும் வன்பொருளை பொருத்தவும்.

en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square.
ta: திரையின் நடுவே சாம்பல் நிற சதுரத்தின் மீது அளவிடும் வன்பொருளை பொருத்தவும்.

en: Please configure instrument
ta: தயைசெய்து சாதனத்தை வடிவமைக்கவும்.

en: Please indicate if you want to profile a local printer, generate some test patches, or profile using existing test patches.
ta: உள்ளமை அச்சுப்பொறியை வருவுருவாக்க வேண்டுமா, சில சோதனை திட்டுக்களை உருவாக்க வேண்டுமா அல்லது இருப்பிலுள்ல சோதனை திட்டுக்களைக் கொண்டு வரிவுரு ஒன்று உருவாக்க வேண்டுமா என குறிப்பிடுக.

en: Please select the calibration target type.
ta: ஒரு அளவிடும் சாதனத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Please set the measuring instrument to calibration mode like the image below.
ta: தயை செய்து அளவிடும் சாதனத்தை கீழ் காட்டிய பிம்பத்தைப்போல அளவிடும் பாங்கில் அமைக்கவும்

en: Please set the measuring instrument to calibration mode.
ta: தயை செய்து அளவிடும் சாதனத்தை அளவிடும் பாங்கில் அமைக்கவும்

en: Please set the measuring instrument to screen mode like the image below.
ta: தயை செய்து அளவிடும் சாதனத்தை கீழ் காட்டிய பிம்பத்தைப்போல திரை பாங்கில் அமைக்கவும்

en: Please set the measuring instrument to screen mode.
ta: தயை செய்து அளவிடும் சாதனத்தை திரை பாங்கில் அமைக்கவும்

en: Please wait a few minutes for the ink to dry. Profiling damp ink will produce a poor profile and may damage your color measuring instrument.
ta: தயை செய்து மசி உலர சில நிமிடங்கள் பொறுக்கவும். உலராத மசி மோசமான வரிவுருவை உண்டாக்கும். உங்கள் அள்விடும் சாதனத்தையும் சேதப்படுத்தக்கூடும்.

en: Preparing the data for the printer.
ta: அச்சுக்கு தரவை தயார் செய்கிறது.

en: Previous Image
ta: முந்தைய படம்

en: Printing
ta: அச்சிடுகிறது

en: Printing patches
ta: திட்டுக்களை அச்சடிக்கிறது

en: Printing the targets…
ta: இலக்குகளை அச்சிடுகிறது...

en: Profile Title
ta: வரியுரு தலைப்பு

en: Profile copyright:
ta: வரியுரு பதிப்புரிமை:

en: Profile description: %s
ta: வரியுரு விளக்கம்: %s

en: Profile title
ta: வரியுரு தலைப்பு

en: Profile type
ta: வரிவுரு வகைகள்

en: Profiling completed
ta: வரிவுரு தயாரித்தல் முடிவுற்றது

en: Projector
ta: ஒளிப்படக்காட்டி

en: QPcard 201
ta: க்யூபி கார்ட் 201

en: Quick
ta: விரைவான

en: RGB
ta: ஆர்ஜிபி

en: Read strip %s rather than %s!
ta: பட்டை %s ஐ படிக்கவும், %s ஐ அல்ல!

en: Reading sample
ta: மாதிரியை படிக்கிறது

en: Reading target
ta: இலக்கை படிக்கிறது

en: Reading the patches
ta: திட்டுக்களை படிக்கிறது

en: Reading the patches using the color measuring instrument.
ta: நிறம் அளக்கும் கருவியால் திட்டுக்களை படிக்கிறது

en: Ready to read strip %s
ta: பட்டை %s ஐ படிக்கத்தயாராகிறது.

en: Remove a profile from the device
ta: இந்த சாதனத்திலிருந்து  ஒரு வரையுருவை நீக்கு

en: Rendering the patches for the selected paper and ink.
ta: தேர்ந்தெடுத்த காகிதம் மற்றும் மசிக்கு பட்டைகளை வரைகிறது

en: Reset your display to the factory defaults.
ta: தொழிற்சாலை முன்னிருப்புக்கு உங்கள் வெளிப்பாட்டை மறு அமைப்பு செய்க

en: Response in
ta: உள் பதிலளிப்பு

en: Response out
ta: வெளி பதிலளிப்பு

en: Results
ta: விளைவுகள்

en: Retry
ta: மறு முயற்சி

en: Root window profile:
ta: மூல சாளர வரிவுரு:

en: Root window protocol version:
ta: மூல சாளரம் நெறிமுறை பதிப்பு:

en: Screen brightness
ta: திரை ஒளிர்வு

en: Screen surface finish
ta: திரை பரப்பு நேர்த்தி

en: Select CIE reference values file
ta: சிஐஈ மதிப்புக்கள் கோப்பை தேர்வு செய்யவும்

en: Select ICC Profile File
ta: ஐசிசி  வரையுருவை தேர்வு செய்யவும்

en: Select Target
ta: இலக்கைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select calibration target image
ta: அளவிடும் இலக்கு பிம்பத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Select the monitor type that is attached to your computer.
ta: உங்கள் கணினியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ள திரையின் வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Sending the targets to the printer.
ta: இலக்குகளை அச்சுப்பொறிக்கு அனுபுகிறது

en: Sensor Check
ta: சென்சார் சோதனை

en: Set the parent window to make this modal
ta: இந்த மாடலுக்கு தாய் சாளரம் அமைக்கவும்

en: Set the specific device to calibrate
ta: அளவையாக்கம் செய்வதற்கு ஒரு குறிப்பிட்ட சாதனத்தை அமைக்கவும்

en: Set the specific file to show
ta: காண்பிக்க வேண்டிய குறிப்பிட்ட கோப்பை அமைக்கவும்

en: Set the specific profile to show
ta: காண்பிக்க வேண்டிய குறிப்பிட்ட வரியுருவை அமைக்கவும்

en: Set up instrument
ta: சாதனத்தை அமைக்கவும்

en: Setting up the instrument for use…
ta: பயன்படுத்த வன்பொருளை வடிவமைக்கிறது...

en: Show Details
ta: விவரங்களை காட்டு

en: Show File
ta: கோப்பைக் காட்டு

en: Show debugging information for all files
ta: எல்லா கோப்புகளுக்கும் பிழைத்திருத்த தகவல்களை காட்டு

en: Show debugging options
ta:  பிழைத்திருத்த தேர்வுகளை காட்டுை காட்டுக.

en: Show xserver properties
ta: Xசேவயக பண்புகளை காட்டு

en: Slowly scan the target line from left to right and release the switch when you get to the end of the page.
ta: இலக்கு வரியை இடமிருந்து வலமாக மெதுவாக வருடவும். பக்கத்தின் முடிவுக்கு வந்தபின் மாற்றியை விட்டுவிடவும்.

en: Standard space
ta: செந்தர இடம்

en: Suitable profiles for:
ta: பொருந்தும் வரிவுருக்கள் இதற்கு:

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Supported ICC profiles
ta: ஆதரவுள்ள ஐசிசி வரையுருக்கள்

en: Supported images files
ta: ஆதரவுள்ள பிம்ப கோப்புகள்

en: Test profile:
ta: சோதனை வரியுரு:

en: The attached colorimeter is not capable of reading a spot color.
ta: இணைக்கப்பட்ட கலோரிமீட்டரால் ஒரு புள்ளி நிறத்தை படிக்க இயலாது

en: The camera has been calibrated successfully.
ta: கேமரா வெற்றிகரமாக அளவையாக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: The device could not be found. Ensure it is plugged in and turned on.
ta: சாதனத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை. அது செருகப்பட்டுள்ளதா என்றும் ஆன் செய்யப்பட்டுள்ளதா என்றும் பார்க்கவும்.

en: The device could not measure the color spot correctly.
ta: சாதனம் நிற புள்ளியை சரியாக அளவிட முடியவில்லை

en: The device has been calibrated successfully.
ta: சாதனம் வெற்றிகரமாக அளவையாக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: The device sensor should have been cleaned prior to scanning and the output file resolution should be at least 200dpi.
ta: சாதன உணரி (சென்ஸார்) ஸ்கேன் செய்யு முன் சுத்தம் செய்யப்பட்டு இருக்க வேண்டும். வெளிப்பாட்டு கோப்பின் துல்லியம் 200டிபிஐ க்கு குறையாது இருக்க வேண்டும்.

en: The display compensation table is invalid
ta: திரை  நட்டஈடு அட்டவணை செல்லுபடியாகா

en: The display has been calibrated successfully.
ta: டிஸ்ப்ளே வெற்றிகரமாக அளவையாக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: The gray axis contains significant amounts of color
ta: சாம்பல் அச்சில் குறிப்பிடத்தகுந்த அளவு நிறம் உள்ளது

en: The gray axis is non-monotonic
ta: சாம்பல் அச்சு ஒரேசாயல் உள்ளது அல்ல

en: The high precision profile also requires more paper and printer ink.
ta: உயர் துல்லிய வரிவுருவுக்கு அதிக காகிதமும் அச்சு மசியும் தேவைப்படும்.

en: The measuring instrument got no valid readings. Please ensure the aperture is fully open.
ta: அளவிடும் பொறி செல்லுபடியாகும் மதிப்புகளை பெறவில்லை. தயை செய்து துவாரம் முழுதும் திறந்துள்ளதா என சோதிக்கவும்.

en: The measuring instrument is busy and is not starting up. Please remove the USB plug and re-insert before trying to use this device.
ta: அளவிடும் பொறி வேலைப்பளுவில் உள்லது; அது துவங்கவில்லை. மீண்டும் முயற்சிக்கும் முன் தயை செய்து யூஎஸ்பி சொருகியை பிரித்துவிட்டு மீண்டும் இணைக்கவும்.

en: The pattern match wasn't good enough. Ensure you have the correct type of target selected.
ta: தோரணி திருப்தியாக இல்லை. சரியான வகை இலக்கை தேர்ந்து எடுத்து இருக்கிறீர்களா என உறுதி செய்து கொள்ளவும்.

en: The primaries do not add to white
ta: முதன்மை நிறங்கள் சேர்ந்து வெள்ளை ஆகா

en: The print was aborted.
ta: அச்சிடல் கைவிடப்பட்டது.

en: The printer has been calibrated successfully.
ta: அச்சுப்பொறி வெற்றிகரமாக அளவையாக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: The printing has finished.
ta: அச்சிடல் முடிவுற்றது.

en: The profile has the following problems:
ta: இந்த வரியுருக்கு பின் வரும் பிரச்சினைகள் உள்ளன:

en: The request failed:
ta: கோரிக்கை தோல்வியுற்றது:

en: The sample could not be read at this time.
ta: மாதிரியை இப்போது படிக்க முடியவில்லை

en: The sensor has no native driver.
ta: உணர்வியில் சொந்த இயக்கி இல்லை.

en: The white is not D50 white
ta: இந்த வெள்ளை டி50 வெள்ளை இல்லை

en: The whitepoint temperature is unlikely
ta: ஒயிட்பாயின்ட் வெப்பநிலைக்கு வாய்ப்பில்லை

en: There are no ICC profiles assigned to this file
ta: இந்த கோப்புக்கு ஐசிசி வரிவுரு ஏதும் தரப்பட இல்லை.

en: There are no ICC profiles for this window
ta: இந்த  சாளரத்த்துக்கு ஐசிசி வரிவுரு ஏதும் இல்லை.

en: These tools are required to build color profiles for devices.
ta: இந்த கருவிகள் சாதனங்களுக்கு நிற வரையுருவை தயாரிக்க தேவைப்படுகிறது.

en: This functionality is typically used by GNOME Control Center from the color panel although can be used on its own.
ta: வழக்கமாக GNOME கட்டுப்பாட்டு மையம் தான் நிறத் தட்டிலிருந்து இந்த செயலம்சத்தைப் பயன்படுத்தும், எனினும் இதைத் தனியாகவும் பயன்படுத்தலாம்.

en: This pre-calibrates the screen by sending colored and gray patches to your screen and measuring them with the hardware device.
ta: இது வண்ண மற்றும் சாம்பல் திட்டுக்களை உங்கள் திரைக்கு அனுப்பி வன்பொருளால் அவற்றை அளவிட்டு திரையை முன் அமைப்பு செய்கிறது

en: This profile cannot be deleted
ta: இந்த வரிவுருவினை அழிக்க முடியாது

en: This shows what an image would look like if opened with the profile
ta: இது புரொஃபைலைக் கொண்டு ஒரு படத்தைத் திறந்தால் அது எப்படித் தோன்றும் எனக் காண்பிக்கும்

en: This shows what an image would look like if saved with the profile
ta: இது புரொஃபைலைக் கொண்டு ஒரு படத்தைச் சேமித்தால் அது எப்படித் தோன்றும் எனக் காண்பிக்கும்

en: To sRGB
ta: எஸ்ஆர்ஜிபி க்கு

en: To view details about the new profile or to undo the calibration visit the <a href="control-center://color">control center</a>.
ta: புதிய புரொஃபைலைப் பற்றிக் காண அல்லது அளவையாக்கம் செய்ததை செயல்தவிர்க்க <a href="control-center://color">கட்டுப்பாட்டு மையத்திற்குச்</a> செல்லவும்.

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unknown description
ta: தெரியாத விவரம்

en: Unknown manufacturer
ta: தெரியாத உருவாக்கியோர்

en: Unknown model
ta: தெரியாத மாடல்

en: Unknown serial
ta: தெரியாத சீரியல்

en: Unknown warning type
ta: தெரியாத எச்சரிக்கை வகை

en: Use the color sensor to sample spot colors
ta: சிறுவட்ட நிறத்தை மாதிரி எடுக்க நிற உணர்வியை பயன்படுத்துக

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Video card out
ta: விடியோ அட்டை வெளியே

en: Wait for the ink to dry
ta: மசி உலர பொறுக்கவும்.

en: Warnings
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: What target type do you have?
ta: உங்களிடம் உள்ள இலக்கு வகை என்ன?

en: White point
ta: ஒயிட்பாயின்ட்

en: YCbCr
ta: ஒய்சிபிசிஆர்

en: Yes
ta: ஆம்

en: You can cancel this process at any stage by pressing the cancel button.
ta: நீங்கள் ரத்து செய் பொத்தானை அழுத்தி எப்போது வேண்டுமானாலும் இந்த செயலை ரத்து செய்யலாம்.

en: You can use the profile with <a href="import-linux">Linux</a>, <a href="import-osx">Apple OS X</a> and <a href="import-windows">Microsoft Windows</a> systems.
ta: நீங்கள் புரொஃபைலை <a href="import-linux">Linux</a>, <a href="import-osx">Apple OS X</a> மற்றும் <a href="import-windows">Microsoft Windows</a> இயக்க முறைமைகளில் பயன்படுத்தலாம்.

en: You may want to consult the owner's manual for your display on how to achieve these settings.
ta: இந்த அமைப்புக்களை எப்படி செய்வது என அறிய உங்கள் பயனர் கையேட்டை பார்க்க நீங்கள் விரும்பலாம்.

en: You need to insert sensor hardware to continue.
ta: தொடர சென்சார் வன்பொருளைச் செருகவும்.

en: You will need to hold the device on the screen for the duration of the calibration.
ta: அளவையாக்க நேரம்  முழுதும் நீங்கள் சாதனத்தை திரையில் பிடித்து வைத்திருக்க வேண்டியிருக்கும்.

en: Yxy
ta: ஒய்எக்ஸ்ஒய்

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Import
ta: இறக்குமதி செய் (_I)

en: _Measure
ta: _M அளவிடுக

en: _Open
ta: திற (_O)

en: gray
ta: சாம்பல்

en: i1 RGB Scan 1.4
ta: ஐ1 ஆர்ஜிபி ஸ்கேன் 1.4

en: sRGB coverage
ta: sRGB யின் முழு தழுவு அளவு

en: sRGB example
ta: sRGB உதாரணம்
